Kết quả bóng đá trận Figueirense vs Ferroviaria SP, 03:00 ngày 09/08/2026
Brasileiro, Serie C · 03:00 ngày 09/08/2026
Figueirense 2 Kết thúc HT 0-1 2
Ferroviaria SP
🟨 2 - 4 🟥 0 - 1 ⛳ 15 - 3
Thời tiết: Mưa nhỏ Nhiệt độ: 19°C
Diễn biến trận đấu
| Figueirense | Phút | |
| 2' | ⚽ 0 - 1 | |
| 20' | ⚽ 0 - 2 Fau | |
| 36' | Alencar | |
| 40' | Ricardinho | |
| Igor Bolt | 40' | |
| HT 0-1 | ||
| 49' | Alencar | |
| 49' | Alencar | |
| 75' | Eduardo Oliveira | |
| 79' | ⚽ 0 - 3 Douglas Skilo | |
| Leonan | 89' | |
| Leonardo 1 - 3 ⚽ | 89' | |
| Emerson Galego 2 - 3 ⚽ | 90+3' | |
| FT 2-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 2 | 4 | 5 |
| Hòa | 1 | 0 | 5 | 2 |
| Bại | 0 | 1 | 1 | 3 |
| Ghi bàn | 4 | 5 | 11 | 13 |
| Mất bàn | 2 | 1 | 9 | 6 |
| Điểm | 7 | 6 | 17 | 17 |
Chủ = Figueirense · Khách = Ferroviaria SP
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Figueirense | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 10 (22%) | Thắng/Thắng | 8 (18%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 2 (5%) |
| 2 (4%) | Thắng/Bại | 2 (5%) |
| 8 (17%) | Hòa/Thắng | 11 (25%) |
| 8 (17%) | Hòa/Hòa | 9 (20%) |
| 5 (11%) | Hòa/Bại | 5 (11%) |
| 2 (4%) | Bại/Thắng | 2 (5%) |
| 2 (4%) | Bại/Hòa | 1 (2%) |
| 9 (20%) | Bại/Bại | 4 (9%) |
Bảng xếp hạng
Figueirense
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 19 | 7 | 7 | 5 | 19 | 22 | 28 | 11 |
| Sân nhà | 9 | 3 | 3 | 3 | 10 | 13 | 12 | 19 |
| Sân khách | 10 | 4 | 4 | 2 | 9 | 9 | 16 | 4 |
| 6 gần | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 5 | - | - |
Ferroviaria SP
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 19 | 8 | 6 | 5 | 22 | 15 | 30 | 5 |
| Sân nhà | 10 | 6 | 2 | 2 | 12 | 5 | 20 | 3 |
| Sân khách | 9 | 2 | 4 | 3 | 10 | 10 | 10 | 9 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 6 | 3 | - | - |
Thành tích đối đầu (1 trận)
Figueirense 0 (0%)Hòa 0 (0%)Ferroviaria SP 1 (100%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 0 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 27/05/24 | Figueirense | 0-1 (0-1) | Ferroviaria SP | +0.25 | 2 | B |
Thành tích gần đây — Figueirense
THBHHTTHBT
Thắng 4 (40%)Hòa 4 (40%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 8/7 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 3/0/7
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/07/26 | Santa Cruz PE | 0-1 (0-1) | Figueirense | -0.5 | 2 | T |
| 14/07/26 | Figueirense | 0-0 (0-0) | Volta Redonda | +0.25 | 2 | H |
| 07/07/26 | Brusque FC | 3-1 (1-0) | Figueirense | -0.25 | 2.25 | B |
| 28/06/26 | Figueirense | 1-1 (0-0) | Guarani SP | 0 | 2.25 | H |
| 21/06/26 | Ituano SP | 0-0 (0-0) | Figueirense | -0.5 | 2.25 | H |
| 15/06/26 | Floresta CE | 1-2 (1-0) | Figueirense | -0.25 | 1.75 | T |
| 01/06/26 | Figueirense | 2-1 (1-1) | SC Paysandu Para | 0 | 2.25 | T |
| 25/05/26 | Confianca SE | 0-0 (0-0) | Figueirense | -0.5 | 2.25 | H |
| 17/05/26 | Figueirense | 0-1 (0-1) | Itabaiana(SE) | +0.5 | 2.25 | B |
| 11/05/26 | Amazonas FC | 0-1 (0-0) | Figueirense | -0.75 | 2.25 | T |
| 05/05/26 | Figueirense | 0-3 (0-0) | Barra FC | +0.25 | 2 | B |
| 27/04/26 | Anapolis FC | 3-1 (0-1) | Figueirense | -0.25 | 2 | B |
| 20/04/26 | Figueirense | 2-1 (0-0) | Botafogo PB | 0 | 1.75 | T |
| 14/04/26 | Figueirense | 1-3 (0-2) | Maringa FC | 0 | 2.25 | B |
| 07/04/26 | Ypiranga(RS) | 1-1 (0-0) | Figueirense | -0.25 | 1.75 | H |
| 19/03/26 | CRB AL | 1-0 (0-0) | Figueirense | -0.75 | 2 | B |
| 16/03/26 | Avai FC | 4-2 (3-1) | Figueirense | - | - | B |
| 13/03/26 | Amazonas FC | 0-1 (0-0) | Figueirense | -0.25 | 2 | T |
| 07/03/26 | Figueirense | 2-4 (1-2) | CA Carlos Renaux | +1 | 2.25 | B |
| 04/03/26 | Figueirense | 1-0 (1-0) | Azuriz FC | +1 | 2.5 | T |
Thành tích gần đây — Ferroviaria SP
HTBBTTHTTB
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 11/7 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 3/2/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/07/26 | Ferroviaria SP | 0-0 (0-0) | Maranhao | +0.5 | 2 | H |
| 13/07/26 | Ituano SP | 1-3 (0-0) | Ferroviaria SP | -0.25 | 2 | T |
| 05/07/26 | Ferroviaria SP | 0-1 (0-0) | Caxias RS | +0.5 | 2 | B |
| 28/06/26 | Itabaiana(SE) | 1-0 (0-0) | Ferroviaria SP | 0 | 2 | B |
| 22/06/26 | Ferroviaria SP | 2-0 (1-0) | Inter de Limeira | +0.25 | 2 | T |
| 16/06/26 | Ferroviaria SP | 1-0 (0-0) | Barra FC | +0.5 | 2 | T |
| 01/06/26 | Santa Cruz PE | 1-1 (0-1) | Ferroviaria SP | -0.5 | 2 | H |
| 25/05/26 | Amazonas FC | 1-2 (1-0) | Ferroviaria SP | -0.25 | 2 | T |
| 18/05/26 | Ferroviaria SP | 1-0 (0-0) | Brusque FC | +0.25 | 1.75 | T |
| 14/05/26 | Ferroviaria SP | 1-2 (0-1) | Juventus SP | +0.5 | 2 | B |
| 11/05/26 | Volta Redonda | 0-0 (0-0) | Ferroviaria SP | -0.25 | 2.25 | H |
| 07/05/26 | Juventus SP | 0-0 (0-0) | Ferroviaria SP | 0 | 2 | H |
| 04/05/26 | Ferroviaria SP | 1-0 (0-0) | Anapolis FC | +0.25 | 2 | T |
| 01/05/26 | Ferroviaria SP | 1-1 (1-1) | Ituano SP | +0.25 | 2 | H |
| 28/04/26 | Ferroviaria SP | 2-2 (1-1) | Guarani SP | -0.25 | 2 | H |
| 24/04/26 | Ituano SP | 0-1 (0-0) | Ferroviaria SP | -0.25 | 2 | T |
| 21/04/26 | Floresta CE | 0-0 (0-0) | Ferroviaria SP | -0.25 | 2 | H |
| 16/04/26 | Ferroviaria SP | 1-0 (0-0) | Juventus SP | +0.5 | 2 | T |
| 12/04/26 | Ferroviaria SP | 0-2 (0-1) | Botafogo PB | +0.25 | 2.25 | B |
| 09/04/26 | Sertaozinho | 0-1 (0-1) | Ferroviaria SP | +0.25 | 2.25 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
153
Phạt góc (HT)
81
Thẻ vàng
24
Sút bóng
115
Sút cầu môn
54
Tấn công
8477
Tấn công nguy hiểm
9351
Sút ngoài cầu môn
61
TL kiểm soát bóng
59%41%
TL kiểm soát bóng (HT)
58%42%
So Sánh Sức Mạnh
43 57
43% So Sánh Đối đầu 57%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B1T1 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B1T1 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Figueirense (30 trận)
Ghi 1.00 bàn/trậnMất 1.17 bàn/trận
Ferroviaria SP (30 trận)
Ghi 1.17 bàn/trậnMất 0.80 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 2 — Hòa |
| Hiệp 2 | 2 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Figueirense (15 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 8 (53%)Hòa 1 (7%)Bại 6 (40%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 8 (53%)Hòa 0 (0%)Xỉu 7 (47%)
6 trận gần — Châu Á:
WLLVWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUOUUO
Ferroviaria SP (15 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 10 (67%)Hòa 1 (7%)Bại 4 (27%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 4 (27%)Hòa 2 (13%)Xỉu 9 (60%)
6 trận gần — Châu Á:
LWLLWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOUUVU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Figueirense | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1921-6-12 | Thành lập | |
| Orlando Scarpelli | Sân nhà | |
| 21069 | Sức chứa | 0 |
| Marcio de Azevedo | HLV | |
| Florianópolis | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.18 | 2.90 | 3.30 | 0.75 | 2.00 | 0.94 | 0.84 | 0.25 | 0.87 |
| Live | 29.00 ↑ | 4.30 ↑ | 1.22 ↓ | 2.60 ↑ | 3.50 | 0.19 ↓ | 1.70 ↑ | 0.25 | 0.41 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.63 | 2.80 | 2.70 | 0.73 | 1.75 | 1.01 | 0.85 | 0.00 | 0.87 |
| Live | 51.00 ↑ | 10.50 ↑ | 1.01 ↓ | 4.25 ↑ | 2.50 | 0.13 ↓ | 5.05 ↑ | 0.75 | 0.10 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.23 | 2.89 | 3.10 | 0.78 | 2.00 | 0.98 | 0.95 | 0.25 | 0.81 |
| Live | 150.00 ↑ | 8.10 ↑ | 1.01 ↓ | 2.85 ↑ | 3.50 | 0.15 ↓ | 2.27 ↑ | 0.25 | 0.24 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.35 | 3.00 | 3.10 | 0.45 | 1.50 | 1.45 | - | - | - |
| Live | 95.00 ↑ | 16.00 ↑ | 1.02 ↓ | 2.60 ↑ | 2.50 | 0.22 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.28 | 2.90 | 3.00 | 0.79 | 2.00 | 0.84 | - | - | - |
| Live | 95.23 ↑ | 9.50 ↑ | 1.01 ↓ | 2.39 ↑ | 2.50 | 0.24 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.17 | 2.90 | 3.20 | 0.78 | 2.00 | 0.98 | 0.95 | 0.25 | 0.81 |
| Live | 150.00 ↑ | 8.10 ↑ | 1.01 ↓ | 2.85 ↑ | 3.50 | 0.15 ↓ | 0.17 ↓ | 0.00 | 2.70 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.21 | 3.00 | 3.15 | 0.78 | 2.00 | 0.98 | 0.91 | 0.25 | 0.85 |
| Live | 8.80 ↑ | 1.04 ↓ | 20.00 ↑ | 4.00 ↑ | 4.50 | 0.05 ↓ | 3.44 ↑ | 0.25 | 0.11 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.22 | 2.91 | 3.05 | 0.87 | 2.00 | 0.95 | 0.98 | 0.25 | 0.86 |
| Live | 55.00 ↑ | 8.20 ↑ | 1.02 ↓ | 4.76 ↑ | 4.50 | 0.07 ↓ | 0.29 ↓ | 0.00 | 2.22 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.34 | 2.88 | 3.11 | 0.85 | 2.00 | 0.91 | 0.97 | 0.25 | 0.81 |
| Live | 36.00 ↑ | 6.80 ↑ | 1.01 ↓ | 2.85 ↑ | 2.50 | 0.19 ↓ | 2.12 ↑ | 0.25 | 0.29 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.15 | 2.90 | 3.25 | 1.40 | 2.50 | 0.50 | - | - | - |
| Live | 7.00 ↑ | 1.08 ↓ | 17.00 ↑ | 2.25 ↑ | 2.50 | 0.25 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.30 | 3.00 | 3.05 | 0.83 | 2.00 | 0.88 | 0.91 | 0.25 | 0.80 |
| Live | 16.00 ↑ | 1.01 ↓ | 37.00 ↑ | 13.18 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | 13.18 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.89 | 3.09 | 3.85 | 0.98 | 2.25 | 0.77 | 0.90 | 0.50 | 0.84 |
| Live | 10.15 ↑ | 1.07 ↓ | 17.97 ↑ | 2.88 ↑ | 3.50 | 0.23 ↓ | 0.36 ↓ | 0.00 | 1.96 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.15 | 2.95 | 3.20 | 1.40 | 2.50 | 0.49 | - | - | - |
| Live | 12.00 ↑ | 1.03 ↓ | 29.00 ↑ | 0.93 ↓ | 1.50 | 0.70 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.32 | 3.00 | 3.22 | 1.20 | 2.25 | 0.60 | 0.95 | 0.25 | 0.76 |
| Live | 17.00 ↑ | 1.03 ↓ | 26.00 ↑ | 4.57 ↑ | 4.50 | 0.13 ↓ | 0.28 ↓ | 0.00 | 2.71 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.25 | 2.88 | 3.10 | 0.98 | 2.00 | 0.83 | 1.00 | 0.25 | 0.80 |
| Live | 17.00 ↑ | 1.02 ↓ | 26.00 ↑ | 7.10 ↑ | 4.50 | 0.09 ↓ | 0.12 ↓ | 0.00 | 5.25 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.25 | 2.75 | 3.10 | 1.30 | 2.50 | 0.50 | - | - | - |
| Live | 10.00 ↑ | 1.06 ↓ | 23.00 ↑ | 6.50 ↑ | 4.50 | 0.06 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Figueirense | +1/4 | 1 | 0 | 0 |
| Ferroviaria SP | -1/4 | 1 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).