Kết quả bóng đá trận Fram Larvik vs Sparta Sarpsborg B, 23:00 ngày 17/08/2026
Hạng 3 Na Uy · 23:00 ngày 17/08/2026
Fram Larvik 3 Kết thúc HT 2-0 0
Sparta Sarpsborg B
🟨 2 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 2
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 19°C
Diễn biến trận đấu
| Fram Larvik | Phút | |
| Eivind Johnsen 1 - 0 ⚽ | 22' | |
| Eivind Johnsen 2 - 0 ⚽ | 36' | |
| HT 2-0 | ||
| 46' | ||
| Nicolay Ulvaer Andersen 3 - 0 ⚽ | 57' | |
| 82' | ||
| FT 3-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 2 | 3 | 3 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 2 |
| Bại | 1 | 1 | 6 | 5 |
| Ghi bàn | 8 | 14 | 16 | 24 |
| Mất bàn | 5 | 5 | 20 | 23 |
| Điểm | 6 | 6 | 10 | 11 |
Chủ = Fram Larvik · Khách = Sparta Sarpsborg B
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Fram Larvik | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (26%) | Thắng/Thắng | 3 (18%) |
| 1 (5%) | Thắng/Hòa | 1 (6%) |
| 1 (5%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 1 (6%) |
| 2 (11%) | Hòa/Hòa | 1 (6%) |
| 1 (5%) | Hòa/Bại | 5 (29%) |
| 1 (5%) | Bại/Thắng | 1 (6%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (6%) |
| 8 (42%) | Bại/Bại | 4 (24%) |
Bảng xếp hạng
Fram Larvik
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 17 | 5 | 3 | 9 | 28 | 37 | 18 | 12 |
| Sân nhà | 8 | 2 | 3 | 3 | 13 | 11 | 9 | 12 |
| Sân khách | 9 | 3 | 0 | 6 | 15 | 26 | 9 | 10 |
| 6 gần | 6 | 1 | 1 | 4 | 8 | 11 | - | - |
Sparta Sarpsborg B
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 17 | 5 | 3 | 9 | 37 | 41 | 18 | 11 |
| Sân nhà | 8 | 5 | 0 | 3 | 27 | 14 | 15 | 9 |
| Sân khách | 9 | 0 | 3 | 6 | 10 | 27 | 3 | 12 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 20 | 11 | - | - |
Thành tích đối đầu (5 trận)
Fram Larvik 3 (60%)Hòa 1 (20%)Sparta Sarpsborg B 1 (20%)
Châu Á: Ăn 4 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 20/06/26 | Sparta Sarpsborg B | 2-1 (2-0) | Fram Larvik | -0.5 | 4 | B |
| 12/08/25 | Sparta Sarpsborg B | 2-3 (2-2) | Fram Larvik | 0 | 3.5 | T |
| 14/06/25 | Fram Larvik | 3-0 (2-0) | Sparta Sarpsborg B | - | - | T |
| 08/08/22 | Fram Larvik | 2-0 (1-0) | Sparta Sarpsborg B | +1.25 | 3.5 | T |
| 27/06/22 | Sparta Sarpsborg B | 1-1 (0-0) | Fram Larvik | +1.25 | 3.75 | H |
Thành tích gần đây — Fram Larvik
BBTHBBBTBH
Thắng 2 (20%)Hòa 2 (20%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 16/20 (10 trận) Châu Á: 2/2/6 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 10/08/26 | FC Lyn Oslo B | 4-3 (2-3) | Fram Larvik | -1 | 3.75 | B |
| 01/08/26 | Fram Larvik | 1-3 (0-1) | Elverum | - | - | B |
| 25/07/26 | Bjorkelangen | 0-2 (0-1) | Fram Larvik | - | - | T |
| 27/06/26 | Fram Larvik | 1-1 (0-0) | Drobak-Frogn IL | - | - | H |
| 20/06/26 | Sparta Sarpsborg B | 2-1 (2-0) | Fram Larvik | -0.5 | 4 | B |
| 15/06/26 | Fram Larvik | 0-1 (0-0) | FC Lyn Oslo B | +0.25 | 4 | B |
| 31/05/26 | Sandefjord B | 4-0 (2-0) | Fram Larvik | - | - | B |
| 25/05/26 | Fram Larvik | 5-1 (2-0) | Raelingen | +0.25 | 4.5 | T |
| 14/05/26 | Elverum | 3-2 (2-1) | Fram Larvik | - | - | B |
| 10/05/26 | Fram Larvik | 1-1 (1-0) | Orn-Horten | - | - | H |
| 02/05/26 | FF Lillehammer | 4-0 (3-0) | Fram Larvik | - | - | B |
| 25/04/26 | Fram Larvik | 2-2 (1-1) | Oppsal | - | - | H |
| 18/04/26 | Brumunddal | 0-3 (0-1) | Fram Larvik | - | - | T |
| 11/04/26 | Rade | 6-0 (5-0) | Fram Larvik | - | - | B |
| 06/04/26 | Fram Larvik | 0-2 (0-1) | Gjovik Lyn | - | - | B |
| 07/03/26 | Kvik Halden | 1-3 (0-2) | Fram Larvik | -1 | 3.75 | T |
| 26/10/25 | Fredrikstad B | 4-1 (3-1) | Fram Larvik | - | - | B |
| 19/10/25 | Fram Larvik | 2-1 (2-0) | Stabaek B | - | - | T |
| 12/10/25 | Odd Grenland 2 | 2-3 (1-0) | Fram Larvik | - | - | T |
| 05/10/25 | Fram Larvik | 3-4 (1-1) | Grei | - | - | B |
Thành tích gần đây — Sparta Sarpsborg B
THBBTHBBTB
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 27/22 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | Sparta Sarpsborg B | 11-0 (4-0) | Brumunddal | - | - | T |
| 03/08/26 | Oppsal | 2-2 (2-0) | Sparta Sarpsborg B | -0.5 | 3.75 | H |
| 28/07/26 | Sparta Sarpsborg B | 2-3 (2-2) | Orn-Horten | -0.25 | 3.75 | B |
| 25/06/26 | Bjorkelangen | 2-0 (2-0) | Sparta Sarpsborg B | +1 | 3.75 | B |
| 20/06/26 | Sparta Sarpsborg B | 2-1 (2-0) | Fram Larvik | +0.5 | 4 | T |
| 13/06/26 | Brumunddal | 3-3 (2-2) | Sparta Sarpsborg B | - | - | H |
| 30/05/26 | Sparta Sarpsborg B | 0-2 (0-0) | Oppsal | - | - | B |
| 27/05/26 | Rade | 5-1 (2-1) | Sparta Sarpsborg B | -1.5 | 4 | B |
| 20/05/26 | Sparta Sarpsborg B | 6-3 (2-3) | FC Lyn Oslo B | +0.25 | 3.5 | T |
| 10/05/26 | Gjovik Lyn | 1-0 (1-0) | Sparta Sarpsborg B | - | - | B |
| 05/05/26 | Sparta Sarpsborg B | 1-0 (0-0) | Drobak-Frogn IL | +0.5 | 4 | T |
| 27/04/26 | FF Lillehammer | 6-1 (1-1) | Sparta Sarpsborg B | - | - | B |
| 20/04/26 | Raelingen | 2-2 (1-2) | Sparta Sarpsborg B | - | - | H |
| 12/04/26 | Sparta Sarpsborg B | 2-3 (1-1) | Sandefjord B | - | - | B |
| 07/04/26 | Elverum | 3-1 (1-1) | Sparta Sarpsborg B | - | - | B |
| 26/10/25 | Sparta Sarpsborg B | 1-0 (0-0) | Odd Grenland 2 | - | - | T |
| 21/10/25 | Drobak-Frogn IL | 3-3 (2-1) | Sparta Sarpsborg B | +0.5 | 3.75 | H |
| 12/10/25 | Sparta Sarpsborg B | 0-2 (0-0) | Kvik Halden | - | - | B |
| 07/10/25 | Sparta Sarpsborg B | 2-4 (2-2) | Fredrikstad B | +0.75 | 3.75 | B |
| 29/09/25 | Stabaek B | 3-2 (2-1) | Sparta Sarpsborg B | -0.25 | 3.75 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
62
Phạt góc (HT)
32
Thẻ vàng
20
Sút bóng
2423
Sút cầu môn
83
Tấn công
127137
Tấn công nguy hiểm
9874
Sút ngoài cầu môn
1620
Đá phạt trực tiếp
815
TL kiểm soát bóng
46%54%
TL kiểm soát bóng (HT)
51%49%
Việt vị
02
Quả ném biên
1925
So Sánh Sức Mạnh
59 41
100% So Sánh Đối đầu 0%
Thành tích
Tất cả
T3 H1 B1T1 H1 B3
Chủ khách tương đồng
T2 H0 B0T0 H0 B2
Ghi
Tất cả
2 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.5 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Fram Larvik (19 trận)
Ghi 1.68 bàn/trậnMất 2.11 bàn/trận
Sparta Sarpsborg B (17 trận)
Ghi 2.18 bàn/trậnMất 2.41 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Fram Larvik (4 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (25%)Hòa 1 (25%)Bại 2 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
VLLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUUO
Sparta Sarpsborg B (7 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 4 (57%)Hòa 0 (0%)Bại 3 (43%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 4 (57%)Hòa 0 (0%)Xỉu 3 (43%)
6 trận gần — Châu Á:
WLLWLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOUUOO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Fram Larvik | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Norway | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.60 | 3.90 | 2.05 | 0.85 | 3.75 | 0.95 | 0.90 | -0.25 | 0.90 |
| Live | 1.02 ↓ | 41.00 ↑ | 41.00 ↑ | 3.90 ↑ | 3.50 | 0.23 ↓ | 0.66 ↓ | 0.00 | 1.15 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.79 | 3.90 | 1.92 | 0.99 | 4.25 | 0.77 | 0.97 | -0.25 | 0.79 |
| Live | 1.06 ↓ | 7.10 ↑ | 29.00 ↑ | 8.33 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 0.59 ↓ | 0.00 | 1.26 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.50 | 4.00 | 2.25 | 0.55 | 3.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 1.07 ↓ | 9.50 ↑ | 30.00 ↑ | 3.00 ↑ | 3.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.36 | 3.90 | 2.17 | 0.80 | 4.00 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 1.06 ↓ | 8.11 ↑ | 23.82 ↑ | 2.70 ↑ | 3.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.79 | 3.90 | 1.92 | 0.99 | 4.25 | 0.77 | 0.97 | -0.25 | 0.79 |
| Live | 1.06 ↓ | 7.10 ↑ | 30.00 ↑ | 8.33 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 0.59 ↓ | 0.00 | 1.26 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.22 | 4.00 | 2.22 | 0.94 | 4.00 | 0.76 | 0.85 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 1.01 ↓ | 11.50 ↑ | 13.00 ↑ | 2.94 ↑ | 3.50 | 0.04 ↓ | 2.85 ↑ | 0.25 | 0.05 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.63 | 3.92 | 1.93 | 0.86 | 4.25 | 0.90 | 0.95 | -0.25 | 0.81 |
| Live | 1.05 ↓ | 6.70 ↑ | 19.50 ↑ | 3.84 ↑ | 3.50 | 0.12 ↓ | 0.67 ↓ | 0.00 | 1.14 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.55 | 4.11 | 2.08 | 0.84 | 4.00 | 0.90 | 0.86 | -0.25 | 0.88 |
| Live | 1.07 ↓ | 6.60 ↑ | 37.00 ↑ | 4.15 ↑ | 3.50 | 0.04 ↓ | 0.60 ↓ | 0.00 | 1.28 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.62 | 4.00 | 2.05 | 0.22 | 2.50 | 2.90 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 46.00 ↑ | 81.00 ↑ | 0.53 ↑ | 3.50 | 1.37 ↓ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 2.05 | 3.90 | 2.62 | 0.92 | 4.00 | 0.80 | 0.85 | 0.25 | 0.85 |
| Live | 1.08 ↓ | 8.55 ↑ | 18.70 ↑ | 2.52 ↑ | 3.50 | 0.25 ↓ | 0.55 ↓ | 0.00 | 1.31 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.60 | 4.00 | 2.05 | 0.57 | 3.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 91.00 ↑ | 276.00 ↑ | 6.75 ↑ | 3.50 | 0.06 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.68 | 4.60 | 2.00 | 1.17 | 4.50 | 0.61 | 0.98 | -0.25 | 0.83 |
| Live | 1.01 ↓ | 19.40 ↑ | 25.00 ↑ | 4.27 ↑ | 3.50 | 0.14 ↓ | 0.54 ↓ | 0.00 | 1.37 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.60 | 4.50 | 1.95 | 0.98 | 4.00 | 0.83 | 0.98 | -0.25 | 0.83 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 67.00 ↑ | 4.00 ↑ | 3.50 | 0.17 ↓ | 0.55 ↓ | 0.00 | 1.38 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.25 | 4.50 | 2.20 | 0.60 | 3.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 18.00 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Fram Larvik | -1/4 | 1 | 0 | 0 |
| Sparta Sarpsborg B | +1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).