Kết quả bóng đá trận FK Belusa vs Raca Bratislava, 21:30 ngày 23/08/2026
3.Liga (Slovakia) · 21:30 ngày 23/08/2026
FK Belusa 4 Kết thúc HT 2-1 2
Raca Bratislava
🟨 1 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 6
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 26°C
Diễn biến trận đấu
| FK Belusa | Phút | |
| Lukáš Jánošík 1 - 0 ⚽ | 14' | |
| Roman Holíček 2 - 0 ⚽ | 33' | |
| 41' | ⚽ 2 - 1 Oliver Spišiak | |
| 42' | ||
| HT 2-1 | ||
| 58' | ||
| 61' | ⚽ 2 - 2 Samuel Sivák | |
| 62' | ||
| Roman Holíček 3 - 2 ⚽ | 70' | |
| Michal Hrenák 4 - 2 ⚽ | 72' | |
| 73' | ||
| 5 - 2 ⚽ | 75' | |
| FT 4-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 3 | 1 | 8 | 3 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 3 |
| Bại | 0 | 2 | 1 | 4 |
| Ghi bàn | 11 | 4 | 28 | 14 |
| Mất bàn | 2 | 6 | 10 | 15 |
| Điểm | 9 | 3 | 25 | 12 |
Chủ = FK Belusa · Khách = Raca Bratislava
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| FK Belusa | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 10 (45%) | Thắng/Thắng | 2 (8%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (4%) |
| 1 (5%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 4 (18%) | Hòa/Thắng | 3 (12%) |
| 2 (9%) | Hòa/Hòa | 2 (8%) |
| 1 (5%) | Hòa/Bại | 5 (20%) |
| 1 (5%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (5%) | Bại/Hòa | 3 (12%) |
| 2 (9%) | Bại/Bại | 9 (36%) |
Thành tích đối đầu (6 trận)
FK Belusa 4 (67%)Hòa 1 (17%)Raca Bratislava 1 (17%)
Châu Á: Ăn 4 / Hòa 1 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 6 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 04/04/26 | FK Belusa | 2-0 (0-0) | Raca Bratislava | - | - | T |
| 07/09/25 | Raca Bratislava | 3-5 (2-2) | FK Belusa | -1 | 2.75 | T |
| 27/04/25 | FK Belusa | 1-1 (0-0) | Raca Bratislava | - | - | H |
| 13/10/24 | Raca Bratislava | 4-0 (1-0) | FK Belusa | -0.25 | 2.5 | B |
| 03/03/24 | Raca Bratislava | 2-3 (2-2) | FK Belusa | - | - | T |
| 30/08/23 | FK Belusa | 2-0 (2-0) | Raca Bratislava | - | - | T |
Thành tích gần đây — FK Belusa
TTTTTTBHTB
Thắng 7 (70%)Hòa 1 (10%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 22/12 (10 trận) Châu Á: 7/1/2 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 19/08/26 | Borsky Mikulas | 0-2 (0-1) | FK Belusa | - | - | T |
| 15/08/26 | Slovan Duslo Sala | 1-3 (0-0) | FK Belusa | - | - | T |
| 09/08/26 | FK Belusa | 3-2 (0-2) | DAC Dunajska Streda B | - | - | T |
| 06/06/26 | FK Belusa | 1-0 (1-0) | Trencin B | - | - | T |
| 30/05/26 | OK castkovce | 1-4 (0-2) | FK Belusa | - | - | T |
| 24/05/26 | FK Belusa | 3-0 (2-0) | TJ Druzstevnik Vrakun | - | - | T |
| 16/05/26 | Galanta | 3-2 (1-2) | FK Belusa | - | - | B |
| 09/05/26 | Tj Ofc GabciKovo | 1-1 (0-0) | FK Belusa | - | - | H |
| 03/05/26 | FK Belusa | 2-1 (1-1) | FK Nove Zamky | - | - | T |
| 25/04/26 | TJ Spartak Myjava | 3-1 (0-0) | FK Belusa | - | - | B |
| 19/04/26 | FK Belusa | 4-0 (3-0) | Slovan Duslo Sala | - | - | T |
| 11/04/26 | Malacky | 0-3 (0-2) | FK Belusa | - | - | T |
| 04/04/26 | FK Belusa | 2-0 (0-0) | Raca Bratislava | - | - | T |
| 28/03/26 | FC Banik Prievidza | 4-1 (1-0) | FK Belusa | - | - | B |
| 22/03/26 | FK Belusa | 1-1 (0-1) | SFM Senec | - | - | H |
| 15/03/26 | FC Petrzalka Akademi | 0-3 (0-1) | FK Belusa | - | - | T |
| 08/03/26 | FK Belusa | 0-0 (0-0) | DAC Dunajska Streda B | - | - | H |
| 01/03/26 | KFC Komarno B | 1-0 (1-0) | FK Belusa | - | - | B |
| 31/01/26 | FK Belusa | 6-3 (3-0) | Lednicke Rovne | - | - | T |
| 24/01/26 | FK Belusa | 1-0 (0-0) | FC Strani | - | - | T |
Thành tích gần đây — Raca Bratislava
TBHBHTHTHB
Thắng 3 (30%)Hòa 4 (40%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 18/18 (10 trận) Châu Á: 3/4/3 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 19/08/26 | SK Bernolakovo | 0-3 (0-1) | Raca Bratislava | - | - | T |
| 16/08/26 | Raca Bratislava | 2-3 (1-2) | Trencin B | +0.25 | 3 | B |
| 08/08/26 | FK Nove Zamky | 1-1 (1-0) | Raca Bratislava | - | - | H |
| 18/07/26 | Raca Bratislava | 2-4 (0-0) | Gyori ETO FC II | - | - | B |
| 06/06/26 | Raca Bratislava | 1-1 (0-1) | FC Banik Prievidza | - | - | H |
| 30/05/26 | SFM Senec | 0-1 (0-0) | Raca Bratislava | - | - | T |
| 24/05/26 | Raca Bratislava | 0-0 (0-0) | FC Petrzalka Akademi | - | - | H |
| 17/05/26 | DAC Dunajska Streda B | 0-5 (0-2) | Raca Bratislava | - | - | T |
| 10/05/26 | Raca Bratislava | 1-1 (1-0) | KFC Komarno B | - | - | H |
| 01/05/26 | Trencin B | 8-2 (3-0) | Raca Bratislava | - | - | B |
| 26/04/26 | Raca Bratislava | 3-3 (1-3) | OK castkovce | +0.25 | 2.75 | H |
| 19/04/26 | TJ Druzstevnik Vrakun | 2-1 (0-0) | Raca Bratislava | - | - | B |
| 12/04/26 | Raca Bratislava | 1-2 (0-0) | Galanta | -0.5 | 2.75 | B |
| 04/04/26 | FK Belusa | 2-0 (0-0) | Raca Bratislava | - | - | B |
| 29/03/26 | Raca Bratislava | 0-1 (0-1) | FK Nove Zamky | +0.25 | 2.75 | B |
| 21/03/26 | TJ Spartak Myjava | 4-1 (2-0) | Raca Bratislava | - | - | B |
| 15/03/26 | Raca Bratislava | 1-2 (0-1) | Slovan Duslo Sala | +0.5 | 2.75 | B |
| 07/03/26 | Malacky | 2-2 (1-1) | Raca Bratislava | - | - | H |
| 28/02/26 | Tj Ofc GabciKovo | 2-1 (1-0) | Raca Bratislava | - | - | B |
| 21/02/26 | Raca Bratislava | 0-7 (0-7) | FC Artmedia Petrzalka | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
66
Phạt góc (HT)
31
Thẻ vàng
13
Sút bóng
198
Sút cầu môn
74
Tấn công
7866
Tấn công nguy hiểm
4725
Sút ngoài cầu môn
124
TL kiểm soát bóng
60%40%
TL kiểm soát bóng (HT)
63%37%
So Sánh Sức Mạnh
69 31
73% So Sánh Đối đầu 27%
Thành tích
Tất cả
T4 H1 B1T1 H1 B4
Chủ khách tương đồng
T2 H1 B0T0 H1 B2
Ghi
Tất cả
2.2 Bàn1.7 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.7 Bàn0.3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
FK Belusa (24 trận)
Ghi 2.50 bàn/trậnMất 1.17 bàn/trận
Raca Bratislava (29 trận)
Ghi 1.55 bàn/trậnMất 2.03 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 4 - 2 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Raca Bratislava (5 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 5 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 4 (80%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (20%)
6 trận gần — Châu Á:
LLLLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOOUO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| FK Belusa | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Mansion88 | Sớm | 1.53 | 3.58 | 4.56 | 0.93 | 2.75 | 0.83 | 0.75 | 0.75 | 1.01 |
| Live | 2.20 ↑ | 1.89 ↓ | 5.90 ↑ | 2.17 ↑ | 6.50 | 0.28 ↓ | 0.32 ↓ | 0.00 | 1.78 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.47 | 4.50 | 5.50 | 1.20 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 1.63 ↑ | 3.75 ↓ | 4.50 ↓ | 0.55 ↓ | 2.50 | 1.20 ↑ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.42 | 4.10 | 5.00 | 0.78 | 3.00 | 0.86 | - | - | - |
| Live | 2.09 ↑ | 2.26 ↓ | 5.96 ↑ | 2.62 ↑ | 6.50 | 0.23 ↓ | - | - | - | |
| Sbobet | Sớm | 1.55 | 3.64 | 4.29 | 1.01 | 3.00 | 0.75 | 0.76 | 0.75 | 1.00 |
| Live | 2.21 ↑ | 1.88 ↓ | 5.80 ↑ | 1.81 ↑ | 6.50 | 0.37 ↓ | 0.32 ↓ | 0.00 | 1.78 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.31 | 4.28 | 6.20 | 0.94 | 3.25 | 0.74 | 0.92 | 1.50 | 0.76 |
| Live | 1.03 ↓ | 9.55 ↑ | 21.00 ↑ | 1.78 ↑ | 6.50 | 0.30 ↓ | 0.33 ↓ | 0.00 | 1.69 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.50 | 4.20 | 4.60 | 0.50 | 2.50 | 1.40 | - | - | - |
| Live | 1.60 ↑ | 3.70 ↓ | 4.40 ↓ | 0.60 ↑ | 2.50 | 1.20 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.31 | 4.70 | 6.75 | 0.83 | 3.25 | 0.73 | 0.66 | 1.25 | 0.92 |
| Live | 1.62 ↑ | 4.00 ↓ | 4.40 ↓ | 0.93 ↑ | 3.00 | 0.72 ↓ | 0.73 ↑ | 0.75 | 0.92 | |
| Pinnacle | Sớm | 1.53 | 3.99 | 4.47 | 0.85 | 3.00 | 0.86 | 0.88 | 1.00 | 0.83 |
| Live | 1.11 ↓ | 6.18 ↑ | 24.47 ↑ | 2.58 ↑ | 6.50 | 0.25 ↓ | 0.34 ↓ | 0.00 | 1.97 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.53 | 4.10 | 4.50 | 1.25 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 1.60 ↑ | 3.80 ↓ | 4.40 ↓ | 0.58 ↓ | 2.50 | 1.20 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.35 | 4.70 | 7.37 | 1.20 | 3.50 | 0.60 | 0.92 | 1.50 | 0.78 |
| Live | 1.01 ↓ | 17.90 ↑ | 28.00 ↑ | 1.98 ↑ | 6.50 | 0.36 ↓ | 0.37 ↓ | 0.00 | 1.98 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.36 | 4.60 | 6.25 | 1.00 | 3.25 | 0.80 | 0.98 | 1.25 | 0.83 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 101.00 ↑ | 4.25 ↑ | 6.50 | 0.16 ↓ | 0.38 ↓ | 0.00 | 2.00 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.62 | 3.50 | 4.40 | 0.60 | 2.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 101.00 ↑ | 151.00 ↑ | 3.00 ↑ | 6.50 | 0.18 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1 1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| FK Belusa | +1 1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Raca Bratislava | -1 1/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).