Kết quả bóng đá trận FK Taraz vs Akademiya Ontustik, 20:00 ngày 30/07/2026
Hạng 1 Kazakhstan · 20:00 ngày 30/07/2026
FK Taraz 2 Kết thúc HT 1-0 1
Akademiya Ontustik
🟨 2 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 8 - 1
Địa điểm: Taraz Central Stadium Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 33°C
Diễn biến trận đấu
| FK Taraz | Phút | |
| Abzal Mukanbetzhanov 1 - 0 ⚽ | 11' | |
| Abzal Mukanbetzhanov | 45+3' | |
| 45+3' | Sanzhar Alkaydarov | |
| HT 1-0 | ||
| 48' | ⚽ 1 - 1 Ali Alikhan | |
| 64' | Ali Alikhan | |
| Egor Alishauskas | 70' | |
| Abylaykhan Zhumabek(Assists:Bauyrzhan Baytana) (Kiến tạo: Bauyrzhan Baytana) 2 - 1 ⚽ | 74' | |
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 3 | 3 | 6 |
| Hòa | 1 | 0 | 3 | 1 |
| Bại | 1 | 0 | 4 | 3 |
| Ghi bàn | 4 | 7 | 9 | 18 |
| Mất bàn | 6 | 4 | 15 | 14 |
| Điểm | 4 | 9 | 12 | 19 |
Chủ = FK Taraz · Khách = Akademiya Ontustik
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| FK Taraz | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (20%) | Thắng/Thắng | 7 (32%) |
| 2 (8%) | Thắng/Bại | 1 (5%) |
| 4 (16%) | Hòa/Thắng | 4 (18%) |
| 2 (8%) | Hòa/Hòa | 3 (14%) |
| 3 (12%) | Hòa/Bại | 1 (5%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (5%) |
| 3 (12%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 6 (24%) | Bại/Bại | 5 (23%) |
Bảng xếp hạng
FK Taraz
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 20 | 8 | 4 | 8 | 27 | 25 | 28 | 5 |
| Sân nhà | 10 | 6 | 2 | 2 | 17 | 9 | 20 | 3 |
| Sân khách | 10 | 2 | 2 | 6 | 10 | 16 | 8 | 8 |
| 6 gần | 6 | 1 | 1 | 4 | 4 | 10 | - | - |
Akademiya Ontustik
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 20 | 11 | 3 | 6 | 33 | 26 | 36 | 4 |
| Sân nhà | 10 | 6 | 1 | 3 | 18 | 13 | 19 | 5 |
| Sân khách | 10 | 5 | 2 | 3 | 15 | 13 | 17 | 4 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 9 | 8 | - | - |
Thành tích đối đầu (5 trận)
FK Taraz 1 (20%)Hòa 2 (40%)Akademiya Ontustik 2 (40%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 1 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 4 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/05/26 | Akademiya Ontustik | 2-1 (0-0) | FK Taraz | - | - | B |
| 18/07/25 | FK Taraz | 1-1 (1-1) | Akademiya Ontustik | -0.75 | 3.25 | H |
| 18/04/25 | Akademiya Ontustik | 0-2 (0-0) | FK Taraz | - | - | T |
| 14/09/23 | Akademiya Ontustik | 4-0 (2-0) | FK Taraz | - | - | B |
| 26/05/23 | FK Taraz | 3-3 (1-2) | Akademiya Ontustik | - | - | H |
Thành tích gần đây — FK Taraz
THBBBBBHTT
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 12/16 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 5/1/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/07/26 | FK Yelimay Semey B | 0-1 (0-1) | FK Taraz | +1.25 | 3 | T |
| 16/07/26 | FK Taraz | 1-1 (0-1) | FK Aktobe II | - | - | H |
| 10/07/26 | FK Kaspiy Aktau B | 1-0 (0-0) | FK Taraz | +0.5 | 2.75 | B |
| 03/07/26 | Kairat Almaty II | 4-1 (3-0) | FK Taraz | -2 | 3.25 | B |
| 26/06/26 | FK Taraz | 0-2 (0-1) | FC Shakhtyor Karagandy | -1.5 | 3.25 | B |
| 19/06/26 | Khan Tengri FC | 2-1 (0-1) | FK Taraz | +0.25 | 2.75 | B |
| 11/06/26 | FK Taraz | 1-2 (0-2) | Astana B | +1.5 | 3 | B |
| 27/05/26 | Tobol Kostanai B | 3-3 (3-1) | FK Taraz | +1.25 | 3.25 | H |
| 22/05/26 | FK Taraz | 2-1 (0-0) | FK Arys | +2.25 | 3.5 | T |
| 14/05/26 | Turan Turkistan | 0-2 (0-2) | FK Taraz | - | - | T |
| 08/05/26 | FK Taraz | 2-1 (1-1) | Jaiyq | - | - | T |
| 01/05/26 | Akademiya Ontustik | 2-1 (0-0) | FK Taraz | - | - | B |
| 24/04/26 | FK Taraz | 3-0 (3-0) | FK Yelimay Semey B | - | - | T |
| 17/04/26 | FK Aktobe II | 1-0 (0-0) | FK Taraz | - | - | B |
| 09/04/26 | FK Taraz | 0-0 (0-0) | Ulytau Zhezkazgan | - | - | H |
| 03/04/26 | FK Taraz | 3-0 (0-0) | Ekibastuzets | - | - | T |
| 24/10/25 | FC Jetisay | 1-1 (0-0) | FK Taraz | -0.5 | 3.25 | H |
| 16/10/25 | FK Taraz | 3-1 (1-1) | AKAS Almaty | 0 | 3 | T |
| 03/10/25 | FC Shakhtyor Karagandy | 2-0 (0-0) | FK Taraz | - | - | B |
| 26/09/25 | FK Taraz | 3-1 (2-1) | Kairat Almaty II | -0.25 | 3.25 | T |
Thành tích gần đây — Akademiya Ontustik
TTBBTHTTHB
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 17/14 (10 trận) Châu Á: 7/1/2 T/X: 4/0/6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/07/26 | Akademiya Ontustik | 2-1 (0-1) | Astana B | +0.25 | 3.25 | T |
| 17/07/26 | Tobol Kostanai B | 2-3 (0-3) | Akademiya Ontustik | +1.25 | 3.5 | T |
| 09/07/26 | Akademiya Ontustik | 1-2 (1-0) | FK Arys | +1.5 | 3.5 | B |
| 02/07/26 | Akademiya Ontustik | 1-2 (0-1) | FC Shakhtyor Karagandy | -1.25 | 3.25 | B |
| 25/06/26 | Jaiyq | 0-1 (0-0) | Akademiya Ontustik | +0.5 | 3 | T |
| 18/06/26 | Akademiya Ontustik | 1-1 (1-1) | FK Yelimay Semey B | +2 | 3.5 | H |
| 11/06/26 | FK Aktobe II | 1-4 (0-1) | Akademiya Ontustik | +0.5 | 3.5 | T |
| 26/05/26 | Akademiya Ontustik | 1-0 (0-0) | FK Kaspiy Aktau B | +0.75 | 3 | T |
| 21/05/26 | Ekibastuzets | 2-2 (1-1) | Akademiya Ontustik | - | - | H |
| 15/05/26 | Akademiya Ontustik | 1-3 (1-2) | Kairat Almaty II | -0.25 | 3 | B |
| 08/05/26 | Khan Tengri FC | 3-0 (1-0) | Akademiya Ontustik | +0.75 | 3 | B |
| 01/05/26 | Akademiya Ontustik | 2-1 (0-0) | FK Taraz | - | - | T |
| 23/04/26 | Astana B | 1-0 (0-0) | Akademiya Ontustik | +1.25 | 3.25 | B |
| 17/04/26 | Akademiya Ontustik | 3-0 (1-0) | Tobol Kostanai B | - | - | T |
| 08/04/26 | Akademiya Ontustik | 2-4 (1-2) | Ordabasy | -1.25 | 2.25 | B |
| 02/04/26 | Turan Turkistan | 1-2 (1-1) | Akademiya Ontustik | - | - | T |
| 24/10/25 | Altay FK | 4-1 (1-0) | Akademiya Ontustik | -1 | 3 | B |
| 16/10/25 | Akademiya Ontustik | 3-1 (0-1) | FC Jetisay | 0 | 3 | T |
| 02/10/25 | AKAS Almaty | 1-2 (1-1) | Akademiya Ontustik | 0 | 3 | T |
| 25/09/25 | Akademiya Ontustik | 0-2 (0-1) | FC Shakhtyor Karagandy | -1.25 | 3.5 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
81
Phạt góc (HT)
10
Thẻ vàng
22
Sút bóng
187
Sút cầu môn
84
Sút ngoài cầu môn
103
TL kiểm soát bóng
56%44%
TL kiểm soát bóng (HT)
57%43%
So Sánh Sức Mạnh
50 50
55% So Sánh Đối đầu 45%
Thành tích
Tất cả
T1 H2 B2T2 H2 B1
Chủ khách tương đồng
T0 H2 B0T0 H2 B0
Ghi
Tất cả
1.4 Bàn2 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
FK Taraz (25 trận)
Ghi 1.20 bàn/trậnMất 1.40 bàn/trận
Akademiya Ontustik (22 trận)
Ghi 1.68 bàn/trậnMất 1.41 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
FK Taraz (9 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 9 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (33%)Hòa 1 (11%)Xỉu 5 (56%)
6 trận gần — Châu Á:
LLLLLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUUOUO
Akademiya Ontustik (11 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 5 (45%)Hòa 0 (0%)Bại 6 (55%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (27%)Hòa 1 (9%)Xỉu 7 (64%)
6 trận gần — Châu Á:
WLLWWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOUUUU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| FK Taraz | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1961 | Thành lập | |
| Taraz Central Stadium | Sân nhà | |
| 23000 | Sức chứa | 0 |
| Nurmat Mirzabaev | HLV | Nikolay Stoyakin |
| Taraz | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.30 | 3.30 | 2.80 | 0.78 | 3.25 | 0.89 | 0.87 | 0.00 | 0.89 |
| Live | 1.06 ↓ | 8.30 ↑ | 105.00 ↑ | 3.40 ↑ | 3.50 | 0.04 ↓ | 1.50 ↑ | 0.00 | 0.38 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.25 | 3.30 | 2.25 | 0.67 | 3.25 | 0.66 | 0.67 | 0.00 | 0.67 |
| Live | 1.03 ↓ | 5.00 ↑ | 41.00 ↑ | 2.20 ↑ | 3.50 | 0.11 ↓ | 1.09 ↑ | 0.00 | 0.38 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.39 | 3.50 | 2.41 | 0.92 | 3.25 | 0.84 | 0.87 | 0.00 | 0.89 |
| Live | 1.05 ↓ | 6.10 ↑ | 150.00 ↑ | 5.55 ↑ | 3.50 | 0.07 ↓ | 0.03 ↓ | -0.25 | 4.34 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.40 | 3.40 | 2.60 | 1.10 | 3.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 13.00 ↑ | 70.00 ↑ | 9.00 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.20 | 3.30 | 2.60 | 0.88 | 3.25 | 0.76 | - | - | - |
| Live | 1.04 ↓ | 8.55 ↑ | 100.00 ↑ | 3.59 ↑ | 3.50 | 0.13 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.39 | 3.50 | 2.41 | 0.92 | 3.25 | 0.84 | 0.87 | 0.00 | 0.89 |
| Live | 1.05 ↓ | 6.10 ↑ | 150.00 ↑ | 8.33 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 0.02 ↓ | -0.25 | 4.54 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.25 | 3.65 | 2.32 | 0.90 | 3.25 | 0.80 | 0.82 | 0.00 | 0.88 |
| Live | 2.12 ↓ | 3.40 ↓ | 2.61 ↑ | 0.80 ↓ | 2.50 | 0.90 ↑ | 0.85 ↑ | 0.25 | 0.85 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.31 | 3.36 | 2.37 | 0.95 | 3.25 | 0.85 | 0.87 | 0.00 | 0.93 |
| Live | 1.03 ↓ | 5.90 ↑ | 160.00 ↑ | 6.66 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 1.53 ↑ | 0.00 | 0.45 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.21 | 3.65 | 2.32 | 0.83 | 3.50 | 0.85 | 0.76 | 0.00 | 0.92 |
| Live | 1.05 ↓ | 5.55 ↑ | 31.00 ↑ | 3.70 ↑ | 3.50 | 0.05 ↓ | 0.03 ↓ | -0.25 | 4.00 ↑ | |
| 18Bet | Sớm | 2.55 | 3.70 | 2.35 | 0.88 | 3.25 | 0.77 | 0.88 | 0.00 | 0.77 |
| Live | 1.02 ↓ | 9.50 ↑ | 97.00 ↑ | 4.74 ↑ | 3.50 | 0.08 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 8.49 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 2.22 | 3.72 | 2.48 | 0.53 | 2.50 | 1.27 | 0.73 | 0.00 | 0.94 |
| Live | 1.14 ↓ | 5.57 ↑ | 37.00 ↑ | 7.92 ↑ | 3.50 | 0.03 ↓ | 0.45 ↓ | 0.00 | 1.64 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.25 | 3.50 | 2.50 | 1.10 | 3.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 91.00 ↑ | 151.00 ↑ | 28.00 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.