Kết quả bóng đá trận FK Pobeda Junior vs FC Sevastopol, 21:00 ngày 08/08/2026
Second League Hạng B Nga · 21:00 ngày 08/08/2026
FK Pobeda Junior 1 Kết thúc HT 0-3 3
FC Sevastopol
🟨 3 - 0 🟥 0 - 1 ⛳ 8 - 4
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 33°C
Diễn biến trận đấu
| FK Pobeda Junior | Phút | |
| 11' | ⚽ 0 - 1 Dmitriy Ivanov | |
| 22' | ⚽ 0 - 2 Redvan Osmanov | |
| 37' | ⚽ 0 - 3 Vadim Zubavlenko | |
| HT 0-3 | ||
| Bolachi Gamzatov 1 - 3 ⚽ | 65' | |
| 87' | ||
| FT 1-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 5 | 8 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 0 |
| Bại | 2 | 1 | 4 | 2 |
| Ghi bàn | 3 | 5 | 19 | 20 |
| Mất bàn | 6 | 4 | 17 | 12 |
| Điểm | 3 | 6 | 16 | 24 |
Chủ = FK Pobeda Junior · Khách = FC Sevastopol
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| FK Pobeda Junior | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (30%) | Thắng/Thắng | 12 (48%) |
| 1 (5%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (10%) | Hòa/Thắng | 4 (16%) |
| 2 (10%) | Hòa/Hòa | 3 (12%) |
| 3 (15%) | Hòa/Bại | 3 (12%) |
| 1 (5%) | Bại/Thắng | 1 (4%) |
| 5 (25%) | Bại/Bại | 2 (8%) |
Bảng xếp hạng
FK Pobeda Junior
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 19 | 9 | 3 | 7 | 36 | 26 | 30 | 6 |
| Sân nhà | 10 | 5 | 2 | 3 | 24 | 10 | 17 | 6 |
| Sân khách | 9 | 4 | 1 | 4 | 12 | 16 | 13 | 7 |
| 6 gần | 6 | 4 | 1 | 1 | 15 | 8 | - | - |
FC Sevastopol
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 20 | 15 | 2 | 3 | 36 | 16 | 47 | 1 |
| Sân nhà | 9 | 7 | 1 | 1 | 15 | 8 | 22 | 2 |
| Sân khách | 11 | 8 | 1 | 2 | 21 | 8 | 25 | 1 |
| 6 gần | 6 | 5 | 0 | 1 | 12 | 7 | - | - |
Thành tích đối đầu (9 trận)
FK Pobeda Junior 0 (0%)Hòa 3 (33%)FC Sevastopol 6 (67%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 3 / Thua 6 Tài/Xỉu: Tài 6 / Hòa 3 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 13/06/26 | FC Sevastopol | 2-1 (2-0) | FK Pobeda Junior | - | - | B |
| 22/11/25 | FK Pobeda Junior | 1-3 (1-1) | FC Sevastopol | - | - | B |
| 20/09/25 | FC Sevastopol | 2-1 (1-1) | FK Pobeda Junior | - | - | B |
| 13/09/25 | FC Sevastopol | 0-0 (0-0) | FK Pobeda Junior | - | - | H |
| 22/03/25 | FK Pobeda Junior | 1-2 (1-0) | FC Sevastopol | - | - | B |
| 16/11/24 | FC Sevastopol | 2-0 (1-0) | FK Pobeda Junior | - | - | B |
| 24/04/24 | FK Pobeda Junior | 0-0 (0-0) | FC Sevastopol | - | - | H |
| 25/11/23 | FC Sevastopol | 0-0 (0-0) | FK Pobeda Junior | - | - | H |
| 21/10/23 | FK Pobeda Junior | 1-3 (0-1) | FC Sevastopol | - | - | B |
Thành tích gần đây — FK Pobeda Junior
TTHTBTBTTT
Thắng 7 (70%)Hòa 1 (10%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 29/12 (10 trận) Châu Á: 7/1/2 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | FK Chayka 2 | 0-2 (0-0) | FK Pobeda Junior | - | - | T |
| 25/07/26 | FK Pobeda Junior | 4-3 (4-0) | Shahter Taganrog | - | - | T |
| 04/07/26 | FK Pobeda Junior | 2-2 (1-0) | FK Rostov-2 | - | - | H |
| 27/06/26 | Luhansk | 1-2 (1-0) | FK Pobeda Junior | - | - | T |
| 13/06/26 | FC Sevastopol | 2-1 (2-0) | FK Pobeda Junior | - | - | B |
| 06/06/26 | FK Pobeda Junior | 4-0 (3-0) | FK Chayka 2 | - | - | T |
| 30/05/26 | Shahter Taganrog | 3-1 (2-1) | FK Pobeda Junior | - | - | B |
| 23/05/26 | FK Pobeda Junior | 7-0 (4-0) | Izberbash | - | - | T |
| 16/05/26 | FK Astrakhan | 1-3 (0-2) | FK Pobeda Junior | - | - | T |
| 08/05/26 | FK Pobeda Junior | 3-0 (1-0) | Dinamo Makhachkala B | +0.25 | 2.25 | T |
| 02/05/26 | Nart Cherkessk | 0-1 (0-0) | FK Pobeda Junior | - | - | T |
| 25/04/26 | FK Pobeda Junior | 0-1 (0-1) | Druzhba Maykop | - | - | B |
| 18/04/26 | Rubin Yalta | 1-1 (1-1) | FK Pobeda Junior | - | - | H |
| 11/04/26 | FK Pobeda Junior | 0-0 (0-0) | Kyzyltash Bakhchysarai | - | - | H |
| 04/04/26 | Spartak Nalchik | 4-1 (0-0) | FK Pobeda Junior | - | - | B |
| 28/03/26 | FK Pobeda Junior | 0-1 (0-0) | FK Angusht Nazran | - | - | B |
| 22/11/25 | FK Pobeda Junior | 1-3 (1-1) | FC Sevastopol | - | - | B |
| 15/11/25 | FK Kuban Kholding | 3-0 (1-0) | FK Pobeda Junior | - | - | B |
| 09/11/25 | FK Pobeda Junior | 1-3 (0-1) | Stavropolye-2009 | - | - | B |
| 01/11/25 | FK Rostov-2 | 2-1 (0-0) | FK Pobeda Junior | - | - | B |
Thành tích gần đây — FC Sevastopol
TTBTTTTHTB
Thắng 7 (70%)Hòa 1 (10%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 15/8 (10 trận) Châu Á: 7/1/2 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | FC Sevastopol | 2-1 (2-0) | Nart Cherkessk | - | - | T |
| 25/07/26 | Druzhba Maykop | 1-3 (1-2) | FC Sevastopol | - | - | T |
| 04/07/26 | Spartak Nalchik | 3-2 (1-0) | FC Sevastopol | - | - | B |
| 27/06/26 | FC Sevastopol | 1-0 (1-0) | FK Angusht Nazran | - | - | T |
| 20/06/26 | FK Astrakhan | 1-2 (0-1) | FC Sevastopol | - | - | T |
| 13/06/26 | FC Sevastopol | 2-1 (2-0) | FK Pobeda Junior | - | - | T |
| 06/06/26 | Nart Cherkessk | 0-1 (0-0) | FC Sevastopol | - | - | T |
| 30/05/26 | FC Sevastopol | 0-0 (0-0) | Druzhba Maykop | - | - | H |
| 23/05/26 | Kyzyltash Bakhchysarai | 0-2 (0-1) | FC Sevastopol | - | - | T |
| 08/05/26 | Rubin Yalta | 1-0 (0-0) | FC Sevastopol | - | - | B |
| 02/05/26 | FC Sevastopol | 2-0 (2-0) | FK Chayka 2 | - | - | T |
| 25/04/26 | Shahter Taganrog | 0-0 (0-0) | FC Sevastopol | - | - | H |
| 18/04/26 | FC Sevastopol | 2-1 (1-1) | Dinamo Makhachkala B | - | - | T |
| 11/04/26 | Izberbash | 0-3 (0-1) | FC Sevastopol | - | - | T |
| 04/04/26 | FC Sevastopol | 2-1 (0-0) | FK Rostov-2 | - | - | T |
| 28/03/26 | Luhansk | 1-4 (0-2) | FC Sevastopol | - | - | T |
| 24/02/26 | Dynamo Vologda | 2-1 (1-1) | FC Sevastopol | - | - | B |
| 20/02/26 | FK Oryol | 3-6 (2-1) | FC Sevastopol | - | - | T |
| 15/02/26 | Irtysh 1946 Omsk | 0-2 (0-1) | FC Sevastopol | - | - | T |
| 07/02/26 | Torpedo Miass | 2-0 (1-0) | FC Sevastopol | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
84
Phạt góc (HT)
33
Thẻ vàng
30
Sút bóng
109
Sút cầu môn
13
Tấn công
9762
Tấn công nguy hiểm
5129
Sút ngoài cầu môn
96
TL kiểm soát bóng
62%38%
TL kiểm soát bóng (HT)
60%40%
So Sánh Sức Mạnh
40 60
33% So Sánh Đối đầu 67%
Thành tích
Tất cả
T0 H3 B6T6 H3 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H1 B3T3 H1 B0
Ghi
Tất cả
0.6 Bàn1.6 Bàn
Chủ khách tương đồng
0.8 Bàn2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
FK Pobeda Junior (20 trận)
Ghi 1.80 bàn/trậnMất 1.40 bàn/trận
FC Sevastopol (25 trận)
Ghi 1.84 bàn/trậnMất 0.96 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 3 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
FK Pobeda Junior (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
O
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| FK Pobeda Junior | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 10BET | Sớm | 2.38 | 3.45 | 2.30 | 0.71 | 2.75 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 2.60 ↑ | 3.45 | 2.15 ↓ | 0.73 ↑ | 2.75 | 0.92 ↑ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 2.67 | 3.44 | 2.21 | 0.74 | 2.75 | 0.96 | 0.77 | -0.25 | 0.93 |
| Live | 2.67 | 3.44 | 2.21 | 0.74 | 2.75 | 0.96 | 0.77 | -0.25 | 0.93 | |
| 1xBet | Sớm | 2.45 | 3.58 | 2.35 | 0.60 | 2.50 | 1.17 | 0.87 | 0.00 | 0.81 |
| Live | 2.73 ↑ | 3.62 ↑ | 2.18 ↓ | 0.60 | 2.50 | 1.17 | 1.06 ↑ | 0.00 | 0.66 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.