Kết quả bóng đá trận FK Bohumin vs Pusta Polom, 21:00 ngày 30/08/2026
Group D League (Séc) · 21:00 ngày 30/08/2026
FK Bohumin 4 Kết thúc HT 2-1 1
Pusta Polom
🟨 1 - 2 🟥 0 - 1 ⛳ 10 - 6
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 29°C
Diễn biến trận đấu
| FK Bohumin | Phút | |
| 6' | ⚽ 0 - 1 | |
| 19' | ||
| Tomasz Gomola 1 - 1 ⚽ | 23' | |
| 28' | ||
| 34' | ||
| 2 - 1 ⚽ | 39' | |
| HT 2-1 | ||
| 3 - 1 ⚽ | 51' | |
| Ales Mooc 4 - 1 ⚽ | 73' | |
| 82' | ||
| FT 4-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 8 |
| Thắng | 3 | 0 | 6 | 0 |
| Hòa | 0 | 1 | 1 | 3 |
| Bại | 0 | 2 | 3 | 5 |
| Ghi bàn | 13 | 3 | 29 | 7 |
| Mất bàn | 3 | 8 | 11 | 18 |
| Điểm | 9 | 1 | 19 | 3 |
Chủ = FK Bohumin · Khách = Pusta Polom
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| FK Bohumin | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (27%) | Thắng/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 2 (25%) |
| 4 (27%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (13%) | Hòa/Hòa | 1 (13%) |
| 1 (7%) | Hòa/Bại | 3 (38%) |
| 1 (7%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 3 (20%) | Bại/Bại | 2 (25%) |
Thành tích đối đầu (2 trận)
FK Bohumin 2 (100%)Hòa 0 (0%)Pusta Polom 0 (0%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 0 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/03/26 | FK Bohumin | 3-1 (1-1) | Pusta Polom | - | - | T |
| 08/06/25 | FK Bohumin | 3-1 (3-1) | Pusta Polom | - | - | T |
Thành tích gần đây — FK Bohumin
TTBTTBBHTB
Thắng 5 (50%)Hòa 1 (10%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 26/13 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | SSK Bilovec | 0-5 (0-2) | FK Bohumin | - | - | T |
| 16/08/26 | FK Bohumin | 4-2 (1-2) | Bridlicna | - | - | T |
| 12/08/26 | FK Bohumin | 1-2 (1-1) | Trinec | - | - | B |
| 07/08/26 | Hlucin | 0-2 (0-0) | FK Bohumin | - | - | T |
| 24/07/26 | Kravare | 1-6 (1-3) | FK Bohumin | - | - | T |
| 10/05/26 | SSK Bilovec | 1-0 (1-0) | FK Bohumin | - | - | B |
| 03/05/26 | FK Bohumin | 1-2 (0-2) | Opava II | - | - | B |
| 26/04/26 | Frydlant Nad Ostravici | 1-1 (1-1) | FK Bohumin | - | - | H |
| 19/04/26 | FK Bohumin | 5-1 (4-0) | SK Stonava | - | - | T |
| 11/04/26 | FC Vratimov | 3-1 (3-1) | FK Bohumin | - | - | B |
| 04/04/26 | FC Irp Cesky Tesin | 1-5 (1-1) | FK Bohumin | - | - | T |
| 29/03/26 | FK Bohumin | 1-0 (0-0) | SK Sulko Zabreh | - | - | T |
| 15/03/26 | FK Bohumin | 3-1 (1-1) | Pusta Polom | - | - | T |
| 01/03/26 | MFK Karvina B | 1-1 (0-0) | FK Bohumin | - | - | H |
| 26/10/25 | MFK Havirov | 2-1 (1-0) | FK Bohumin | - | - | B |
| 19/10/25 | FK Bohumin | 3-2 (0-2) | Petrvald na Morave | - | - | T |
| 27/08/25 | FK Bohumin | 1-6 (1-2) | MFK Karvina | - | - | B |
| 13/08/25 | FK Bohumin | 4-1 (2-0) | Unie Hlubina | - | - | T |
| 03/08/25 | FK Bohumin | 2-3 (1-1) | Novy Jicin | - | - | B |
| 27/07/25 | FK Bohumin | 1-1 (0-1) | Polanka | - | - | H |
Thành tích gần đây — Pusta Polom
BHHBHBBBHB
Thắng 0 (0%)Hòa 4 (40%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 11/22 (10 trận) Châu Á: 0/4/6 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | Opava II | 3-1 (0-0) | Pusta Polom | - | - | B |
| 10/05/26 | MFK Havirov | 1-1 (0-0) | Pusta Polom | - | - | H |
| 01/05/26 | Pusta Polom | 2-2 (2-1) | Petrvald na Morave | - | - | H |
| 12/04/26 | Opava II | 2-0 (0-0) | Pusta Polom | - | - | B |
| 03/04/26 | Pusta Polom | 1-1 (1-0) | Frydlant Nad Ostravici | - | - | H |
| 22/03/26 | Pusta Polom | 0-2 (0-1) | FC Vratimov | - | - | B |
| 15/03/26 | FK Bohumin | 3-1 (1-1) | Pusta Polom | - | - | B |
| 14/09/25 | SSK Bilovec | 5-3 (3-0) | Pusta Polom | - | - | B |
| 07/09/25 | Pusta Polom | 2-2 (0-0) | Opava II | - | - | H |
| 02/09/25 | Frydlant Nad Ostravici | 1-0 (0-0) | Pusta Polom | - | - | B |
| 08/06/25 | FK Bohumin | 3-1 (3-1) | Pusta Polom | - | - | B |
| 16/04/25 | Pusta Polom | 1-3 (0-0) | Rymarov | - | - | B |
| 30/03/25 | Frydlant Nad Ostravici | 0-3 (0-2) | Pusta Polom | - | - | T |
| 23/03/25 | Polanka | 2-0 (1-0) | Pusta Polom | - | - | B |
| 09/11/24 | FC Vratimov | 3-0 (3-0) | Pusta Polom | - | - | B |
| 26/10/24 | Opava II | 2-2 (2-1) | Pusta Polom | - | - | H |
| 13/10/24 | SSK Bilovec | 3-1 (0-0) | Pusta Polom | - | - | B |
| 24/07/24 | Pusta Polom | 1-5 (1-3) | SSK Bilovec | - | - | B |
| 05/08/23 | TJ Petrvald | 1-2 (0-2) | Pusta Polom | - | - | T |
| 03/05/23 | Pusta Polom | 3-3 (0-1) | FC Irp Cesky Tesin | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
106
Phạt góc (HT)
42
Thẻ vàng
12
Sút bóng
2614
Sút cầu môn
154
Tấn công
10386
Tấn công nguy hiểm
11379
Sút ngoài cầu môn
1110
TL kiểm soát bóng
58%42%
TL kiểm soát bóng (HT)
61%39%
So Sánh Sức Mạnh
69 31
75% So Sánh Đối đầu 25%
Thành tích
Tất cả
T2 H0 B0T0 H0 B2
Chủ khách tương đồng
T2 H0 B0T0 H0 B2
Ghi
Tất cả
3 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
3 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
FK Bohumin (18 trận)
Ghi 2.56 bàn/trậnMất 1.39 bàn/trận
Pusta Polom (8 trận)
Ghi 0.88 bàn/trậnMất 2.25 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 4 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| FK Bohumin | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 10BET | Sớm | 1.25 | 5.20 | 6.20 | 0.78 | 3.50 | 0.82 | - | - | - |
| Live | 1.04 ↓ | 10.55 ↑ | 33.28 ↑ | 3.24 ↑ | 5.50 | 0.16 ↓ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 1.28 | 4.57 | 6.25 | 0.80 | 3.50 | 0.88 | 0.79 | 1.50 | 0.89 |
| Live | 1.02 ↓ | 8.05 ↑ | 17.20 ↑ | 2.08 ↑ | 5.50 | 0.16 ↓ | 0.79 | 0.25 | 0.89 | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.30 | 5.50 | 6.00 | 0.33 | 2.50 | 2.10 | - | - | - |
| Live | 1.33 ↑ | 4.80 ↓ | 6.50 ↑ | 0.30 ↓ | 2.50 | 2.10 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.27 | 5.00 | 6.50 | 0.75 | 3.50 | 0.78 | 0.84 | 1.75 | 0.69 |
| Live | 1.40 ↑ | 4.70 ↓ | 5.75 ↓ | 0.86 ↑ | 3.75 | 0.78 | 0.80 ↓ | 1.50 | 0.85 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.23 | 5.57 | 7.25 | 0.78 | 3.50 | 0.93 | 0.80 | 1.75 | 0.90 |
| Live | 1.05 ↓ | 9.35 ↑ | 24.10 ↑ | 2.18 ↑ | 5.50 | 0.30 ↓ | 1.80 ↑ | 0.25 | 0.37 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.31 | 5.50 | 6.00 | 0.82 | 3.50 | 0.87 | - | - | - |
| Live | 1.33 ↑ | 5.00 ↓ | 6.50 ↑ | 0.77 ↓ | 3.50 | 0.93 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.32 | 5.00 | 7.55 | 0.79 | 3.50 | 0.92 | 0.79 | 1.50 | 0.92 |
| Live | 1.01 ↓ | 17.90 ↑ | 28.00 ↑ | 3.89 ↑ | 5.50 | 0.16 ↓ | 0.18 ↓ | 0.00 | 3.47 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.29 | 5.00 | 7.50 | 0.83 | 3.50 | 0.98 | 0.90 | 1.75 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 41.00 ↑ | 4.50 ↑ | 5.50 | 0.15 ↓ | 0.19 ↓ | 0.00 | 3.50 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.30 | 4.80 | 7.00 | 0.80 | 3.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 0.36 ↓ | 5.50 | 1.70 ↑ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.