Kết quả bóng đá trận FK Vrsac vs Backa Topola, 19:00 ngày 01/11/2026
Prva Liga (Serbia) · 19:00 ngày 01/11/2026
FK Vrsac 2 Kết thúc HT 1-1 1
Backa Topola
🟨 5 - 4 🟥 1 - 0 ⛳ 3 - 8
Nhiệt độ: 10°C
Diễn biến trận đấu
| FK Vrsac | Phút | |
| 9' | ⚽ 0 - 1 | |
| 9' | ⚽ 0 - 2 Jovanovic S. | |
| 1 - 2 ⚽ | 17' | |
| Serdar L. 2 - 2 ⚽ | 17' | |
| 20' | ||
| 20' | Simic N. | |
| 27' | ||
| HT 1-1 | ||
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 5 | 6 |
| Hòa | 1 | 0 | 2 | 3 |
| Bại | 1 | 1 | 3 | 1 |
| Ghi bàn | 3 | 6 | 12 | 26 |
| Mất bàn | 3 | 5 | 9 | 11 |
| Điểm | 4 | 6 | 17 | 21 |
Chủ = FK Vrsac · Khách = Backa Topola
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| FK Vrsac | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (6%) | Thắng/Thắng | 5 (29%) |
| 1 (6%) | Thắng/Hòa | 1 (6%) |
| 5 (28%) | Hòa/Thắng | 1 (6%) |
| 3 (17%) | Hòa/Hòa | 3 (18%) |
| 5 (28%) | Hòa/Bại | 2 (12%) |
| 1 (6%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 3 (18%) |
| 2 (11%) | Bại/Bại | 2 (12%) |
Bảng xếp hạng
FK Vrsac
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 4 | 0 | 2 | 9 | 6 | 12 | 4 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
| Sân khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
Backa Topola
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 3 | 3 | 0 | 10 | 7 | 12 | 3 |
| Sân nhà | 4 | 1 | 3 | 0 | 5 | 4 | 6 | 4 |
| Sân khách | 2 | 2 | 0 | 0 | 5 | 3 | 6 | 3 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
12
Thẻ vàng
02
Sút bóng
23
Sút cầu môn
23
TL kiểm soát bóng
55%45%
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
FK Vrsac (30 trận)
Ghi 1.03 bàn/trậnMất 1.10 bàn/trận
Backa Topola (25 trận)
Ghi 1.96 bàn/trậnMất 1.44 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| FK Vrsac | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 3.30 | 3.50 | 1.95 | 0.90 | 2.75 | 0.88 | 0.78 | -0.50 | 0.94 |
| Live | 4.33 ↑ | 3.60 ↑ | 1.70 ↓ | 0.84 ↓ | 2.50 | 0.94 ↑ | 0.80 ↑ | -0.75 | 0.92 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 3.25 | 3.25 | 2.15 | 0.95 | 2.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 4.20 ↑ | 3.40 ↑ | 1.75 ↓ | 0.83 ↓ | 2.50 | 0.83 ↑ | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.40 | 3.40 | 1.91 | 0.70 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 4.20 ↑ | 3.40 | 1.73 ↓ | 0.80 ↑ | 2.50 | 0.91 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 3.30 | 3.30 | 1.95 | 0.78 | 2.50 | 0.78 | 0.92 | -0.25 | 0.66 |
| Live | 1.01 ↓ | 16.00 ↑ | 27.00 ↑ | 9.01 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 9.01 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 3.25 | 3.20 | 2.12 | 0.70 | 2.50 | 1.02 | 1.30 | 0.00 | 0.52 |
| Live | 1.03 ↓ | 15.00 ↑ | 81.00 ↑ | 2.96 ↑ | 3.50 | 0.25 ↓ | 0.37 ↓ | -0.25 | 2.13 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.50 | 3.50 | 1.85 | 0.90 | 2.75 | 0.90 | 0.85 | -0.50 | 0.95 |
| Live | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 101.00 ↑ | 3.40 ↑ | 3.50 | 0.20 ↓ | 0.28 ↓ | -0.25 | 2.55 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| FK Vrsac | -1/2 | 1 | 0 | 1 |
| Backa Topola | +1/2 | 3 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).