Kết quả bóng đá trận Fort Wayne FC vs Chattanooga Red Wolves, 06:30 ngày 16/08/2026
USL League One · 06:30 ngày 16/08/2026
Fort Wayne FC 1 Kết thúc HT 1-0 2
Chattanooga Red Wolves
🟨 4 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 10 - 3
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 24°C
Diễn biến trận đấu
| Fort Wayne FC | Phút | |
| 13' | Tobi Adewole | |
| Michael Rempel | 15' | |
| Ryan Becher(Assists:Javier Armas) 1 - 0 ⚽ | 31' | |
| HT 1-0 | ||
| Javier Armas | 49' | |
| 49' | ⚽ 1 - 1 Yanis Lelin | |
| Clarence Awoudor | 81' | |
| 82' | ⚽ 1 - 2 Greyson Mercer | |
| Jeremy Garay | 90+4' | |
| 90+5' | Michael Knaap | |
| FT 1-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 2 | 3 | 5 |
| Hòa | 0 | 0 | 0 | 1 |
| Bại | 1 | 1 | 7 | 4 |
| Ghi bàn | 8 | 6 | 15 | 21 |
| Mất bàn | 5 | 4 | 19 | 21 |
| Điểm | 6 | 6 | 9 | 16 |
Chủ = Fort Wayne FC · Khách = Chattanooga Red Wolves
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Fort Wayne FC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 8 (29%) | Thắng/Thắng | 6 (21%) |
| 1 (4%) | Thắng/Hòa | 2 (7%) |
| 2 (7%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 1 (4%) | Hòa/Thắng | 4 (14%) |
| 4 (14%) | Hòa/Hòa | 2 (7%) |
| 6 (21%) | Hòa/Bại | 3 (11%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 2 (7%) |
| 2 (7%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 4 (14%) | Bại/Bại | 9 (32%) |
Bảng xếp hạng
Fort Wayne FC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 21 | 8 | 6 | 7 | 30 | 25 | 30 | 9 |
| Sân nhà | 9 | 4 | 3 | 2 | 14 | 7 | 15 | 14 |
| Sân khách | 12 | 4 | 3 | 5 | 16 | 18 | 15 | 4 |
| 6 gần | 6 | 1 | 0 | 5 | 6 | 12 | - | - |
Chattanooga Red Wolves
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 21 | 10 | 2 | 9 | 40 | 35 | 32 | 7 |
| Sân nhà | 11 | 6 | 1 | 4 | 22 | 14 | 19 | 9 |
| Sân khách | 10 | 4 | 1 | 5 | 18 | 21 | 13 | 7 |
| 6 gần | 6 | 3 | 0 | 3 | 9 | 12 | - | - |
Thành tích đối đầu (1 trận)
Fort Wayne FC 1 (100%)Hòa 0 (0%)Chattanooga Red Wolves 0 (0%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/04/26 | Chattanooga Red Wolves | 0-1 (0-1) | Fort Wayne FC | - | - | T |
Thành tích gần đây — Fort Wayne FC
BBBTBBTTHH
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 13/14 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | AV Alta | 3-0 (1-0) | Fort Wayne FC | - | - | B |
| 02/08/26 | Fort Wayne FC | 0-2 (0-0) | Omaha | - | - | B |
| 26/07/26 | Spokane Velocity | 3-1 (0-1) | Fort Wayne FC | - | - | B |
| 19/07/26 | Fort Wayne FC | 3-0 (2-0) | Greenville Triumph | - | - | T |
| 16/07/26 | Knoxville troops | 2-1 (0-0) | Fort Wayne FC | -0.75 | 2.75 | B |
| 12/07/26 | Fort Wayne FC | 1-2 (0-0) | Detroit City | -0.75 | 2.75 | B |
| 05/07/26 | Fort Wayne FC | 3-0 (2-0) | Spokane Velocity | +0.25 | 2.5 | T |
| 21/06/26 | Richmond Kickers | 0-2 (0-2) | Fort Wayne FC | - | - | T |
| 18/06/26 | Forward Madison FC | 1-1 (1-0) | Fort Wayne FC | -0.5 | 2.5 | H |
| 11/06/26 | Westchester SC | 1-1 (1-0) | Fort Wayne FC | +0.25 | 2.75 | H |
| 07/06/26 | Omaha | 4-2 (2-2) | Fort Wayne FC | -1 | 2.5 | B |
| 31/05/26 | Fort Wayne FC | 0-0 (0-0) | AV Alta | - | - | H |
| 24/05/26 | AC Boise | 1-3 (0-1) | Fort Wayne FC | - | - | T |
| 21/05/26 | Fort Wayne FC | 1-1 (0-0) | Corpus Christi FC | +0.25 | 2.5 | H |
| 17/05/26 | Fort Wayne FC | 2-2 (1-1) | Indy Eleven | - | - | H |
| 10/05/26 | Fort Wayne FC | 1-0 (1-0) | Westchester SC | - | - | T |
| 07/05/26 | Fort Wayne FC | 3-0 (0-0) | Portland Hearts of Pine | 0 | 2.5 | T |
| 03/05/26 | Fort Wayne FC | 2-2 (2-2) | Charlotte Independence | - | - | H |
| 26/04/26 | Louisville City FC | 3-1 (1-1) | Fort Wayne FC | - | - | B |
| 12/04/26 | Chattanooga Red Wolves | 0-1 (0-1) | Fort Wayne FC | - | - | T |
Thành tích gần đây — Chattanooga Red Wolves
BBTTTBBTTT
Thắng 6 (60%)Hòa 0 (0%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 15/15 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | Chattanooga Red Wolves | 1-3 (0-1) | Omaha | - | - | B |
| 30/07/26 | Forward Madison FC | 5-2 (3-2) | Chattanooga Red Wolves | -0.5 | 2.5 | B |
| 26/07/26 | Chattanooga Red Wolves | 1-0 (0-0) | Knoxville troops | - | - | T |
| 19/07/26 | Charlotte Independence | 2-4 (1-0) | Chattanooga Red Wolves | - | - | T |
| 16/07/26 | Chattanooga Red Wolves | 1-0 (1-0) | AV Alta | +0.75 | 2.75 | T |
| 12/07/26 | San Antonio | 2-0 (2-0) | Chattanooga Red Wolves | -1.5 | 2.75 | B |
| 05/07/26 | Corpus Christi FC | 2-1 (1-1) | Chattanooga Red Wolves | 0 | 2.5 | B |
| 02/07/26 | Chattanooga Red Wolves | 2-0 (0-0) | Westchester SC | +1 | 3 | T |
| 21/06/26 | Chattanooga Red Wolves | 1-0 (0-0) | FC Naples | - | - | T |
| 14/06/26 | Portland Hearts of Pine | 1-2 (0-1) | Chattanooga Red Wolves | - | - | T |
| 11/06/26 | Knoxville troops | 1-1 (0-0) | Chattanooga Red Wolves | -1 | 2.5 | H |
| 31/05/26 | Chattanooga Red Wolves | 2-3 (2-2) | Charlotte Independence | - | - | B |
| 28/05/26 | Chattanooga Red Wolves | 5-0 (2-0) | Richmond Kickers | +0.75 | 2.5 | T |
| 24/05/26 | Omaha | 2-0 (0-0) | Chattanooga Red Wolves | - | - | B |
| 17/05/26 | Chattanooga Red Wolves | 1-1 (0-0) | Birmingham Legion | - | - | H |
| 10/05/26 | Chattanooga Red Wolves | 4-1 (2-1) | Sarasota Paradise | - | - | T |
| 03/05/26 | AC Boise | 2-1 (2-0) | Chattanooga Red Wolves | - | - | B |
| 26/04/26 | Chattanooga Red Wolves | 0-1 (0-1) | Corpus Christi FC | - | - | B |
| 12/04/26 | Chattanooga Red Wolves | 0-1 (0-1) | Fort Wayne FC | - | - | B |
| 29/03/26 | AV Alta | 2-2 (1-2) | Chattanooga Red Wolves | 0 | 2.25 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
103
Phạt góc (HT)
53
Thẻ vàng
42
Sút bóng
168
Sút cầu môn
62
Tấn công
12873
Tấn công nguy hiểm
8829
Sút ngoài cầu môn
55
Cản bóng
51
Đá phạt trực tiếp
1014
TL kiểm soát bóng
70%30%
TL kiểm soát bóng (HT)
66%34%
Chuyền bóng
568249
TL chuyền bóng thành công
91%71%
Phạm lỗi
1410
Việt vị
02
Cứu thua
05
Tắc bóng
310
Quả ném biên
1918
Cắt bóng
23
Tạt bóng thành công
65
Chuyền dài
3719
Bàn thắng kỳ vọng (xG)
1.531.15
Cơ hội rõ rệt
12
So Sánh Sức Mạnh
53 47
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T1 H0 B0T0 H0 B1
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
1 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Fort Wayne FC (28 trận)
Ghi 1.46 bàn/trậnMất 1.50 bàn/trận
Chattanooga Red Wolves (28 trận)
Ghi 1.64 bàn/trậnMất 1.50 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 2 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Fort Wayne FC (7 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (43%)Hòa 0 (0%)Bại 4 (57%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (43%)Hòa 0 (0%)Xỉu 4 (57%)
6 trận gần — Châu Á:
LWWLLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOUUUO
Chattanooga Red Wolves (6 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (50%)Hòa 1 (17%)Bại 2 (33%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 4 (67%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (33%)
6 trận gần — Châu Á:
LWLWWV
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUOUOO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Fort Wayne FC | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | Scott MacKenzie | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 1.91 | 3.13 | 2.80 | 0.64 | 2.75 | 0.69 | - | - | - |
| Live | 1.91 | 3.13 | 2.80 | 0.64 | 2.75 | 0.69 | - | - | - | |
| Interwetten | Sớm | 2.40 | 3.35 | 2.70 | 0.65 | 2.50 | 1.05 | 1.30 | 0.50 | 0.50 |
| Live | 2.15 ↓ | 3.35 | 2.95 ↑ | 0.65 | 2.50 | 1.05 | 1.10 ↓ | 0.50 | 0.60 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 2.25 | 3.15 | 2.50 | 0.80 | 2.75 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 2.08 ↓ | 3.25 ↑ | 2.85 ↑ | 0.78 ↓ | 2.75 | 0.85 ↑ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 2.03 | 3.42 | 2.96 | 0.84 | 2.75 | 0.90 | 0.80 | 0.25 | 0.94 |
| Live | 2.03 | 3.42 | 2.96 | 0.84 | 2.75 | 0.90 | 0.80 | 0.25 | 0.94 | |
| 18Bet | Sớm | 2.25 | 3.35 | 2.55 | 0.76 | 2.75 | 0.76 | 0.64 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 2.00 ↓ | 3.50 ↑ | 2.95 ↑ | 0.72 ↓ | 2.75 | 0.85 ↑ | 0.72 ↑ | 0.25 | 0.84 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.34 | 3.19 | 2.69 | 0.79 | 2.50 | 0.95 | 0.75 | 0.00 | 1.02 |
| Live | 2.05 ↓ | 3.62 ↑ | 3.06 ↑ | 0.81 ↑ | 2.75 | 0.98 ↑ | 0.82 ↑ | 0.25 | 0.97 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 2.22 | 3.50 | 2.84 | 0.70 | 2.50 | 1.03 | 0.93 | 0.25 | 0.78 |
| Live | 2.05 ↓ | 3.46 ↓ | 3.08 ↑ | 0.62 ↓ | 2.50 | 1.13 ↑ | 0.80 ↓ | 0.25 | 0.88 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.95 | 3.50 | 3.10 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 1.95 | 3.50 | 3.10 | - | - | - | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.