Kết quả bóng đá trận Fram Reykjavik (W) vs Stjarnan Gardabaer (W), 21:00 ngày 29/08/2026
Ngoại hạng Nữ Iceland · 21:00 ngày 29/08/2026
Fram Reykjavik (W) 3 Kết thúc HT 1-2 2
Stjarnan Gardabaer (W)
🟨 1 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 8 - 2
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 10°C
Diễn biến trận đấu
| Fram Reykjavik (W) | Phút | |
| 7' | ⚽ 0 - 1 Fanney Johannesdottir(Assists:Hulda Hrund Arnarsdottir) | |
| 7' | ⚽ 0 - 2 | |
| 7' | ⚽ 0 - 3 Johannesdottir F. | |
| Katrin Vilhjalmsdottir | 16' | |
| 16' | ||
| Vilhjalmsdottir K. | 16' | |
| 19' | ⚽ 0 - 4 Ingibjorg Ragnarsdottir(Assists:Birna Johannsdottir) (Kiến tạo: Birna Johannsdottir) | |
| 19' | ⚽ 0 - 5 | |
| 19' | ⚽ 0 - 6 Ingibjorg Ragnarsdottir (Kiến tạo: Birna Johannsdottir) | |
| Alda Ólafsdóttir 1 - 6 ⚽ | 23' | |
| 2 - 6 ⚽ | 23' | |
| Alda Ólafsdóttir 3 - 6 ⚽ | 23' | |
| HT 1-2 | ||
| Alda Ólafsdóttir 4 - 6 ⚽ | 86' | |
| Sara Svanhildur Johannsdottir 5 - 6 ⚽ | 90' | |
| FT 3-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 5 | 3 |
| Hòa | 0 | 0 | 0 | 4 |
| Bại | 2 | 2 | 5 | 3 |
| Ghi bàn | 7 | 6 | 17 | 18 |
| Mất bàn | 12 | 6 | 24 | 18 |
| Điểm | 3 | 3 | 15 | 13 |
Chủ = Fram Reykjavik (W) · Khách = Stjarnan Gardabaer (W)
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Fram Reykjavik (W) | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (15%) | Thắng/Thắng | 6 (21%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 2 (7%) |
| 1 (4%) | Thắng/Bại | 1 (3%) |
| 3 (11%) | Hòa/Thắng | 7 (24%) |
| 2 (7%) | Hòa/Hòa | 3 (10%) |
| 3 (11%) | Hòa/Bại | 2 (7%) |
| 2 (7%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (4%) | Bại/Hòa | 2 (7%) |
| 11 (41%) | Bại/Bại | 6 (21%) |
Bảng xếp hạng
Fram Reykjavik (W)
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 17 | 6 | 1 | 10 | 25 | 41 | 19 | 8 |
| Sân nhà | 9 | 4 | 0 | 5 | 20 | 23 | 12 | 7 |
| Sân khách | 8 | 2 | 1 | 5 | 5 | 18 | 7 | 9 |
| 6 gần | 6 | 2 | 0 | 4 | 10 | 17 | - | - |
Stjarnan Gardabaer (W)
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 17 | 7 | 5 | 5 | 30 | 25 | 26 | 4 |
| Sân nhà | 8 | 5 | 2 | 1 | 14 | 5 | 17 | 2 |
| Sân khách | 9 | 2 | 3 | 4 | 16 | 20 | 9 | 6 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 11 | 13 | - | - |
Thành tích đối đầu (3 trận)
Fram Reykjavik (W) 1 (33%)Hòa 0 (0%)Stjarnan Gardabaer (W) 2 (67%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/06/26 | Stjarnan Gardabaer (W) | 3-0 (1-0) | Fram Reykjavik (W) | -1.75 | 3.5 | B |
| 13/09/25 | Stjarnan Gardabaer (W) | 3-1 (1-1) | Fram Reykjavik (W) | - | - | B |
| 07/06/25 | Fram Reykjavik (W) | 3-1 (2-0) | Stjarnan Gardabaer (W) | -0.5 | 2.75 | T |
Thành tích gần đây — Fram Reykjavik (W)
BBBTBTTTBT
Thắng 5 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 21/23 (10 trận) Châu Á: 3/0/7 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 21/08/26 | Njardvik Grindavik (W) | 4-0 (1-0) | Fram Reykjavik (W) | -0.75 | 3.75 | B |
| 13/08/26 | Fram Reykjavik (W) | 4-6 (1-2) | Hafnarfjordur (W) | -2.25 | 4 | B |
| 08/08/26 | Thor KA Akureyri (W) | 2-0 (0-0) | Fram Reykjavik (W) | - | - | B |
| 30/07/26 | Fram Reykjavik (W) | 4-1 (1-0) | Valur (W) | -0.5 | 3.25 | T |
| 26/07/26 | Fram Reykjavik (W) | 0-3 (0-1) | Njardvik Grindavik (W) | - | - | B |
| 19/07/26 | Vikingur Reykjavik (W) | 1-2 (0-1) | Fram Reykjavik (W) | -0.75 | 3.75 | T |
| 15/07/26 | Trottur Reykjavik (W) | 0-1 (0-0) | Fram Reykjavik (W) | -1.25 | 3.5 | T |
| 10/07/26 | Fram Reykjavik (W) | 3-2 (1-2) | Breidablik (W) | -2.75 | 4.25 | T |
| 23/06/26 | Stjarnan Gardabaer (W) | 3-0 (1-0) | Fram Reykjavik (W) | -1.75 | 3.5 | B |
| 17/06/26 | Fjardab Hottur Leiknir (W) | 1-7 (0-5) | Fram Reykjavik (W) | - | - | T |
| 13/06/26 | Fram Reykjavik (W) | 0-2 (0-1) | Njardvik Grindavik (W) | - | - | B |
| 30/05/26 | Hafnarfjordur (W) | 6-2 (1-2) | Fram Reykjavik (W) | - | - | B |
| 25/05/26 | Fram Reykjavik (W) | 3-2 (2-2) | Thor KA Akureyri (W) | -0.5 | 3 | T |
| 21/05/26 | Valur (W) | 0-0 (0-0) | Fram Reykjavik (W) | -1 | 3.5 | H |
| 16/05/26 | Fram Reykjavik (W) | 3-0 (1-0) | IA Akranes (W) | - | - | T |
| 12/05/26 | Fram Reykjavik (W) | 0-1 (0-0) | Vikingur Reykjavik (W) | -1 | 3.5 | B |
| 06/05/26 | Fram Reykjavik (W) | 0-3 (0-1) | Trottur Reykjavik (W) | -0.75 | 3.25 | B |
| 30/04/26 | Breidablik (W) | 2-0 (0-0) | Fram Reykjavik (W) | -3.75 | 4.75 | B |
| 25/04/26 | Fram Reykjavik (W) | 3-4 (1-3) | IBV Vestmannaeyjar (W) | - | - | B |
| 17/03/26 | Fram Reykjavik (W) | 0-4 (0-2) | Breidablik (W) | - | - | B |
Thành tích gần đây — Stjarnan Gardabaer (W)
TBHHBTHTHT
Thắng 4 (40%)Hòa 4 (40%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 19/16 (10 trận) Châu Á: 8/0/2 T/X: 4/0/6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 21/08/26 | Stjarnan Gardabaer (W) | 2-0 (0-0) | Breidablik (W) | -1.25 | 3.25 | T |
| 14/08/26 | IBV Vestmannaeyjar (W) | 3-2 (2-1) | Stjarnan Gardabaer (W) | +0.25 | 3.25 | B |
| 07/08/26 | Stjarnan Gardabaer (W) | 1-1 (0-0) | Trottur Reykjavik (W) | +0.25 | 3 | H |
| 29/07/26 | Stjarnan Gardabaer (W) | 0-0 (0-0) | Njardvik Grindavik (W) | +1 | 3.25 | H |
| 22/07/26 | Hafnarfjordur (W) | 7-3 (4-1) | Stjarnan Gardabaer (W) | -0.75 | 3.5 | B |
| 15/07/26 | Stjarnan Gardabaer (W) | 3-2 (1-1) | Thor KA Akureyri (W) | +1 | 3.25 | T |
| 11/07/26 | Valur (W) | 1-1 (0-1) | Stjarnan Gardabaer (W) | +0.75 | 2.75 | H |
| 23/06/26 | Stjarnan Gardabaer (W) | 3-0 (1-0) | Fram Reykjavik (W) | +1.75 | 3.5 | T |
| 19/06/26 | Njardvik Grindavik (W) | 1-1 (0-0) | Stjarnan Gardabaer (W) | +0.5 | 2.75 | H |
| 13/06/26 | Breidablik (W) | 1-3 (0-1) | Stjarnan Gardabaer (W) | - | - | T |
| 30/05/26 | Stjarnan Gardabaer (W) | 2-0 (0-0) | IBV Vestmannaeyjar (W) | - | - | T |
| 26/05/26 | Trottur Reykjavik (W) | 0-1 (0-0) | Stjarnan Gardabaer (W) | -0.5 | 3 | T |
| 21/05/26 | Njardvik Grindavik (W) | 1-1 (1-0) | Stjarnan Gardabaer (W) | +0.5 | 2.75 | H |
| 16/05/26 | Thor KA Akureyri (W) | 1-4 (1-1) | Stjarnan Gardabaer (W) | +0.25 | 3 | T |
| 10/05/26 | Stjarnan Gardabaer (W) | 1-2 (0-1) | Hafnarfjordur (W) | - | - | B |
| 07/05/26 | Thor KA Akureyri (W) | 2-2 (0-2) | Stjarnan Gardabaer (W) | +0.25 | 3 | H |
| 30/04/26 | Stjarnan Gardabaer (W) | 2-0 (0-0) | Valur (W) | +0.25 | 3 | T |
| 25/04/26 | Vikingur Reykjavik (W) | 2-1 (1-1) | Stjarnan Gardabaer (W) | -0.75 | 3.25 | B |
| 21/03/26 | Stjarnan Gardabaer (W) | 1-6 (1-3) | Breidablik (W) | - | - | B |
| 04/03/26 | Njardvik Grindavik (W) | 2-2 (2-1) | Stjarnan Gardabaer (W) | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
82
Phạt góc (HT)
22
Thẻ vàng
10
Sút bóng
1825
Sút cầu môn
98
Tấn công
97118
Tấn công nguy hiểm
7465
Sút ngoài cầu môn
917
TL kiểm soát bóng
56%44%
TL kiểm soát bóng (HT)
52%48%
So Sánh Sức Mạnh
46 54
57% So Sánh Đối đầu 43%
Thành tích
Tất cả
T1 H0 B2T2 H0 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B0T0 H0 B1
Ghi
Tất cả
1.3 Bàn2.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
3 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Fram Reykjavik (W) (27 trận)
Ghi 1.59 bàn/trậnMất 2.70 bàn/trận
Stjarnan Gardabaer (W) (29 trận)
Ghi 2.55 bàn/trậnMất 1.66 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 2 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Fram Reykjavik (W) (12 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 8 (67%)Hòa 1 (8%)Bại 3 (25%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 5 (42%)Hòa 0 (0%)Xỉu 7 (58%)
6 trận gần — Châu Á:
LWWWWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOOUUO
Stjarnan Gardabaer (W) (13 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 4 (31%)Hòa 1 (8%)Bại 8 (62%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 4 (31%)Hòa 0 (0%)Xỉu 9 (69%)
6 trận gần — Châu Á:
WLLLLV
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOUUOO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Fram Reykjavik (W) | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 3.90 | 3.70 | 1.50 | 0.72 | 3.50 | 0.62 | - | - | - |
| Live | 3.50 ↓ | 3.60 ↓ | 1.57 ↑ | 0.60 ↓ | 3.25 | 0.73 ↑ | - | - | - | |
| Interwetten | Sớm | 3.90 | 3.95 | 1.70 | 0.90 | 3.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 1.11 ↓ | 5.75 ↑ | 60.00 ↑ | 2.75 ↑ | 5.50 | 0.19 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 3.70 | 3.75 | 1.61 | 0.72 | 3.25 | 0.89 | - | - | - |
| Live | 4.10 ↑ | 3.95 ↑ | 1.58 ↓ | 0.91 ↑ | 3.50 | 0.74 ↓ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 4.45 | 4.37 | 1.55 | 0.95 | 3.50 | 0.81 | 0.89 | -1.00 | 0.89 |
| Live | 3.97 ↓ | 4.18 ↓ | 1.65 ↑ | 0.79 ↓ | 3.25 | 1.01 ↑ | 0.99 ↑ | -0.75 | 0.83 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 4.33 | 4.00 | 1.57 | 0.36 | 2.50 | 1.87 | - | - | - |
| Live | 1.03 ↓ | 9.00 ↑ | 46.00 ↑ | 0.15 ↓ | 2.50 | 3.33 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 3.80 | 3.80 | 1.63 | 0.70 | 3.25 | 0.82 | 0.76 | -0.75 | 0.76 |
| Live | 1.01 ↓ | 16.00 ↑ | 27.00 ↑ | 9.01 ↑ | 5.50 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 9.01 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 3.79 | 4.11 | 1.65 | 0.96 | 3.50 | 0.79 | 0.93 | -0.75 | 0.81 |
| Live | 4.11 ↑ | 4.24 ↑ | 1.63 ↓ | 0.99 ↑ | 3.50 | 0.80 ↑ | 1.00 ↑ | -0.75 | 0.79 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 4.33 | 4.10 | 1.55 | 0.90 | 3.50 | 0.78 | - | - | - |
| Live | 4.33 | 4.10 | 1.55 | 0.90 | 3.50 | 0.78 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 3.73 | 4.20 | 1.71 | 1.00 | 3.50 | 0.72 | 0.41 | -1.50 | 1.65 |
| Live | 8.05 ↑ | 1.31 ↓ | 5.53 ↑ | 2.53 ↑ | 4.50 | 0.30 ↓ | 1.42 ↑ | 0.00 | 0.57 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.60 | 4.00 | 1.67 | 0.80 | 3.25 | 1.00 | 0.90 | -1.00 | 0.90 |
| Live | 1.02 ↓ | 17.00 ↑ | 151.00 ↑ | 2.30 ↑ | 5.50 | 0.33 ↓ | 1.38 ↑ | 0.00 | 0.55 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 3.90 | 3.80 | 1.65 | 0.91 | 3.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 4.60 ↑ | 4.00 ↑ | 1.50 ↓ | 0.91 | 3.50 | 0.75 | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.