Kết quả bóng đá trận First Wien 1894 vs SKU Amstetten, 23:30 ngày 28/08/2026
Erste Hạng Áo · 23:30 ngày 28/08/2026
First Wien 1894 1 Kết thúc HT 1-0 0
SKU Amstetten
🟨 2 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 7 - 4
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 25℃~26℃
Diễn biến trận đấu
| First Wien 1894 | Phút | |
| Youssouf Soukouna | 9' | |
| Soukouna Y. | 9' | |
| 30' | Joshua Steiger | |
| 30' | Joshua Steiger | |
| Youssouf Soukouna(Assists:Philipp Breit) (Kiến tạo: Philipp Breit) 1 - 0 ⚽ | 41' | |
| HT 1-0 | ||
| 62' | David Peham | |
| Philipp Breit | 65' | |
| FT 1-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 6 | 4 |
| Hòa | 1 | 2 | 2 | 5 |
| Bại | 0 | 1 | 2 | 1 |
| Ghi bàn | 4 | 3 | 17 | 15 |
| Mất bàn | 2 | 4 | 11 | 9 |
| Điểm | 7 | 2 | 20 | 17 |
Chủ = First Wien 1894 · Khách = SKU Amstetten
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| First Wien 1894 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (17%) | Thắng/Thắng | 6 (33%) |
| 1 (6%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 6 (33%) | Hòa/Thắng | 2 (11%) |
| 4 (22%) | Hòa/Hòa | 2 (11%) |
| 2 (11%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 1 (6%) | Bại/Hòa | 5 (28%) |
| 1 (6%) | Bại/Bại | 3 (17%) |
Bảng xếp hạng
First Wien 1894
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 3 | 1 | 1 | 9 | 6 | 10 | 3 |
| Sân nhà | 3 | 2 | 1 | 0 | 7 | 2 | 7 | 1 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 4 | 3 | 10 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 10 | 9 | - | - |
SKU Amstetten
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 1 | 3 | 1 | 6 | 6 | 6 | 10 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 2 | 4 | 9 |
| Sân khách | 3 | 0 | 2 | 1 | 3 | 4 | 2 | 12 |
| 6 gần | 6 | 2 | 4 | 0 | 9 | 6 | - | - |
Thành tích đối đầu (16 trận)
First Wien 1894 9 (56%)Hòa 4 (25%)SKU Amstetten 3 (19%)
Châu Á: Ăn 9 / Hòa 3 / Thua 4 Tài/Xỉu: Tài 13 / Hòa 1 / Xỉu 2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/04/26 | SKU Amstetten | 0-0 (0-0) | First Wien 1894 | -0.25 | 2.5 | H |
| 01/11/25 | First Wien 1894 | 2-3 (0-1) | SKU Amstetten | 0 | 2.5 | B |
| 27/08/25 | SKU Amstetten | 2-1 (1-0) | First Wien 1894 | +0.25 | 2.75 | B |
| 16/05/25 | First Wien 1894 | 1-3 (0-2) | SKU Amstetten | +0.25 | 3 | B |
| 23/11/24 | SKU Amstetten | 1-3 (1-3) | First Wien 1894 | -0.25 | 3 | T |
| 25/05/24 | First Wien 1894 | 4-1 (3-1) | SKU Amstetten | +0.75 | 3.25 | T |
| 26/11/23 | SKU Amstetten | 1-3 (0-1) | First Wien 1894 | +0.25 | 2.75 | T |
| 05/05/23 | SKU Amstetten | 0-4 (0-1) | First Wien 1894 | -0.25 | 2.75 | T |
| 11/09/22 | First Wien 1894 | 2-0 (1-0) | SKU Amstetten | 0 | 2.75 | T |
| 05/02/22 | First Wien 1894 | 3-1 (0-1) | SKU Amstetten | - | - | T |
| 15/04/17 | First Wien 1894 | 3-2 (1-2) | SKU Amstetten | - | - | T |
| 24/09/16 | SKU Amstetten | 0-1 (0-0) | First Wien 1894 | - | - | T |
| 03/06/16 | SKU Amstetten | 1-1 (1-0) | First Wien 1894 | - | - | H |
| 07/11/15 | First Wien 1894 | 1-0 (1-0) | SKU Amstetten | - | - | T |
| 14/03/15 | SKU Amstetten | 0-0 (0-0) | First Wien 1894 | - | - | H |
| 15/08/14 | First Wien 1894 | 1-1 (0-0) | SKU Amstetten | - | - | H |
Thành tích gần đây — First Wien 1894
THBTTBHTTT
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 22/13 (10 trận) Châu Á: 7/0/3 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Trenkwalder Admira Wacker | 0-1 (0-0) | First Wien 1894 | 0 | 2.5 | T |
| 16/08/26 | First Wien 1894 | 2-2 (0-1) | FC Liefering | +0.25 | 2.75 | H |
| 08/08/26 | SV Austria Salzburg | 4-1 (1-1) | First Wien 1894 | +0.25 | 2.5 | B |
| 01/08/26 | First Wien 1894 | 4-0 (2-0) | Sturm Graz (Youth) | +0.75 | 2.75 | T |
| 26/07/26 | Mattersburg | 1-2 (0-2) | First Wien 1894 | +1.5 | 3.5 | T |
| 18/07/26 | TSV Hartberg | 2-0 (2-0) | First Wien 1894 | -0.5 | 3 | B |
| 11/07/26 | First Wien 1894 | 0-0 (0-0) | Queens Park Rangers (QPR) | -0.75 | 2.75 | H |
| 07/07/26 | Grazer AK | 2-4 (1-1) | First Wien 1894 | -0.75 | 3 | T |
| 03/07/26 | Kremser | 0-2 (0-0) | First Wien 1894 | +1.75 | 3.25 | T |
| 24/06/26 | SC Weiz | 2-6 (1-1) | First Wien 1894 | +2 | 4 | T |
| 14/05/26 | First Wien 1894 | 2-0 (2-0) | SC Bregenz | +0.75 | 3 | T |
| 08/05/26 | Rapid Vienna (Youth) | 1-0 (0-0) | First Wien 1894 | +0.5 | 2.75 | B |
| 02/05/26 | First Wien 1894 | 1-0 (1-0) | WSC Hertha Wels | +0.25 | 2.5 | T |
| 24/04/26 | SKU Amstetten | 0-0 (0-0) | First Wien 1894 | -0.25 | 2.5 | H |
| 18/04/26 | Trenkwalder Admira Wacker | 0-0 (0-0) | First Wien 1894 | -0.75 | 2.25 | H |
| 12/04/26 | First Wien 1894 | 2-1 (1-1) | Sturm Graz (Youth) | +0.25 | 2.5 | T |
| 06/04/26 | Floridsdorfer AC | 0-1 (0-1) | First Wien 1894 | -0.5 | 2.25 | T |
| 03/04/26 | First Wien 1894 | 1-2 (0-2) | Kapfenberg | +0.75 | 2.5 | B |
| 27/03/26 | Sturm Graz | 1-1 (1-1) | First Wien 1894 | -1.5 | 3 | H |
| 21/03/26 | SK Austria Klagenfurt | 0-2 (0-2) | First Wien 1894 | +0.25 | 2.5 | T |
Thành tích gần đây — SKU Amstetten
HHTHHTHTTB
Thắng 4 (40%)Hòa 5 (50%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 16/10 (10 trận) Châu Á: 6/2/2 T/X: 4/2/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 21/08/26 | SKU Amstetten | 1-1 (0-0) | WSC Hertha Wels | +0.5 | 2.5 | H |
| 15/08/26 | Floridsdorfer AC | 2-2 (2-1) | SKU Amstetten | 0 | 2.5 | H |
| 09/08/26 | SKU Amstetten | 2-1 (1-0) | Trenkwalder Admira Wacker | 0 | 2.75 | T |
| 31/07/26 | ASK Voitsberg | 1-1 (1-0) | SKU Amstetten | -0.25 | 2.75 | H |
| 25/07/26 | Deutschlandsberger SC | 1-1 (1-0) | SKU Amstetten | +1.25 | 3.75 | H |
| 17/07/26 | Kremser | 0-2 (0-1) | SKU Amstetten | +1 | 3 | T |
| 10/07/26 | SKU Amstetten | 2-2 (1-2) | Artis Brno | - | - | H |
| 05/07/26 | SKU Amstetten | 1-0 (1-0) | SV Horn | - | - | T |
| 30/06/26 | FK MAS Taborsko | 0-3 (0-1) | SKU Amstetten | +0.25 | 3 | T |
| 25/06/26 | Crvena Zvezda | 2-1 (1-0) | SKU Amstetten | -1.5 | 3 | B |
| 14/05/26 | Austria Lustenau | 2-1 (1-0) | SKU Amstetten | -0.75 | 2.5 | B |
| 08/05/26 | SKU Amstetten | 3-0 (1-0) | SK Austria Klagenfurt | +0.75 | 2.75 | T |
| 24/04/26 | SKU Amstetten | 0-0 (0-0) | First Wien 1894 | +0.25 | 2.5 | H |
| 17/04/26 | Floridsdorfer AC | 5-0 (3-0) | SKU Amstetten | -0.25 | 2.25 | B |
| 10/04/26 | SKU Amstetten | 2-3 (0-1) | SC Bregenz | +1 | 2.75 | B |
| 06/04/26 | FC Liefering | 0-1 (0-0) | SKU Amstetten | 0 | 2.75 | T |
| 03/04/26 | SKU Amstetten | 1-1 (1-0) | Austria Wien (Youth) | +0.5 | 2.5 | H |
| 22/03/26 | Kapfenberg | 0-0 (0-0) | SKU Amstetten | +0.75 | 2.75 | H |
| 14/03/26 | Rapid Vienna (Youth) | 4-1 (0-0) | SKU Amstetten | +0.75 | 2.75 | B |
| 07/03/26 | SKU Amstetten | 0-2 (0-1) | SV Austria Salzburg | +0.75 | 2.75 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
74
Phạt góc (HT)
31
Thẻ vàng
22
Sút bóng
109
Sút cầu môn
32
Tấn công
6491
Tấn công nguy hiểm
3847
Sút ngoài cầu môn
77
TL kiểm soát bóng
47%53%
TL kiểm soát bóng (HT)
45%55%
So Sánh Sức Mạnh
58 42
57% So Sánh Đối đầu 43%
Thành tích
Tất cả
T9 H4 B3T3 H4 B9
Chủ khách tương đồng
T5 H1 B2T2 H1 B5
Ghi
Tất cả
1.9 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.1 Bàn1.4 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
First Wien 1894 (30 trận)
Ghi 1.53 bàn/trậnMất 1.00 bàn/trận
SKU Amstetten (30 trận)
Ghi 1.60 bàn/trậnMất 1.37 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
First Wien 1894 (4 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (75%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (25%)
6 trận gần — Châu Á:
WLLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOOO
SKU Amstetten (4 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (50%)Hòa 1 (25%)Bại 1 (25%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
LVWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOOU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| First Wien 1894 | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1894 | Thành lập | |
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | Jochen Fallmann | |
| AUT | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.27 | 3.50 | 2.80 | 0.85 | 2.75 | 0.90 | 0.97 | 0.25 | 0.80 |
| Live | 1.08 ↓ | 9.00 ↑ | 51.00 ↑ | 3.10 ↑ | 1.50 | 0.14 ↓ | 0.79 ↓ | 0.00 | 1.04 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.25 | 3.50 | 2.80 | 0.88 | 2.75 | 0.91 | 0.99 | 0.25 | 0.81 |
| Live | 1.03 ↓ | 9.00 ↑ | 176.00 ↑ | 2.90 ↑ | 1.50 | 0.22 ↓ | 0.84 ↓ | 0.00 | 0.95 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.17 | 3.40 | 2.73 | 0.90 | 2.75 | 0.92 | 1.02 | 0.25 | 0.82 |
| Live | 1.02 ↓ | 8.90 ↑ | 200.00 ↑ | 9.09 ↑ | 1.50 | 0.03 ↓ | 0.80 ↓ | 0.00 | 1.11 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.40 | 3.35 | 2.80 | 0.70 | 2.50 | 1.05 | 0.70 | 0.00 | 1.05 |
| Live | 1.03 ↓ | 13.00 ↑ | 100.00 ↑ | 5.00 ↑ | 1.50 | 0.07 ↓ | 0.60 ↓ | 0.00 | 1.20 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 2.36 | 3.50 | 2.44 | 0.87 | 2.75 | 0.77 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 11.22 ↑ | 100.00 ↑ | 4.45 ↑ | 1.50 | 0.09 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.17 | 3.40 | 2.73 | 0.90 | 2.75 | 0.92 | 1.02 | 0.25 | 0.82 |
| Live | 1.02 ↓ | 8.60 ↑ | 200.00 ↑ | 10.00 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | 0.78 ↓ | 0.00 | 1.13 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.23 | 3.60 | 2.66 | 0.87 | 2.75 | 0.93 | 1.02 | 0.25 | 0.80 |
| Live | 1.01 ↓ | 15.00 ↑ | 21.00 ↑ | 6.66 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 7.69 ↑ | 0.25 | 0.01 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.24 | 3.25 | 2.71 | 0.92 | 2.75 | 0.90 | 1.03 | 0.25 | 0.81 |
| Live | 1.06 ↓ | 6.70 ↑ | 95.00 ↑ | 5.00 ↑ | 1.50 | 0.10 ↓ | 0.84 ↓ | 0.00 | 1.06 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.49 | 3.42 | 2.48 | 0.94 | 2.75 | 0.92 | 0.92 | 0.00 | 0.96 |
| Live | 1.03 ↓ | 8.60 ↑ | 50.00 ↑ | 5.55 ↑ | 1.50 | 0.06 ↓ | 5.55 ↑ | 0.25 | 0.06 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.25 | 3.30 | 2.62 | 0.67 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 1.03 ↓ | 9.50 ↑ | 46.00 ↑ | 11.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.45 | 3.45 | 2.50 | 0.77 | 2.75 | 0.92 | 0.81 | 0.00 | 0.88 |
| Live | 1.01 ↓ | 20.00 ↑ | 27.00 ↑ | 11.51 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 13.18 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.45 | 3.66 | 2.53 | 0.88 | 3.00 | 0.88 | 0.85 | 0.00 | 0.92 |
| Live | 1.18 ↓ | 5.64 ↑ | 30.26 ↑ | 3.22 ↑ | 1.50 | 0.22 ↓ | 0.75 ↓ | 0.00 | 1.07 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.25 | 3.50 | 2.70 | 0.66 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 19.00 ↑ | 126.00 ↑ | 0.82 ↑ | 1.50 | 0.78 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.55 | 3.30 | 2.60 | 0.93 | 2.75 | 0.80 | 0.85 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 1.03 ↓ | 17.00 ↑ | 96.00 ↑ | 4.59 ↑ | 1.50 | 0.13 ↓ | 0.83 ↓ | 0.00 | 0.98 ↑ | |
| SNAI | Sớm | 2.25 | 3.50 | 2.60 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 2.25 | 3.50 | 2.60 | - | - | - | - | - | - | |
| Bet 365 | Sớm | 2.25 | 3.40 | 2.88 | 0.88 | 2.75 | 0.93 | 1.00 | 0.25 | 0.80 |
| Live | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 151.00 ↑ | 5.60 ↑ | 1.50 | 0.11 ↓ | 0.78 ↓ | 0.00 | 1.03 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.45 | 3.20 | 2.50 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | 0.84 | 0.00 | 0.89 |
| Live | 1.01 ↓ | 126.00 ↑ | 151.00 ↑ | 12.00 ↑ | 1.50 | 0.03 ↓ | 0.98 ↑ | 0.25 | 0.80 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| First Wien 1894 | +1/4 | 1 | 0 | 1 |
| SKU Amstetten | -1/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).