Kết quả bóng đá trận FK Ural Youth vs Lokomotiv Moscow Youth, 15:00 ngày 16/10/2026
Championship League Trẻ (Nga) · 15:00 ngày 16/10/2026
FK Ural Youth 5 Kết thúc HT 1-4 7
Lokomotiv Moscow Youth
🟨 2 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 3
Nhiệt độ: 15°C
Diễn biến trận đấu
| FK Ural Youth | Phút | |
| 2' | ⚽ 0 - 1 | |
| 2' | ⚽ 0 - 2 Fedonin D. | |
| 8' | ⚽ 0 - 3 | |
| 8' | ⚽ 0 - 4 Dementjev D. | |
| 28' | ⚽ 0 - 5 | |
| 28' | ⚽ 0 - 6 Dronov I. | |
| 1 - 6 ⚽ | 32' | |
| Chelnov A. 2 - 6 ⚽ | 32' | |
| 41' | ⚽ 2 - 7 | |
| 41' | ⚽ 2 - 8 Pilishvili G. | |
| HT 1-4 | ||
| 51' | ⚽ 2 - 9 | |
| 51' | ⚽ 2 - 10 Bespalov A. | |
| Gazhalov D. 3 - 10 ⚽ | 56' | |
| Gazhalov D. 4 - 10 ⚽ | 56' | |
| 63' | ⚽ 4 - 11 Komarov K. | |
| 64' | ⚽ 4 - 12 | |
| 69' | ⚽ 4 - 13 | |
| 69' | ⚽ 4 - 14 Dementjev D. | |
| 5 - 14 ⚽ | 87' | |
| 6 - 14 ⚽ | 90' | |
| FT 5-7 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 2 | 4 | 5 |
| Hòa | 0 | 0 | 0 | 0 |
| Bại | 1 | 1 | 6 | 5 |
| Ghi bàn | 4 | 9 | 17 | 24 |
| Mất bàn | 4 | 5 | 25 | 26 |
| Điểm | 6 | 6 | 12 | 15 |
Chủ = FK Ural Youth · Khách = Lokomotiv Moscow Youth
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| FK Ural Youth | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (21%) | Thắng/Thắng | 12 (40%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (3%) |
| 1 (3%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 3 (10%) | Hòa/Thắng | 6 (20%) |
| 1 (3%) | Hòa/Hòa | 3 (10%) |
| 7 (24%) | Hòa/Bại | 2 (7%) |
| 3 (10%) | Bại/Hòa | 1 (3%) |
| 8 (28%) | Bại/Bại | 5 (17%) |
Bảng xếp hạng
FK Ural Youth
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 21 | 5 | 4 | 12 | 25 | 47 | 19 | 12 |
| Sân nhà | 11 | 4 | 2 | 5 | 16 | 24 | 14 | 13 |
| Sân khách | 10 | 1 | 2 | 7 | 9 | 23 | 5 | 15 |
Lokomotiv Moscow Youth
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 21 | 13 | 5 | 3 | 57 | 28 | 44 | 3 |
| Sân nhà | 10 | 6 | 4 | 0 | 32 | 13 | 22 | 5 |
| Sân khách | 11 | 7 | 1 | 3 | 25 | 15 | 22 | 2 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
63
Thẻ vàng
20
Sút bóng
1019
Sút cầu môn
713
Sút ngoài cầu môn
36
TL kiểm soát bóng
44%56%
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
FK Ural Youth (29 trận)
Ghi 1.34 bàn/trậnMất 2.14 bàn/trận
Lokomotiv Moscow Youth (30 trận)
Ghi 2.67 bàn/trậnMất 1.70 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 4 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 5 - 7 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 4 - 3 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| FK Ural Youth | Thông tin | |
|---|---|---|
| 2013-7-17 | Thành lập | |
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Mansion88 | Sớm | 5.70 | 4.45 | 1.39 | 0.92 | 3.50 | 0.88 | 0.98 | -1.25 | 0.82 |
| Live | 77.00 ↑ | 7.80 ↑ | 1.02 ↓ | 4.16 ↑ | 11.50 | 0.04 ↓ | 0.13 ↓ | -0.25 | 3.03 ↑ | |
| 12bet | Sớm | 5.90 | 4.45 | 1.38 | 1.07 | 3.50 | 0.69 | 0.93 | -1.25 | 0.83 |
| Live | 77.00 ↑ | 7.80 ↑ | 1.02 ↓ | 4.34 ↑ | 11.50 | 0.03 ↓ | 1.26 ↑ | 0.00 | 0.59 ↓ | |
| Crown | Sớm | 5.20 | 5.00 | 1.40 | 0.91 | 3.75 | 0.85 | 0.94 | -1.25 | 0.82 |
| Live | 18.50 ↑ | 12.50 ↑ | 1.01 ↓ | 5.88 ↑ | 11.50 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.25 | 6.66 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 11.50 | 6.50 | 1.10 | 0.84 | 4.00 | 0.96 | 0.95 | -1.25 | 0.85 |
| Live | 24.00 ↑ | 8.80 ↑ | 1.01 ↓ | 2.77 ↑ | 11.50 | 0.22 ↓ | 1.36 ↑ | 0.00 | 0.53 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 5.03 | 5.50 | 1.44 | 0.70 | 3.50 | 1.02 | 0.70 | -1.50 | 1.02 |
| Live | 17.00 ↑ | 10.00 ↑ | 1.00 ↓ | 6.61 ↑ | 11.50 | 0.06 ↓ | 1.45 ↑ | 0.00 | 0.55 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.