Kết quả bóng đá trận FSC Eggendorf Hartberg II vs Allerheiligen, 15:30 ngày 30/08/2026
3.Liga (Áo) · 15:30 ngày 30/08/2026
FSC Eggendorf Hartberg II 1 Kết thúc HT 1-2 4
Allerheiligen
🟨 1 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 8 - 4
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 26°C
Diễn biến trận đấu
| FSC Eggendorf Hartberg II | Phút | |
| David Korherr 1 - 0 ⚽ | 6' | |
| 2 - 0 ⚽ | 6' | |
| 26' | ⚽ 2 - 1 | |
| 26' | ⚽ 2 - 2 | |
| 31' | ||
| 36' | ⚽ 2 - 3 | |
| HT 1-2 | ||
| 46' | ⚽ 2 - 4 | |
| 61' | ⚽ 2 - 5 | |
| 87' | ||
| 90+2' | ||
| 90+4' | ||
| FT 1-4 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 3 | 5 |
| Hòa | 1 | 1 | 3 | 3 |
| Bại | 2 | 0 | 4 | 2 |
| Ghi bàn | 3 | 9 | 18 | 34 |
| Mất bàn | 10 | 3 | 19 | 21 |
| Điểm | 1 | 7 | 12 | 18 |
Chủ = FSC Eggendorf Hartberg II · Khách = Allerheiligen
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| FSC Eggendorf Hartberg II | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (19%) | Thắng/Thắng | 5 (33%) |
| 2 (13%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (13%) | Hòa/Thắng | 1 (7%) |
| 1 (6%) | Hòa/Hòa | 3 (20%) |
| 1 (6%) | Hòa/Bại | 1 (7%) |
| 2 (13%) | Bại/Thắng | 1 (7%) |
| 5 (31%) | Bại/Bại | 4 (27%) |
Bảng xếp hạng
FSC Eggendorf Hartberg II
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 0 | 1 | 3 | 3 | 11 | 1 | 16 |
| Sân nhà | 2 | 0 | 1 | 1 | 3 | 6 | 1 | 15 |
| Sân khách | 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 5 | 0 | 16 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 10 | - | - |
Allerheiligen
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 1 | 2 | 1 | 7 | 7 | 5 | 9 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 12 |
| Sân khách | 3 | 1 | 1 | 1 | 7 | 7 | 4 | 6 |
| 6 gần | 6 | 1 | 3 | 2 | 12 | 13 | - | - |
Thành tích đối đầu (3 trận)
FSC Eggendorf Hartberg II 2 (67%)Hòa 0 (0%)Allerheiligen 1 (33%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 3 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/11/25 | FSC Eggendorf Hartberg II | 4-1 (2-1) | Allerheiligen | +0.5 | 3.25 | T |
| 15/03/25 | Allerheiligen | 4-1 (0-1) | FSC Eggendorf Hartberg II | - | - | B |
| 09/08/24 | FSC Eggendorf Hartberg II | 5-2 (1-2) | Allerheiligen | +0.75 | 3 | T |
Thành tích gần đây — FSC Eggendorf Hartberg II
BHBHTTBHTT
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 18/15 (10 trận) Châu Á: 4/3/3 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Deutschlandsberger SC | 4-0 (3-0) | FSC Eggendorf Hartberg II | - | - | B |
| 15/08/26 | FSC Eggendorf Hartberg II | 2-2 (1-0) | Lafnitz | - | - | H |
| 08/08/26 | SC Gleisdorf | 1-0 (1-0) | FSC Eggendorf Hartberg II | - | - | B |
| 11/07/26 | FSC Eggendorf Hartberg II | 2-2 (1-0) | SV Gloggnitz | - | - | H |
| 23/05/26 | SV Pachern | 1-3 (1-0) | FSC Eggendorf Hartberg II | - | - | T |
| 09/05/26 | Weinland Gamlitz | 0-2 (0-1) | FSC Eggendorf Hartberg II | - | - | T |
| 06/05/26 | SV Tillmitsch | 2-1 (2-1) | FSC Eggendorf Hartberg II | - | - | B |
| 25/04/26 | SV Wildon | 2-2 (1-1) | FSC Eggendorf Hartberg II | - | - | H |
| 18/04/26 | FSC Eggendorf Hartberg II | 5-1 (2-1) | Leoben | - | - | T |
| 04/04/26 | FSC Eggendorf Hartberg II | 1-0 (0-0) | USV Gnas | - | - | T |
| 01/04/26 | TUS Bad Waltersdorf | 0-5 (0-3) | FSC Eggendorf Hartberg II | - | - | T |
| 22/03/26 | FSC Eggendorf Hartberg II | 1-2 (1-1) | SK Furstenfeld | +0.75 | 3.25 | B |
| 14/03/26 | SV Lebring | 3-1 (1-0) | FSC Eggendorf Hartberg II | -0.75 | 3.25 | B |
| 08/03/26 | FSC Eggendorf Hartberg II | 2-0 (0-0) | SC Bruck An Der Mur | +1.75 | 3.5 | T |
| 17/01/26 | FSC Eggendorf Hartberg II | 2-1 (0-1) | SK Treibach | +0.25 | 4.25 | T |
| 09/11/25 | FSC Eggendorf Hartberg II | 4-1 (2-1) | Allerheiligen | +0.5 | 3.25 | T |
| 25/10/25 | FSC Eggendorf Hartberg II | 1-1 (1-0) | SV Pachern | - | - | H |
| 04/10/25 | FSC Eggendorf Hartberg II | 5-0 (3-0) | SV Tillmitsch | - | - | T |
| 27/09/25 | UFC Fehring | 0-5 (0-1) | FSC Eggendorf Hartberg II | - | - | T |
| 21/09/25 | FSC Eggendorf Hartberg II | 1-3 (1-1) | SV Wildon | 0 | 3 | B |
Thành tích gần đây — Allerheiligen
HBHBTHTTTT
Thắng 5 (50%)Hòa 3 (30%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 30/20 (10 trận) Châu Á: 5/3/2 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Allerheiligen | 0-0 (0-0) | SC Weiz | - | - | H |
| 15/08/26 | SC Kalsdorf | 5-2 (3-0) | Allerheiligen | - | - | B |
| 08/08/26 | Deutschlandsberger SC | 1-1 (0-0) | Allerheiligen | - | - | H |
| 25/07/26 | Allerheiligen | 1-3 (0-1) | Wolfsberger AC Amateure | - | - | B |
| 23/05/26 | Allerheiligen | 5-1 (2-0) | SV Tillmitsch | - | - | T |
| 16/05/26 | UFC Fehring | 3-3 (2-2) | Allerheiligen | - | - | H |
| 01/05/26 | Allerheiligen | 8-4 (6-2) | ASK Mochart Koflach | +0.75 | 3.5 | T |
| 25/04/26 | USV Gnas | 1-5 (1-2) | Allerheiligen | - | - | T |
| 11/04/26 | SK Furstenfeld | 0-1 (0-0) | Allerheiligen | - | - | T |
| 03/04/26 | Allerheiligen | 4-2 (1-2) | SV Lebring | -0.25 | 3.25 | T |
| 07/03/26 | SV Pachern | 4-2 (2-1) | Allerheiligen | +0.25 | 3.25 | B |
| 31/01/26 | SV Oberwart | 10-1 (6-0) | Allerheiligen | -1.75 | 4 | B |
| 28/01/26 | USV St. Anna | 7-3 (3-3) | Allerheiligen | - | - | B |
| 15/11/25 | FC Judenburg | 2-2 (1-1) | Allerheiligen | - | - | H |
| 09/11/25 | FSC Eggendorf Hartberg II | 4-1 (2-1) | Allerheiligen | -0.5 | 3.25 | B |
| 19/10/25 | Allerheiligen | 1-0 (0-0) | UFC Fehring | - | - | T |
| 20/09/25 | Allerheiligen | 2-1 (0-1) | USV Gnas | - | - | T |
| 13/09/25 | TUS Bad Waltersdorf | 2-3 (1-0) | Allerheiligen | - | - | T |
| 06/09/25 | Allerheiligen | 1-1 (1-1) | SK Furstenfeld | - | - | H |
| 16/08/25 | Allerheiligen | 1-1 (0-0) | SV Ilz | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
84
Phạt góc (HT)
23
Thẻ vàng
13
Sút bóng
1513
Sút cầu môn
57
Tấn công
4841
Tấn công nguy hiểm
2519
Sút ngoài cầu môn
106
TL kiểm soát bóng
65%35%
TL kiểm soát bóng (HT)
58%42%
So Sánh Sức Mạnh
57 43
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T2 H0 B1T1 H0 B2
Chủ khách tương đồng
T2 H0 B0T0 H0 B2
Ghi
Tất cả
3.3 Bàn2.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
4.5 Bàn1.5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
FSC Eggendorf Hartberg II (16 trận)
Ghi 1.88 bàn/trậnMất 1.56 bàn/trận
Allerheiligen (15 trận)
Ghi 3.00 bàn/trậnMất 2.93 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 4 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 2 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| FSC Eggendorf Hartberg II | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.85 | 3.90 | 3.20 | 0.83 | 3.25 | 0.93 | 0.93 | 0.50 | 0.83 |
| Live | 67.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.02 ↓ | 3.00 ↑ | 5.50 | 0.14 ↓ | 0.72 ↓ | 0.00 | 1.17 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.13 | 3.60 | 2.70 | 0.91 | 3.50 | 0.89 | 0.96 | 0.25 | 0.84 |
| Live | 100.00 ↑ | 8.30 ↑ | 1.01 ↓ | 7.69 ↑ | 5.50 | 0.02 ↓ | 0.70 ↓ | 0.00 | 1.11 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.85 | 3.80 | 3.30 | 1.10 | 3.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 2.20 ↑ | 3.85 ↑ | 2.60 ↓ | 0.75 ↓ | 3.50 | 0.90 ↑ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.88 | 3.85 | 3.20 | 0.92 | 3.25 | 0.76 | - | - | - |
| Live | 2.13 ↑ | 3.95 ↑ | 2.65 ↓ | 0.76 ↓ | 3.50 | 0.91 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.05 | 3.65 | 2.60 | 0.79 | 3.50 | 0.97 | 0.91 | 0.25 | 0.85 |
| Live | 100.00 ↑ | 8.30 ↑ | 1.01 ↓ | 7.69 ↑ | 5.50 | 0.02 ↓ | 0.70 ↓ | 0.00 | 1.11 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.37 | 3.77 | 2.44 | 0.87 | 3.25 | 0.93 | 0.86 | 0.00 | 0.96 |
| Live | 4.13 ↑ | 3.70 ↓ | 1.69 ↓ | 4.75 ↑ | 5.50 | 0.01 ↓ | 0.70 ↓ | 0.00 | 1.13 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.40 | 3.76 | 2.26 | 0.84 | 3.25 | 0.87 | 0.91 | 0.00 | 0.80 |
| Live | 16.11 ↑ | 7.28 ↑ | 1.10 ↓ | 2.47 ↑ | 5.50 | 0.26 ↓ | 0.63 ↓ | 0.00 | 1.14 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.15 | 3.70 | 2.55 | 0.73 | 3.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 276.00 ↑ | 71.00 ↑ | 1.01 ↓ | 3.33 ↑ | 5.50 | 0.17 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.92 | 4.00 | 3.13 | 0.94 | 3.25 | 0.77 | 1.13 | 0.75 | 0.64 |
| Live | 25.00 ↑ | 19.30 ↑ | 1.01 ↓ | 2.99 ↑ | 5.50 | 0.22 ↓ | 0.56 ↓ | 0.00 | 1.33 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.90 | 4.00 | 3.00 | 1.00 | 3.25 | 0.80 | 0.95 | 0.50 | 0.85 |
| Live | 67.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.25 ↑ | 5.50 | 0.16 ↓ | 0.68 ↓ | 0.00 | 1.15 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.30 | 3.50 | 2.40 | 1.05 | 3.50 | 0.67 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.01 ↓ | 14.00 ↑ | 5.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.