Kết quả bóng đá trận FK Haugesund (W) vs Stabaek (W), 19:00 ngày 15/08/2026
Toppserien Nữ (Na Uy) · 19:00 ngày 15/08/2026
FK Haugesund (W) 1 Kết thúc HT 0-0 1
Stabaek (W)
🟨 0 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 6
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 15°C
Diễn biến trận đấu
| FK Haugesund (W) | Phút | |
| HT 0-0 | ||
| Olsen K. (Assist:Nybru K.) 1 - 0 ⚽ | 65' | |
| 81' | Halvorsen C. | |
| 88' | ⚽ 1 - 1 Mathea Berg-Solemdal | |
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 2 | 6 |
| Hòa | 2 | 1 | 2 | 2 |
| Bại | 1 | 1 | 6 | 2 |
| Ghi bàn | 5 | 8 | 12 | 21 |
| Mất bàn | 9 | 3 | 29 | 10 |
| Điểm | 2 | 4 | 8 | 20 |
Chủ = FK Haugesund (W) · Khách = Stabaek (W)
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| FK Haugesund (W) | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (19%) | Thắng/Thắng | 10 (40%) |
| 1 (5%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 5 (24%) | Hòa/Thắng | 3 (12%) |
| 2 (10%) | Hòa/Hòa | 4 (16%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 5 (20%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (4%) |
| 9 (43%) | Bại/Bại | 2 (8%) |
Bảng xếp hạng
FK Haugesund (W)
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 14 | 4 | 3 | 7 | 19 | 36 | 15 | 8 |
| Sân nhà | 7 | 3 | 1 | 3 | 10 | 18 | 10 | 6 |
| Sân khách | 7 | 1 | 2 | 4 | 9 | 18 | 5 | 10 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 9 | 18 | - | - |
Stabaek (W)
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 14 | 6 | 3 | 5 | 26 | 14 | 21 | 5 |
| Sân nhà | 7 | 3 | 1 | 3 | 13 | 6 | 10 | 5 |
| Sân khách | 7 | 3 | 2 | 2 | 13 | 8 | 11 | 4 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 8 | 7 | - | - |
Thành tích đối đầu (1 trận)
FK Haugesund (W) 0 (0%)Hòa 0 (0%)Stabaek (W) 1 (100%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 0 / Hòa 1 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/05/26 | Stabaek (W) | 3-0 (1-0) | FK Haugesund (W) | -0.75 | 3 | B |
Thành tích gần đây — FK Haugesund (W)
HTTBBBBBBT
Thắng 3 (30%)Hòa 1 (10%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 13/27 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 20/06/26 | Molde (W) | 3-3 (0-1) | FK Haugesund (W) | -0.25 | 3 | H |
| 13/06/26 | FK Haugesund (W) | 2-1 (1-1) | Bodo Glimt (W) | - | - | T |
| 30/05/26 | FK Haugesund (W) | 2-1 (0-0) | Roa (W) | - | - | T |
| 26/05/26 | Stabaek (W) | 3-0 (1-0) | FK Haugesund (W) | -0.75 | 3 | B |
| 15/05/26 | FK Haugesund (W) | 0-7 (0-3) | SK Brann (W) | - | - | B |
| 12/05/26 | Viking (W) | 3-2 (2-1) | FK Haugesund (W) | +1.5 | 3.25 | B |
| 08/05/26 | LSK Kvinner (W) | 2-1 (2-1) | FK Haugesund (W) | - | - | B |
| 02/05/26 | FK Haugesund (W) | 0-3 (0-1) | Lyn (W) | - | - | B |
| 28/04/26 | SK Brann (W) | 2-0 (1-0) | FK Haugesund (W) | -2.25 | 3.5 | B |
| 25/04/26 | Honefoss (W) | 2-3 (1-3) | FK Haugesund (W) | - | - | T |
| 01/04/26 | FK Haugesund (W) | 3-1 (1-0) | Fortuna Alesund (W) | -0.5 | 3 | T |
| 28/03/26 | FK Haugesund (W) | 2-4 (1-2) | Valerenga (W) | -1.5 | 3 | B |
| 21/03/26 | Rosenborg BK (W) | 1-1 (1-1) | FK Haugesund (W) | - | - | H |
| 14/03/26 | Viking (W) | 0-1 (0-0) | FK Haugesund (W) | - | - | T |
| 07/03/26 | SK Brann (W) | 1-2 (1-1) | FK Haugesund (W) | -2.5 | 4.25 | T |
| 27/02/26 | FK Haugesund (W) | 4-2 (0-0) | Aasane (W) | - | - | T |
| 21/02/26 | FK Haugesund (W) | 3-0 (1-0) | Start Kristiansand (W) | - | - | T |
| 17/02/26 | Fortuna Alesund (W) | 3-0 (1-0) | FK Haugesund (W) | - | - | B |
| 24/01/26 | FK Haugesund (W) | 5-3 (3-1) | Arna Bjornar (W) | - | - | T |
| 18/10/25 | FK Haugesund (W) | 2-3 (0-1) | Start Kristiansand (W) | - | - | B |
Thành tích gần đây — Stabaek (W)
BHBTTTTTBT
Thắng 6 (60%)Hòa 1 (10%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 18/10 (10 trận) Châu Á: 7/0/3 T/X: 7/1/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/07/26 | FC Rosengard (W) | 1-0 (1-0) | Stabaek (W) | - | - | B |
| 28/06/26 | Stabaek (W) | 1-1 (1-1) | Fortuna Alesund (W) | -0.5 | 3 | H |
| 20/06/26 | Stabaek (W) | 0-1 (0-1) | Roa (W) | +1.25 | 2.75 | B |
| 17/06/26 | Arna Bjornar (W) | 2-3 (1-2) | Stabaek (W) | +0.75 | 2.75 | T |
| 13/06/26 | Stabaek (W) | 2-1 (2-0) | Molde (W) | - | - | T |
| 29/05/26 | Honefoss (W) | 1-2 (0-1) | Stabaek (W) | - | - | T |
| 26/05/26 | Stabaek (W) | 3-0 (1-0) | FK Haugesund (W) | +0.75 | 3 | T |
| 20/05/26 | Roa (W) | 1-2 (1-1) | Stabaek (W) | +0.25 | 2.75 | T |
| 15/05/26 | Stabaek (W) | 1-2 (1-1) | Rosenborg BK (W) | - | - | B |
| 12/05/26 | Odd BK (W) | 0-4 (0-2) | Stabaek (W) | - | - | T |
| 08/05/26 | SK Brann (W) | 1-0 (0-0) | Stabaek (W) | -2.25 | 3.5 | B |
| 03/05/26 | Bodo Glimt (W) | 0-4 (0-3) | Stabaek (W) | - | - | T |
| 29/04/26 | Valerenga (W) | 3-1 (0-0) | Stabaek (W) | -1.75 | 3.25 | B |
| 25/04/26 | Stabaek (W) | 0-0 (0-0) | Valerenga (W) | - | - | H |
| 01/04/26 | LSK Kvinner (W) | 0-3 (0-2) | Stabaek (W) | -0.25 | 2.75 | T |
| 28/03/26 | Fortuna Alesund (W) | 2-2 (1-1) | Stabaek (W) | -0.5 | 2.75 | H |
| 21/03/26 | Stabaek (W) | 0-1 (0-0) | Lyn (W) | - | - | B |
| 14/03/26 | Stabaek (W) | 2-1 (1-1) | Honefoss (W) | +1.25 | 3.25 | T |
| 07/03/26 | Stabaek (W) | 2-1 (1-0) | LSK Kvinner (W) | - | - | T |
| 21/02/26 | Stabaek (W) | 3-1 (1-1) | Lyn (W) | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
46
Phạt góc (HT)
25
Thẻ vàng
01
Sút bóng
129
Sút cầu môn
53
Tấn công
8862
Tấn công nguy hiểm
4653
Sút ngoài cầu môn
76
TL kiểm soát bóng
53%47%
TL kiểm soát bóng (HT)
59%41%
So Sánh Sức Mạnh
45 55
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B1T1 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn3 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
FK Haugesund (W) (21 trận)
Ghi 1.71 bàn/trậnMất 2.29 bàn/trận
Stabaek (W) (25 trận)
Ghi 2.12 bàn/trậnMất 1.08 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
FK Haugesund (W) (5 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (60%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (40%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (60%)Hòa 1 (20%)Xỉu 1 (20%)
6 trận gần — Châu Á:
WLWWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OVUOO
Stabaek (W) (6 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 4 (67%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (33%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (50%)Hòa 1 (17%)Xỉu 2 (33%)
6 trận gần — Châu Á:
LWWLWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UVUOOO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| FK Haugesund (W) | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực | Norway |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Macauslot | Sớm | 2.58 | 3.28 | 2.06 | 0.83 | 3.00 | 0.79 | 0.84 | -0.25 | 0.86 |
| Live | 2.58 | 3.28 | 2.06 | 0.83 | 3.00 | 0.79 | 0.84 | -0.25 | 0.86 | |
| Vcbet | Sớm | 3.70 | 3.75 | 1.80 | 0.89 | 3.00 | 0.88 | 0.93 | -0.50 | 0.80 |
| Live | 2.63 ↓ | 3.40 ↓ | 2.38 ↑ | 0.89 | 2.75 | 0.88 | 0.96 ↑ | 0.00 | 0.77 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 3.40 | 3.55 | 1.95 | 1.20 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 7.50 ↑ | 1.22 ↓ | 7.25 ↑ | 2.40 ↑ | 2.50 | 0.23 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 3.45 | 3.50 | 1.77 | 0.81 | 3.00 | 0.83 | - | - | - |
| Live | 2.65 ↓ | 3.30 ↓ | 2.17 ↑ | 0.87 ↑ | 3.00 | 0.77 ↓ | - | - | - | |
| Sbobet | Sớm | 2.58 | 3.23 | 2.20 | 1.00 | 3.00 | 0.80 | 0.78 | -0.25 | 1.02 |
| Live | 1.08 ↓ | 5.50 ↑ | 55.00 ↑ | 3.44 ↑ | 2.50 | 0.15 ↓ | 0.78 | 0.00 | 1.06 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 3.19 | 3.71 | 1.95 | 0.87 | 3.00 | 0.89 | 0.83 | -0.50 | 0.95 |
| Live | 7.45 ↑ | 1.21 ↓ | 7.50 ↑ | 3.03 ↑ | 2.50 | 0.13 ↓ | 0.94 ↑ | 0.00 | 0.88 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.00 | 3.50 | 2.00 | 0.53 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 13.00 ↑ | 1.03 ↓ | 13.00 ↑ | 7.50 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 3.20 | 3.70 | 1.85 | 0.82 | 3.00 | 0.74 | 0.77 | -0.50 | 0.79 |
| Live | 20.00 ↑ | 1.01 ↓ | 20.00 ↑ | 8.49 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 9.01 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.91 | 3.58 | 2.13 | 0.96 | 3.00 | 0.83 | 0.89 | -0.25 | 0.89 |
| Live | 9.65 ↑ | 1.12 ↓ | 11.59 ↑ | 3.03 ↑ | 1.50 | 0.23 ↓ | 0.69 ↓ | 0.00 | 1.12 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.95 | 3.50 | 2.00 | 1.30 | 3.50 | 0.53 | - | - | - |
| Live | 7.25 ↑ | 1.16 ↓ | 7.75 ↑ | 2.25 ↑ | 2.50 | 0.26 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 3.34 | 3.70 | 1.92 | 1.30 | 3.50 | 0.55 | 1.50 | 0.00 | 0.46 |
| Live | 1.13 ↓ | 6.00 ↑ | 32.00 ↑ | 2.13 ↑ | 1.50 | 0.37 ↓ | 0.98 ↓ | 0.00 | 0.83 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.20 | 3.60 | 1.91 | 0.78 | 2.75 | 1.03 | 0.80 | -0.50 | 1.00 |
| Live | 19.00 ↑ | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 4.00 ↑ | 2.50 | 0.17 ↓ | 0.93 ↑ | 0.00 | 0.88 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 3.25 | 3.40 | 1.91 | 0.55 | 2.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 6.50 ↑ | 1.20 ↓ | 7.50 ↑ | 2.60 ↑ | 2.50 | 0.22 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.