Kết quả bóng đá trận Ferro Carril Oeste (W) vs Gimnasia LP (W), 20:00 ngày 24/08/2026
The league Nữ (Argentina) · 20:00 ngày 24/08/2026
Ferro Carril Oeste (W) 2 Kết thúc HT 0-0 0
Gimnasia LP (W)
🟨 3 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 7
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 10°C
Diễn biến trận đấu
| Ferro Carril Oeste (W) | Phút | |
| 20' | ||
| 20' | ||
| 20' | ||
| 37' | ||
| 37' | ||
| 37' | ||
| HT 0-0 | ||
| 62' | ||
| 62' | ||
| 69' | ||
| 69' | ||
| 72' | ||
| 72' | ||
| Mendoza A. 1 - 0 ⚽ | 80' | |
| 2 - 0 ⚽ | 80' | |
| 3 - 0 ⚽ | 90' | |
| Mendoza A. 4 - 0 ⚽ | 90+5' | |
| FT 2-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 5 | 2 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 0 |
| Bại | 1 | 3 | 3 | 8 |
| Ghi bàn | 6 | 1 | 15 | 7 |
| Mất bàn | 4 | 6 | 14 | 16 |
| Điểm | 6 | 0 | 17 | 6 |
Chủ = Ferro Carril Oeste (W) · Khách = Gimnasia LP (W)
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Ferro Carril Oeste (W) | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (30%) | Thắng/Thắng | 2 (10%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (5%) |
| 2 (10%) | Hòa/Thắng | 5 (24%) |
| 5 (25%) | Hòa/Hòa | 1 (5%) |
| 5 (25%) | Hòa/Bại | 5 (24%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 3 (14%) |
| 2 (10%) | Bại/Bại | 4 (19%) |
Thành tích đối đầu (7 trận)
Ferro Carril Oeste (W) 1 (14%)Hòa 2 (29%)Gimnasia LP (W) 4 (57%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 3 / Thua 4 Tài/Xỉu: Tài 5 / Hòa 1 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 03/05/26 | Gimnasia LP (W) | 0-0 (0-0) | Ferro Carril Oeste (W) | - | - | H |
| 10/02/25 | Ferro Carril Oeste (W) | 1-2 (0-1) | Gimnasia LP (W) | -0.25 | 2.5 | B |
| 14/11/24 | Ferro Carril Oeste (W) | 1-2 (1-0) | Gimnasia LP (W) | 0 | 2.5 | B |
| 11/03/24 | Gimnasia LP (W) | 1-1 (0-1) | Ferro Carril Oeste (W) | - | - | H |
| 01/12/23 | Gimnasia LP (W) | 4-1 (2-0) | Ferro Carril Oeste (W) | 0 | 2.25 | B |
| 28/05/23 | Gimnasia LP (W) | 1-0 (1-0) | Ferro Carril Oeste (W) | - | - | B |
| 27/03/22 | Gimnasia LP (W) | 0-1 (0-0) | Ferro Carril Oeste (W) | -1 | 3.5 | T |
Thành tích gần đây — Ferro Carril Oeste (W)
TBHTBHTBTT
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 19/15 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 7/1/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | Newells Old Boys (W) | 1-2 (0-1) | Ferro Carril Oeste (W) | - | - | T |
| 09/08/26 | Ferro Carril Oeste (W) | 2-3 (1-1) | Racing Club (W) | - | - | B |
| 04/08/26 | San Lorenzo (W) | 2-2 (1-1) | Ferro Carril Oeste (W) | -0.75 | 2 | H |
| 27/07/26 | Ferro Carril Oeste (W) | 1-0 (1-0) | CA Talleres de Cordoba (W) | 0 | 2 | T |
| 22/07/26 | Social Atletico Television (W) | 2-0 (1-0) | Ferro Carril Oeste (W) | 0 | 2 | B |
| 14/07/26 | Ferro Carril Oeste (W) | 3-3 (2-2) | Boca Juniors (W) | -0.25 | 2 | H |
| 09/07/26 | Lanus (W) | 0-1 (0-1) | Ferro Carril Oeste (W) | +0.5 | 2 | T |
| 04/07/26 | Ferro Carril Oeste (W) | 0-2 (0-0) | San Luis FC (W) | - | - | B |
| 29/06/26 | Union Santa Fe (W) | 1-2 (0-2) | Ferro Carril Oeste (W) | - | - | T |
| 21/06/26 | Ferro Carril Oeste (W) | 6-1 (2-1) | CA Independiente (W) | +0.75 | 2 | T |
| 16/06/26 | Huracan (W) | 0-0 (0-0) | Ferro Carril Oeste (W) | 0 | 2 | H |
| 24/05/26 | Ferro Carril Oeste (W) | 1-0 (0-0) | Belgrano (W) | - | - | T |
| 16/05/26 | River Plate (W) | 1-0 (0-0) | Ferro Carril Oeste (W) | -0.75 | 2 | B |
| 09/05/26 | Ferro Carril Oeste (W) | 0-1 (0-0) | Banfield (W) | - | - | B |
| 03/05/26 | Gimnasia LP (W) | 0-0 (0-0) | Ferro Carril Oeste (W) | - | - | H |
| 27/04/26 | Ferro Carril Oeste (W) | 1-0 (1-0) | Newells Old Boys (W) | - | - | T |
| 30/03/26 | Racing Club (W) | 2-0 (1-0) | Ferro Carril Oeste (W) | -1.25 | 2.25 | B |
| 21/03/26 | Ferro Carril Oeste (W) | 0-1 (0-0) | San Lorenzo (W) | - | - | B |
| 14/03/26 | CA Talleres de Cordoba (W) | 0-0 (0-0) | Ferro Carril Oeste (W) | -0.25 | 2.25 | H |
| 19/11/25 | Belgrano (W) | 0-0 (0-0) | Ferro Carril Oeste (W) | -0.75 | 2.25 | H |
Thành tích gần đây — Gimnasia LP (W)
BBBBTTBTHH
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 13/15 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | Gimnasia LP (W) | 0-2 (0-0) | Boca Juniors (W) | - | - | B |
| 09/08/26 | Lanus (W) | 1-0 (0-0) | Gimnasia LP (W) | - | - | B |
| 02/08/26 | Gimnasia LP (W) | 1-2 (0-1) | San Luis FC (W) | - | - | B |
| 28/07/26 | Union Santa Fe (W) | 2-0 (1-0) | Gimnasia LP (W) | +1 | 2.25 | B |
| 18/07/26 | CA Independiente (W) | 0-2 (0-1) | Gimnasia LP (W) | - | - | T |
| 14/07/26 | Gimnasia LP (W) | 2-1 (0-0) | Huracan (W) | +0.5 | 2.25 | T |
| 09/07/26 | Belgrano (W) | 2-1 (0-1) | Gimnasia LP (W) | -0.25 | 2 | B |
| 04/07/26 | Gimnasia LP (W) | 4-2 (2-0) | River Plate (W) | - | - | T |
| 28/06/26 | Banfield (W) | 2-2 (1-0) | Gimnasia LP (W) | - | - | H |
| 20/06/26 | Gimnasia LP (W) | 1-1 (0-1) | Social Atletico Television (W) | +0.25 | 2 | H |
| 14/06/26 | Gimnasia LP (W) | 2-1 (0-0) | Newells Old Boys (W) | +0.75 | 2.25 | T |
| 23/05/26 | Racing Club (W) | 4-1 (2-1) | Gimnasia LP (W) | - | - | B |
| 18/05/26 | Gimnasia LP (W) | 1-4 (1-1) | San Lorenzo (W) | - | - | B |
| 12/05/26 | CA Talleres de Cordoba (W) | 2-0 (1-0) | Gimnasia LP (W) | 0 | 2 | B |
| 03/05/26 | Gimnasia LP (W) | 0-0 (0-0) | Ferro Carril Oeste (W) | - | - | H |
| 25/04/26 | Boca Juniors (W) | 0-1 (0-0) | Gimnasia LP (W) | - | - | T |
| 31/03/26 | Gimnasia LP (W) | 3-0 (0-0) | Lanus (W) | +1.25 | 3 | T |
| 23/03/26 | San Luis FC (W) | 2-2 (1-0) | Gimnasia LP (W) | - | - | H |
| 15/03/26 | Gimnasia LP (W) | 4-3 (2-2) | Union Santa Fe (W) | - | - | T |
| 19/11/25 | Boca Juniors (W) | 1-0 (0-0) | Gimnasia LP (W) | -0.75 | 2.25 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
37
Phạt góc (HT)
12
Thẻ vàng
32
Sút bóng
913
Sút cầu môn
76
Tấn công
7971
Tấn công nguy hiểm
5454
Sút ngoài cầu môn
27
Đá phạt trực tiếp
1517
TL kiểm soát bóng
48%52%
TL kiểm soát bóng (HT)
51%49%
Việt vị
63
Quả ném biên
1626
So Sánh Sức Mạnh
55 45
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T1 H2 B4T4 H2 B1
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B2T2 H0 B0
Ghi
Tất cả
0.7 Bàn1.4 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Ferro Carril Oeste (W) (20 trận)
Ghi 1.15 bàn/trậnMất 1.00 bàn/trận
Gimnasia LP (W) (22 trận)
Ghi 1.27 bàn/trậnMất 1.68 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Ferro Carril Oeste (W) (10 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 6 (60%)Hòa 1 (10%)Bại 3 (30%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (30%)Hòa 1 (10%)Xỉu 6 (60%)
6 trận gần — Châu Á:
WWLWWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUVOUO
Gimnasia LP (W) (8 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 4 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 4 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (38%)Hòa 4 (50%)Xỉu 1 (13%)
6 trận gần — Châu Á:
LWWLLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UVOOVO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Ferro Carril Oeste (W) | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Macauslot | Sớm | 1.87 | 2.82 | 3.48 | 0.90 | 2.25 | 0.72 | 0.87 | 0.50 | 0.83 |
| Live | 2.10 ↑ | 2.90 ↑ | 2.80 ↓ | 1.40 ↑ | 1.50 | 0.20 ↓ | 0.78 ↓ | 0.00 | 0.90 ↑ | |
| Easybets | Sớm | 1.88 | 3.20 | 3.90 | 0.88 | 2.25 | 0.88 | 0.84 | 0.50 | 0.92 |
| Live | 1.02 ↓ | 17.00 ↑ | 151.00 ↑ | 4.70 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 0.87 ↑ | 0.00 | 0.95 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.80 | 3.25 | 4.33 | 1.03 | 2.25 | 0.76 | 0.81 | 0.50 | 0.91 |
| Live | 1.07 ↓ | 6.50 ↑ | 76.00 ↑ | 1.54 ↑ | 0.50 | 0.50 ↓ | 0.72 ↓ | 0.00 | 1.02 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.13 | 3.05 | 3.00 | 1.07 | 2.25 | 0.75 | 0.96 | 0.25 | 0.88 |
| Live | 1.03 ↓ | 7.20 ↑ | 150.00 ↑ | 8.33 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 0.74 ↓ | 0.00 | 1.06 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.00 | 3.15 | 3.40 | 0.95 | 2.50 | 0.70 | 0.85 | 0.50 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.00 ↑ | 85.00 ↑ | 8.00 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | 0.85 | 0.50 | 0.90 | |
| 10BET | Sớm | 1.93 | 3.15 | 3.20 | 0.73 | 2.25 | 0.92 | - | - | - |
| Live | 1.04 ↓ | 9.38 ↑ | 100.00 ↑ | 3.64 ↑ | 1.50 | 0.13 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.13 | 3.05 | 3.00 | 1.07 | 2.25 | 0.75 | 0.96 | 0.25 | 0.88 |
| Live | 1.03 ↓ | 7.10 ↑ | 150.00 ↑ | 8.33 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 0.73 ↓ | 0.00 | 1.07 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.88 | 3.10 | 3.40 | 0.90 | 2.25 | 0.80 | 0.88 | 0.50 | 0.82 |
| Live | 1.01 ↓ | 10.50 ↑ | 26.00 ↑ | 3.44 ↑ | 1.50 | 0.09 ↓ | 0.79 ↓ | 0.00 | 1.03 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.17 | 2.86 | 2.93 | 0.80 | 2.00 | 1.00 | 0.96 | 0.25 | 0.84 |
| Live | 1.02 ↓ | 7.10 ↑ | 220.00 ↑ | 5.55 ↑ | 1.50 | 0.04 ↓ | 0.84 ↓ | 0.00 | 1.00 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.87 | 3.09 | 3.76 | 0.91 | 2.25 | 0.79 | 0.87 | 0.50 | 0.83 |
| Live | 1.02 ↓ | 6.35 ↑ | 31.00 ↑ | 4.30 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 0.73 ↓ | 0.00 | 1.07 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.91 | 3.10 | 3.80 | 1.10 | 2.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 17.00 ↑ | 91.00 ↑ | 1.40 ↑ | 2.50 | 0.44 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.80 | 3.10 | 4.10 | 0.67 | 2.00 | 0.91 | 0.74 | 0.50 | 0.82 |
| Live | 1.01 ↓ | 39.00 ↑ | 326.00 ↑ | 9.01 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 9.01 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.85 | 3.19 | 4.21 | 0.77 | 2.00 | 1.03 | 0.85 | 0.50 | 0.93 |
| Live | 5.32 ↑ | 1.36 ↓ | 6.37 ↑ | 3.03 ↑ | 1.50 | 0.23 ↓ | 0.76 ↓ | 0.00 | 1.05 ↑ | |
| HK Jockey Club | Sớm | 1.89 | 2.98 | 3.60 | 0.97 | 2.25 | 0.74 | 0.71 | 0.25 | 1.01 |
| Live | 1.02 ↓ | 8.25 ↑ | 125.00 ↑ | 4.60 ↑ | 1.75 | 0.09 ↓ | 0.98 ↑ | 1.00 | 0.73 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.88 | 3.10 | 3.80 | 1.10 | 2.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 29.00 ↑ | 251.00 ↑ | 10.00 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.85 | 3.20 | 4.25 | 1.32 | 2.50 | 0.54 | 0.33 | 0.00 | 2.00 |
| Live | 1.01 ↓ | 12.90 ↑ | 75.00 ↑ | 5.76 ↑ | 1.50 | 0.07 ↓ | 0.78 ↑ | 0.00 | 0.98 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.05 | 3.10 | 3.30 | 0.90 | 2.25 | 0.90 | 0.80 | 0.25 | 1.00 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 151.00 ↑ | 7.40 ↑ | 1.50 | 0.08 ↓ | 0.80 | 0.00 | 1.00 | |
| William Hill | Sớm | 1.85 | 2.90 | 4.00 | 1.25 | 2.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 28.00 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Ferro Carril Oeste (W) | +1/4 | 1 | 0 | 0 |
| Gimnasia LP (W) | -1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).