Kết quả bóng đá trận Ferroviaria SP vs SC Paysandu Para, 06:00 ngày 18/08/2026
Brasileiro, Serie C · 06:00 ngày 18/08/2026
Ferroviaria SP 4 Kết thúc HT 2-0 0
SC Paysandu Para
🟨 7 - 3 🟥 0 - 1 ⛳ 7 - 4
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 24°C
Diễn biến trận đấu
| Ferroviaria SP | Phút | |
| Vitor Barreto(Assists:Eduardo Oliveira) 1 - 0 ⚽ | 2' | |
| Vitor Barreto 2 - 0 ⚽ | 10' | |
| Gustavo Medina | 20' | |
| Eduardo Oliveira | 26' | |
| Felipe Rodrigues dos Santos | 29' | |
| 35' | Facundo Bonifazi Castro | |
| HT 2-0 | ||
| 56' | Pedro Henrique Goncalves da Silva | |
| Vitor Barreto | 59' | |
| Albano Sehn Neto | 65' | |
| 76' | ||
| 77' | Rodrigues P. | |
| Rafael Carillho | 77' | |
| Eduardo Jose Barbosa da Silva Junior 3 - 0 ⚽ | 78' | |
| Raoni dos Santos Ramos | 83' | |
| Douglas Skilo 4 - 0 ⚽ | 87' | |
| FT 4-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 4 | 4 |
| Hòa | 1 | 0 | 3 | 0 |
| Bại | 1 | 2 | 3 | 6 |
| Ghi bàn | 4 | 1 | 15 | 10 |
| Mất bàn | 4 | 5 | 9 | 16 |
| Điểm | 4 | 3 | 15 | 12 |
Chủ = Ferroviaria SP · Khách = SC Paysandu Para
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Ferroviaria SP | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 8 (18%) | Thắng/Thắng | 15 (35%) |
| 2 (5%) | Thắng/Hòa | 1 (2%) |
| 2 (5%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 11 (25%) | Hòa/Thắng | 6 (14%) |
| 9 (20%) | Hòa/Hòa | 3 (7%) |
| 5 (11%) | Hòa/Bại | 7 (16%) |
| 2 (5%) | Bại/Thắng | 3 (7%) |
| 1 (2%) | Bại/Hòa | 1 (2%) |
| 4 (9%) | Bại/Bại | 7 (16%) |
Bảng xếp hạng
Ferroviaria SP
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 19 | 8 | 6 | 5 | 22 | 15 | 30 | 5 |
| Sân nhà | 10 | 6 | 2 | 2 | 12 | 5 | 20 | 3 |
| Sân khách | 9 | 2 | 4 | 3 | 10 | 10 | 10 | 9 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 5 | - | - |
SC Paysandu Para
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 19 | 9 | 2 | 8 | 26 | 27 | 29 | 7 |
| Sân nhà | 10 | 5 | 2 | 3 | 17 | 15 | 17 | 9 |
| Sân khách | 9 | 4 | 0 | 5 | 9 | 12 | 12 | 7 |
| 6 gần | 6 | 3 | 0 | 3 | 8 | 9 | - | - |
Thành tích đối đầu (2 trận)
Ferroviaria SP 0 (0%)Hòa 1 (50%)SC Paysandu Para 1 (50%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 21/10/25 | Ferroviaria SP | 2-2 (1-2) | SC Paysandu Para | +0.5 | 2.25 | H |
| 01/07/25 | SC Paysandu Para | 2-1 (0-1) | Ferroviaria SP | -0.5 | 2 | B |
Thành tích gần đây — Ferroviaria SP
HHTBBTTHTT
Thắng 5 (50%)Hòa 3 (30%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 12/7 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 3/2/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | Figueirense | 2-2 (0-1) | Ferroviaria SP | -0.25 | 2 | H |
| 26/07/26 | Ferroviaria SP | 0-0 (0-0) | Maranhao | +0.5 | 2 | H |
| 13/07/26 | Ituano SP | 1-3 (0-0) | Ferroviaria SP | -0.25 | 2 | T |
| 05/07/26 | Ferroviaria SP | 0-1 (0-0) | Caxias RS | +0.5 | 2 | B |
| 28/06/26 | Itabaiana(SE) | 1-0 (0-0) | Ferroviaria SP | 0 | 2 | B |
| 22/06/26 | Ferroviaria SP | 2-0 (1-0) | Inter de Limeira | +0.25 | 2 | T |
| 16/06/26 | Ferroviaria SP | 1-0 (0-0) | Barra FC | +0.5 | 2 | T |
| 01/06/26 | Santa Cruz PE | 1-1 (0-1) | Ferroviaria SP | -0.5 | 2 | H |
| 25/05/26 | Amazonas FC | 1-2 (1-0) | Ferroviaria SP | -0.25 | 2 | T |
| 18/05/26 | Ferroviaria SP | 1-0 (0-0) | Brusque FC | +0.25 | 1.75 | T |
| 14/05/26 | Ferroviaria SP | 1-2 (0-1) | Juventus SP | +0.5 | 2 | B |
| 11/05/26 | Volta Redonda | 0-0 (0-0) | Ferroviaria SP | -0.25 | 2.25 | H |
| 07/05/26 | Juventus SP | 0-0 (0-0) | Ferroviaria SP | 0 | 2 | H |
| 04/05/26 | Ferroviaria SP | 1-0 (0-0) | Anapolis FC | +0.25 | 2 | T |
| 01/05/26 | Ferroviaria SP | 1-1 (1-1) | Ituano SP | +0.25 | 2 | H |
| 28/04/26 | Ferroviaria SP | 2-2 (1-1) | Guarani SP | -0.25 | 2 | H |
| 24/04/26 | Ituano SP | 0-1 (0-0) | Ferroviaria SP | -0.25 | 2 | T |
| 21/04/26 | Floresta CE | 0-0 (0-0) | Ferroviaria SP | -0.25 | 2 | H |
| 16/04/26 | Ferroviaria SP | 1-0 (0-0) | Juventus SP | +0.5 | 2 | T |
| 12/04/26 | Ferroviaria SP | 0-2 (0-1) | Botafogo PB | +0.25 | 2.25 | B |
Thành tích gần đây — SC Paysandu Para
TBTBBTBTBB
Thắng 4 (40%)Hòa 0 (0%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 15/16 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 11/08/26 | SC Paysandu Para | 2-1 (0-1) | Confianca SE | +1 | 2.5 | T |
| 27/07/26 | Amazonas FC | 2-1 (1-1) | SC Paysandu Para | +0.25 | 2.25 | B |
| 13/07/26 | SC Paysandu Para | 3-2 (0-2) | Guarani SP | +0.25 | 2.75 | T |
| 05/07/26 | Ypiranga(RS) | 1-0 (0-0) | SC Paysandu Para | -0.25 | 2.5 | B |
| 28/06/26 | SC Paysandu Para | 1-3 (0-2) | Santa Cruz PE | +0.75 | 2.25 | B |
| 21/06/26 | Maranhao | 0-1 (0-0) | SC Paysandu Para | -0.25 | 2.25 | T |
| 15/06/26 | SC Paysandu Para | 1-2 (0-0) | Inter de Limeira | +0.5 | 2.25 | B |
| 08/06/26 | SC Paysandu Para | 4-0 (1-0) | Anapolis FC | +1.5 | 2.75 | T |
| 05/06/26 | Anapolis FC | 3-1 (2-0) | SC Paysandu Para | 0 | 2 | B |
| 01/06/26 | Figueirense | 2-1 (1-1) | SC Paysandu Para | 0 | 2.25 | B |
| 29/05/26 | Nacional(AM) | 2-4 (0-2) | SC Paysandu Para | +0.25 | 2.25 | T |
| 26/05/26 | SC Paysandu Para | 2-1 (2-0) | Floresta CE | +0.5 | 2 | T |
| 21/05/26 | SC Paysandu Para | 1-0 (0-0) | Nacional(AM) | +1.25 | 2.5 | T |
| 18/05/26 | Caxias RS | 2-0 (1-0) | SC Paysandu Para | -0.25 | 2 | B |
| 14/05/26 | Vasco da Gama | 2-2 (2-1) | SC Paysandu Para | -1.5 | 2.5 | H |
| 10/05/26 | SC Paysandu Para | 2-1 (1-0) | Anapolis FC | +1 | 2.5 | T |
| 07/05/26 | Ag. Maraba | 1-5 (1-2) | SC Paysandu Para | +0.25 | 2.25 | T |
| 04/05/26 | SC Paysandu Para | 4-2 (3-2) | Botafogo PB | +0.5 | 2 | T |
| 30/04/26 | Trem | 0-3 (0-1) | SC Paysandu Para | 0 | 2.75 | T |
| 26/04/26 | Itabaiana(SE) | 1-4 (0-1) | SC Paysandu Para | 0 | 2 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
74
Phạt góc (HT)
52
Thẻ vàng
73
Sút bóng
2211
Sút cầu môn
54
Tấn công
7583
Tấn công nguy hiểm
4850
Sút ngoài cầu môn
177
TL kiểm soát bóng
51%49%
TL kiểm soát bóng (HT)
56%44%
So Sánh Sức Mạnh
47 53
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T0 H1 B1T1 H1 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H1 B0T0 H1 B0
Ghi
Tất cả
1.5 Bàn2 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Ferroviaria SP (30 trận)
Ghi 1.23 bàn/trậnMất 0.87 bàn/trận
SC Paysandu Para (30 trận)
Ghi 1.60 bàn/trậnMất 1.53 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 4 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Ferroviaria SP (16 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 11 (69%)Hòa 1 (6%)Bại 4 (25%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 5 (31%)Hòa 2 (13%)Xỉu 9 (56%)
6 trận gần — Châu Á:
WLWLLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUOUUV
SC Paysandu Para (16 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 6 (38%)Hòa 2 (13%)Bại 8 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 10 (63%)Hòa 3 (19%)Xỉu 3 (19%)
6 trận gần — Châu Á:
VLWLLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOOUOU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Ferroviaria SP | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1914-2-2 | |
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | Junior Rocha | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.09 | 3.10 | 3.30 | 0.81 | 2.25 | 0.87 | 0.82 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 1.02 ↓ | 34.00 ↑ | 81.00 ↑ | 3.50 ↑ | 4.50 | 0.11 ↓ | 0.21 ↓ | 0.00 | 2.50 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.00 | 3.20 | 3.30 | 0.87 | 2.25 | 0.89 | 0.81 | 0.25 | 0.95 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.20 ↑ | 130.00 ↑ | 4.34 ↑ | 4.50 | 0.03 ↓ | 0.14 ↓ | 0.00 | 2.94 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.20 | 3.15 | 3.20 | 1.10 | 2.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 17.00 ↑ | 90.00 ↑ | 3.00 ↑ | 4.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.19 | 3.05 | 2.95 | 0.86 | 2.25 | 0.78 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 9.67 ↑ | 86.24 ↑ | 2.67 ↑ | 4.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.00 | 3.20 | 3.30 | 0.87 | 2.25 | 0.89 | 0.81 | 0.25 | 0.95 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.20 ↑ | 130.00 ↑ | 4.34 ↑ | 4.50 | 0.03 ↓ | 0.14 ↓ | 0.00 | 2.94 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.06 | 3.30 | 3.20 | 0.88 | 2.25 | 0.88 | 0.81 | 0.25 | 0.95 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.00 ↑ | 17.00 ↑ | 4.34 ↑ | 4.50 | 0.03 ↓ | 4.00 ↑ | 0.25 | 0.07 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.18 | 3.05 | 2.98 | 0.90 | 2.25 | 0.90 | 0.94 | 0.25 | 0.88 |
| Live | 1.01 ↓ | 7.40 ↑ | 42.00 ↑ | 2.32 ↑ | 4.50 | 0.29 ↓ | 2.38 ↑ | 0.25 | 0.22 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.31 | 3.02 | 2.99 | 0.96 | 2.25 | 0.80 | 0.97 | 0.25 | 0.81 |
| Live | 1.01 ↓ | 9.20 ↑ | 48.00 ↑ | 4.75 ↑ | 4.50 | 0.05 ↓ | 3.33 ↑ | 0.25 | 0.12 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.10 | 3.20 | 3.10 | 1.15 | 2.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 29.00 ↑ | 71.00 ↑ | 1.05 ↓ | 2.50 | 0.65 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.20 | 3.15 | 3.05 | 0.90 | 2.25 | 0.79 | 0.90 | 0.25 | 0.79 |
| Live | 1.01 ↓ | 43.00 ↑ | 291.00 ↑ | 5.27 ↑ | 4.75 | 0.10 ↓ | 13.18 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.19 | 2.90 | 3.22 | 1.02 | 2.25 | 0.74 | 0.88 | 0.25 | 0.85 |
| Live | 1.07 ↓ | 10.69 ↑ | 30.92 ↑ | 2.81 ↑ | 4.50 | 0.23 ↓ | 0.36 ↓ | 0.00 | 2.04 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.10 | 3.20 | 3.00 | 1.10 | 2.50 | 0.63 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 251.00 ↑ | 251.00 ↑ | 0.95 ↓ | 3.50 | 0.66 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.28 | 3.20 | 3.12 | 0.93 | 2.25 | 0.78 | 0.94 | 0.25 | 0.78 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 81.00 ↑ | 4.63 ↑ | 4.50 | 0.14 ↓ | 0.31 ↓ | 0.00 | 2.47 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.20 | 3.10 | 3.00 | 1.00 | 2.25 | 0.80 | 0.98 | 0.25 | 0.83 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 81.00 ↑ | 4.50 ↑ | 4.50 | 0.15 ↓ | 0.30 ↓ | 0.00 | 2.45 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.