Kết quả bóng đá trận FS Napajedla vs Tj Stitna Nad Vlari, 20:10 ngày 09/08/2026
5. Ligy (Séc) · 20:10 ngày 09/08/2026
FS Napajedla 0 Kết thúc HT 0-0 1
Tj Stitna Nad Vlari
🟨 2 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 6
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 32°C
Diễn biến trận đấu
| FS Napajedla | Phút | |
| 26' | ||
| 40' | ||
| HT 0-0 | ||
| 56' | ⚽ 0 - 1 | |
| FT 0-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 2 | 3 | 2 | 5 |
| Thắng | 0 | 2 | 0 | 3 |
| Hòa | 0 | 0 | 0 | 0 |
| Bại | 2 | 1 | 2 | 2 |
| Ghi bàn | 0 | 7 | 0 | 11 |
| Mất bàn | 3 | 5 | 3 | 10 |
| Điểm | 0 | 6 | 0 | 9 |
Chủ = FS Napajedla · Khách = Tj Stitna Nad Vlari
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| FS Napajedla | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 0 (0%) | Thắng/Thắng | 1 (25%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 2 (50%) |
| 1 (50%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 1 (50%) | Bại/Bại | 1 (25%) |
Thành tích đối đầu (2 trận)
FS Napajedla 1 (50%)Hòa 0 (0%)Tj Stitna Nad Vlari 1 (50%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 04/11/23 | FS Napajedla | 4-2 (2-1) | Tj Stitna Nad Vlari | - | - | T |
| 14/05/23 | FS Napajedla | 0-2 (0-0) | Tj Stitna Nad Vlari | - | - | B |
Thành tích gần đây — FS Napajedla
BBHBHTHTHB
Thắng 2 (20%)Hòa 4 (40%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 9/13 (10 trận) Châu Á: 2/4/4 T/X: 8/2/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/06/25 | Brumov | 2-0 (1-0) | FS Napajedla | - | - | B |
| 19/04/25 | Hluk | 2-1 (1-1) | FS Napajedla | - | - | B |
| 06/04/25 | Kunovice | 0-0 (0-0) | FS Napajedla | - | - | H |
| 02/11/24 | FC Slusovice | 3-0 (1-0) | FS Napajedla | - | - | B |
| 27/10/24 | FS Napajedla | 1-1 (0-1) | SK Hrachovec | - | - | H |
| 20/04/24 | FS Napajedla | 2-0 (1-0) | TJ Sokol Francova Lhota | - | - | T |
| 14/04/24 | Sokol Nevsova | 0-0 (0-0) | FS Napajedla | - | - | H |
| 04/11/23 | FS Napajedla | 4-2 (2-1) | Tj Stitna Nad Vlari | - | - | T |
| 27/10/23 | Luhacovice | 1-1 (1-0) | FS Napajedla | - | - | H |
| 07/10/23 | FS Napajedla | 0-2 (0-0) | Hluk | - | - | B |
| 24/09/23 | FS Napajedla | 3-0 (2-0) | Brumov | - | - | T |
| 09/09/23 | FS Napajedla | 3-0 (1-0) | TJ Osvetimany | - | - | T |
| 27/08/23 | FS Napajedla | 2-1 (2-0) | Sokol Nevsova | - | - | T |
| 19/08/23 | FS Napajedla | 4-2 (3-1) | Bystrice Pod Hostynem | - | - | T |
| 14/05/23 | FS Napajedla | 0-2 (0-0) | Tj Stitna Nad Vlari | - | - | B |
| 28/10/22 | Luhacovice | 3-0 (1-0) | FS Napajedla | - | - | B |
| 25/09/22 | FS Napajedla | 5-0 (2-0) | TJ Sokol Lhota | - | - | T |
| 04/09/22 | FS Napajedla | 4-0 (1-0) | Sokol Nevsova | - | - | T |
| 21/08/22 | FS Napajedla | 3-3 (3-0) | Bystrice Pod Hostynem | - | - | H |
| 15/08/21 | FC Kvasice | 2-1 (2-1) | FS Napajedla | - | - | B |
Thành tích gần đây — Tj Stitna Nad Vlari
TBBBBBHHTT
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 18/21 (10 trận) Châu Á: 3/2/5 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 07/06/26 | Tj Stitna Nad Vlari | 3-1 (2-0) | Bystrice Pod Hostynem | - | - | T |
| 28/03/26 | Luhacovice | 4-1 (2-0) | Tj Stitna Nad Vlari | - | - | B |
| 28/10/25 | TJ Osvetimany | 3-2 (2-2) | Tj Stitna Nad Vlari | - | - | B |
| 30/03/25 | SK Borsice | 3-2 (1-1) | Tj Stitna Nad Vlari | - | - | B |
| 18/10/24 | Luhacovice | 2-1 (2-1) | Tj Stitna Nad Vlari | - | - | B |
| 04/11/23 | FS Napajedla | 4-2 (2-1) | Tj Stitna Nad Vlari | - | - | B |
| 27/08/23 | Tj Stitna Nad Vlari | 2-2 (1-1) | TJ Osvetimany | - | - | H |
| 01/06/23 | Tj Stitna Nad Vlari | 1-1 (1-1) | FC Slusovice | - | - | H |
| 14/05/23 | FS Napajedla | 0-2 (0-0) | Tj Stitna Nad Vlari | - | - | T |
| 07/05/23 | Tj Stitna Nad Vlari | 2-1 (1-1) | FC Strani | - | - | T |
| 14/05/22 | Luhacovice | 2-2 (0-0) | Tj Stitna Nad Vlari | - | - | H |
| 03/09/21 | SK Batov | 5-0 (3-0) | Tj Stitna Nad Vlari | - | - | B |
| 09/06/19 | Tj Stitna Nad Vlari | 7-0 (4-0) | SK Borsice | - | - | T |
| 17/04/19 | SK Batov | 2-0 (2-0) | Tj Stitna Nad Vlari | - | - | B |
| 26/05/18 | SK Batov | 4-1 (2-1) | Tj Stitna Nad Vlari | - | - | B |
| 18/06/17 | Tj Stitna Nad Vlari | 3-0 (1-0) | Frystak | - | - | T |
| 10/06/17 | FK Morkovice | 2-2 (1-1) | Tj Stitna Nad Vlari | - | - | H |
| 31/05/17 | Kelc | 1-3 (1-0) | Tj Stitna Nad Vlari | - | - | T |
| 20/07/14 | Tj Stitna Nad Vlari | 1-2 (1-2) | Brumov | - | - | B |
| 21/07/13 | Tj Stitna Nad Vlari | 0-1 (0-1) | Brumov | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
36
Phạt góc (HT)
02
Thẻ vàng
20
Sút bóng
76
Sút cầu môn
41
Tấn công
5743
Tấn công nguy hiểm
2717
Sút ngoài cầu môn
35
TL kiểm soát bóng
43%57%
TL kiểm soát bóng (HT)
49%51%
So Sánh Sức Mạnh
60 40
80% So Sánh Đối đầu 20%
Thành tích
Tất cả
T1 H0 B1T1 H0 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B1T1 H0 B1
Ghi
Tất cả
2 Bàn2 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
FS Napajedla (2 trận)
Ghi 0.00 bàn/trậnMất 1.50 bàn/trận
Tj Stitna Nad Vlari (5 trận)
Ghi 2.20 bàn/trậnMất 2.00 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| FS Napajedla | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 2.05 | 4.10 | 2.80 | 0.90 | 3.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 7.25 ↑ | 1.07 ↓ | 3.80 ↑ | 1.50 | 0.12 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.04 | 3.95 | 2.73 | 0.87 | 3.50 | 0.77 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 7.94 ↑ | 1.05 ↓ | 3.37 ↑ | 1.50 | 0.14 ↓ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 2.10 | 3.63 | 2.53 | 0.76 | 3.00 | 0.92 | 0.87 | 0.25 | 0.81 |
| Live | 21.00 ↑ | 6.40 ↑ | 1.06 ↓ | 3.03 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 0.72 ↓ | 0.00 | 0.96 ↑ | |
| 18Bet | Sớm | 2.15 | 3.70 | 2.50 | 0.69 | 3.25 | 0.84 | 0.84 | 0.25 | 0.69 |
| Live | 2.10 ↓ | 3.90 ↑ | 2.70 ↑ | 0.78 ↑ | 3.25 | 0.87 ↑ | 0.84 | 0.25 | 0.80 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 2.17 | 4.00 | 2.59 | 0.98 | 3.50 | 0.83 | 0.96 | 0.25 | 0.76 |
| Live | 59.00 ↑ | 12.30 ↑ | 1.02 ↓ | 4.26 ↑ | 1.50 | 0.12 ↓ | 0.76 ↓ | 0.00 | 1.00 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.15 | 4.00 | 2.55 | 0.98 | 3.50 | 0.83 | 1.00 | 0.25 | 0.80 |
| Live | 126.00 ↑ | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 7.10 ↑ | 1.50 | 0.09 ↓ | 0.53 ↓ | 0.00 | 1.43 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| FS Napajedla | +1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Tj Stitna Nad Vlari | -1/4 | 1 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).