Kết quả bóng đá trận Forest Green Rovers vs Halifax Town, 21:00 ngày 08/08/2026
National League (Anh) · 21:00 ngày 08/08/2026
Forest Green Rovers 3 Kết thúc HT 0-1 2
Halifax Town
🟨 1 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 8 - 5
Địa điểm: New Meadow Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 24℃~25℃
Diễn biến trận đấu
| Forest Green Rovers | Phút | |
| 9' | ⚽ 0 - 1 Will Flint | |
| Sydney Agina | 12' | |
| 45+2' | Max Bardell | |
| 45+5' | Ben Tollitt | |
| HT 0-1 | ||
| Filozofe Mabete(Assists:Kyle McAllister) (Kiến tạo: Kyle McAllister) 1 - 1 ⚽ | 48' | |
| Sean Etaluku(Assists:Kyle McAllister) (Kiến tạo: Kyle McAllister) 2 - 1 ⚽ | 59' | |
| Kyle McAllister(Assists:Kyle Kelly) (Kiến tạo: Kyle Kelly) 3 - 1 ⚽ | 79' | |
| 90+5' | ⚽ 3 - 2 Zak Gilsenan | |
| FT 3-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 4 | 6 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 0 |
| Bại | 3 | 1 | 5 | 4 |
| Ghi bàn | 1 | 11 | 15 | 27 |
| Mất bàn | 7 | 5 | 24 | 20 |
| Điểm | 0 | 6 | 13 | 18 |
Chủ = Forest Green Rovers · Khách = Halifax Town
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Forest Green Rovers | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (9%) | Thắng/Thắng | 5 (38%) |
| 1 (9%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (8%) |
| 1 (9%) | Hòa/Thắng | 2 (15%) |
| 2 (18%) | Hòa/Bại | 1 (8%) |
| 3 (27%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 3 (27%) | Bại/Bại | 4 (31%) |
Bảng xếp hạng
Forest Green Rovers
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 2 | 0 | 3 | 6 | 10 | 6 | 16 |
| Sân nhà | 3 | 1 | 0 | 2 | 4 | 7 | 3 | 21 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 3 | 3 | 15 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 12 | 15 | - | - |
Halifax Town
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 1 | 0 | 3 | 8 | 9 | 3 | 21 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 5 | 4 | 3 | 12 |
| Sân khách | 2 | 0 | 0 | 2 | 3 | 5 | 0 | 20 |
| 6 gần | 6 | 5 | 0 | 1 | 16 | 11 | - | - |
Thành tích đối đầu (18 trận)
Forest Green Rovers 7 (39%)Hòa 5 (28%)Halifax Town 6 (33%)
Châu Á: Ăn 8 / Hòa 4 / Thua 6 Tài/Xỉu: Tài 7 / Hòa 1 / Xỉu 10
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 03/01/26 | Forest Green Rovers | 2-1 (0-1) | Halifax Town | +1.25 | 2.75 | T |
| 23/08/25 | Halifax Town | 1-2 (1-1) | Forest Green Rovers | +0.25 | 2.25 | T |
| 05/03/25 | Halifax Town | 2-1 (1-0) | Forest Green Rovers | +0.25 | 2.25 | B |
| 28/11/24 | Forest Green Rovers | 1-1 (0-0) | Halifax Town | +0.75 | 2.5 | H |
| 23/04/16 | Forest Green Rovers | 0-1 (0-0) | Halifax Town | +1 | 2.75 | B |
| 13/02/16 | Halifax Town | 0-2 (0-2) | Forest Green Rovers | +0.5 | 2.5 | T |
| 03/12/14 | Halifax Town | 1-0 (1-0) | Forest Green Rovers | -0.25 | 2.5 | B |
| 13/09/14 | Forest Green Rovers | 2-0 (2-0) | Halifax Town | 0 | 2.5 | T |
| 21/12/13 | Halifax Town | 1-0 (1-0) | Forest Green Rovers | 0 | 2.75 | B |
| 14/09/13 | Forest Green Rovers | 2-1 (0-1) | Halifax Town | +0.5 | 2.75 | T |
| 05/04/08 | Halifax Town | 1-1 (0-0) | Forest Green Rovers | 0 | 2.5 | H |
| 15/03/08 | Forest Green Rovers | 2-0 (2-0) | Halifax Town | +0.5 | 2.75 | T |
| 21/04/07 | Forest Green Rovers | 2-0 (1-0) | Halifax Town | +0.25 | 2.5 | T |
| 23/09/06 | Halifax Town | 2-2 (2-1) | Forest Green Rovers | -0.5 | 2.5 | H |
| 28/01/06 | Halifax Town | 1-0 (1-0) | Forest Green Rovers | -0.75 | 2.75 | B |
| 27/08/05 | Forest Green Rovers | 2-2 (1-0) | Halifax Town | 0 | 2.5 | H |
| 18/12/04 | Forest Green Rovers | 0-0 (0-0) | Halifax Town | - | - | H |
| 11/09/04 | Halifax Town | 4-0 (1-0) | Forest Green Rovers | - | - | B |
Thành tích gần đây — Forest Green Rovers
BTBHTTHTBT
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 21/18 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | Forest Green Rovers | 1-4 (0-2) | Swindon Town | +0.25 | 3 | B |
| 30/07/26 | Forest Green Rovers | 3-2 (1-2) | Bristol City | - | - | T |
| 25/07/26 | Forest Green Rovers | 1-5 (0-5) | Cardiff City | -1 | 3.25 | B |
| 22/07/26 | Forest Green Rovers | 2-2 (2-0) | Bristol Rovers | -0.25 | 2.75 | H |
| 18/07/26 | Merthyr Town | 1-2 (1-2) | Forest Green Rovers | - | - | T |
| 08/07/26 | Bishop·s Cleeve | 1-3 (1-1) | Forest Green Rovers | +1.75 | 3.25 | T |
| 30/04/26 | Boreham Wood | 0-0 (0-0) | Forest Green Rovers | -0.5 | 3 | H |
| 25/04/26 | Forest Green Rovers | 5-0 (2-0) | Morecambe | +1.5 | 3.5 | T |
| 18/04/26 | Hartlepool United | 2-1 (2-0) | Forest Green Rovers | +0.25 | 2.75 | B |
| 11/04/26 | Forest Green Rovers | 3-1 (1-0) | Braintree Town | +2 | 3.5 | T |
| 06/04/26 | Truro City | 1-1 (0-0) | Forest Green Rovers | +0.75 | 2.75 | H |
| 03/04/26 | Forest Green Rovers | 4-0 (1-0) | Brackley Town | +1.5 | 3 | T |
| 28/03/26 | Eastleigh | 2-4 (2-1) | Forest Green Rovers | +0.75 | 2.75 | T |
| 26/03/26 | Tamworth | 1-0 (0-0) | Forest Green Rovers | +0.5 | 2.75 | B |
| 21/03/26 | Forest Green Rovers | 2-0 (1-0) | Wealdstone FC | +0.75 | 3 | T |
| 14/03/26 | Southend United | 2-0 (1-0) | Forest Green Rovers | -0.25 | 2.75 | B |
| 07/03/26 | Forest Green Rovers | 2-1 (2-0) | Aldershot Town | +0.75 | 3.25 | T |
| 28/02/26 | Gateshead | 0-2 (0-1) | Forest Green Rovers | +1 | 3.25 | T |
| 25/02/26 | Forest Green Rovers | 2-3 (0-3) | Boston United | +1 | 2.75 | B |
| 21/02/26 | Boreham Wood | 1-1 (0-0) | Forest Green Rovers | 0 | 2.75 | H |
Thành tích gần đây — Halifax Town
TTTTBTBBTB
Thắng 6 (60%)Hòa 0 (0%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 21/26 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | Curzon Ashton FC | 0-1 (0-0) | Halifax Town | +0.75 | 3 | T |
| 29/07/26 | Rochdale | 2-3 (2-2) | Halifax Town | -0.75 | 2.75 | T |
| 25/07/26 | Spennymoor United | 1-3 (0-1) | Halifax Town | - | - | T |
| 22/07/26 | Gainsborough Trinity | 2-3 (0-1) | Halifax Town | +1 | 3.25 | T |
| 18/07/26 | Avro FC | 4-3 (2-2) | Halifax Town | - | - | B |
| 15/07/26 | Halifax Town | 3-2 (1-0) | Chesterfield | -0.75 | 2.75 | T |
| 11/07/26 | Halifax Town | 1-6 (1-4) | Bradford City | -1 | 2.75 | B |
| 04/07/26 | Halifax Town | 1-3 (0-1) | Sheffield United | -1.25 | 3 | B |
| 25/04/26 | Woking | 0-1 (0-0) | Halifax Town | -0.25 | 2.5 | T |
| 18/04/26 | Halifax Town | 2-6 (1-3) | Southend United | -0.25 | 2.75 | B |
| 11/04/26 | Yeovil Town | 0-0 (0-0) | Halifax Town | +0.25 | 2.25 | H |
| 06/04/26 | Halifax Town | 2-2 (0-1) | Tamworth | +0.5 | 2.75 | H |
| 03/04/26 | Altrincham | 0-1 (0-0) | Halifax Town | 0 | 2.75 | T |
| 28/03/26 | Halifax Town | 1-2 (1-1) | Scunthorpe United | 0 | 3 | B |
| 25/03/26 | Halifax Town | 0-1 (0-0) | Carlisle United | 0 | 2.75 | B |
| 22/03/26 | Solihull Moors | 0-3 (0-2) | Halifax Town | -0.25 | 2.75 | T |
| 14/03/26 | Halifax Town | 3-2 (2-1) | Boreham Wood | -0.5 | 2.75 | T |
| 07/03/26 | Hartlepool United | 0-1 (0-0) | Halifax Town | -0.5 | 2.5 | T |
| 28/02/26 | Halifax Town | 2-2 (1-1) | Sutton United | +0.5 | 2.5 | H |
| 25/02/26 | Halifax Town | 2-2 (0-1) | Rochdale | -0.75 | 2.5 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
85
Phạt góc (HT)
41
Thẻ vàng
12
Sút bóng
1510
Sút cầu môn
73
Tấn công
6980
Tấn công nguy hiểm
8876
Sút ngoài cầu môn
87
TL kiểm soát bóng
50%50%
TL kiểm soát bóng (HT)
54%46%
So Sánh Sức Mạnh
50 50
43% So Sánh Đối đầu 57%
Thành tích
Tất cả
T7 H5 B6T6 H5 B7
Chủ khách tương đồng
T5 H3 B1T1 H3 B5
Ghi
Tất cả
1.2 Bàn1.1 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.4 Bàn0.7 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Forest Green Rovers (30 trận)
Ghi 1.73 bàn/trậnMất 1.70 bàn/trận
Halifax Town (30 trận)
Ghi 1.87 bàn/trậnMất 1.93 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 2 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 3 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Forest Green Rovers | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1890 | Thành lập | 1911 |
| New Meadow | Sân nhà | The Shay Stadium |
| 5141 | Sức chứa | 14000 |
| HLV | ||
| Gloucestershire | Khu vực | Halifax Town |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 1.57 | 3.90 | 5.00 | 0.89 | 2.75 | 0.90 | 1.02 | 1.00 | 0.77 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 71.00 ↑ | 2.70 ↑ | 4.50 | 0.24 ↓ | 0.60 ↓ | 0.00 | 1.33 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.59 | 3.80 | 4.40 | 0.88 | 2.75 | 0.88 | 0.74 | 0.75 | 1.02 |
| Live | 1.13 ↓ | 4.75 ↑ | 39.00 ↑ | 7.69 ↑ | 4.50 | 0.03 ↓ | 0.76 ↑ | 0.00 | 1.08 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.63 | 3.90 | 4.60 | 0.65 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 1.15 ↓ | 5.25 ↑ | 40.00 ↑ | 6.00 ↑ | 4.50 | 0.07 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.60 | 3.80 | 4.50 | 0.80 | 2.75 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 1.18 ↓ | 4.57 ↑ | 23.39 ↑ | 2.73 ↑ | 4.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.59 | 3.80 | 4.40 | 0.88 | 2.75 | 0.88 | 0.74 | 0.75 | 1.02 |
| Live | 1.13 ↓ | 4.80 ↑ | 40.00 ↑ | 7.69 ↑ | 5.50 | 0.03 ↓ | 0.83 ↑ | 0.00 | 1.01 ↓ | |
| Crown | Sớm | 1.52 | 3.75 | 4.40 | 0.90 | 2.75 | 0.80 | 0.97 | 1.00 | 0.73 |
| Live | 1.42 ↓ | 4.05 ↑ | 5.00 ↑ | 0.76 ↓ | 2.75 | 0.94 ↑ | 0.93 ↓ | 1.25 | 0.77 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.57 | 3.59 | 4.42 | 0.92 | 2.75 | 0.88 | 0.80 | 0.75 | 1.00 |
| Live | 1.47 ↓ | 3.94 ↑ | 5.20 ↑ | 0.87 ↓ | 2.75 | 0.97 ↑ | 0.66 ↓ | 0.75 | 1.25 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.64 | 3.80 | 4.45 | 0.88 | 2.75 | 0.92 | 0.84 | 0.75 | 0.98 |
| Live | 1.16 ↓ | 5.20 ↑ | 22.00 ↑ | 5.00 ↑ | 4.50 | 0.04 ↓ | 5.00 ↑ | 0.25 | 0.02 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.57 | 3.75 | 4.50 | 0.67 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 91.00 ↑ | 0.33 ↓ | 2.50 | 1.87 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.61 | 3.90 | 4.60 | 0.84 | 2.75 | 0.84 | 0.76 | 0.75 | 0.93 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 501.00 ↑ | 8.26 ↑ | 4.50 | 0.04 ↓ | 13.18 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.52 | 4.16 | 5.38 | 0.86 | 2.75 | 0.89 | 0.88 | 1.00 | 0.88 |
| Live | 1.18 ↓ | 5.57 ↑ | 30.69 ↑ | 3.26 ↑ | 4.50 | 0.23 ↓ | 0.65 ↓ | 0.00 | 1.23 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.58 | 3.75 | 4.60 | 0.68 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 67.00 ↑ | 276.00 ↑ | 0.87 ↑ | 3.50 | 0.78 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.65 | 3.90 | 4.68 | 0.85 | 2.75 | 0.85 | 0.80 | 0.75 | 0.91 |
| Live | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 501.00 ↑ | 5.84 ↑ | 4.50 | 0.09 ↓ | 0.69 ↓ | 0.00 | 1.17 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.62 | 3.90 | 4.60 | 0.88 | 2.75 | 0.93 | 0.80 | 0.75 | 1.00 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 501.00 ↑ | 8.50 ↑ | 4.50 | 0.07 ↓ | 0.68 ↓ | 0.00 | 1.15 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.62 | 3.80 | 5.00 | 0.70 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 8.50 ↑ | 4.50 | 0.05 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Forest Green Rovers | +3/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Halifax Town | -3/4 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).