Kết quả bóng đá trận Forde vs Brann 2, 20:00 ngày 08/08/2026
Hạng 3 Na Uy · 20:00 ngày 08/08/2026
Forde 7 Kết thúc HT 3-0 0
Brann 2
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Mưa nhỏ Nhiệt độ: 13°C
Diễn biến trận đấu
| Forde | Phút | |
| Vegard Savland 1 - 0 ⚽ | 5' | |
| Mathias Sagevik 2 - 0 ⚽ | 26' | |
| Vegard Savland 3 - 0 ⚽ | 42' | |
| HT 3-0 | ||
| Vegard Savland 4 - 0 ⚽ | 46' | |
| Andreas Hvidsten 5 - 0 ⚽ | 49' | |
| 6 - 0 ⚽ | 74' | |
| Havard L. 7 - 0 ⚽ | 75' | |
| Jacob Froyen Bergset 8 - 0 ⚽ | 85' | |
| FT 7-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 5 | 3 |
| Hòa | 1 | 1 | 3 | 4 |
| Bại | 0 | 2 | 2 | 3 |
| Ghi bàn | 7 | 3 | 24 | 23 |
| Mất bàn | 4 | 12 | 12 | 25 |
| Điểm | 7 | 1 | 18 | 13 |
Chủ = Forde · Khách = Brann 2
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Forde | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (25%) | Thắng/Thắng | 6 (32%) |
| 1 (5%) | Thắng/Hòa | 1 (5%) |
| 1 (5%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 2 (10%) | Hòa/Thắng | 1 (5%) |
| 1 (5%) | Hòa/Hòa | 2 (11%) |
| 2 (10%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 2 (10%) | Bại/Thắng | 1 (5%) |
| 1 (5%) | Bại/Hòa | 2 (11%) |
| 5 (25%) | Bại/Bại | 6 (32%) |
Bảng xếp hạng
Forde
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 17 | 8 | 3 | 6 | 33 | 30 | 27 | 4 |
| Sân nhà | 9 | 5 | 2 | 2 | 21 | 10 | 17 | 3 |
| Sân khách | 8 | 3 | 1 | 4 | 12 | 20 | 10 | 9 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 10 | 8 | - | - |
Brann 2
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 17 | 7 | 5 | 5 | 36 | 34 | 26 | 6 |
| Sân nhà | 8 | 5 | 1 | 2 | 22 | 12 | 16 | 6 |
| Sân khách | 9 | 2 | 4 | 3 | 14 | 22 | 10 | 8 |
| 6 gần | 6 | 3 | 2 | 1 | 18 | 11 | - | - |
Thành tích đối đầu (6 trận)
Forde 4 (67%)Hòa 0 (0%)Brann 2 2 (33%)
Châu Á: Ăn 3 / Hòa 1 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 4 / Hòa 0 / Xỉu 2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 19/04/26 | Brann 2 | 4-0 (1-0) | Forde | - | - | B |
| 25/07/18 | Brann 2 | 2-3 (0-2) | Forde | -1 | 3.75 | T |
| 06/08/17 | Brann 2 | 0-2 (0-1) | Forde | - | - | T |
| 24/04/17 | Forde | 1-2 (0-0) | Brann 2 | +0.5 | 3.25 | B |
| 22/09/14 | Forde | 3-2 (2-1) | Brann 2 | +0.5 | 3.75 | T |
| 10/06/14 | Brann 2 | 0-2 (0-1) | Forde | +0.75 | 3.5 | T |
Thành tích gần đây — Forde
HHBTBTTTTB
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 19/15 (10 trận) Châu Á: 5/2/3 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 03/08/26 | Sogndal B | 3-3 (0-2) | Forde | - | - | H |
| 25/07/26 | Forde | 1-1 (0-1) | Austevoll | - | - | H |
| 27/06/26 | Askoy FK | 2-0 (1-0) | Forde | - | - | B |
| 22/06/26 | Forde | 4-0 (2-0) | Asane Fotball B | +0.25 | 3.5 | T |
| 13/06/26 | Forde | 0-1 (0-0) | Vard Haugesund | - | - | B |
| 30/05/26 | Fana | 1-2 (1-0) | Forde | - | - | T |
| 23/05/26 | Forde | 2-1 (1-1) | Os Turn Fotball | - | - | T |
| 14/05/26 | Stord IL | 2-3 (2-1) | Forde | - | - | T |
| 09/05/26 | Forde | 2-1 (1-1) | Gneist | - | - | T |
| 01/05/26 | Djerv 1919 | 3-2 (1-2) | Forde | -1.75 | 4 | B |
| 25/04/26 | Forde | 3-1 (1-0) | Varegg | - | - | T |
| 19/04/26 | Brann 2 | 4-0 (1-0) | Forde | - | - | B |
| 12/04/26 | Forde | 1-4 (0-2) | Sogndal B | - | - | B |
| 06/04/26 | Fyllingsdalen | 4-0 (2-0) | Forde | - | - | B |
| 14/03/26 | Hodd | 4-0 (1-0) | Forde | - | - | B |
| 17/01/26 | Sogndal | 4-0 (0-0) | Forde | - | - | B |
| 26/10/25 | Forde | 3-1 (2-1) | Fjora | - | - | T |
| 18/10/25 | Valerenga B | 1-6 (1-2) | Forde | - | - | T |
| 11/10/25 | Forde | 5-7 (1-3) | Fana | - | - | B |
| 04/10/25 | Os Turn Fotball | 4-6 (1-3) | Forde | - | - | T |
Thành tích gần đây — Brann 2
HTTBHTHTBT
Thắng 5 (50%)Hòa 3 (30%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 24/17 (10 trận) Châu Á: 5/3/2 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 04/08/26 | Brann 2 | 1-1 (0-1) | Stord IL | - | - | H |
| 27/07/26 | Gneist | 0-3 (0-1) | Brann 2 | +0.5 | 3.75 | T |
| 27/06/26 | Brann 2 | 3-2 (3-0) | Fana | - | - | T |
| 20/06/26 | Os Turn Fotball | 5-2 (4-1) | Brann 2 | - | - | B |
| 14/06/26 | Austevoll | 2-2 (1-0) | Brann 2 | - | - | H |
| 01/06/26 | Brann 2 | 7-1 (4-1) | Askoy FK | +0.25 | 3.25 | T |
| 25/05/26 | Fyllingsdalen | 2-2 (0-1) | Brann 2 | - | - | H |
| 19/05/26 | Brann 2 | 2-0 (1-0) | Sogndal B | 0 | 3.5 | T |
| 12/05/26 | Vard Haugesund | 3-0 (2-0) | Brann 2 | -0.75 | 3.5 | B |
| 03/05/26 | Brann 2 | 2-1 (0-1) | Asane Fotball B | - | - | T |
| 26/04/26 | Stord IL | 0-0 (0-0) | Brann 2 | - | - | H |
| 19/04/26 | Brann 2 | 4-0 (1-0) | Forde | - | - | T |
| 12/04/26 | Brann 2 | 2-4 (1-2) | Djerv 1919 | - | - | B |
| 08/04/26 | Varegg | 1-3 (1-3) | Brann 2 | - | - | T |
| 28/03/26 | Brann 2 | 3-1 (0-0) | Fana | - | - | T |
| 01/02/26 | Brann 2 | 0-3 (0-1) | Lysekloster | -0.75 | 3.75 | B |
| 25/10/25 | Brann 2 | 1-2 (1-0) | Traff | -0.25 | 3.5 | B |
| 19/10/25 | Flekkeroy IL | 1-1 (1-0) | Brann 2 | +0.75 | 3.75 | H |
| 12/10/25 | Pors Grenland | 2-1 (0-1) | Brann 2 | -0.75 | 3.25 | B |
| 06/10/25 | Brann 2 | 2-1 (0-1) | Notodden FK | +1.25 | 3.5 | T |
So Sánh Sức Mạnh
52 48
71% So Sánh Đối đầu 29%
Thành tích
Tất cả
T4 H0 B2T2 H0 B4
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B1T1 H0 B1
Ghi
Tất cả
1.8 Bàn1.7 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Forde (20 trận)
Ghi 1.85 bàn/trậnMất 2.00 bàn/trận
Brann 2 (19 trận)
Ghi 2.05 bàn/trậnMất 2.00 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 3 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 7 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 4 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Forde (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
WW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OO
Brann 2 (5 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 4 (80%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (20%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (40%)Hòa 0 (0%)Xỉu 3 (60%)
6 trận gần — Châu Á:
WWWLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOUUO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Forde | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Pinnacle | Sớm | 2.57 | 3.63 | 2.17 | 0.90 | 4.00 | 0.81 | 0.77 | -0.25 | 0.94 |
| Live | 2.57 | 3.63 | 2.17 | 0.90 | 4.00 | 0.81 | 0.77 | -0.25 | 0.94 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Forde | -1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Brann 2 | +1/4 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).