Kết quả bóng đá trận Ferroviaria SP vs Confianca SE, 03:00 ngày 30/08/2026
Brasileiro, Serie C · 03:00 ngày 30/08/2026
Ferroviaria SP 1 Kết thúc HT 0-0 0
Confianca SE
🟨 0 - 3 🟥 0 - 1 ⛳ 10 - 0
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 33°C
Diễn biến trận đấu
| Ferroviaria SP | Phút | |
| 31' | Maikon Alves De Aquino | |
| 31' | Maikon Alves De Aquino | |
| 32' | ||
| 45' | ||
| 45' | ||
| 45' | Renilson | |
| 45+1' | Renilson | |
| HT 0-0 | ||
| 51' | Renilson | |
| 51' | ||
| 51' | Renilson | |
| Ze Vitor 1 - 0 ⚽ | 77' | |
| FT 1-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 5 | 1 |
| Hòa | 0 | 1 | 2 | 3 |
| Bại | 1 | 2 | 3 | 6 |
| Ghi bàn | 5 | 1 | 13 | 7 |
| Mất bàn | 1 | 3 | 6 | 12 |
| Điểm | 6 | 1 | 17 | 6 |
Chủ = Ferroviaria SP · Khách = Confianca SE
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Ferroviaria SP | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 8 (18%) | Thắng/Thắng | 8 (16%) |
| 2 (5%) | Thắng/Hòa | 2 (4%) |
| 2 (5%) | Thắng/Bại | 1 (2%) |
| 11 (25%) | Hòa/Thắng | 5 (10%) |
| 9 (20%) | Hòa/Hòa | 7 (14%) |
| 5 (11%) | Hòa/Bại | 12 (24%) |
| 2 (5%) | Bại/Thắng | 1 (2%) |
| 1 (2%) | Bại/Hòa | 3 (6%) |
| 4 (9%) | Bại/Bại | 10 (20%) |
Bảng xếp hạng
Ferroviaria SP
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 19 | 8 | 6 | 5 | 22 | 15 | 30 | 5 |
| Sân nhà | 10 | 6 | 2 | 2 | 12 | 5 | 20 | 3 |
| Sân khách | 9 | 2 | 4 | 3 | 10 | 10 | 10 | 9 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 5 | - | - |
Confianca SE
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 19 | 3 | 4 | 12 | 11 | 20 | 13 | 20 |
| Sân nhà | 10 | 3 | 3 | 4 | 8 | 8 | 12 | 18 |
| Sân khách | 9 | 0 | 1 | 8 | 3 | 12 | 1 | 20 |
| 6 gần | 6 | 0 | 2 | 4 | 4 | 9 | - | - |
Thành tích đối đầu (1 trận)
Ferroviaria SP 1 (100%)Hòa 0 (0%)Confianca SE 0 (0%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 0 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 19/05/24 | Ferroviaria SP | 1-0 (1-0) | Confianca SE | +0.75 | 2.25 | T |
Thành tích gần đây — Ferroviaria SP
BTHHTBBTTH
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 13/7 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 3/2/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/08/26 | Ypiranga(RS) | 1-0 (0-0) | Ferroviaria SP | -0.25 | 2.25 | B |
| 18/08/26 | Ferroviaria SP | 4-0 (2-0) | SC Paysandu Para | +0.25 | 2.25 | T |
| 09/08/26 | Figueirense | 2-2 (0-1) | Ferroviaria SP | -0.25 | 2 | H |
| 26/07/26 | Ferroviaria SP | 0-0 (0-0) | Maranhao | +0.5 | 2 | H |
| 13/07/26 | Ituano SP | 1-3 (0-0) | Ferroviaria SP | -0.25 | 2 | T |
| 05/07/26 | Ferroviaria SP | 0-1 (0-0) | Caxias RS | +0.5 | 2 | B |
| 28/06/26 | Itabaiana(SE) | 1-0 (0-0) | Ferroviaria SP | 0 | 2 | B |
| 22/06/26 | Ferroviaria SP | 2-0 (1-0) | Inter de Limeira | +0.25 | 2 | T |
| 16/06/26 | Ferroviaria SP | 1-0 (0-0) | Barra FC | +0.5 | 2 | T |
| 01/06/26 | Santa Cruz PE | 1-1 (0-1) | Ferroviaria SP | -0.5 | 2 | H |
| 25/05/26 | Amazonas FC | 1-2 (1-0) | Ferroviaria SP | -0.25 | 2 | T |
| 18/05/26 | Ferroviaria SP | 1-0 (0-0) | Brusque FC | +0.25 | 1.75 | T |
| 14/05/26 | Ferroviaria SP | 1-2 (0-1) | Juventus SP | +0.5 | 2 | B |
| 11/05/26 | Volta Redonda | 0-0 (0-0) | Ferroviaria SP | -0.25 | 2.25 | H |
| 07/05/26 | Juventus SP | 0-0 (0-0) | Ferroviaria SP | 0 | 2 | H |
| 04/05/26 | Ferroviaria SP | 1-0 (0-0) | Anapolis FC | +0.25 | 2 | T |
| 01/05/26 | Ferroviaria SP | 1-1 (1-1) | Ituano SP | +0.25 | 2 | H |
| 28/04/26 | Ferroviaria SP | 2-2 (1-1) | Guarani SP | -0.25 | 2 | H |
| 24/04/26 | Ituano SP | 0-1 (0-0) | Ferroviaria SP | -0.25 | 2 | T |
| 21/04/26 | Floresta CE | 0-0 (0-0) | Ferroviaria SP | -0.25 | 2 | H |
Thành tích gần đây — Confianca SE
BHBHBBHTBB
Thắng 1 (10%)Hòa 3 (30%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 7/12 (10 trận) Châu Á: 3/0/7 T/X: 2/3/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | Confianca SE | 0-1 (0-0) | Anapolis FC | +0.5 | 2.25 | B |
| 17/08/26 | Confianca SE | 1-1 (0-0) | Maringa FC | +0.25 | 2.25 | H |
| 11/08/26 | SC Paysandu Para | 2-1 (0-1) | Confianca SE | -1 | 2.5 | B |
| 26/07/26 | Confianca SE | 1-1 (0-1) | Itabaiana(SE) | +0.5 | 2 | H |
| 13/07/26 | Botafogo PB | 2-0 (0-0) | Confianca SE | -0.5 | 2.25 | B |
| 05/07/26 | Confianca SE | 1-2 (1-1) | Barra FC | +0.5 | 2.25 | B |
| 29/06/26 | Ypiranga(RS) | 1-1 (0-1) | Confianca SE | -0.5 | 2 | H |
| 23/06/26 | Confianca SE | 2-0 (0-0) | Guarani SP | -0.25 | 2 | T |
| 15/06/26 | Volta Redonda | 1-0 (1-0) | Confianca SE | -0.5 | 2 | B |
| 31/05/26 | Floresta CE | 1-0 (1-0) | Confianca SE | -0.25 | 1.75 | B |
| 25/05/26 | Confianca SE | 0-0 (0-0) | Figueirense | +0.5 | 2.25 | H |
| 19/05/26 | Confianca SE | 2-1 (1-0) | Maranhao | +0.5 | 2 | T |
| 15/05/26 | Confianca SE | 0-3 (0-1) | Gremio (RS) | -0.75 | 2.25 | B |
| 11/05/26 | Ituano SP | 1-0 (1-0) | Confianca SE | -0.5 | 2 | B |
| 08/05/26 | Confianca SE | 1-2 (0-2) | Fortaleza | -0.25 | 2.25 | B |
| 03/05/26 | Confianca SE | 0-1 (0-1) | Inter de Limeira | +0.5 | 2 | B |
| 30/04/26 | Confianca SE | 2-2 (1-2) | Vitoria BA | -0.25 | 2.25 | H |
| 26/04/26 | Brusque FC | 2-1 (0-0) | Confianca SE | -0.25 | 2 | B |
| 22/04/26 | Gremio (RS) | 2-0 (0-0) | Confianca SE | -1.5 | 2.5 | B |
| 19/04/26 | Confianca SE | 1-0 (1-0) | Santa Cruz PE | 0 | 2 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
100
Phạt góc (HT)
30
Thẻ vàng
03
Sút bóng
254
Sút cầu môn
61
Tấn công
12580
Tấn công nguy hiểm
11033
Sút ngoài cầu môn
193
TL kiểm soát bóng
62%38%
TL kiểm soát bóng (HT)
64%36%
So Sánh Sức Mạnh
73 27
100% So Sánh Đối đầu 0%
Thành tích
Tất cả
T1 H0 B0T0 H0 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B0T0 H0 B1
Ghi
Tất cả
1 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Ferroviaria SP (30 trận)
Ghi 1.17 bàn/trậnMất 0.80 bàn/trận
Confianca SE (30 trận)
Ghi 0.70 bàn/trậnMất 1.17 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Ferroviaria SP (18 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 12 (67%)Hòa 1 (6%)Bại 5 (28%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 6 (33%)Hòa 2 (11%)Xỉu 10 (56%)
6 trận gần — Châu Á:
LWWLWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOOUOU
Confianca SE (18 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 4 (22%)Hòa 1 (6%)Bại 13 (72%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 4 (22%)Hòa 3 (17%)Xỉu 11 (61%)
6 trận gần — Châu Á:
LLVLLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUOVUO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Ferroviaria SP | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | Luizinho Vieira | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.47 | 3.70 | 6.30 | 0.94 | 2.25 | 0.78 | 0.87 | 1.00 | 0.84 |
| Live | 1.02 ↓ | 29.00 ↑ | 151.00 ↑ | 5.30 ↑ | 1.50 | 0.03 ↓ | 3.10 ↑ | 0.25 | 0.14 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 1.36 | 4.00 | 8.00 | 0.82 | 2.25 | 0.98 | 0.91 | 1.25 | 0.81 |
| Live | 1.02 ↓ | 8.50 ↑ | 126.00 ↑ | 2.35 ↑ | 1.50 | 0.29 ↓ | 1.86 ↑ | 0.25 | 0.38 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.43 | 3.90 | 6.10 | 0.95 | 2.25 | 0.81 | 0.92 | 1.00 | 0.84 |
| Live | 1.03 ↓ | 6.90 ↑ | 150.00 ↑ | 4.34 ↑ | 1.50 | 0.03 ↓ | 4.54 ↑ | 0.25 | 0.02 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.40 | 4.00 | 8.75 | 1.10 | 2.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 12.00 ↑ | 100.00 ↑ | 2.40 ↑ | 1.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.51 | 3.55 | 6.00 | 0.71 | 2.00 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 26.65 ↑ | 100.00 ↑ | 2.72 ↑ | 1.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.43 | 3.90 | 6.10 | 0.95 | 2.25 | 0.81 | 0.92 | 1.00 | 0.84 |
| Live | 1.03 ↓ | 7.30 ↑ | 150.00 ↑ | 4.54 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | 0.01 ↓ | 0.00 | 4.76 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.46 | 3.85 | 6.40 | 0.93 | 2.25 | 0.77 | 0.80 | 1.00 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 12.50 ↑ | 18.50 ↑ | 2.17 ↑ | 1.50 | 0.28 ↓ | 1.56 ↑ | 0.25 | 0.48 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.37 | 3.93 | 7.20 | 0.88 | 2.25 | 0.92 | 0.98 | 1.25 | 0.84 |
| Live | 1.02 ↓ | 7.20 ↑ | 225.00 ↑ | 3.44 ↑ | 1.50 | 0.15 ↓ | 2.38 ↑ | 0.25 | 0.26 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 1.49 | 3.55 | 6.90 | 0.75 | 2.00 | 1.01 | 0.91 | 1.00 | 0.87 |
| Live | 1.01 ↓ | 6.80 ↑ | 36.00 ↑ | 4.75 ↑ | 1.50 | 0.03 ↓ | 4.50 ↑ | 0.25 | 0.04 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.48 | 3.75 | 5.75 | 1.20 | 2.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 19.00 ↑ | 91.00 ↑ | 11.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.49 | 3.70 | 6.50 | 0.75 | 2.00 | 0.94 | 0.86 | 1.00 | 0.83 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 501.00 ↑ | 5.27 ↑ | 1.75 | 0.10 ↓ | 13.18 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.36 | 3.96 | 7.93 | 0.83 | 2.25 | 0.91 | 0.97 | 1.25 | 0.78 |
| Live | 1.83 ↑ | 2.14 ↓ | 15.91 ↑ | 2.91 ↑ | 1.50 | 0.23 ↓ | 2.34 ↑ | 0.25 | 0.29 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.49 | 3.60 | 6.00 | 1.20 | 2.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 151.00 ↑ | 0.98 ↓ | 1.50 | 0.66 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.48 | 3.60 | 6.79 | 1.26 | 2.50 | 0.54 | 1.49 | 1.50 | 0.43 |
| Live | 1.00 ↓ | 51.00 ↑ | 151.00 ↑ | 5.23 ↑ | 1.50 | 0.10 ↓ | 0.05 ↓ | 0.00 | 7.63 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.48 | 3.50 | 6.50 | 0.98 | 2.25 | 0.83 | 0.85 | 1.00 | 0.95 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 151.00 ↑ | 7.40 ↑ | 1.50 | 0.08 ↓ | 0.08 ↓ | 0.00 | 7.75 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.40 | 3.60 | 7.50 | 1.05 | 2.50 | 0.67 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 101.00 ↑ | 151.00 ↑ | 7.50 ↑ | 1.50 | 0.05 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Ferroviaria SP | +1 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Confianca SE | -1 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).