Kết quả bóng đá trận FK Orenburg-2 vs Chelyabinsk B, 20:00 ngày 23/08/2026
Second League Hạng B Nga · 20:00 ngày 23/08/2026
FK Orenburg-2 2 Kết thúc HT 1-1 1
Chelyabinsk B
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 1
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 26°C
Diễn biến trận đấu
| FK Orenburg-2 | Phút | |
| 8' | ⚽ 0 - 1 Nikita Zyryanov | |
| 8' | ⚽ 0 - 2 Nikita Zyryanov | |
| 8' | ⚽ 0 - 3 Nikita Zyryanov | |
| 8' | ⚽ 0 - 4 Nikita Zyryanov | |
| 8' | ⚽ 0 - 5 Nikita Zyryanov | |
| 8' | ⚽ 0 - 6 Nikita Zyryanov | |
| 12' | ⚽ 0 - 7 Nikita Zyryanov | |
| 12' | ⚽ 0 - 8 Nikita Zyryanov | |
| Semen Zverev 1 - 8 ⚽ | 45+2' | |
| Semen Zverev 2 - 8 ⚽ | 45+2' | |
| Semen Zverev 3 - 8 ⚽ | 45+2' | |
| Semen Zverev 4 - 8 ⚽ | 45+2' | |
| HT 1-1 | ||
| Timofey Efimov 5 - 8 ⚽ | 82' | |
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 3 | 1 |
| Hòa | 0 | 0 | 3 | 1 |
| Bại | 1 | 2 | 4 | 8 |
| Ghi bàn | 5 | 4 | 13 | 9 |
| Mất bàn | 3 | 6 | 13 | 20 |
| Điểm | 6 | 3 | 12 | 4 |
Chủ = FK Orenburg-2 · Khách = Chelyabinsk B
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| FK Orenburg-2 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 7 (14%) | Thắng/Thắng | 3 (13%) |
| 5 (10%) | Thắng/Hòa | 2 (9%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (4%) |
| 6 (12%) | Hòa/Thắng | 1 (4%) |
| 12 (24%) | Hòa/Hòa | 3 (13%) |
| 4 (8%) | Hòa/Bại | 3 (13%) |
| 1 (2%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 15 (30%) | Bại/Bại | 10 (43%) |
Bảng xếp hạng
FK Orenburg-2
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 1 | 2 | 2 | 8 | 11 | 5 | 4 |
| Sân nhà | 3 | 1 | 1 | 1 | 6 | 5 | 4 | 4 |
| Sân khách | 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 6 | 1 | 5 |
| 6 gần | 6 | 1 | 2 | 3 | 5 | 7 | - | - |
Chelyabinsk B
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 2 | 0 | 6 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 2 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 2 | 0 | 6 |
| 6 gần | 6 | 1 | 1 | 4 | 8 | 12 | - | - |
Thành tích đối đầu (3 trận)
FK Orenburg-2 2 (67%)Hòa 1 (33%)Chelyabinsk B 0 (0%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 1 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 1 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 05/04/26 | Chelyabinsk B | 0-1 (0-0) | FK Orenburg-2 | - | - | T |
| 17/08/25 | FK Orenburg-2 | 0-0 (0-0) | Chelyabinsk B | - | - | H |
| 11/05/25 | Chelyabinsk B | 0-2 (0-2) | FK Orenburg-2 | - | - | T |
Thành tích gần đây — FK Orenburg-2
BTBHHBBHBB
Thắng 1 (10%)Hòa 3 (30%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 11/21 (10 trận) Châu Á: 1/2/7 T/X: 7/1/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | Khimik Dzerzhinsk | 2-1 (2-1) | FK Orenburg-2 | - | - | B |
| 09/08/26 | FK Orenburg-2 | 3-2 (1-1) | FK Zenit Izhevsk | - | - | T |
| 02/08/26 | KDV Tomsk | 2-1 (1-0) | FK Orenburg-2 | - | - | B |
| 27/07/26 | FK Orenburg-2 | 0-0 (0-0) | Krylia Sovetov II | -0.25 | 2.5 | H |
| 12/07/26 | FK Orenburg-2 | 0-0 (0-0) | Rubin Kazan B | - | - | H |
| 05/07/26 | Nosta Novotroitsk | 1-0 (1-0) | FK Orenburg-2 | - | - | B |
| 01/07/26 | Dinamo Barnaul | 4-3 (3-1) | FK Orenburg-2 | - | - | B |
| 28/06/26 | Akron Togliatti B | 1-1 (0-0) | FK Orenburg-2 | 0 | 3.25 | H |
| 21/06/26 | FK Orenburg-2 | 2-4 (2-2) | Pobeda Nizhniy Novgorod | - | - | B |
| 14/06/26 | FK Ural-2 | 5-0 (2-0) | FK Orenburg-2 | - | - | B |
| 07/06/26 | FK Orenburg-2 | 1-2 (1-1) | Khimik Dzerzhinsk | - | - | B |
| 31/05/26 | FK Zenit Izhevsk | 2-2 (0-1) | FK Orenburg-2 | - | - | H |
| 24/05/26 | FK Orenburg-2 | 3-0 (1-0) | KDV Tomsk | - | - | T |
| 18/05/26 | Krylia Sovetov II | 0-0 (0-0) | FK Orenburg-2 | -0.25 | 2.75 | H |
| 10/05/26 | Rubin Kazan B | 3-0 (2-0) | FK Orenburg-2 | - | - | B |
| 03/05/26 | FK Orenburg-2 | 3-0 (1-0) | Nosta Novotroitsk | - | - | T |
| 29/04/26 | FK Orenburg-2 | 1-1 (1-1) | Dinamo Barnaul | - | - | H |
| 26/04/26 | FK Orenburg-2 | 3-1 (1-1) | Akron Togliatti B | - | - | T |
| 19/04/26 | Pobeda Nizhniy Novgorod | 2-2 (2-1) | FK Orenburg-2 | - | - | H |
| 13/04/26 | FK Orenburg-2 | 2-2 (1-1) | FK Ural-2 | +1.5 | 3 | H |
Thành tích gần đây — Chelyabinsk B
TBBBBHBBBH
Thắng 1 (10%)Hòa 2 (20%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 8/17 (10 trận) Châu Á: 1/2/7 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | Chelyabinsk B | 3-2 (2-2) | Rubin Kazan B | - | - | T |
| 09/08/26 | Nosta Novotroitsk | 2-1 (1-0) | Chelyabinsk B | - | - | B |
| 03/08/26 | Chelyabinsk B | 2-3 (2-1) | Dinamo Barnaul | +0.25 | 2.75 | B |
| 26/07/26 | Akron Togliatti B | 2-0 (1-0) | Chelyabinsk B | - | - | B |
| 12/07/26 | Chelyabinsk B | 0-1 (0-0) | Pobeda Nizhniy Novgorod | - | - | B |
| 05/07/26 | FK Ural-2 | 2-2 (0-1) | Chelyabinsk B | - | - | H |
| 01/07/26 | Krylia Sovetov II | 1-0 (1-0) | Chelyabinsk B | -0.5 | 2.5 | B |
| 28/06/26 | Chelyabinsk B | 0-3 (0-2) | Khimik Dzerzhinsk | - | - | B |
| 21/06/26 | FK Zenit Izhevsk | 1-0 (1-0) | Chelyabinsk B | - | - | B |
| 14/06/26 | Chelyabinsk B | 0-0 (0-0) | KDV Tomsk | - | - | H |
| 07/06/26 | Rubin Kazan B | 1-2 (0-1) | Chelyabinsk B | - | - | T |
| 31/05/26 | Chelyabinsk B | 1-1 (1-0) | Nosta Novotroitsk | - | - | H |
| 24/05/26 | Dinamo Barnaul | 0-0 (0-0) | Chelyabinsk B | - | - | H |
| 17/05/26 | Chelyabinsk B | 3-1 (2-1) | Akron Togliatti B | - | - | T |
| 10/05/26 | Pobeda Nizhniy Novgorod | 3-2 (2-1) | Chelyabinsk B | - | - | B |
| 03/05/26 | Chelyabinsk B | 1-1 (0-0) | FK Ural-2 | - | - | H |
| 29/04/26 | Chelyabinsk B | 1-0 (1-0) | Krylia Sovetov II | -1.5 | 3 | T |
| 26/04/26 | Khimik Dzerzhinsk | 4-0 (1-0) | Chelyabinsk B | - | - | B |
| 19/04/26 | Chelyabinsk B | 0-2 (0-1) | FK Zenit Izhevsk | - | - | B |
| 12/04/26 | KDV Tomsk | 3-0 (1-0) | Chelyabinsk B | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
01
Phạt góc (HT)
01
Sút bóng
43
Sút cầu môn
21
Tấn công
1613
Tấn công nguy hiểm
54
Sút ngoài cầu môn
22
TL kiểm soát bóng
55%45%
TL kiểm soát bóng (HT)
55%45%
So Sánh Sức Mạnh
60 40
80% So Sánh Đối đầu 20%
Thành tích
Tất cả
T2 H1 B0T0 H1 B2
Chủ khách tương đồng
T0 H1 B0T0 H1 B0
Ghi
Tất cả
1 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
FK Orenburg-2 (30 trận)
Ghi 1.37 bàn/trậnMất 1.77 bàn/trận
Chelyabinsk B (23 trận)
Ghi 0.83 bàn/trậnMất 1.65 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
FK Orenburg-2 (4 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (50%)Hòa 1 (25%)Bại 1 (25%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (25%)Hòa 0 (0%)Xỉu 3 (75%)
6 trận gần — Châu Á:
WVWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUUO
Chelyabinsk B (3 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (33%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (67%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (33%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (67%)
6 trận gần — Châu Á:
LLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| FK Orenburg-2 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 10BET | Sớm | 1.24 | 4.90 | 6.80 | 0.71 | 2.75 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 1.27 ↑ | 4.70 ↓ | 7.20 ↑ | 0.72 ↑ | 2.75 | 0.93 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.28 | 5.60 | 7.65 | 0.60 | 2.50 | 1.20 | 0.85 | 1.50 | 0.85 |
| Live | 1.28 | 5.60 | 7.65 | 0.60 | 2.50 | 1.20 | 0.85 | 1.50 | 0.85 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.