Kết quả bóng đá trận Fleury Merogis U.S. vs Nantes, 01:00 ngày 12/07/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 01:00 ngày 12/07/2026
Fleury Merogis U.S. 0 Kết thúc HT 0-3 5
Nantes
🟨 1 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 2
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 37°C
Diễn biến trận đấu
| Fleury Merogis U.S. | Phút | |
| 5' | ⚽ 0 - 1 Ignatius Kpene Ganago | |
| 13' | ⚽ 0 - 2 Bahereba Guirassy | |
| 33' | ⚽ 0 - 3 Yassine Benhattab | |
| HT 0-3 | ||
| 52' | ⚽ 0 - 4 Moustapha Dabo | |
| 58' | ⚽ 0 - 5 Malang Gomes | |
| 79' | ||
| FT 0-5 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 0 | 1 | 2 |
| Hòa | 1 | 1 | 2 | 3 |
| Bại | 2 | 2 | 7 | 5 |
| Ghi bàn | 2 | 6 | 7 | 18 |
| Mất bàn | 5 | 10 | 20 | 16 |
| Điểm | 1 | 1 | 5 | 9 |
Chủ = Fleury Merogis U.S. · Khách = Nantes
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Fleury Merogis U.S. | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (10%) | Thắng/Thắng | 1 (11%) |
| 1 (10%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (11%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 1 (11%) |
| 1 (10%) | Hòa/Hòa | 1 (11%) |
| 2 (20%) | Hòa/Bại | 3 (33%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (11%) |
| 5 (50%) | Bại/Bại | 1 (11%) |
Thành tích gần đây — Fleury Merogis U.S.
BBTTTHTTHT
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 20/9 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/05/26 | Fleury Merogis U.S. | 1-2 (0-0) | FC Rouen | 0 | 2.75 | B |
| 10/05/26 | Orleans US 45 | 2-0 (2-0) | Fleury Merogis U.S. | -0.25 | 2.5 | B |
| 02/05/26 | Fleury Merogis U.S. | 4-0 (3-0) | Le Puy Foot 43 Auvergne | +0.25 | 2.5 | T |
| 25/04/26 | Chateauroux | 0-2 (0-1) | Fleury Merogis U.S. | 0 | 2.5 | T |
| 18/04/26 | Fleury Merogis U.S. | 2-0 (0-0) | Valenciennes | +0.5 | 2.5 | T |
| 11/04/26 | Sochaux | 2-2 (1-0) | Fleury Merogis U.S. | -0.75 | 2.5 | H |
| 04/04/26 | Fleury Merogis U.S. | 3-1 (2-1) | Dijon | -0.25 | 2.25 | T |
| 28/03/26 | Fleury Merogis U.S. | 3-0 (1-0) | Bourg Peronnas | +0.75 | 2.25 | T |
| 21/03/26 | Versailles 78 | 1-1 (1-1) | Fleury Merogis U.S. | -0.25 | 2.25 | H |
| 14/03/26 | Fleury Merogis U.S. | 2-1 (2-0) | Quevilly | +0.75 | 2.25 | T |
| 07/03/26 | Aubagne | 1-2 (0-1) | Fleury Merogis U.S. | 0 | 2.25 | T |
| 28/02/26 | Fleury Merogis U.S. | 0-4 (0-2) | Concarneau | +0.5 | 2.25 | B |
| 18/02/26 | Stade Briochin | 2-3 (1-1) | Fleury Merogis U.S. | +0.25 | 2.25 | T |
| 14/02/26 | Fleury Merogis U.S. | 2-2 (0-0) | Villefranche | +0.75 | 2.25 | H |
| 07/02/26 | Caen | 1-0 (1-0) | Fleury Merogis U.S. | -0.5 | 2.25 | B |
| 31/01/26 | Fleury Merogis U.S. | 1-0 (1-0) | Paris 13 Atletico | +0.5 | 2.25 | T |
| 17/01/26 | Fleury Merogis U.S. | 3-0 (1-0) | Orleans US 45 | 0 | 2.25 | T |
| 13/12/25 | Le Puy Foot 43 Auvergne | 2-1 (0-0) | Fleury Merogis U.S. | -0.5 | 2.25 | B |
| 06/12/25 | Fleury Merogis U.S. | 0-0 (0-0) | Chateauroux | +0.5 | 2.25 | H |
| 22/11/25 | Valenciennes | 0-2 (0-1) | Fleury Merogis U.S. | -0.5 | 2.25 | T |
Thành tích gần đây — Nantes
BTBBHHHBBB
Thắng 1 (10%)Hòa 3 (30%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 7/12 (10 trận) Châu Á: 2/1/7 T/X: 2/1/7
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/05/26 | Lens | 1-0 (0-0) | Nantes | -1.75 | 3 | B |
| 02/05/26 | Nantes | 3-0 (0-0) | Marseille | -1 | 3 | T |
| 26/04/26 | Rennes | 2-1 (1-1) | Nantes | -1.25 | 2.75 | B |
| 23/04/26 | Paris Saint Germain (PSG) | 3-0 (2-0) | Nantes | -2 | 3.75 | B |
| 19/04/26 | Nantes | 1-1 (1-0) | Stade Brestois | +0.25 | 2.25 | H |
| 12/04/26 | AJ Auxerre | 0-0 (0-0) | Nantes | -0.5 | 2.25 | H |
| 05/04/26 | Metz | 0-0 (0-0) | Nantes | 0 | 2.25 | H |
| 23/03/26 | Nantes | 2-3 (1-1) | Strasbourg | -0.5 | 2.5 | B |
| 07/03/26 | Nantes | 0-1 (0-0) | Angers | +0.25 | 2.25 | B |
| 01/03/26 | Lille | 1-0 (0-0) | Nantes | -1.25 | 2.75 | B |
| 22/02/26 | Nantes | 2-0 (2-0) | Le Havre | +0.25 | 2.25 | T |
| 14/02/26 | Monaco | 3-1 (3-1) | Nantes | -1.25 | 3 | B |
| 08/02/26 | Nantes | 0-1 (0-1) | Lyon | -0.75 | 2.5 | B |
| 01/02/26 | Lorient | 2-1 (1-0) | Nantes | -0.75 | 2.5 | B |
| 25/01/26 | Nantes | 1-4 (1-3) | Nice | -0.25 | 2.75 | B |
| 18/01/26 | Nantes | 1-2 (0-1) | Paris FC | -0.25 | 2.5 | B |
| 12/01/26 | Nantes | 1-1 (0-1) | Nice | -0.25 | 2.5 | H |
| 04/01/26 | Marseille | 0-2 (0-1) | Nantes | -1.75 | 3.25 | T |
| 21/12/25 | Concarneau | 3-5 (2-3) | Nantes | +0.75 | 2.5 | T |
| 13/12/25 | Angers | 4-1 (1-0) | Nantes | -0.25 | 2.25 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
52
Phạt góc (HT)
31
Thẻ vàng
10
Sút bóng
210
Sút cầu môn
07
Tấn công
6474
Tấn công nguy hiểm
4038
Sút ngoài cầu môn
23
TL kiểm soát bóng
44%56%
TL kiểm soát bóng (HT)
45%55%
So Sánh Sức Mạnh
67 33
78% So Sánh Đối đầu 22%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Fleury Merogis U.S. (30 trận)
Ghi 1.37 bàn/trậnMất 1.37 bàn/trận
Nantes (13 trận)
Ghi 2.38 bàn/trậnMất 1.54 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 3 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 5 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 2 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Fleury Merogis U.S. | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1943 | |
| Sân nhà | Stade de la Beaujoire | |
| 0 | Sức chứa | 38004 |
| HLV | Michel Zakarian | |
| France | Khu vực | Nantes |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 4.50 | 3.60 | 1.65 | 0.87 | 2.75 | 0.97 | 0.97 | -0.75 | 0.87 |
| Live | 67.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.04 ↓ | 1.11 ↑ | 5.50 | 0.73 ↓ | 0.72 ↓ | -0.25 | 1.17 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 5.25 | 4.00 | 1.53 | 0.80 | 2.75 | 0.94 | 0.79 | -1.00 | 0.92 |
| Live | 4.40 ↓ | 3.75 ↓ | 1.67 ↑ | 0.84 ↑ | 2.75 | 0.90 ↓ | 0.85 ↑ | -0.75 | 0.85 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 4.05 | 3.60 | 1.68 | 0.86 | 2.75 | 0.90 | 0.90 | -0.75 | 0.86 |
| Live | 47.00 ↑ | 7.50 ↑ | 1.04 ↓ | 1.09 ↑ | 5.50 | 0.73 ↓ | 0.65 ↓ | -0.25 | 1.23 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 4.70 | 3.95 | 1.60 | 0.60 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 50.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.03 ↓ | 4.50 ↑ | 6.50 | 0.12 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 4.80 | 4.10 | 1.62 | 0.76 | 2.75 | 0.96 | - | - | - |
| Live | 63.23 ↑ | 14.76 ↑ | 1.03 ↓ | 1.04 ↑ | 5.50 | 0.76 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 4.05 | 3.60 | 1.68 | 0.86 | 2.75 | 0.90 | 0.90 | -0.75 | 0.86 |
| Live | 46.00 ↑ | 7.50 ↑ | 1.04 ↓ | 1.09 ↑ | 5.50 | 0.73 ↓ | 0.65 ↓ | -0.25 | 1.23 ↑ | |
| Crown | Sớm | 3.75 | 3.55 | 1.66 | 0.86 | 2.75 | 0.84 | 0.84 | -0.75 | 0.86 |
| Live | 15.50 ↑ | 9.80 ↑ | 1.01 ↓ | 1.16 ↑ | 5.50 | 0.68 ↓ | 0.64 ↓ | -0.25 | 1.25 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 4.06 | 3.50 | 1.61 | 0.86 | 2.75 | 0.90 | 0.90 | -0.75 | 0.86 |
| Live | 24.00 ↑ | 8.40 ↑ | 1.04 ↓ | 1.09 ↑ | 5.50 | 0.73 ↓ | 0.69 ↓ | -0.25 | 1.17 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 4.22 | 3.73 | 1.69 | 0.90 | 2.75 | 0.90 | 0.91 | -0.75 | 0.91 |
| Live | 38.00 ↑ | 6.90 ↑ | 1.05 ↓ | 1.00 ↑ | 5.50 | 0.80 ↓ | 0.71 ↓ | -0.25 | 1.12 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 4.33 | 3.90 | 1.60 | 0.60 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 91.00 ↑ | 41.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.07 ↓ | 2.50 | 5.00 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 4.70 | 4.00 | 1.64 | 0.76 | 2.75 | 0.97 | 0.97 | -0.75 | 0.77 |
| Live | 67.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.06 ↑ | 5.50 | 0.71 ↓ | 0.66 ↓ | -0.25 | 1.14 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 4.52 | 3.77 | 1.56 | 0.79 | 2.75 | 0.92 | 0.77 | -1.00 | 0.95 |
| Live | 4.17 ↓ | 3.69 ↓ | 1.66 ↑ | 0.84 ↑ | 2.75 | 0.90 ↓ | 0.89 ↑ | -0.75 | 0.85 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 4.40 | 3.90 | 1.58 | 0.60 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 201.00 ↑ | 67.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.68 ↑ | 5.50 | 0.98 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 5.71 | 3.80 | 1.51 | 0.60 | 2.50 | 1.20 | 3.33 | 0.00 | 0.20 |
| Live | 67.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.00 ↓ | 0.92 ↑ | 5.50 | 0.89 ↓ | 0.76 ↓ | -0.25 | 1.06 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 5.50 | 3.80 | 1.50 | 0.80 | 2.75 | 1.00 | 0.95 | -1.00 | 0.85 |
| Live | 67.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.03 ↑ | 5.50 | 0.78 ↓ | 0.68 ↓ | -0.25 | 1.15 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 4.80 | 3.70 | 1.57 | 0.65 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.95 ↑ | 5.50 | 0.75 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.