Kết quả bóng đá trận FK Belusa vs DAC Dunajska Streda B, 22:00 ngày 09/08/2026
3.Liga (Slovakia) · 22:00 ngày 09/08/2026
FK Belusa 3 Kết thúc HT 0-2 2
DAC Dunajska Streda B
🟨 3 - 1 🟥 0 - 1 ⛳ 13 - 3
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 32°C
Diễn biến trận đấu
| FK Belusa | Phút | |
| 8' | ||
| 12' | ||
| 15' | ⚽ 0 - 1 | |
| 21' | ⚽ 0 - 2 | |
| 26' | ||
| 40' | ||
| 42' | ||
| HT 0-2 | ||
| Tibor Both 0 - 3 ⚽ | 52' | |
| Lukáš Jánošík 1 - 3 ⚽ | 81' | |
| Csaba Biricz 2 - 3 ⚽ | 89' | |
| FT 3-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 0 | 5 | 2 |
| Hòa | 3 | 1 | 4 | 3 |
| Bại | 0 | 2 | 1 | 5 |
| Ghi bàn | 3 | 1 | 22 | 15 |
| Mất bàn | 3 | 5 | 12 | 18 |
| Điểm | 3 | 1 | 19 | 9 |
Chủ = FK Belusa · Khách = DAC Dunajska Streda B
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| FK Belusa | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 10 (43%) | Thắng/Thắng | 6 (24%) |
| 1 (4%) | Thắng/Hòa | 3 (12%) |
| 1 (4%) | Thắng/Bại | 1 (4%) |
| 4 (17%) | Hòa/Thắng | 2 (8%) |
| 2 (9%) | Hòa/Hòa | 5 (20%) |
| 1 (4%) | Hòa/Bại | 5 (20%) |
| 1 (4%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (4%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (9%) | Bại/Bại | 3 (12%) |
Thành tích đối đầu (2 trận)
FK Belusa 0 (0%)Hòa 1 (50%)DAC Dunajska Streda B 1 (50%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 1 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 1 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/03/26 | FK Belusa | 0-0 (0-0) | DAC Dunajska Streda B | - | - | H |
| 10/08/25 | DAC Dunajska Streda B | 4-0 (3-0) | FK Belusa | - | - | B |
Thành tích gần đây — FK Belusa
TTTBHTBTTT
Thắng 7 (70%)Hòa 1 (10%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 23/9 (10 trận) Châu Á: 7/1/2 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 06/06/26 | FK Belusa | 1-0 (1-0) | Trencin B | - | - | T |
| 30/05/26 | OK castkovce | 1-4 (0-2) | FK Belusa | - | - | T |
| 24/05/26 | FK Belusa | 3-0 (2-0) | TJ Druzstevnik Vrakun | - | - | T |
| 16/05/26 | Galanta | 3-2 (1-2) | FK Belusa | - | - | B |
| 09/05/26 | Tj Ofc GabciKovo | 1-1 (0-0) | FK Belusa | - | - | H |
| 03/05/26 | FK Belusa | 2-1 (1-1) | FK Nove Zamky | - | - | T |
| 25/04/26 | TJ Spartak Myjava | 3-1 (0-0) | FK Belusa | - | - | B |
| 19/04/26 | FK Belusa | 4-0 (3-0) | Slovan Duslo Sala | - | - | T |
| 11/04/26 | Malacky | 0-3 (0-2) | FK Belusa | - | - | T |
| 04/04/26 | FK Belusa | 2-0 (0-0) | Raca Bratislava | - | - | T |
| 28/03/26 | FC Banik Prievidza | 4-1 (1-0) | FK Belusa | - | - | B |
| 22/03/26 | FK Belusa | 1-1 (0-1) | SFM Senec | - | - | H |
| 15/03/26 | FC Petrzalka Akademi | 0-3 (0-1) | FK Belusa | - | - | T |
| 08/03/26 | FK Belusa | 0-0 (0-0) | DAC Dunajska Streda B | - | - | H |
| 01/03/26 | KFC Komarno B | 1-0 (1-0) | FK Belusa | - | - | B |
| 31/01/26 | FK Belusa | 6-3 (3-0) | Lednicke Rovne | - | - | T |
| 24/01/26 | FK Belusa | 1-0 (0-0) | FC Strani | - | - | T |
| 09/11/25 | Trencin B | 4-1 (1-1) | FK Belusa | -1 | 3 | B |
| 02/11/25 | FK Belusa | 1-1 (0-0) | OK castkovce | - | - | H |
| 26/10/25 | TJ Druzstevnik Vrakun | 0-1 (0-1) | FK Belusa | - | - | T |
Thành tích gần đây — DAC Dunajska Streda B
HHTHBBHHTT
Thắng 3 (30%)Hòa 5 (50%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 13/14 (10 trận) Châu Á: 3/5/2 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 11/07/26 | DAC Dunajska Streda B | 1-1 (0-0) | Galanta | - | - | H |
| 06/06/26 | TJ Spartak Myjava | 1-1 (0-0) | DAC Dunajska Streda B | - | - | H |
| 30/05/26 | DAC Dunajska Streda B | 1-0 (1-0) | Slovan Duslo Sala | - | - | T |
| 23/05/26 | Malacky | 0-0 (0-0) | DAC Dunajska Streda B | - | - | H |
| 17/05/26 | DAC Dunajska Streda B | 0-5 (0-2) | Raca Bratislava | - | - | B |
| 09/05/26 | FC Banik Prievidza | 3-0 (2-0) | DAC Dunajska Streda B | - | - | B |
| 03/05/26 | DAC Dunajska Streda B | 1-1 (0-0) | SFM Senec | - | - | H |
| 26/04/26 | FC Petrzalka Akademi | 2-2 (1-2) | DAC Dunajska Streda B | - | - | H |
| 19/04/26 | DAC Dunajska Streda B | 4-0 (1-0) | Tj Ofc GabciKovo | 0 | 2.5 | T |
| 12/04/26 | DAC Dunajska Streda B | 3-1 (1-0) | KFC Komarno B | - | - | T |
| 01/04/26 | Trencin B | 3-0 (2-0) | DAC Dunajska Streda B | -0.75 | 3 | B |
| 29/03/26 | DAC Dunajska Streda B | 1-1 (1-0) | OK castkovce | 0 | 2.75 | H |
| 22/03/26 | TJ Druzstevnik Vrakun | 2-1 (0-0) | DAC Dunajska Streda B | - | - | B |
| 15/03/26 | DAC Dunajska Streda B | 1-1 (1-0) | Galanta | 0 | 2.5 | H |
| 08/03/26 | FK Belusa | 0-0 (0-0) | DAC Dunajska Streda B | - | - | H |
| 01/03/26 | DAC Dunajska Streda B | 4-0 (3-0) | FK Nove Zamky | - | - | T |
| 22/02/26 | DAC Dunajska Streda B | 3-1 (1-0) | Budapest Honved II | - | - | T |
| 31/01/26 | DAC Dunajska Streda B | 0-1 (0-0) | MTE Mosonmagyarovar | - | - | B |
| 24/01/26 | DAC Dunajska Streda B | 2-0 (2-0) | Tatabanya | - | - | T |
| 17/01/26 | Vasas SC II | 5-4 (0-0) | DAC Dunajska Streda B | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
133
Phạt góc (HT)
71
Thẻ vàng
31
Sút bóng
2613
Sút cầu môn
96
Tấn công
8353
Tấn công nguy hiểm
5018
Sút ngoài cầu môn
177
TL kiểm soát bóng
70%30%
TL kiểm soát bóng (HT)
65%35%
So Sánh Sức Mạnh
66 34
100% So Sánh Đối đầu 0%
Thành tích
Tất cả
T0 H1 B1T1 H1 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H1 B0T0 H1 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn2 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
FK Belusa (29 trận)
Ghi 2.24 bàn/trậnMất 1.21 bàn/trận
DAC Dunajska Streda B (28 trận)
Ghi 1.50 bàn/trậnMất 1.57 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 2 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 3 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
DAC Dunajska Streda B (4 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (25%)Hòa 2 (50%)Bại 1 (25%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (25%)Hòa 1 (25%)Xỉu 2 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
WLVV
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OVUU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| FK Belusa | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 1.80 | 3.60 | 3.80 | 0.92 | 2.75 | 0.87 | 0.84 | 0.50 | 0.96 |
| Live | 1.02 ↓ | 9.50 ↑ | 176.00 ↑ | 2.55 ↑ | 5.50 | 0.27 ↓ | 1.83 ↑ | 0.25 | 0.39 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.72 | 3.60 | 3.85 | 0.93 | 2.75 | 0.83 | 0.91 | 0.75 | 0.85 |
| Live | 3.14 ↑ | 1.34 ↓ | 11.50 ↑ | 1.78 ↑ | 4.50 | 0.38 ↓ | 1.23 ↑ | 0.25 | 0.57 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.85 | 3.70 | 3.60 | 0.65 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 1.77 ↓ | 3.45 ↓ | 4.00 ↑ | 0.70 ↑ | 2.50 | 0.95 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.77 | 3.40 | 3.35 | 0.82 | 2.75 | 0.78 | - | - | - |
| Live | 1.72 ↓ | 3.40 | 3.90 ↑ | 0.87 ↑ | 2.75 | 0.77 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.72 | 3.60 | 3.85 | 0.93 | 2.75 | 0.83 | 0.91 | 0.75 | 0.85 |
| Live | 4.95 ↑ | 2.84 ↓ | 1.68 ↓ | 1.09 ↑ | 3.75 | 0.67 ↓ | 1.08 ↑ | 0.50 | 0.68 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.68 | 3.37 | 3.85 | 0.96 | 2.75 | 0.80 | 0.96 | 0.75 | 0.80 |
| Live | 3.20 ↑ | 1.29 ↓ | 14.50 ↑ | 1.96 ↑ | 4.50 | 0.33 ↓ | 1.28 ↑ | 0.25 | 0.54 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 1.84 | 3.31 | 3.22 | 0.87 | 2.75 | 0.81 | 0.84 | 0.50 | 0.84 |
| Live | 4.54 ↑ | 2.83 ↓ | 1.70 ↓ | 0.69 ↓ | 3.50 | 1.05 ↑ | 1.04 ↑ | 0.50 | 0.70 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.85 | 3.50 | 3.40 | 0.70 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 1.75 ↓ | 3.50 | 3.90 ↑ | 0.73 ↑ | 2.50 | 1.00 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.80 | 3.50 | 3.35 | 0.76 | 2.75 | 0.76 | 0.71 | 0.50 | 0.81 |
| Live | 5.00 ↑ | 2.95 ↓ | 1.79 ↓ | 0.66 ↓ | 3.50 | 1.01 ↑ | 1.00 ↑ | 0.50 | 0.67 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.73 | 3.53 | 3.76 | 0.88 | 2.75 | 0.83 | 0.95 | 0.75 | 0.77 |
| Live | 4.31 ↑ | 1.22 ↓ | 13.60 ↑ | 2.48 ↑ | 4.50 | 0.25 ↓ | 1.75 ↑ | 0.25 | 0.39 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.83 | 3.50 | 3.40 | 0.68 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 1.73 ↓ | 3.50 | 3.90 ↑ | 0.72 ↑ | 2.50 | 0.98 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.89 | 3.70 | 3.44 | 0.70 | 2.50 | 1.03 | 0.43 | 0.00 | 1.60 |
| Live | 1.01 ↓ | 14.10 ↑ | 50.00 ↑ | 4.54 ↑ | 5.50 | 0.13 ↓ | 0.10 ↓ | 0.00 | 5.07 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.83 | 3.60 | 3.40 | 0.93 | 2.75 | 0.88 | 0.90 | 0.50 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 81.00 ↑ | 7.40 ↑ | 5.50 | 0.08 ↓ | 0.13 ↓ | 0.00 | 5.00 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.75 | 3.30 | 3.90 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 29.00 ↑ | 151.00 ↑ | 4.00 ↑ | 5.50 | 0.11 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| FK Belusa | +1/2 | Chưa có trận cùng mức | ||
| DAC Dunajska Streda B | -1/2 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).