Kết quả bóng đá trận Fortaleza U19 vs Tigres U19, 22:30 ngày 16/08/2026
Columbia League U19 · 22:30 ngày 16/08/2026
Fortaleza U19 1 Kết thúc HT 1-0 0
Tigres U19
🟨 2 - 2 🟥 1 - 0 ⛳ 5 - 6
Thời tiết: Mưa nhỏ Nhiệt độ: 18°C
Diễn biến trận đấu
| Fortaleza U19 | Phút | |
| 19' | ||
| 25' | ||
| 1 - 0 ⚽ | 45+2' | |
| HT 1-0 | ||
| 63' | ||
| 85' | ||
| 90+1' | ||
| FT 1-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 9 | 7 |
| Thắng | 1 | 1 | 5 | 1 |
| Hòa | 0 | 1 | 1 | 3 |
| Bại | 2 | 1 | 3 | 3 |
| Ghi bàn | 4 | 4 | 21 | 6 |
| Mất bàn | 5 | 3 | 10 | 9 |
| Điểm | 3 | 4 | 16 | 6 |
Chủ = Fortaleza U19 · Khách = Tigres U19
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Fortaleza U19 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (33%) | Thắng/Thắng | 1 (17%) |
| 2 (22%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (11%) | Hòa/Hòa | 2 (33%) |
| 2 (22%) | Hòa/Bại | 1 (17%) |
| 1 (11%) | Bại/Bại | 2 (33%) |
Thành tích đối đầu (3 trận)
Fortaleza U19 1 (33%)Hòa 1 (33%)Tigres U19 1 (33%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 1 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 1 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/05/26 | Tigres U19 | 0-3 (0-0) | Fortaleza U19 | - | - | T |
| 16/03/24 | Tigres U19 | 0-0 (0-0) | Fortaleza U19 | - | - | H |
| 28/05/23 | Tigres U19 | 2-1 (0-1) | Fortaleza U19 | - | - | B |
Thành tích gần đây — Fortaleza U19
BBTHTTTBTH
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 24/11 (10 trận) Châu Á: 5/2/3 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 10/08/26 | Club Independiente Santa Fe U19 | 3-2 (1-1) | Fortaleza U19 | - | - | B |
| 03/08/26 | Fortaleza U19 | 1-2 (0-0) | Millonarios B U19 | - | - | B |
| 04/07/26 | Maracaneiros U19 | 1-2 (1-1) | Fortaleza U19 | - | - | T |
| 12/06/26 | Fortaleza U19 | 1-1 (0-0) | Llaneros FC U19 | - | - | H |
| 06/06/26 | Fortaleza U19 | 6-0 (1-0) | Atletico Real Boyaca U19 | - | - | T |
| 15/05/26 | Tigres U19 | 0-3 (0-0) | Fortaleza U19 | - | - | T |
| 20/03/26 | Fortaleza U19 | 4-1 (2-0) | Patriotas FC U19 | - | - | T |
| 17/10/25 | Retro FC Brasil U19 | 2-1 (1-0) | Fortaleza U19 | - | - | B |
| 01/12/24 | Fortaleza U19 | 4-1 (1-0) | Atletico Huila U19 | - | - | T |
| 24/11/24 | Atletico Huila U19 | 0-0 (0-0) | Fortaleza U19 | - | - | H |
| 08/11/24 | Fortaleza U19 | 2-0 (1-0) | Cortulua U19 | - | - | T |
| 03/11/24 | Cortulua U19 | 2-1 (1-0) | Fortaleza U19 | - | - | B |
| 28/10/24 | Millonarios B U19 | 2-2 (2-1) | Fortaleza U19 | - | - | H |
| 20/10/24 | Fortaleza U19 | 1-0 (1-0) | Millonarios B U19 | - | - | T |
| 13/10/24 | Fortaleza U19 | 2-1 (1-0) | Deportes Tolima U19 | - | - | T |
| 04/10/24 | Deportes Tolima U19 | 1-1 (1-0) | Fortaleza U19 | - | - | H |
| 12/08/24 | Fortaleza U19 | 3-0 (1-0) | Alberto Zamora U19 | - | - | T |
| 21/07/24 | Fortaleza U19 | 3-3 (1-1) | Atletico Huila U19 | - | - | H |
| 11/06/24 | Fortaleza U19 | 3-2 (2-2) | Millonarios B U19 | - | - | T |
| 10/06/24 | Fortaleza U19 | 2-1 (0-0) | Martin Garcia RJB U19 | - | - | T |
Thành tích gần đây — Tigres U19
THHBBBBHBB
Thắng 1 (10%)Hòa 3 (30%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 6/16 (10 trận) Châu Á: 1/3/6 T/X: 7/3/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Tigres U19 | 3-1 (2-1) | Atletico Real Boyaca U19 | - | - | T |
| 18/07/26 | Tigres U19 | 0-0 (0-0) | Patriotas FC U19 | - | - | H |
| 11/07/26 | Tigres U19 | 0-0 (0-0) | Club Independiente Santa Fe U19 | - | - | H |
| 15/05/26 | Tigres U19 | 0-3 (0-0) | Fortaleza U19 | - | - | B |
| 24/04/26 | Tigres U19 | 2-3 (1-2) | Bogota FC U19 | - | - | B |
| 01/09/24 | Club Independiente Santa Fe U19 | 2-0 (1-0) | Tigres U19 | - | - | B |
| 17/08/24 | La Equidad U19 | 4-0 (2-0) | Tigres U19 | - | - | B |
| 02/08/24 | Tigres U19 | 0-0 (0-0) | Patriotas FC U19 | - | - | H |
| 27/07/24 | Millonarios B U19 | 2-1 (2-0) | Tigres U19 | - | - | B |
| 19/07/24 | Tigres U19 | 0-1 (0-0) | Boyaca FC U19 | - | - | B |
| 15/06/24 | Tigres U19 | 4-1 (3-0) | Bogota FC U19 | - | - | T |
| 10/06/24 | Maracaneiros U19 | 2-2 (0-1) | Tigres U19 | - | - | H |
| 16/03/24 | Tigres U19 | 0-0 (0-0) | Fortaleza U19 | - | - | H |
| 21/08/23 | Tigres U19 | 1-2 (1-1) | Millonarios B U19 | - | - | B |
| 29/07/23 | Tigres U19 | 0-1 (0-1) | Plata Vino Tinto Oro U19 | - | - | B |
| 25/06/23 | Tigres U19 | 3-0 (1-0) | Atletico Real Boyaca U19 | - | - | T |
| 28/05/23 | Tigres U19 | 2-1 (0-1) | Fortaleza U19 | - | - | T |
| 21/05/23 | Millonarios B U19 | 2-2 (2-1) | Tigres U19 | - | - | H |
| 29/04/23 | Plata Vino Tinto Oro U19 | 1-6 (0-4) | Tigres U19 | - | - | T |
| 22/04/23 | La Equidad U19 | 1-1 (1-0) | Tigres U19 | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
56
Phạt góc (HT)
13
Thẻ vàng
22
Sút bóng
713
Sút cầu môn
24
Tấn công
105132
Tấn công nguy hiểm
5791
Sút ngoài cầu môn
59
TL kiểm soát bóng
55%45%
TL kiểm soát bóng (HT)
56%44%
So Sánh Sức Mạnh
66 34
90% So Sánh Đối đầu 10%
Thành tích
Tất cả
T1 H1 B1T1 H1 B1
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
1.3 Bàn0.7 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Fortaleza U19 (9 trận)
Ghi 2.33 bàn/trậnMất 1.11 bàn/trận
Tigres U19 (7 trận)
Ghi 0.86 bàn/trậnMất 1.29 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Fortaleza U19 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 10BET | Sớm | 1.70 | 3.79 | 4.03 | 0.86 | 2.75 | 0.78 | - | - | - |
| Live | 1.12 ↓ | 5.44 ↑ | 60.33 ↑ | 1.97 ↑ | 1.50 | 0.32 ↓ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 1.43 | 4.10 | 5.48 | 0.79 | 2.75 | 0.93 | 0.95 | 1.25 | 0.77 |
| Live | 1.55 ↑ | 3.72 ↓ | 4.30 ↓ | 0.88 ↑ | 2.75 | 0.79 ↓ | 0.82 ↓ | 1.00 | 0.85 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 1.39 | 4.33 | 6.61 | 0.78 | 2.75 | 0.91 | 0.89 | 1.25 | 0.79 |
| Live | 1.02 ↓ | 12.30 ↑ | 56.00 ↑ | 2.71 ↑ | 1.50 | 0.25 ↓ | 1.14 ↑ | 0.00 | 0.66 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.44 | 4.20 | 5.50 | 0.80 | 2.75 | 1.00 | 0.95 | 1.25 | 0.85 |
| Live | 1.01 ↓ | 21.00 ↑ | 101.00 ↑ | 3.00 ↑ | 1.50 | 0.23 ↓ | 1.10 ↑ | 0.00 | 0.70 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 1.40 | 3.90 | 6.00 | 0.62 | 2.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 126.00 ↑ | 151.00 ↑ | 20.00 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.