Kết quả bóng đá trận FK Podkonice vs Sokol Medzibrod, 21:30 ngày 23/08/2026
3.Liga (Slovakia) · 21:30 ngày 23/08/2026
FK Podkonice 3 Kết thúc HT 2-0 0
Sokol Medzibrod
🟨 2 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 7 - 2
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 22°C
Diễn biến trận đấu
| FK Podkonice | Phút | |
| Shobowale Ademola Alabi 1 - 0 ⚽ | 12' | |
| 27' | ||
| Adam Kostúr 2 - 0 ⚽ | 31' | |
| 41' | ||
| 42' | ||
| HT 2-0 | ||
| 51' | ||
| Samuel Rusňák 3 - 0 ⚽ | 58' | |
| 63' | ||
| FT 3-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 5 |
| Thắng | 2 | 0 | 3 | 1 |
| Hòa | 1 | 0 | 1 | 0 |
| Bại | 0 | 3 | 6 | 4 |
| Ghi bàn | 8 | 2 | 15 | 3 |
| Mất bàn | 2 | 11 | 17 | 13 |
| Điểm | 7 | 0 | 10 | 3 |
Chủ = FK Podkonice · Khách = Sokol Medzibrod
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| FK Podkonice | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (20%) | Thắng/Thắng | 1 (20%) |
| 1 (4%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (8%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 3 (12%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 7 (28%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 7 (28%) | Bại/Bại | 4 (80%) |
Thành tích gần đây — FK Podkonice
HBTBBBBBBB
Thắng 1 (10%)Hòa 1 (10%)Bại 8 (80%)
Ghi/Mất: 8/18 (10 trận) Châu Á: 1/1/8 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 19/08/26 | Tatran Krasno nad Kysucou | 1-1 (1-1) | FK Podkonice | - | - | H |
| 15/08/26 | TJ Tatran Oravske Vesele | 3-1 (1-1) | FK Podkonice | - | - | B |
| 09/08/26 | FK Podkonice | 3-0 (2-0) | Cadca | - | - | T |
| 25/07/26 | Dunajska Luzna | 2-1 (0-0) | FK Podkonice | - | - | B |
| 24/07/26 | Nitra | 2-1 (1-1) | FK Podkonice | - | - | B |
| 04/07/26 | FK Pohronie | 4-1 (3-1) | FK Podkonice | - | - | B |
| 30/05/26 | FK Podkonice | 0-2 (0-1) | MFK Bytca | - | - | B |
| 23/05/26 | TJ Banik Kalinovo | 2-0 (1-0) | FK Podkonice | - | - | B |
| 17/05/26 | FK Podkonice | 0-1 (0-1) | TJ Tatran Oravske Vesele | - | - | B |
| 10/05/26 | Ruzomberok B | 1-0 (0-0) | FK Podkonice | - | - | B |
| 03/05/26 | FK Podkonice | 1-2 (0-0) | Novohrad Lucenec | - | - | B |
| 26/04/26 | Banska Bystrica B | 1-0 (0-0) | FK Podkonice | -0.25 | 2.75 | B |
| 19/04/26 | FK Podkonice | 3-0 (0-0) | Jednota Banova | - | - | T |
| 11/04/26 | Fomat Martin | 0-0 (0-0) | FK Podkonice | - | - | H |
| 08/04/26 | Namestovo | 1-0 (1-0) | FK Podkonice | -0.5 | 3 | B |
| 05/04/26 | FK Podkonice | 0-0 (0-0) | FTC Filakovo | - | - | H |
| 22/03/26 | FK Podkonice | 2-2 (2-1) | Dolny Kubin | - | - | H |
| 14/03/26 | Rimavska Sobota | 0-4 (0-0) | FK Podkonice | - | - | T |
| 07/03/26 | Kysucke Nove Mesto | 0-1 (0-1) | FK Podkonice | - | - | T |
| 28/02/26 | MFK Nova Bana | 0-4 (0-2) | FK Podkonice | - | - | T |
Thành tích gần đây — Sokol Medzibrod
BTBBBHTBBB
Thắng 2 (20%)Hòa 1 (10%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 8/29 (10 trận) Châu Á: 2/1/7 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | Sokol Medzibrod | 2-3 (0-1) | Namestovo | - | - | B |
| 08/08/26 | TJ Tatran Oravske Vesele | 0-1 (0-1) | Sokol Medzibrod | - | - | T |
| 27/08/25 | Sokol Medzibrod | 0-2 (0-2) | FTC Filakovo | - | - | B |
| 07/08/24 | Dynamo Diviaky | 2-0 (0-0) | Sokol Medzibrod | - | - | B |
| 25/10/23 | Sokol Medzibrod | 0-8 (0-5) | MSK Zilina | - | - | B |
| 20/09/23 | Sokol Medzibrod | 2-2 (0-2) | Rimavska Sobota | - | - | H |
| 23/08/23 | Bacuch | 1-3 (1-0) | Sokol Medzibrod | - | - | T |
| 24/08/22 | Sokol Medzibrod | 0-3 (0-2) | Spisska Nova Ves | - | - | B |
| 28/08/19 | Sokol Medzibrod | 0-5 (0-0) | SK Pramen Kovacova | - | - | B |
| 05/09/18 | Sokol Medzibrod | 0-3 (0-1) | FTC Filakovo | - | - | B |
| 08/08/18 | Sokol Medzibrod | 2-0 (0-0) | Partizan Cierny Balog | - | - | T |
| 22/07/18 | TJ Lovca | 0-5 (0-3) | Sokol Medzibrod | - | - | T |
| 10/08/16 | Sokol Medzibrod | 1-4 (1-1) | Lokomotiva Kosice | - | - | B |
| 12/08/15 | Sokol Medzibrod | 1-2 (0-2) | Michalovce | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
72
Phạt góc (HT)
30
Thẻ vàng
23
Sút bóng
184
Sút cầu môn
90
Tấn công
125101
Tấn công nguy hiểm
9147
Sút ngoài cầu môn
94
TL kiểm soát bóng
63%37%
TL kiểm soát bóng (HT)
58%42%
So Sánh Sức Mạnh
55 45
40% So Sánh Đối đầu 60%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
FK Podkonice (27 trận)
Ghi 1.37 bàn/trậnMất 1.56 bàn/trận
Sokol Medzibrod (5 trận)
Ghi 0.60 bàn/trậnMất 2.60 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
FK Podkonice (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
LL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| FK Podkonice | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Mansion88 | Sớm | 1.30 | 4.49 | 6.20 | 0.93 | 3.00 | 0.83 | 0.94 | 1.50 | 0.82 |
| Live | 1.07 ↓ | 6.30 ↑ | 16.00 ↑ | 1.81 ↑ | 3.50 | 0.37 ↓ | 1.81 ↑ | 0.25 | 0.31 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.53 | 4.20 | 5.00 | 1.10 | 3.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 1.37 ↓ | 4.70 ↑ | 6.75 ↑ | 1.10 | 3.50 | 0.60 | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.55 | 4.10 | 4.70 | 0.92 | 3.25 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 34.83 ↑ | 100.00 ↑ | 2.00 ↑ | 3.50 | 0.32 ↓ | - | - | - | |
| Sbobet | Sớm | 1.30 | 4.45 | 6.20 | 1.01 | 3.25 | 0.75 | 0.96 | 1.50 | 0.80 |
| Live | 1.07 ↓ | 6.30 ↑ | 16.50 ↑ | 1.49 ↑ | 3.50 | 0.43 ↓ | 1.92 ↑ | 0.25 | 0.28 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 1.49 | 3.86 | 4.38 | 0.83 | 3.00 | 0.85 | 0.84 | 1.00 | 0.84 |
| Live | 1.05 ↓ | 9.15 ↑ | 20.00 ↑ | 1.25 ↑ | 3.50 | 0.54 ↓ | 0.20 ↓ | 0.00 | 2.17 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.36 | 4.60 | 6.00 | 0.48 | 2.50 | 1.50 | - | - | - |
| Live | 1.35 ↓ | 4.80 ↑ | 6.00 | 0.48 | 2.50 | 1.50 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.50 | 4.00 | 4.80 | 0.83 | 3.00 | 0.73 | 0.83 | 1.00 | 0.73 |
| Live | 1.35 ↓ | 4.90 ↑ | 6.50 ↑ | 0.93 ↑ | 3.25 | 0.72 ↓ | 0.90 ↑ | 1.50 | 0.75 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.53 | 3.98 | 4.52 | 0.88 | 3.00 | 0.83 | 0.88 | 1.00 | 0.83 |
| Live | 1.36 ↓ | 4.67 ↑ | 6.06 ↑ | 0.96 ↑ | 3.25 | 0.79 ↓ | 0.93 ↑ | 1.50 | 0.81 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.40 | 4.50 | 5.75 | 1.15 | 3.50 | 0.61 | - | - | - |
| Live | 1.33 ↓ | 4.60 ↑ | 7.00 ↑ | 1.15 | 3.50 | 0.61 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.57 | 4.20 | 4.62 | 0.57 | 2.50 | 1.35 | 0.25 | 0.00 | 2.75 |
| Live | 1.01 ↓ | 17.70 ↑ | 29.00 ↑ | 1.82 ↑ | 3.50 | 0.40 ↓ | 2.26 ↑ | 0.25 | 0.31 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.53 | 4.10 | 4.60 | 0.90 | 3.00 | 0.90 | 0.90 | 1.00 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 67.00 ↑ | 3.50 ↑ | 3.50 | 0.19 ↓ | 0.26 ↓ | 0.00 | 2.70 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.40 | 4.00 | 5.50 | 1.20 | 3.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 2.30 ↑ | 3.50 | 0.25 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.