Kết quả bóng đá trận FK Nove Sady vs Bzenec, 22:00 ngày 22/08/2026
Group D League (Séc) · 22:00 ngày 22/08/2026
FK Nove Sady 2 Kết thúc HT 2-1 4
Bzenec
🟨 2 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 10
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 21°C
Diễn biến trận đấu
| FK Nove Sady | Phút | |
| 22' | ⚽ 0 - 1 | |
| 1 - 1 ⚽ | 33' | |
| 2 - 1 ⚽ | 35' | |
| HT 2-1 | ||
| 53' | ||
| 57' | ⚽ 2 - 2 | |
| 75' | ⚽ 2 - 3 | |
| 82' | ⚽ 2 - 4 | |
| 90' | ||
| FT 2-4 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 1 | 4 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 1 |
| Bại | 3 | 2 | 8 | 5 |
| Ghi bàn | 3 | 8 | 6 | 15 |
| Mất bàn | 19 | 10 | 35 | 23 |
| Điểm | 0 | 3 | 4 | 13 |
Chủ = FK Nove Sady · Khách = Bzenec
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| FK Nove Sady | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 0 (0%) | Thắng/Thắng | 2 (17%) |
| 2 (18%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 2 (17%) |
| 1 (9%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (27%) | Hòa/Bại | 2 (17%) |
| 1 (9%) | Bại/Thắng | 1 (8%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (8%) |
| 4 (36%) | Bại/Bại | 4 (33%) |
Thành tích đối đầu (1 trận)
FK Nove Sady 0 (0%)Hòa 1 (100%)Bzenec 0 (0%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 1 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 02/11/24 | Bzenec | 1-1 (0-0) | FK Nove Sady | - | - | H |
Thành tích gần đây — FK Nove Sady
BBBTBHBBBT
Thắng 2 (20%)Hòa 1 (10%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 7/25 (10 trận) Châu Á: 2/1/7 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | Tatran Vsechovice | 6-1 (4-0) | FK Nove Sady | - | - | B |
| 12/08/26 | FK Nove Sady | 0-6 (0-1) | Vitkovice | - | - | B |
| 08/08/26 | FK Nove Sady | 0-1 (0-0) | Slavicin | - | - | B |
| 26/07/26 | FK Nove Sady | 2-1 (0-1) | Sumperk | - | - | T |
| 23/05/26 | SFK Holesov | 4-0 (2-0) | FK Nove Sady | - | - | B |
| 11/04/26 | Sternberk | 0-0 (0-0) | FK Nove Sady | - | - | H |
| 04/04/26 | FK Nove Sady | 0-2 (0-0) | Brumov | - | - | B |
| 29/03/26 | FC Strani | 2-1 (0-1) | FK Nove Sady | - | - | B |
| 29/01/26 | Sumperk | 3-0 (0-0) | FK Nove Sady | - | - | B |
| 09/11/25 | TJ Skastice | 0-3 (0-3) | FK Nove Sady | - | - | T |
| 29/10/25 | FK Nove Sady | 0-2 (0-0) | FC Viktoria Plzen | - | - | B |
| 12/10/25 | Sokol Lanzho | 1-0 (0-0) | FK Nove Sady | - | - | B |
| 24/09/25 | FK Nove Sady | 3-2 (1-2) | Sigma Olomouc | - | - | T |
| 18/09/25 | MSK Breclav | 2-4 (1-4) | FK Nove Sady | - | - | T |
| 13/09/25 | Hanacka Slavia Kromeriz B | 2-1 (1-0) | FK Nove Sady | - | - | B |
| 27/08/25 | FS Trebic | 1-2 (1-1) | FK Nove Sady | - | - | T |
| 23/08/25 | FK Nove Sady | 0-1 (0-0) | FC Strani | - | - | B |
| 17/08/25 | SK Batov | 1-1 (1-1) | FK Nove Sady | - | - | H |
| 13/08/25 | FK Nove Sady | 1-1 (0-1) | Hlucin | - | - | H |
| 02/08/25 | FK Nove Sady | 0-1 (0-0) | Kozlovice | - | - | B |
Thành tích gần đây — Bzenec
BTBTHTBTBB
Thắng 4 (40%)Hòa 1 (10%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 12/20 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | Bzenec | 0-3 (0-1) | Sokol Lanzho | - | - | B |
| 12/08/26 | Bzenec | 2-0 (0-0) | Hodonin Sardice | - | - | T |
| 09/08/26 | Kozlovice | 5-1 (3-1) | Bzenec | - | - | B |
| 25/07/26 | Bzenec | 1-0 (0-0) | MSK Breclav | - | - | T |
| 18/07/26 | Bzenec | 1-1 (0-1) | SC Znojmo | - | - | H |
| 26/04/26 | Hanacka Slavia Kromeriz B | 0-2 (0-1) | Bzenec | - | - | T |
| 03/04/26 | Bzenec | 0-4 (0-1) | FC Strani | - | - | B |
| 28/03/26 | SK Batov | 1-3 (1-2) | Bzenec | - | - | T |
| 22/03/26 | Kozlovice | 3-2 (1-1) | Bzenec | - | - | B |
| 11/10/25 | Tatran Vsechovice | 3-0 (0-0) | Bzenec | - | - | B |
| 31/08/25 | FC Strani | 4-1 (2-1) | Bzenec | - | - | B |
| 23/08/25 | Bzenec | 0-1 (0-1) | SK Batov | - | - | B |
| 15/08/25 | Bzenec | 2-2 (1-1) | Kozlovice | - | - | H |
| 02/08/25 | Bzenec | 3-2 (0-1) | TJ Skastice | - | - | T |
| 26/07/25 | FC Sparta Brno | 5-0 (2-0) | Bzenec | - | - | B |
| 04/05/25 | Bzenec | 5-1 (4-0) | Sumperk | - | - | T |
| 01/05/25 | Bzenec | 2-1 (2-0) | TJ Skastice | - | - | T |
| 25/04/25 | Hranice KUNZ | 5-0 (2-0) | Bzenec | - | - | B |
| 18/04/25 | Bzenec | 4-0 (2-0) | Sternberk | - | - | T |
| 09/04/25 | Bzenec | 0-3 (0-2) | FC Vsetin | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
310
Phạt góc (HT)
28
Thẻ vàng
20
Sút bóng
1117
Sút cầu môn
49
Tấn công
10394
Tấn công nguy hiểm
4344
Sút ngoài cầu môn
78
TL kiểm soát bóng
48%52%
TL kiểm soát bóng (HT)
55%45%
So Sánh Sức Mạnh
45 55
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T0 H1 B0T0 H1 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
1 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
FK Nove Sady (16 trận)
Ghi 1.06 bàn/trậnMất 2.94 bàn/trận
Bzenec (13 trận)
Ghi 1.54 bàn/trậnMất 2.46 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 4 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 3 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| FK Nove Sady | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Wewbet | Sớm | 3.28 | 3.60 | 1.74 | 0.74 | 3.00 | 0.94 | 0.94 | -0.50 | 0.74 |
| Live | 3.25 ↓ | 3.56 ↓ | 1.76 ↑ | 0.78 ↑ | 3.00 | 0.90 ↓ | 0.92 ↓ | -0.50 | 0.76 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.10 | 3.90 | 1.83 | 0.50 | 2.50 | 1.40 | - | - | - |
| Live | 3.10 | 3.90 | 1.83 | 0.50 | 2.50 | 1.40 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 3.20 | 3.90 | 1.76 | 0.74 | 3.00 | 0.83 | 0.84 | -0.50 | 0.72 |
| Live | 3.40 ↑ | 3.80 ↓ | 1.80 ↑ | 0.76 ↑ | 3.00 | 0.85 ↑ | 0.86 ↑ | -0.50 | 0.74 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 3.10 | 3.90 | 1.83 | 1.25 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 3.10 | 3.90 | 1.83 | 1.25 | 3.50 | 0.55 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 3.53 | 4.00 | 1.80 | 1.25 | 3.50 | 0.57 | 1.75 | 0.00 | 0.40 |
| Live | 3.53 | 4.00 | 1.80 | 1.25 | 3.50 | 0.57 | 1.75 | 0.00 | 0.40 | |
| Bet 365 | Sớm | 3.25 | 4.00 | 1.80 | 0.80 | 3.00 | 1.00 | 1.00 | -0.50 | 0.80 |
| Live | 3.25 | 4.00 | 1.80 | 0.80 | 3.00 | 1.00 | 1.00 | -0.50 | 0.80 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.