Kết quả bóng đá trận Fraijanes FC vs AFF Guatemala, 04:00 ngày 13/08/2026
D2 (Guatemala) · 04:00 ngày 13/08/2026
Fraijanes FC 1 Kết thúc HT 0-0 2
AFF Guatemala
🟨 2 - 4 🟥 1 - 1 ⛳ 8 - 4
Diễn biến trận đấu
| Fraijanes FC | Phút | |
| 35' | ||
| 35' | ||
| 45' | ||
| 45' | ||
| HT 0-0 | ||
| 49' | ||
| 49' | ||
| 51' | ⚽ 0 - 1 | |
| 55' | ||
| 1 - 1 ⚽ | 73' | |
| 75' | ⚽ 1 - 2 | |
| 81' | ||
| 84' | ||
| 84' | ||
| 90+3' | ||
| FT 1-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 4 | 2 |
| Hòa | 1 | 0 | 1 | 0 |
| Bại | 0 | 3 | 5 | 8 |
| Ghi bàn | 4 | 1 | 17 | 6 |
| Mất bàn | 2 | 5 | 17 | 19 |
| Điểm | 7 | 0 | 13 | 6 |
Chủ = Fraijanes FC · Khách = AFF Guatemala
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Fraijanes FC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 10 (50%) | Thắng/Thắng | 2 (8%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (4%) |
| 3 (15%) | Hòa/Thắng | 6 (25%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 2 (8%) |
| 2 (10%) | Hòa/Bại | 2 (8%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (4%) |
| 2 (10%) | Bại/Hòa | 2 (8%) |
| 3 (15%) | Bại/Bại | 8 (33%) |
Thành tích đối đầu (3 trận)
Fraijanes FC 3 (100%)Hòa 0 (0%)AFF Guatemala 0 (0%)
Châu Á: Ăn 3 / Hòa 0 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 3 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/03/23 | Fraijanes FC | 5-0 (4-0) | AFF Guatemala | - | - | T |
| 16/02/23 | AFF Guatemala | 0-2 (0-1) | Fraijanes FC | - | - | T |
| 03/10/22 | AFF Guatemala | 0-1 (0-0) | Fraijanes FC | - | - | T |
Thành tích gần đây — Fraijanes FC
TTTBTTTHTT
Thắng 8 (80%)Hòa 1 (10%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 22/7 (10 trận) Châu Á: 7/2/1 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 03/08/26 | Fraijanes FC | 3-0 (1-0) | Nueva Santa Rosa CDF | - | - | T |
| 27/07/26 | CD Achuapa | 0-1 (0-1) | Fraijanes FC | -1 | 2.5 | T |
| 01/06/26 | Poptun FC | 1-4 (1-3) | Fraijanes FC | - | - | T |
| 24/05/26 | CSD Amatitlan | 1-0 (1-0) | Fraijanes FC | - | - | B |
| 14/05/26 | Fraijanes FC | 1-0 (1-0) | Poptun FC | - | - | T |
| 04/05/26 | Fraijanes FC | 4-2 (1-1) | Deportivo Patulul | - | - | T |
| 20/04/26 | Fraijanes FC | 2-0 (0-0) | Barillas FC | - | - | T |
| 02/04/26 | CSD Amatitlan | 2-2 (2-1) | Fraijanes FC | - | - | H |
| 30/03/26 | Fraijanes FC | 3-1 (2-0) | Draco FC | - | - | T |
| 23/03/26 | Fraijanes FC | 2-0 (1-0) | Puerto San Jose | - | - | T |
| 12/03/26 | Fraijanes FC | 4-0 (1-0) | CD Escuintla | - | - | T |
| 05/03/26 | AFF Guatemala II | 3-0 (1-0) | Fraijanes FC | - | - | B |
| 23/02/26 | Fraijanes FC | 2-2 (0-2) | CSD Amatitlan | - | - | H |
| 12/02/26 | Fraijanes FC | 4-2 (2-2) | San Pedro FC Laguna | - | - | T |
| 02/02/26 | Fraijanes FC | 1-0 (1-0) | Deportivo Patulul | - | - | T |
| 26/01/26 | Fraijanes FC | 2-1 (1-0) | Universidad SC | - | - | T |
| 03/11/25 | Deportivo San Sebastian | 3-1 (2-1) | Fraijanes FC | - | - | B |
| 27/10/25 | Fraijanes FC | 0-2 (0-2) | Deportivo San Sebastian | - | - | B |
| 25/09/25 | Fraijanes FC | 1-1 (1-0) | Champs Academy | - | - | H |
| 22/09/25 | AFF Guatemala II | 0-2 (0-1) | Fraijanes FC | - | - | T |
Thành tích gần đây — AFF Guatemala
TBHTBHBTBT
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 12/12 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | AFF Guatemala | 1-0 (0-0) | Champs Academy | +1 | 3.25 | T |
| 26/07/26 | AFF Guatemala | 0-1 (0-1) | Sacachispas GT | - | - | B |
| 17/04/26 | AFF Guatemala | 1-1 (1-0) | Chichicasteco FC | +1.25 | 2.75 | H |
| 13/04/26 | AFF Guatemala | 3-2 (2-1) | San Benito FC | - | - | T |
| 29/03/26 | AFF Guatemala | 1-2 (0-1) | CSD Chiquimulilla | +0.25 | 2.25 | B |
| 26/03/26 | AFF Guatemala | 2-2 (1-2) | CSYD Carcha | +1 | 2.5 | H |
| 22/03/26 | Sacachispas GT | 1-0 (1-0) | AFF Guatemala | - | - | B |
| 15/03/26 | AFF Guatemala | 2-1 (2-0) | Nueva Santa Rosa CDF | - | - | T |
| 12/03/26 | Santa Lucia Cotzumalguapa | 1-0 (1-0) | AFF Guatemala | -1 | 2.5 | B |
| 07/03/26 | AFF Guatemala | 2-1 (1-1) | Chimaltenango FC | - | - | T |
| 02/03/26 | CSD Ipala | 2-0 (1-0) | AFF Guatemala | - | - | B |
| 26/02/26 | San Benito FC | 1-0 (0-0) | AFF Guatemala | - | - | B |
| 22/02/26 | AFF Guatemala | 1-1 (0-1) | CD Puerto de Iztapa | - | - | H |
| 15/02/26 | CSD Chiquimulilla | 2-2 (1-1) | AFF Guatemala | - | - | H |
| 12/02/26 | CSYD Carcha | 1-0 (1-0) | AFF Guatemala | -0.5 | 2.25 | B |
| 08/02/26 | AFF Guatemala | 1-0 (0-0) | Sacachispas GT | - | - | T |
| 01/02/26 | Nueva Santa Rosa CDF | 1-1 (1-1) | AFF Guatemala | -1 | 2.25 | H |
| 29/01/26 | AFF Guatemala | 2-1 (0-0) | Santa Lucia Cotzumalguapa | +0.5 | 2.25 | T |
| 18/01/26 | AFF Guatemala | 1-0 (0-0) | CSD Ipala | - | - | T |
| 09/11/25 | CSD Chiquimulilla | 5-1 (3-0) | AFF Guatemala | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
84
Phạt góc (HT)
43
Thẻ vàng
24
Sút bóng
1112
Sút cầu môn
23
Tấn công
132100
Tấn công nguy hiểm
9153
Sút ngoài cầu môn
99
TL kiểm soát bóng
63%37%
TL kiểm soát bóng (HT)
58%42%
So Sánh Sức Mạnh
69 31
100% So Sánh Đối đầu 0%
Thành tích
Tất cả
T3 H0 B0T0 H0 B3
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B0T0 H0 B1
Ghi
Tất cả
2.7 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
5 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Fraijanes FC (26 trận)
Ghi 2.00 bàn/trậnMất 1.23 bàn/trận
AFF Guatemala (29 trận)
Ghi 0.90 bàn/trậnMất 1.38 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 2 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Fraijanes FC (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
AFF Guatemala (8 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (25%)Hòa 2 (25%)Bại 4 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (38%)Hòa 0 (0%)Xỉu 5 (63%)
6 trận gần — Châu Á:
VLLLVL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUOOUU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Fraijanes FC | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.48 | 3.80 | 6.20 | 1.01 | 2.50 | 0.74 | 0.87 | 1.00 | 0.86 |
| Live | 51.00 ↑ | 9.00 ↑ | 1.08 ↓ | 5.00 ↑ | 3.50 | 0.04 ↓ | 0.34 ↓ | 0.00 | 2.00 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.53 | 3.70 | 5.75 | 0.80 | 2.25 | 1.00 | 1.01 | 1.00 | 0.79 |
| Live | 31.00 ↑ | 5.25 ↑ | 1.14 ↓ | 2.40 ↑ | 3.50 | 0.27 ↓ | 0.36 ↓ | 0.00 | 1.95 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.37 | 4.05 | 7.00 | 0.98 | 2.50 | 0.78 | 0.95 | 1.25 | 0.81 |
| Live | 90.00 ↑ | 5.30 ↑ | 1.05 ↓ | 6.25 ↑ | 3.50 | 0.03 ↓ | 0.35 ↓ | 0.00 | 1.69 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.40 | 4.10 | 8.00 | 0.90 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 90.00 ↑ | 6.00 ↑ | 1.10 ↓ | 3.40 ↑ | 3.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.37 | 3.95 | 7.40 | 0.92 | 2.50 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 6.13 ↑ | 1.08 ↓ | 3.35 ↑ | 3.50 | 0.14 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.37 | 4.05 | 7.00 | 0.98 | 2.50 | 0.78 | 0.95 | 1.25 | 0.81 |
| Live | 1.47 ↑ | 3.75 ↓ | 5.80 ↓ | 0.99 ↑ | 2.50 | 0.77 ↓ | 0.87 ↓ | 1.00 | 0.89 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.33 | 4.05 | 6.60 | 0.95 | 2.50 | 0.75 | 0.88 | 1.25 | 0.82 |
| Live | 23.00 ↑ | 8.60 ↑ | 1.01 ↓ | 3.22 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 3.22 ↑ | 0.25 | 0.01 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.29 | 4.18 | 7.20 | 0.80 | 2.50 | 0.90 | 0.74 | 1.25 | 0.96 |
| Live | 80.00 ↑ | 5.10 ↑ | 1.06 ↓ | 3.84 ↑ | 3.50 | 0.08 ↓ | 0.35 ↓ | 0.00 | 1.69 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.39 | 3.90 | 7.10 | 0.96 | 2.50 | 0.74 | 0.94 | 1.25 | 0.76 |
| Live | 23.00 ↑ | 3.98 ↑ | 1.12 ↓ | 3.22 ↑ | 3.50 | 0.05 ↓ | 0.34 ↓ | 0.00 | 1.66 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.50 | 3.75 | 5.50 | 0.95 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 71.00 ↑ | 15.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.10 ↑ | 2.50 | 0.61 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.36 | 3.90 | 7.00 | 0.64 | 2.25 | 0.90 | 0.90 | 1.25 | 0.64 |
| Live | 20.00 ↑ | 20.00 ↑ | 1.01 ↓ | 9.01 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.55 | 3.54 | 5.00 | 0.75 | 2.25 | 0.97 | 0.98 | 1.00 | 0.74 |
| Live | 29.90 ↑ | 6.33 ↑ | 1.09 ↓ | 2.39 ↑ | 3.50 | 0.26 ↓ | 0.27 ↓ | 0.00 | 2.33 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.49 | 3.75 | 5.75 | 0.95 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 91.00 ↑ | 11.50 ↑ | 1.03 ↓ | 1.05 ↑ | 3.50 | 0.65 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.40 | 4.10 | 7.60 | 0.95 | 2.50 | 0.76 | 1.20 | 1.50 | 0.60 |
| Live | 126.00 ↑ | 21.00 ↑ | 1.02 ↓ | 4.83 ↑ | 3.50 | 0.11 ↓ | 0.38 ↓ | 0.00 | 2.03 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.36 | 4.00 | 8.00 | 1.03 | 2.50 | 0.78 | 0.90 | 1.25 | 0.90 |
| Live | 126.00 ↑ | 21.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.25 ↑ | 3.50 | 0.16 ↓ | 0.38 ↓ | 0.00 | 2.00 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.40 | 3.70 | 7.50 | 0.95 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 81.00 ↑ | 1.01 ↓ | 20.00 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.