Kết quả bóng đá trận FK Usti nad Labem B vs Brandys Nad Labem, 15:30 ngày 12/09/2026
Group D League (Séc) · 15:30 ngày 12/09/2026
FK Usti nad Labem B 2 Kết thúc HT 1-2 4
Brandys Nad Labem
🟨 2 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 11
Nhiệt độ: 17°C
Diễn biến trận đấu
| FK Usti nad Labem B | Phút | |
| 16' | ⚽ 0 - 1 | |
| 1 - 1 ⚽ | 23' | |
| 25' | ⚽ 1 - 2 | |
| HT 1-2 | ||
| FT 2-4 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 3 | 1 | 6 |
| Hòa | 1 | 0 | 2 | 1 |
| Bại | 2 | 0 | 7 | 3 |
| Ghi bàn | 3 | 11 | 9 | 25 |
| Mất bàn | 6 | 5 | 27 | 19 |
| Điểm | 1 | 9 | 5 | 19 |
Chủ = FK Usti nad Labem B · Khách = Brandys Nad Labem
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| FK Usti nad Labem B | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (15%) | Thắng/Thắng | 2 (18%) |
| 1 (8%) | Hòa/Thắng | 1 (9%) |
| 1 (8%) | Hòa/Hòa | 2 (18%) |
| 3 (23%) | Hòa/Bại | 1 (9%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (9%) |
| 1 (8%) | Bại/Hòa | 1 (9%) |
| 5 (38%) | Bại/Bại | 3 (27%) |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
14
Sút bóng
66
Sút cầu môn
13
Sút ngoài cầu môn
53
TL kiểm soát bóng
53%47%
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
FK Usti nad Labem B (17 trận)
Ghi 1.65 bàn/trậnMất 2.41 bàn/trận
Brandys Nad Labem (20 trận)
Ghi 2.05 bàn/trậnMất 2.30 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 4 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 2 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| FK Usti nad Labem B | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 1.70 | 4.00 | 3.95 | 0.95 | 3.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 8.00 ↑ | 1.07 ↓ | 2.90 ↑ | 5.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.00 | 3.60 | 2.90 | 0.40 | 2.50 | 1.70 | - | - | - |
| Live | 41.00 ↑ | 8.50 ↑ | 1.04 ↓ | 0.55 ↑ | 2.50 | 1.20 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.55 | 3.90 | 2.05 | 0.78 | 3.25 | 0.75 | 0.74 | -0.25 | 0.79 |
| Live | 1.64 ↓ | 4.40 ↑ | 3.90 ↑ | 0.90 ↑ | 3.50 | 0.75 | 0.82 ↑ | 1.00 | 0.82 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 2.68 | 4.00 | 2.14 | 1.05 | 3.50 | 0.66 | 1.05 | 0.00 | 0.66 |
| Live | 49.00 ↑ | 10.60 ↑ | 1.04 ↓ | 4.14 ↑ | 5.50 | 0.14 ↓ | 0.94 ↓ | 0.00 | 0.80 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.60 | 4.00 | 2.10 | 0.90 | 3.25 | 0.90 | 0.83 | -0.25 | 0.98 |
| Live | 81.00 ↑ | 17.00 ↑ | 1.02 ↓ | 5.00 ↑ | 5.50 | 0.13 ↓ | 0.93 ↑ | 0.00 | 0.88 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| FK Usti nad Labem B | -1/4 | 0 | 0 | 1 |
| Brandys Nad Labem | +1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).