Kết quả bóng đá trận Fraijanes FC vs CD Puerto de Iztapa, 03:00 ngày 02/11/2026
D2 (Guatemala) · 03:00 ngày 02/11/2026
Fraijanes FC 5 Kết thúc HT 3-1 2
CD Puerto de Iztapa
🟨 2 - 3 🟥 0 - 2 ⛳ 5 - 3
Diễn biến trận đấu
| Fraijanes FC | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 13' | |
| 2 - 0 ⚽ | 30' | |
| 32' | ||
| 33' | ⚽ 2 - 1 | |
| 36' | ||
| 39' | ||
| 3 - 1 ⚽ | 43' | |
| HT 3-1 | ||
| 56' | ||
| 4 - 1 ⚽ | 58' | |
| 65' | ||
| 5 - 1 ⚽ | 67' | |
| 76' | ⚽ 5 - 2 | |
| 87' | ||
| FT 5-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 3 | 1 | 6 | 4 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 1 |
| Bại | 0 | 2 | 3 | 5 |
| Ghi bàn | 9 | 6 | 22 | 20 |
| Mất bàn | 2 | 8 | 14 | 21 |
| Điểm | 9 | 3 | 19 | 13 |
Chủ = Fraijanes FC · Khách = CD Puerto de Iztapa
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Fraijanes FC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 10 (50%) | Thắng/Thắng | 6 (30%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 3 (15%) |
| 3 (15%) | Hòa/Thắng | 1 (5%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 3 (15%) |
| 2 (10%) | Hòa/Bại | 3 (15%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (5%) |
| 2 (10%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (15%) | Bại/Bại | 3 (15%) |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
43
Thẻ vàng
23
Sút bóng
2511
Sút cầu môn
144
Sút ngoài cầu môn
117
TL kiểm soát bóng
58%42%
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Fraijanes FC (28 trận)
Ghi 2.14 bàn/trậnMất 1.21 bàn/trận
CD Puerto de Iztapa (24 trận)
Ghi 1.79 bàn/trậnMất 1.54 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 3 - 1 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 5 - 2 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 1 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Fraijanes FC | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 1.70 | 3.50 | 4.00 | 0.78 | 2.50 | 0.95 | 0.96 | 0.75 | 0.77 |
| Live | 1.01 ↓ | 10.00 ↑ | 36.00 ↑ | 0.66 ↓ | 6.75 | 1.07 ↑ | 0.79 ↓ | 0.50 | 0.94 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.83 | 3.55 | 3.90 | 0.75 | 2.50 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 1.47 ↓ | 4.10 ↑ | 5.75 ↑ | 0.65 ↓ | 2.50 | 1.05 ↑ | - | - | - | |
| Crown | Sớm | 1.78 | 3.40 | 3.40 | 0.77 | 2.50 | 0.93 | 0.78 | 0.50 | 0.92 |
| Live | 1.06 ↓ | 7.20 ↑ | 14.00 ↑ | 0.80 ↑ | 3.25 | 0.90 ↓ | 0.77 ↓ | 1.00 | 0.93 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.60 | 3.70 | 4.60 | 0.73 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 21.00 ↑ | 51.00 ↑ | 0.08 ↓ | 2.50 | 5.00 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.79 | 3.45 | 3.80 | 0.71 | 2.50 | 0.90 | 0.73 | 0.50 | 0.88 |
| Live | 1.01 ↓ | 11.50 ↑ | 40.00 ↑ | 1.40 ↑ | 7.50 | 0.47 ↓ | 1.01 ↑ | 0.25 | 0.66 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 1.82 | 3.50 | 3.94 | 0.76 | 2.50 | 0.95 | 0.35 | 0.00 | 1.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 34.00 ↑ | 1.11 ↑ | 7.50 | 0.73 ↓ | 1.15 ↑ | 0.50 | 0.70 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.65 | 3.60 | 4.33 | 0.98 | 2.75 | 0.83 | 0.85 | 0.75 | 0.95 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 34.00 ↑ | 1.08 ↑ | 7.50 | 0.73 ↓ | 1.20 ↑ | 0.50 | 0.65 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Fraijanes FC | +3/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| CD Puerto de Iztapa | -3/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).