Kết quả bóng đá trận FK Teplice (W) vs Pardubice (W), 17:30 ngày 11/10/2026
Hạng 2 Nữ Séc · 17:30 ngày 11/10/2026
FK Teplice (W) 1 Kết thúc HT 1-2 6
Pardubice (W)
🟨 1 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 1 - 10
Nhiệt độ: 12°C
Diễn biến trận đấu
| FK Teplice (W) | Phút | |
| 8' | ⚽ 0 - 1 | |
| 1 - 1 ⚽ | 9' | |
| HT 1-2 | ||
| FT 1-6 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 2 | 2 |
| Hòa | 1 | 1 | 2 | 1 |
| Bại | 2 | 1 | 6 | 7 |
| Ghi bàn | 4 | 7 | 13 | 13 |
| Mất bàn | 10 | 5 | 25 | 23 |
| Điểm | 1 | 4 | 8 | 7 |
Chủ = FK Teplice (W) · Khách = Pardubice (W)
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| FK Teplice (W) | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (13%) | Thắng/Thắng | 1 (11%) |
| 1 (13%) | Thắng/Bại | 1 (11%) |
| 1 (13%) | Hòa/Thắng | 1 (11%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 1 (11%) |
| 1 (13%) | Bại/Hòa | 1 (11%) |
| 4 (50%) | Bại/Bại | 4 (44%) |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
05
Sút bóng
36
Sút cầu môn
32
Sút ngoài cầu môn
04
TL kiểm soát bóng
43%57%
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
FK Teplice (W) (13 trận)
Ghi 1.23 bàn/trậnMất 3.15 bàn/trận
Pardubice (W) (12 trận)
Ghi 1.58 bàn/trậnMất 2.08 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 6 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 4 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| FK Teplice (W) | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 10.00 | 6.00 | 1.22 | 0.80 | 3.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 7.25 ↓ | 4.80 ↓ | 1.35 ↑ | 0.95 ↑ | 3.50 | 0.70 ↓ | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 11.00 | 5.25 | 1.22 | 0.35 | 2.50 | 1.90 | - | - | - |
| Live | 61.00 ↑ | 19.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.40 ↑ | 2.50 | 1.75 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 6.75 | 5.00 | 1.26 | 0.77 | 3.50 | 0.79 | 0.73 | -2.00 | 0.83 |
| Live | 6.50 ↓ | 4.60 ↓ | 1.38 ↑ | 0.77 | 3.25 | 0.87 ↑ | 0.72 ↓ | -1.50 | 0.94 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 7.25 | 5.30 | 1.31 | 0.82 | 3.50 | 0.85 | 0.90 | -1.50 | 0.76 |
| Live | 28.00 ↑ | 17.90 ↑ | 1.01 ↓ | 3.48 ↑ | 6.50 | 0.18 ↓ | 0.26 ↓ | -0.25 | 2.68 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 8.00 | 5.50 | 1.25 | 0.83 | 3.50 | 0.98 | 0.83 | -2.00 | 0.98 |
| Live | 41.00 ↑ | 29.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.90 ↑ | 7.50 | 0.13 ↓ | 3.25 ↑ | 0.00 | 0.21 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.