Kết quả bóng đá trận Follo vs Rana FK, 18:00 ngày 16/08/2026
2.Liga (Na Uy) · 18:00 ngày 16/08/2026
Follo 1 Kết thúc HT 0-0 3
Rana FK
🟨 1 - 2 🟥 1 - 1 ⛳ 7 - 1
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 14°C
Diễn biến trận đấu
| Follo | Phút | |
| 27' | ❌ Đá hỏng penalty | |
| 32' | Joachim Olufsen | |
| HT 0-0 | ||
| 46' | ⚽ 0 - 1 Sander Bratvold | |
| 66' | ⚽ 0 - 2 Joachim Olufsen | |
| 73' | Adrian Selliah | |
| Mustapha Fofana | 89' | |
| Mustapha Fofana | 89' | |
| Jonas Jorde 1 - 2 ⚽ | 90' | |
| Jonas Jorde 2 - 2 ⚽ | 90+1' | |
| 90+2' | ⚽ 2 - 3 Sakarias Hagen | |
| 90+2' | ⚽ 2 - 4 Sakarias Hagen | |
| 90+3' | ⚽ 2 - 5 | |
| 90+3' | Gabriel Gjesbakk Valla | |
| Yossef Ibrahim | 90+4' | |
| FT 1-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 1 | 6 |
| Hòa | 1 | 1 | 2 | 2 |
| Bại | 1 | 0 | 7 | 2 |
| Ghi bàn | 6 | 8 | 11 | 26 |
| Mất bàn | 6 | 6 | 23 | 20 |
| Điểm | 4 | 7 | 5 | 20 |
Chủ = Follo · Khách = Rana FK
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Follo | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (12%) | Thắng/Thắng | 6 (29%) |
| 1 (4%) | Hòa/Thắng | 3 (14%) |
| 3 (12%) | Hòa/Hòa | 3 (14%) |
| 10 (40%) | Hòa/Bại | 6 (29%) |
| 1 (4%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 7 (28%) | Bại/Bại | 3 (14%) |
Bảng xếp hạng
Follo
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 17 | 2 | 4 | 11 | 20 | 37 | 10 | 12 |
| Sân nhà | 9 | 1 | 1 | 7 | 10 | 19 | 4 | 14 |
| Sân khách | 8 | 1 | 3 | 4 | 10 | 18 | 6 | 10 |
| 6 gần | 6 | 0 | 1 | 5 | 4 | 14 | - | - |
Rana FK
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 17 | 7 | 3 | 7 | 32 | 32 | 24 | 8 |
| Sân nhà | 9 | 4 | 2 | 3 | 16 | 14 | 14 | 7 |
| Sân khách | 8 | 3 | 1 | 4 | 16 | 18 | 10 | 8 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 15 | 13 | - | - |
Thành tích đối đầu (2 trận)
Follo 1 (50%)Hòa 0 (0%)Rana FK 1 (50%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 05/10/25 | Follo | 2-1 (1-1) | Rana FK | +0.5 | 3.25 | T |
| 20/07/25 | Rana FK | 1-0 (1-0) | Follo | - | - | B |
Thành tích gần đây — Follo
BBHBBBBBBT
Thắng 1 (10%)Hòa 1 (10%)Bại 8 (80%)
Ghi/Mất: 7/21 (10 trận) Châu Á: 1/1/8 T/X: 4/1/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Junkeren | 4-1 (3-0) | Follo | -0.75 | 3.25 | B |
| 02/08/26 | Follo | 1-2 (1-1) | SK Trygg Lade | +0.75 | 3.25 | B |
| 25/07/26 | Tromsdalen | 0-0 (0-0) | Follo | - | - | H |
| 28/06/26 | Follo | 0-2 (0-1) | Levanger FK | -0.75 | 3 | B |
| 12/06/26 | Follo | 1-4 (1-3) | Kjelsas | -0.75 | 3 | B |
| 30/05/26 | Follo | 1-2 (0-0) | Ullensaker/Kisa IL | +0.75 | 3.5 | B |
| 23/05/26 | Skeid Oslo | 2-0 (2-0) | Follo | -0.5 | 3 | B |
| 16/05/26 | Follo | 0-1 (0-0) | Lorenskog | -0.5 | 3.25 | B |
| 09/05/26 | Eidsvold Turn | 4-1 (2-0) | Follo | -1.25 | 3.25 | B |
| 03/05/26 | Follo | 2-0 (1-0) | Junkeren | - | - | T |
| 25/04/26 | Stjordals Blink | 1-2 (1-1) | Follo | -0.5 | 3.25 | T |
| 18/04/26 | Follo | 2-3 (1-2) | Grorud | -0.5 | 3 | B |
| 11/04/26 | SK Trygg Lade | 2-2 (1-1) | Follo | 0 | 3.25 | H |
| 06/04/26 | Follo | 2-2 (0-1) | Honefoss BK | -0.5 | 3.25 | H |
| 28/03/26 | Eik-Tonsberg | 2-0 (0-0) | Follo | -0.25 | 3 | B |
| 20/03/26 | Ullensaker/Kisa IL | 1-3 (0-1) | Follo | - | - | T |
| 14/03/26 | Pors Grenland | 2-0 (0-0) | Follo | - | - | B |
| 07/03/26 | Kjelsas | 1-0 (0-0) | Follo | - | - | B |
| 28/02/26 | Skeid Oslo | 2-1 (0-0) | Follo | - | - | B |
| 14/02/26 | Moss | 6-1 (2-0) | Follo | - | - | B |
Thành tích gần đây — Rana FK
TBBTHTBBTH
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 19/20 (10 trận) Châu Á: 3/2/5 T/X: 7/2/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | Rana FK | 2-0 (1-0) | Skeid Oslo | - | - | T |
| 01/08/26 | Stjordals Blink | 4-2 (1-1) | Rana FK | -0.75 | 3 | B |
| 26/07/26 | Rana FK | 2-3 (1-1) | Kjelsas | -0.75 | 3 | B |
| 27/06/26 | Ullensaker/Kisa IL | 1-3 (0-2) | Rana FK | -0.25 | 3.5 | T |
| 14/06/26 | Skeid Oslo | 3-3 (2-2) | Rana FK | -0.75 | 2.75 | H |
| 31/05/26 | Rana FK | 3-2 (1-0) | Stjordals Blink | - | - | T |
| 25/05/26 | Eidsvold Turn | 4-1 (3-0) | Rana FK | -1.5 | 3.25 | B |
| 16/05/26 | Rana FK | 1-2 (1-1) | Junkeren | +0.5 | 3 | B |
| 10/05/26 | Lorenskog | 1-2 (0-0) | Rana FK | -1 | 3.25 | T |
| 02/05/26 | Rana FK | 0-0 (0-0) | Grorud | - | - | H |
| 25/04/26 | Tromsdalen | 2-1 (2-0) | Rana FK | -1.75 | 3.75 | B |
| 19/04/26 | Rana FK | 2-3 (1-1) | Levanger FK | -0.25 | 3 | B |
| 12/04/26 | Honefoss BK | 2-1 (1-1) | Rana FK | -1.25 | 3.5 | B |
| 06/04/26 | Rana FK | 1-0 (1-0) | SK Trygg Lade | +0.5 | 3.25 | T |
| 14/03/26 | Stjordals Blink | 3-2 (1-1) | Rana FK | - | - | B |
| 14/02/26 | SK Trygg Lade | 3-1 (2-0) | Rana FK | - | - | B |
| 31/01/26 | Rana FK | 3-1 (0-0) | Stalkameratene of IL | - | - | T |
| 25/10/25 | Rana FK | 1-0 (1-0) | Stjordals Blink | -0.25 | 3.5 | T |
| 19/10/25 | Grorud | 3-0 (0-0) | Rana FK | -2 | 3.75 | B |
| 11/10/25 | Rana FK | 2-1 (1-1) | Strindheim IL | +1.25 | 3.75 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
71
Phạt góc (HT)
41
Thẻ vàng
12
Sút bóng
76
Sút cầu môn
35
Tấn công
4739
Tấn công nguy hiểm
3625
Sút ngoài cầu môn
41
TL kiểm soát bóng
44%56%
TL kiểm soát bóng (HT)
54%46%
So Sánh Sức Mạnh
37 63
33% So Sánh Đối đầu 67%
Thành tích
Tất cả
T1 H0 B1T1 H0 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B0T0 H0 B1
Ghi
Tất cả
1 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Follo (25 trận)
Ghi 1.08 bàn/trậnMất 2.12 bàn/trận
Rana FK (21 trận)
Ghi 1.95 bàn/trậnMất 1.95 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 3 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Follo (12 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (17%)Hòa 1 (8%)Bại 9 (75%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 6 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 6 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
LLLLLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUUOUU
Rana FK (11 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 6 (55%)Hòa 0 (0%)Bại 5 (45%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 6 (55%)Hòa 1 (9%)Xỉu 4 (36%)
6 trận gần — Châu Á:
LLWWLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOOOOV
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Follo | Thông tin | |
|---|---|---|
| 2000 | Thành lập | |
| Ski Stadion | Sân nhà | |
| 3500 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Ski | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Macauslot | Sớm | 2.61 | 3.57 | 1.95 | 0.86 | 3.25 | 0.76 | 0.95 | -0.25 | 0.75 |
| Live | 2.61 | 3.57 | 1.95 | 0.86 | 3.25 | 0.76 | 0.95 | -0.25 | 0.75 | |
| Easybets | Sớm | 2.80 | 3.70 | 2.07 | 0.88 | 3.25 | 0.84 | 0.86 | -0.25 | 0.89 |
| Live | 51.00 ↑ | 8.00 ↑ | 1.10 ↓ | 4.60 ↑ | 3.50 | 0.06 ↓ | 0.39 ↓ | 0.00 | 1.80 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.88 | 3.75 | 2.10 | 0.90 | 3.25 | 0.87 | 0.85 | -0.25 | 0.87 |
| Live | 126.00 ↑ | 7.50 ↑ | 1.05 ↓ | 2.25 ↑ | 2.50 | 0.30 ↓ | 2.15 ↑ | 0.25 | 0.32 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.79 | 3.60 | 2.06 | 0.87 | 3.50 | 0.95 | 1.00 | -0.25 | 0.84 |
| Live | 150.00 ↑ | 8.10 ↑ | 1.01 ↓ | 2.27 ↑ | 2.50 | 0.26 ↓ | 2.32 ↑ | 0.25 | 0.27 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 3.05 | 3.80 | 2.05 | 1.10 | 3.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 50.00 ↑ | 6.50 ↑ | 1.09 ↓ | 4.70 ↑ | 4.50 | 0.08 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.85 | 3.50 | 1.96 | 0.85 | 3.25 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 2.80 ↓ | 3.40 ↓ | 2.05 ↑ | 0.82 ↓ | 3.25 | 0.82 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.85 | 3.60 | 2.00 | 0.85 | 3.25 | 0.91 | 0.92 | -0.25 | 0.84 |
| Live | 150.00 ↑ | 8.10 ↑ | 1.01 ↓ | 2.56 ↑ | 3.50 | 0.21 ↓ | 0.46 ↓ | 0.00 | 1.61 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.74 | 3.65 | 1.96 | 0.90 | 3.25 | 0.80 | 0.95 | -0.25 | 0.75 |
| Live | 13.00 ↑ | 11.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.85 ↑ | 2.50 | 0.24 ↓ | 0.35 ↓ | 0.00 | 1.53 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.78 | 3.42 | 2.00 | 0.96 | 3.25 | 0.80 | 0.92 | -0.25 | 0.84 |
| Live | 50.00 ↑ | 9.20 ↑ | 1.01 ↓ | 2.94 ↑ | 3.50 | 0.20 ↓ | 0.42 ↓ | 0.00 | 1.72 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.86 | 3.79 | 2.05 | 0.90 | 3.25 | 0.86 | 0.95 | -0.25 | 0.83 |
| Live | 2.75 ↓ | 4.08 ↑ | 2.03 ↓ | 2.04 ↑ | 2.50 | 0.29 ↓ | 0.41 ↓ | 0.00 | 1.69 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.80 | 3.70 | 2.05 | 0.44 | 2.50 | 1.60 | - | - | - |
| Live | 2.80 | 3.70 | 2.05 | 0.35 ↓ | 2.50 | 1.90 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 3.05 | 3.90 | 2.00 | 0.81 | 3.25 | 0.92 | 0.81 | -0.50 | 0.92 |
| Live | 66.00 ↑ | 7.75 ↑ | 1.06 ↓ | 4.45 ↑ | 3.50 | 0.13 ↓ | 6.86 ↑ | 0.50 | 0.06 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.82 | 3.58 | 2.18 | 0.91 | 3.25 | 0.88 | 0.85 | -0.25 | 0.93 |
| Live | 10.31 ↑ | 3.94 ↑ | 1.37 ↓ | 2.83 ↑ | 2.50 | 0.24 ↓ | 0.41 ↓ | 0.00 | 1.74 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.80 | 3.70 | 2.05 | 1.10 | 3.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 2.80 | 3.70 | 2.00 ↓ | 0.87 ↓ | 3.50 | 0.82 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.74 | 3.50 | 2.28 | 0.94 | 3.25 | 0.77 | 0.73 | -0.25 | 1.00 |
| Live | 51.00 ↑ | 7.00 ↑ | 1.10 ↓ | 4.11 ↑ | 3.50 | 0.17 ↓ | 0.44 ↓ | 0.00 | 1.78 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.75 | 4.00 | 2.00 | 0.88 | 3.25 | 0.93 | 0.98 | -0.25 | 0.83 |
| Live | 126.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 3.40 ↑ | 3.50 | 0.20 ↓ | 0.40 ↓ | 0.00 | 1.85 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.70 | 3.25 | 2.20 | 1.10 | 3.50 | 0.62 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.00 ↑ | 3.50 | 0.13 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Follo | -1/4 | 1 | 0 | 0 |
| Rana FK | +1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).