Kết quả bóng đá trận Feyenoord vs Club Brugge, 17:00 ngày 11/07/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 17:00 ngày 11/07/2026
Feyenoord 3 Kết thúc HT 0-0 1
Club Brugge
🟨 0 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 4
Địa điểm: Feijenoord Stadion Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 24°C
Diễn biến trận đấu
| Feyenoord | Phút | |
| 14' | Jorne Spileers | |
| 31' | Shandre Campbell | |
| HT 0-0 | ||
| 52' | ⚽ 0 - 1 Christos Tzolis(Assists:Andre Garcia) | |
| Shaqueel van Persie(Assists:Sem Steijn) (Kiến tạo: Sem Steijn) 1 - 1 ⚽ | 64' | |
| Mika Marmol(Assists:Sem Steijn) (Kiến tạo: Sem Steijn) 2 - 1 ⚽ | 78' | |
| Tobias van den Elshout(Assists:Shaqueel van Persie) (Kiến tạo: Shaqueel van Persie) 3 - 1 ⚽ | 82' | |
| FT 3-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 2 | 7 | 5 |
| Hòa | 1 | 0 | 3 | 1 |
| Bại | 0 | 1 | 0 | 4 |
| Ghi bàn | 10 | 3 | 28 | 18 |
| Mất bàn | 5 | 2 | 11 | 13 |
| Điểm | 7 | 6 | 24 | 16 |
Chủ = Feyenoord · Khách = Club Brugge
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Feyenoord | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (30%) | Thắng/Thắng | 5 (45%) |
| 1 (10%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 4 (40%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (10%) | Hòa/Hòa | 2 (18%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 2 (18%) |
| 1 (10%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Bại | 2 (18%) |
Thành tích đối đầu (2 trận)
Feyenoord 1 (50%)Hòa 0 (0%)Club Brugge 1 (50%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 0 / Hòa 1 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/07/23 | Feyenoord | 2-0 (2-0) | Club Brugge | +0.5 | 2.75 | T |
| 12/01/13 | Feyenoord | 1-2 (0-1) | Club Brugge | +0.5 | 3 | B |
Thành tích gần đây — Feyenoord
TTHTTHHHTH
Thắng 5 (50%)Hòa 5 (50%)Bại 0 (0%)
Ghi/Mất: 21/9 (10 trận) Châu Á: 9/0/1 T/X: 3/1/6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 04/07/26 | Dordrecht | 0-6 (0-4) | Feyenoord | +1.5 | 3.25 | T |
| 17/05/26 | PEC Zwolle | 0-2 (0-0) | Feyenoord | +1 | 3.5 | T |
| 10/05/26 | Feyenoord | 1-1 (0-1) | AZ Alkmaar | +0.75 | 3.5 | H |
| 03/05/26 | Fortuna Sittard | 1-2 (0-0) | Feyenoord | +1 | 3 | T |
| 25/04/26 | Feyenoord | 3-1 (2-0) | Groningen | +0.75 | 3 | T |
| 12/04/26 | NEC Nijmegen | 1-1 (0-1) | Feyenoord | -0.25 | 3.5 | H |
| 05/04/26 | Volendam | 0-0 (0-0) | Feyenoord | +1 | 3.25 | H |
| 22/03/26 | Feyenoord | 1-1 (0-0) | AFC Ajax | +0.5 | 3 | H |
| 15/03/26 | Feyenoord | 2-1 (0-1) | Excelsior SBV | +1.5 | 3.25 | T |
| 08/03/26 | NAC Breda | 3-3 (3-2) | Feyenoord | +0.75 | 3 | H |
| 01/03/26 | FC Twente Enschede | 2-0 (1-0) | Feyenoord | -0.5 | 3 | B |
| 23/02/26 | Feyenoord | 2-1 (2-1) | SC Telstar | +1.75 | 3.25 | T |
| 15/02/26 | Feyenoord | 1-0 (0-0) | Go Ahead Eagles | +1.75 | 3.5 | T |
| 08/02/26 | FC Utrecht | 0-1 (0-1) | Feyenoord | +0.25 | 2.75 | T |
| 01/02/26 | PSV Eindhoven | 3-0 (3-0) | Feyenoord | -0.75 | 3.25 | B |
| 30/01/26 | Real Betis | 2-1 (2-0) | Feyenoord | -0.75 | 3 | B |
| 25/01/26 | Feyenoord | 4-2 (2-1) | Heracles Almelo | +2 | 3.5 | T |
| 23/01/26 | Feyenoord | 3-0 (1-0) | Sturm Graz | +1.25 | 3 | T |
| 18/01/26 | Feyenoord | 3-4 (0-1) | Sparta Rotterdam | +1.5 | 3.25 | B |
| 11/01/26 | SC Heerenveen | 2-2 (1-2) | Feyenoord | +0.25 | 3.25 | H |
Thành tích gần đây — Club Brugge
TTHTTTTTBT
Thắng 8 (80%)Hòa 1 (10%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 32/9 (10 trận) Châu Á: 9/0/1 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 04/07/26 | Club Brugge | 4-2 (2-1) | Kortrijk | +1.25 | 3.5 | T |
| 24/05/26 | Club Brugge | 5-0 (3-0) | KAA Gent | +0.75 | 3.25 | T |
| 22/05/26 | Mechelen | 2-2 (0-1) | Club Brugge | +1.25 | 3.5 | H |
| 17/05/26 | Club Brugge | 5-0 (3-0) | Saint Gilloise | +0.25 | 2.75 | T |
| 10/05/26 | Club Brugge | 2-0 (1-0) | Sint-Truidense | +1 | 3.25 | T |
| 03/05/26 | Anderlecht | 1-3 (0-1) | Club Brugge | +0.75 | 3 | T |
| 26/04/26 | KAA Gent | 0-2 (0-1) | Club Brugge | +0.75 | 3 | T |
| 23/04/26 | Club Brugge | 6-1 (1-1) | Mechelen | +1.75 | 3.5 | T |
| 19/04/26 | Saint Gilloise | 2-1 (1-1) | Club Brugge | -0.25 | 2.5 | B |
| 12/04/26 | Sint-Truidense | 1-2 (1-0) | Club Brugge | +0.5 | 3.25 | T |
| 06/04/26 | Club Brugge | 4-2 (3-0) | Anderlecht | +1 | 3 | T |
| 23/03/26 | Club Brugge | 4-1 (3-0) | Mechelen | +1.5 | 3.5 | T |
| 15/03/26 | Westerlo | 1-2 (0-2) | Club Brugge | +1 | 3.25 | T |
| 08/03/26 | Club Brugge | 2-2 (1-1) | Anderlecht | +1 | 3 | H |
| 02/03/26 | Charleroi | 1-2 (1-0) | Club Brugge | +0.5 | 2.75 | T |
| 25/02/26 | Atletico Madrid | 4-1 (1-1) | Club Brugge | -1.5 | 3.5 | B |
| 22/02/26 | Club Brugge | 2-1 (0-0) | Oud-Heverlee Leuven | +1.5 | 3 | T |
| 19/02/26 | Club Brugge | 3-3 (0-2) | Atletico Madrid | -0.5 | 2.75 | H |
| 15/02/26 | Cercle Brugge | 1-2 (0-0) | Club Brugge | +0.5 | 3 | T |
| 09/02/26 | Club Brugge | 3-0 (3-0) | Standard Liege | +1.5 | 3 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
34
Phạt góc (HT)
22
Thẻ vàng
02
Sút bóng
2019
Sút cầu môn
78
Tấn công
7280
Tấn công nguy hiểm
3447
Sút ngoài cầu môn
89
Cản bóng
52
Đá phạt trực tiếp
1313
TL kiểm soát bóng
46%54%
TL kiểm soát bóng (HT)
53%47%
Chuyền bóng
339385
TL chuyền bóng thành công
83%86%
Phạm lỗi
1313
Việt vị
01
Cứu thua
74
Tắc bóng
125
Quả ném biên
1918
Cắt bóng
612
Tạt bóng thành công
44
Chuyền dài
2029
Bàn thắng kỳ vọng (xG)
1.381.71
Cơ hội rõ rệt
41
So Sánh Sức Mạnh
45 55
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T1 H0 B1T1 H0 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B1T1 H0 B1
Ghi
Tất cả
1.5 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.5 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Feyenoord (11 trận)
Ghi 2.73 bàn/trậnMất 1.27 bàn/trận
Club Brugge (15 trận)
Ghi 2.00 bàn/trậnMất 1.33 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 3 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 3 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Feyenoord | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1908-7-19 | Thành lập | 1891 |
| Feijenoord Stadion | Sân nhà | Jan Breydelstadion |
| 51137 | Sức chứa | 29402 |
| Giovanni van Bronckhorst | HLV | Ivan Leko |
| Rotterdam | Khu vực | Brugge |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Macauslot | Sớm | 2.09 | 3.65 | 2.67 | 0.82 | 3.00 | 0.90 | 0.89 | 0.25 | 0.89 |
| Live | 2.04 ↓ | 3.65 | 2.75 ↑ | 0.64 ↓ | 3.00 | 1.08 ↑ | 0.84 ↓ | 0.25 | 0.94 ↑ | |
| Easybets | Sớm | 2.03 | 3.90 | 3.00 | 0.78 | 3.00 | 0.94 | 0.83 | 0.25 | 0.94 |
| Live | 2.38 ↑ | 2.25 ↓ | 5.00 ↑ | 0.92 ↑ | 3.00 | 0.92 ↓ | 0.94 ↑ | 0.25 | 0.89 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 1.85 | 3.70 | 3.50 | 0.84 | 3.00 | 0.90 | 0.83 | 0.50 | 0.87 |
| Live | 2.45 ↑ | 2.15 ↓ | 4.50 ↑ | 0.81 ↓ | 3.00 | 0.90 | 0.92 ↑ | 0.25 | 0.78 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.04 | 3.75 | 2.79 | 0.87 | 3.00 | 0.89 | 0.89 | 0.25 | 0.87 |
| Live | 2.44 ↑ | 2.20 ↓ | 4.25 ↑ | 0.85 ↓ | 3.00 | 1.03 ↑ | 0.98 ↑ | 0.25 | 0.92 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.80 | 3.70 | 3.60 | 0.60 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 2.35 ↑ | 2.20 ↓ | 4.40 ↑ | 1.65 ↑ | 3.50 | 0.43 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.80 | 3.85 | 3.75 | 0.80 | 2.75 | 0.91 | - | - | - |
| Live | 2.40 ↑ | 2.20 ↓ | 4.79 ↑ | 0.89 ↑ | 3.00 | 0.88 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.04 | 3.75 | 2.79 | 0.87 | 3.00 | 0.89 | 0.89 | 0.25 | 0.87 |
| Live | 2.44 ↑ | 2.20 ↓ | 4.25 ↑ | 0.85 ↓ | 3.00 | 1.03 ↑ | 0.99 ↑ | 0.25 | 0.91 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.95 | 3.70 | 2.97 | 0.83 | 3.00 | 0.93 | 0.95 | 0.50 | 0.81 |
| Live | 2.36 ↑ | 2.11 ↓ | 4.95 ↑ | 1.00 ↑ | 3.00 | 0.86 ↓ | 0.92 ↓ | 0.25 | 0.96 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.05 | 3.30 | 2.76 | 0.91 | 3.00 | 0.85 | 0.88 | 0.25 | 0.88 |
| Live | 2.38 ↑ | 2.20 ↓ | 4.38 ↑ | 0.94 ↑ | 3.00 | 0.94 ↑ | 0.98 ↑ | 0.25 | 0.92 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.14 | 3.62 | 2.80 | 0.89 | 3.00 | 0.91 | 0.93 | 0.25 | 0.89 |
| Live | 2.44 ↑ | 2.20 ↓ | 4.32 ↑ | 0.88 ↓ | 3.00 | 0.98 ↑ | 0.99 ↑ | 0.25 | 0.89 | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.80 | 3.70 | 3.50 | 0.65 | 2.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 2.30 ↑ | 2.05 ↓ | 4.50 ↑ | 0.40 ↓ | 2.50 | 1.62 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.81 | 3.90 | 3.60 | 0.81 | 2.75 | 0.92 | 0.77 | 0.50 | 0.96 |
| Live | 2.35 ↑ | 2.20 ↓ | 4.80 ↑ | 0.82 ↑ | 3.00 | 0.92 | 0.90 ↑ | 0.25 | 0.85 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.23 | 3.79 | 2.43 | 0.81 | 3.00 | 0.90 | 0.78 | 0.00 | 0.94 |
| Live | 2.43 ↑ | 2.18 ↓ | 4.11 ↑ | 0.86 ↑ | 3.00 | 0.88 ↓ | 0.95 ↑ | 0.25 | 0.78 ↓ | |
| HK Jockey Club | Sớm | 2.31 | 3.45 | 2.42 | 1.10 | 3.25 | 0.65 | 0.82 | 0.00 | 0.91 |
| Live | 2.37 ↑ | 2.00 ↓ | 4.45 ↑ | 0.59 ↓ | 2.75 | 1.20 ↑ | 0.97 ↑ | 0.25 | 0.76 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.77 | 3.60 | 3.50 | 0.63 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 2.25 ↑ | 2.10 ↓ | 4.50 ↑ | 1.65 ↑ | 3.50 | 0.40 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.20 | 3.85 | 2.45 | 1.20 | 3.50 | 0.57 | 0.74 | 0.00 | 0.93 |
| Live | 2.38 ↑ | 2.23 ↓ | 4.96 ↑ | 1.02 ↓ | 3.00 | 0.79 ↑ | 0.93 ↑ | 0.25 | 0.88 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.80 | 3.80 | 3.40 | 0.85 | 2.75 | 0.95 | 0.83 | 0.50 | 0.98 |
| Live | 2.40 ↑ | 2.25 ↓ | 5.00 ↑ | 0.90 ↑ | 3.00 | 0.90 ↓ | 0.93 ↑ | 0.25 | 0.88 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 1.85 | 3.60 | 3.30 | 1.30 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 2.30 ↑ | 2.15 ↓ | 4.33 ↑ | 1.70 ↑ | 3.50 | 0.40 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Feyenoord | +1/2 | 1 | 0 | 0 |
| Club Brugge | -1/2 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).