Kết quả bóng đá trận FK Orenburg-2 vs Chelyabinsk B, 20:00 ngày 30/08/2026
Second League Hạng B Nga · 20:00 ngày 30/08/2026
FK Orenburg-2 2 Kết thúc HT 2-0 0
Chelyabinsk B
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 2
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 18°C
Diễn biến trận đấu
| FK Orenburg-2 | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 39' | |
| 2 - 0 ⚽ | 41' | |
| HT 2-0 | ||
| FT 2-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 3 | 1 |
| Hòa | 0 | 0 | 3 | 1 |
| Bại | 1 | 2 | 4 | 8 |
| Ghi bàn | 5 | 4 | 13 | 9 |
| Mất bàn | 3 | 6 | 13 | 20 |
| Điểm | 6 | 3 | 12 | 4 |
Chủ = FK Orenburg-2 · Khách = Chelyabinsk B
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| FK Orenburg-2 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 7 (14%) | Thắng/Thắng | 3 (13%) |
| 5 (10%) | Thắng/Hòa | 2 (9%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (4%) |
| 6 (12%) | Hòa/Thắng | 1 (4%) |
| 12 (24%) | Hòa/Hòa | 3 (13%) |
| 4 (8%) | Hòa/Bại | 3 (13%) |
| 1 (2%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 15 (30%) | Bại/Bại | 10 (43%) |
Bảng xếp hạng
FK Orenburg-2
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 1 | 2 | 2 | 8 | 11 | 5 | 4 |
| Sân nhà | 3 | 1 | 1 | 1 | 6 | 5 | 4 | 4 |
| Sân khách | 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 6 | 1 | 5 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 7 | - | - |
Chelyabinsk B
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 2 | 0 | 6 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 2 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 2 | 0 | 6 |
| 6 gần | 6 | 1 | 0 | 5 | 7 | 12 | - | - |
Thành tích đối đầu (4 trận)
FK Orenburg-2 3 (75%)Hòa 1 (25%)Chelyabinsk B 0 (0%)
Châu Á: Ăn 3 / Hòa 1 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 3 / Hòa 1 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | FK Orenburg-2 | 2-1 (1-1) | Chelyabinsk B | - | - | T |
| 05/04/26 | Chelyabinsk B | 0-1 (0-0) | FK Orenburg-2 | - | - | T |
| 17/08/25 | FK Orenburg-2 | 0-0 (0-0) | Chelyabinsk B | - | - | H |
| 11/05/25 | Chelyabinsk B | 0-2 (0-2) | FK Orenburg-2 | - | - | T |
Thành tích gần đây — FK Orenburg-2
TBTBHHBBHB
Thắng 2 (20%)Hòa 3 (30%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 13/17 (10 trận) Châu Á: 2/2/6 T/X: 7/1/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | FK Orenburg-2 | 2-1 (1-1) | Chelyabinsk B | - | - | T |
| 16/08/26 | Khimik Dzerzhinsk | 2-1 (2-1) | FK Orenburg-2 | - | - | B |
| 09/08/26 | FK Orenburg-2 | 3-2 (1-1) | FK Zenit Izhevsk | - | - | T |
| 02/08/26 | KDV Tomsk | 2-1 (1-0) | FK Orenburg-2 | - | - | B |
| 27/07/26 | FK Orenburg-2 | 0-0 (0-0) | Krylia Sovetov II | -0.25 | 2.5 | H |
| 12/07/26 | FK Orenburg-2 | 0-0 (0-0) | Rubin Kazan B | - | - | H |
| 05/07/26 | Nosta Novotroitsk | 1-0 (1-0) | FK Orenburg-2 | - | - | B |
| 01/07/26 | Dinamo Barnaul | 4-3 (3-1) | FK Orenburg-2 | - | - | B |
| 28/06/26 | Akron Togliatti B | 1-1 (0-0) | FK Orenburg-2 | 0 | 3.25 | H |
| 21/06/26 | FK Orenburg-2 | 2-4 (2-2) | Pobeda Nizhniy Novgorod | - | - | B |
| 14/06/26 | FK Ural-2 | 5-0 (2-0) | FK Orenburg-2 | - | - | B |
| 07/06/26 | FK Orenburg-2 | 1-2 (1-1) | Khimik Dzerzhinsk | - | - | B |
| 31/05/26 | FK Zenit Izhevsk | 2-2 (0-1) | FK Orenburg-2 | - | - | H |
| 24/05/26 | FK Orenburg-2 | 3-0 (1-0) | KDV Tomsk | - | - | T |
| 18/05/26 | Krylia Sovetov II | 0-0 (0-0) | FK Orenburg-2 | -0.25 | 2.75 | H |
| 10/05/26 | Rubin Kazan B | 3-0 (2-0) | FK Orenburg-2 | - | - | B |
| 03/05/26 | FK Orenburg-2 | 3-0 (1-0) | Nosta Novotroitsk | - | - | T |
| 29/04/26 | FK Orenburg-2 | 1-1 (1-1) | Dinamo Barnaul | - | - | H |
| 26/04/26 | FK Orenburg-2 | 3-1 (1-1) | Akron Togliatti B | - | - | T |
| 19/04/26 | Pobeda Nizhniy Novgorod | 2-2 (2-1) | FK Orenburg-2 | - | - | H |
Thành tích gần đây — Chelyabinsk B
BTBBBBHBBB
Thắng 1 (10%)Hòa 1 (10%)Bại 8 (80%)
Ghi/Mất: 9/19 (10 trận) Châu Á: 1/1/8 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | FK Orenburg-2 | 2-1 (1-1) | Chelyabinsk B | - | - | B |
| 16/08/26 | Chelyabinsk B | 3-2 (2-2) | Rubin Kazan B | - | - | T |
| 09/08/26 | Nosta Novotroitsk | 2-1 (1-0) | Chelyabinsk B | - | - | B |
| 03/08/26 | Chelyabinsk B | 2-3 (2-1) | Dinamo Barnaul | +0.25 | 2.75 | B |
| 26/07/26 | Akron Togliatti B | 2-0 (1-0) | Chelyabinsk B | - | - | B |
| 12/07/26 | Chelyabinsk B | 0-1 (0-0) | Pobeda Nizhniy Novgorod | - | - | B |
| 05/07/26 | FK Ural-2 | 2-2 (0-1) | Chelyabinsk B | - | - | H |
| 01/07/26 | Krylia Sovetov II | 1-0 (1-0) | Chelyabinsk B | -0.5 | 2.5 | B |
| 28/06/26 | Chelyabinsk B | 0-3 (0-2) | Khimik Dzerzhinsk | - | - | B |
| 21/06/26 | FK Zenit Izhevsk | 1-0 (1-0) | Chelyabinsk B | - | - | B |
| 14/06/26 | Chelyabinsk B | 0-0 (0-0) | KDV Tomsk | - | - | H |
| 07/06/26 | Rubin Kazan B | 1-2 (0-1) | Chelyabinsk B | - | - | T |
| 31/05/26 | Chelyabinsk B | 1-1 (1-0) | Nosta Novotroitsk | - | - | H |
| 24/05/26 | Dinamo Barnaul | 0-0 (0-0) | Chelyabinsk B | - | - | H |
| 17/05/26 | Chelyabinsk B | 3-1 (2-1) | Akron Togliatti B | - | - | T |
| 10/05/26 | Pobeda Nizhniy Novgorod | 3-2 (2-1) | Chelyabinsk B | - | - | B |
| 03/05/26 | Chelyabinsk B | 1-1 (0-0) | FK Ural-2 | - | - | H |
| 29/04/26 | Chelyabinsk B | 1-0 (1-0) | Krylia Sovetov II | -1.5 | 3 | T |
| 26/04/26 | Khimik Dzerzhinsk | 4-0 (1-0) | Chelyabinsk B | - | - | B |
| 19/04/26 | Chelyabinsk B | 0-2 (0-1) | FK Zenit Izhevsk | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
32
Phạt góc (HT)
20
So Sánh Sức Mạnh
61 39
83% So Sánh Đối đầu 17%
Thành tích
Tất cả
T3 H1 B0T0 H1 B3
Chủ khách tương đồng
T1 H1 B0T0 H1 B1
Ghi
Tất cả
1.3 Bàn0.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn0.5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
FK Orenburg-2 (30 trận)
Ghi 1.37 bàn/trậnMất 1.77 bàn/trận
Chelyabinsk B (23 trận)
Ghi 0.83 bàn/trậnMất 1.65 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
FK Orenburg-2 (4 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (50%)Hòa 1 (25%)Bại 1 (25%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (25%)Hòa 0 (0%)Xỉu 3 (75%)
6 trận gần — Châu Á:
WVWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUUO
Chelyabinsk B (3 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (33%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (67%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (33%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (67%)
6 trận gần — Châu Á:
LLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| FK Orenburg-2 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 1xBet | Sớm | 1.57 | 3.90 | 5.11 | 0.65 | 2.50 | 1.10 | 1.44 | 1.50 | 0.49 |
| Live | 1.57 | 3.90 | 5.11 | 0.65 | 2.50 | 1.10 | 1.44 | 1.50 | 0.49 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.