Kết quả bóng đá trận FK Arys vs FK Taraz, 19:00 ngày 20/08/2026
Hạng 1 Kazakhstan · 19:00 ngày 20/08/2026
FK Arys 1 Kết thúc HT 1-0 1
FK Taraz
🟨 1 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 6
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 35°C
Diễn biến trận đấu
| FK Arys | Phút | |
| Zhan Rakhymzhanov(Assists:Maksat Imanali) 1 - 0 ⚽ | 28' | |
| HT 1-0 | ||
| Maksat Imanali | 60' | |
| 62' | Nariman Assubek | |
| 66' | Asylbek Asan | |
| 90+4' | ⚽ 1 - 1 Zhasulan Moldakarayev(Assists:Abylaykhan Zhumabek) (Kiến tạo: Abylaykhan Zhumabek) | |
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 4 | 3 |
| Hòa | 1 | 1 | 2 | 3 |
| Bại | 1 | 1 | 4 | 4 |
| Ghi bàn | 4 | 4 | 13 | 9 |
| Mất bàn | 3 | 6 | 16 | 15 |
| Điểm | 4 | 4 | 14 | 12 |
Chủ = FK Arys · Khách = FK Taraz
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| FK Arys | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (14%) | Thắng/Thắng | 5 (20%) |
| 1 (5%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (5%) | Thắng/Bại | 2 (8%) |
| 1 (5%) | Hòa/Thắng | 4 (16%) |
| 2 (9%) | Hòa/Hòa | 2 (8%) |
| 4 (18%) | Hòa/Bại | 3 (12%) |
| 1 (5%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 3 (12%) |
| 9 (41%) | Bại/Bại | 6 (24%) |
Bảng xếp hạng
FK Arys
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 20 | 4 | 3 | 13 | 20 | 40 | 15 | 12 |
| Sân nhà | 10 | 3 | 1 | 6 | 11 | 21 | 10 | 12 |
| Sân khách | 10 | 1 | 2 | 7 | 9 | 19 | 5 | 13 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 6 | 11 | - | - |
FK Taraz
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 20 | 8 | 4 | 8 | 27 | 25 | 28 | 5 |
| Sân nhà | 10 | 6 | 2 | 2 | 17 | 9 | 20 | 3 |
| Sân khách | 10 | 2 | 2 | 6 | 10 | 16 | 8 | 8 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 5 | - | - |
Thành tích đối đầu (6 trận)
FK Arys 1 (17%)Hòa 0 (0%)FK Taraz 5 (83%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 5 Tài/Xỉu: Tài 4 / Hòa 0 / Xỉu 2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/05/26 | FK Taraz | 2-1 (0-0) | FK Arys | -2.25 | 3.5 | B |
| 08/08/24 | FK Taraz | 3-0 (1-0) | FK Arys | -1.75 | 3.5 | B |
| 31/05/24 | FK Arys | 1-2 (0-1) | FK Taraz | 0 | 2.75 | B |
| 22/09/23 | FK Taraz | 2-1 (1-0) | FK Arys | - | - | B |
| 02/06/23 | FK Arys | 1-3 (0-1) | FK Taraz | +1 | 3.5 | B |
| 17/03/23 | FK Taraz | 0-1 (0-1) | FK Arys | - | - | T |
Thành tích gần đây — FK Arys
HTBBBTTBBH
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 12/19 (10 trận) Châu Á: 2/1/7 T/X: 4/2/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Khan Tengri FC | 0-0 (0-0) | FK Arys | - | - | H |
| 07/08/26 | FK Arys | 3-0 (2-0) | Tobol Kostanai B | +0.25 | 3.75 | T |
| 31/07/26 | Astana B | 2-0 (2-0) | FK Arys | -1.5 | 3.5 | B |
| 24/07/26 | FC Shakhtyor Karagandy | 4-1 (1-1) | FK Arys | -3.25 | 4.75 | B |
| 16/07/26 | FK Arys | 0-4 (0-2) | Turan Turkistan | - | - | B |
| 09/07/26 | Akademiya Ontustik | 1-2 (1-0) | FK Arys | -1.5 | 3.5 | T |
| 03/07/26 | FK Arys | 3-2 (3-2) | FK Yelimay Semey B | +0.25 | 2.75 | T |
| 25/06/26 | FK Aktobe II | 3-1 (0-1) | FK Arys | -0.75 | 3.25 | B |
| 18/06/26 | FK Arys | 1-2 (0-0) | FK Kaspiy Aktau B | -0.25 | 3 | B |
| 12/06/26 | Ekibastuzets | 1-1 (0-0) | FK Arys | -1 | 3.25 | H |
| 26/05/26 | FK Arys | 0-3 (0-2) | Kairat Almaty II | -2 | 4 | B |
| 22/05/26 | FK Taraz | 2-1 (0-0) | FK Arys | -2.25 | 3.5 | B |
| 15/05/26 | FK Arys | 0-1 (0-1) | Khan Tengri FC | -0.75 | 3 | B |
| 07/05/26 | Tobol Kostanai B | 4-3 (2-0) | FK Arys | 0 | 3 | B |
| 30/04/26 | FK Arys | 3-1 (3-0) | Astana B | -0.25 | 2.75 | T |
| 23/04/26 | FK Arys | 0-6 (0-2) | FC Shakhtyor Karagandy | - | - | B |
| 16/04/26 | Turan Turkistan | 1-0 (0-0) | FK Arys | - | - | B |
| 09/04/26 | FK Arys | 0-4 (0-3) | FK Aktobe Lento | -2.75 | 3.75 | B |
| 02/04/26 | FK Arys | 0-1 (0-1) | Jaiyq | - | - | B |
| 15/03/25 | Khan Tengri FC | 1-1 (0-1) | FK Arys | - | - | H |
Thành tích gần đây — FK Taraz
HBTTHBBBBB
Thắng 2 (20%)Hòa 2 (20%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 7/15 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 3/1/6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 14/08/26 | FK Taraz | 0-0 (0-0) | Turan Turkistan | -0.75 | 2.75 | H |
| 07/08/26 | Jaiyq | 2-0 (1-0) | FK Taraz | 0 | 2.75 | B |
| 30/07/26 | FK Taraz | 2-1 (1-0) | Akademiya Ontustik | 0 | 3.25 | T |
| 24/07/26 | FK Yelimay Semey B | 0-1 (0-1) | FK Taraz | +1.25 | 3 | T |
| 16/07/26 | FK Taraz | 1-1 (0-1) | FK Aktobe II | - | - | H |
| 10/07/26 | FK Kaspiy Aktau B | 1-0 (0-0) | FK Taraz | +0.5 | 2.75 | B |
| 03/07/26 | Kairat Almaty II | 4-1 (3-0) | FK Taraz | -2 | 3.25 | B |
| 26/06/26 | FK Taraz | 0-2 (0-1) | FC Shakhtyor Karagandy | -1.5 | 3.25 | B |
| 19/06/26 | Khan Tengri FC | 2-1 (0-1) | FK Taraz | +0.25 | 2.75 | B |
| 11/06/26 | FK Taraz | 1-2 (0-2) | Astana B | +1.5 | 3 | B |
| 27/05/26 | Tobol Kostanai B | 3-3 (3-1) | FK Taraz | +1.25 | 3.25 | H |
| 22/05/26 | FK Taraz | 2-1 (0-0) | FK Arys | +2.25 | 3.5 | T |
| 14/05/26 | Turan Turkistan | 0-2 (0-2) | FK Taraz | - | - | T |
| 08/05/26 | FK Taraz | 2-1 (1-1) | Jaiyq | - | - | T |
| 01/05/26 | Akademiya Ontustik | 2-1 (0-0) | FK Taraz | - | - | B |
| 24/04/26 | FK Taraz | 3-0 (3-0) | FK Yelimay Semey B | - | - | T |
| 17/04/26 | FK Aktobe II | 1-0 (0-0) | FK Taraz | - | - | B |
| 09/04/26 | FK Taraz | 0-0 (0-0) | Ulytau Zhezkazgan | - | - | H |
| 03/04/26 | FK Taraz | 3-0 (0-0) | Ekibastuzets | - | - | T |
| 24/10/25 | FC Jetisay | 1-1 (0-0) | FK Taraz | -0.5 | 3.25 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
46
Phạt góc (HT)
14
Thẻ vàng
12
Sút bóng
811
Sút cầu môn
11
Tấn công
70106
Tấn công nguy hiểm
2348
Sút ngoài cầu môn
710
TL kiểm soát bóng
38%62%
TL kiểm soát bóng (HT)
40%60%
So Sánh Sức Mạnh
44 56
60% So Sánh Đối đầu 40%
Thành tích
Tất cả
T1 H0 B5T5 H0 B1
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B2T2 H0 B0
Ghi
Tất cả
0.8 Bàn2 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn2.5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
FK Arys (22 trận)
Ghi 1.05 bàn/trậnMất 2.05 bàn/trận
FK Taraz (25 trận)
Ghi 1.20 bàn/trậnMất 1.40 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
FK Arys (15 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 7 (47%)Hòa 0 (0%)Bại 8 (53%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 7 (47%)Hòa 1 (7%)Xỉu 7 (47%)
6 trận gần — Châu Á:
WLWLWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUOOUO
FK Taraz (12 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (17%)Hòa 0 (0%)Bại 10 (83%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (25%)Hòa 1 (8%)Xỉu 8 (67%)
6 trận gần — Châu Á:
WLWLLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUUUUU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| FK Arys | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1961 | |
| Sân nhà | Taraz Central Stadium | |
| 0 | Sức chứa | 23000 |
| HLV | Nurmat Mirzabaev | |
| Khu vực | Taraz |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 3.30 | 3.60 | 1.88 | 0.67 | 2.75 | 1.02 | 0.80 | -0.50 | 0.92 |
| Live | 1.09 ↓ | 6.70 ↑ | 46.00 ↑ | 2.90 ↑ | 1.50 | 0.15 ↓ | 1.19 ↑ | 0.00 | 0.64 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 3.00 | 3.25 | 1.80 | 0.66 | 3.00 | 0.67 | 0.64 | -0.50 | 0.69 |
| Live | 9.00 ↑ | 1.04 ↓ | 8.00 ↑ | 1.67 ↑ | 1.50 | 0.19 ↓ | 0.93 ↑ | 0.00 | 0.47 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 3.35 | 3.65 | 1.83 | 1.16 | 3.00 | 0.66 | 0.97 | -0.50 | 0.83 |
| Live | 1.05 ↓ | 6.10 ↑ | 150.00 ↑ | 8.33 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 0.90 ↓ | 0.00 | 0.90 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 3.65 | 3.85 | 1.80 | 1.20 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 21.00 ↑ | 1.01 ↓ | 21.00 ↑ | 9.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 3.55 | 3.70 | 1.76 | 0.75 | 3.00 | 0.89 | - | - | - |
| Live | 1.14 ↓ | 5.11 ↑ | 56.74 ↑ | 2.96 ↑ | 1.50 | 0.18 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 3.25 | 3.55 | 1.89 | 0.81 | 3.00 | 0.99 | 0.95 | -0.50 | 0.85 |
| Live | 1.05 ↓ | 6.10 ↑ | 150.00 ↑ | 7.69 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 0.90 ↓ | 0.00 | 0.90 ↑ | |
| Crown | Sớm | 3.05 | 3.60 | 1.84 | 0.81 | 3.00 | 0.89 | 0.86 | -0.50 | 0.84 |
| Live | 1.01 ↓ | 9.10 ↑ | 19.50 ↑ | 3.12 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | 0.05 ↓ | -0.25 | 2.85 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 3.21 | 3.35 | 1.85 | 0.85 | 3.00 | 0.95 | 0.95 | -0.50 | 0.85 |
| Live | 1.02 ↓ | 6.00 ↑ | 170.00 ↑ | 5.26 ↑ | 1.50 | 0.05 ↓ | 1.17 ↑ | 0.00 | 0.65 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 3.08 | 3.50 | 1.83 | 0.78 | 3.00 | 0.90 | 0.85 | -0.50 | 0.83 |
| Live | 1.08 ↓ | 4.81 ↑ | 26.00 ↑ | 3.84 ↑ | 1.50 | 0.04 ↓ | 0.91 ↑ | 0.00 | 0.87 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.25 | 3.70 | 1.85 | 0.50 | 2.50 | 1.45 | - | - | - |
| Live | 19.00 ↑ | 1.01 ↓ | 19.00 ↑ | 7.00 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 3.35 | 3.60 | 1.78 | 0.76 | 3.00 | 0.76 | 0.81 | -0.50 | 0.71 |
| Live | 1.01 ↓ | 9.00 ↑ | 217.00 ↑ | 8.32 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.91 ↑ | 0.00 | 0.74 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 3.25 | 3.70 | 1.85 | 1.20 | 3.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 7.75 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 3.39 | 3.75 | 1.82 | 0.60 | 2.50 | 1.14 | 1.59 | 0.00 | 0.42 |
| Live | 1.16 ↓ | 5.15 ↑ | 38.00 ↑ | 8.01 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | 7.66 ↑ | 0.50 | 0.02 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 3.40 | 3.50 | 1.85 | 1.30 | 3.50 | 0.53 | - | - | - |
| Live | 23.00 ↑ | 1.03 ↓ | 23.00 ↑ | 6.00 ↑ | 1.50 | 0.07 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.