Kết quả bóng đá trận Ferencvarosi U19 vs Gyori ETO U19, 18:00 ngày 07/11/2026
A League U19 (Hungary) · 18:00 ngày 07/11/2026
Ferencvarosi U19 4 Kết thúc HT 4-0 1
Gyori ETO U19
🟨 0 - 2 🟥 0 - 1 ⛳ 10 - 1
Diễn biến trận đấu
| Ferencvarosi U19 | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 6' | |
| 2 - 0 ⚽ | 15' | |
| 3 - 0 ⚽ | 16' | |
| 4 - 0 ⚽ | 22' | |
| 5 - 0 ⚽ | 37' | |
| 41' | ||
| HT 4-0 | ||
| FT 4-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 5 | 4 |
| Hòa | 1 | 0 | 2 | 0 |
| Bại | 1 | 2 | 3 | 6 |
| Ghi bàn | 5 | 4 | 25 | 18 |
| Mất bàn | 5 | 8 | 15 | 24 |
| Điểm | 4 | 3 | 17 | 12 |
Chủ = Ferencvarosi U19 · Khách = Gyori ETO U19
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Ferencvarosi U19 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (26%) | Thắng/Thắng | 3 (14%) |
| 6 (26%) | Hòa/Thắng | 5 (23%) |
| 1 (4%) | Hòa/Hòa | 2 (9%) |
| 2 (9%) | Hòa/Bại | 2 (9%) |
| 1 (4%) | Bại/Hòa | 2 (9%) |
| 7 (30%) | Bại/Bại | 8 (36%) |
Bảng xếp hạng
Ferencvarosi U19
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 5 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 5 |
| Sân khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 5 |
Gyori ETO U19
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 9 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 9 |
| Sân khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 9 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
40
Thẻ vàng
01
Sút bóng
82
Sút cầu môn
40
Sút ngoài cầu môn
42
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Ferencvarosi U19 (29 trận)
Ghi 2.34 bàn/trậnMất 1.93 bàn/trận
Gyori ETO U19 (25 trận)
Ghi 1.84 bàn/trậnMất 1.88 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 4 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 4 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Ferencvarosi U19 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.15 | 3.75 | 2.75 | 0.89 | 3.25 | 0.90 | 0.94 | 0.25 | 0.85 |
| Live | 2.15 | 3.75 | 2.75 | 0.85 ↓ | 3.25 | 0.94 ↑ | 0.95 ↑ | 0.25 | 0.85 | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.15 | 3.60 | 2.70 | 0.40 | 2.50 | 1.70 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 46.00 ↑ | 91.00 ↑ | 0.40 | 2.50 | 1.70 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.17 | 3.90 | 2.81 | 1.06 | 3.50 | 0.65 | 0.63 | 0.00 | 1.09 |
| Live | 1.14 ↓ | 8.91 ↑ | 11.10 ↑ | 5.34 ↑ | 5.50 | 0.09 ↓ | 0.23 ↓ | 0.00 | 2.88 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.10 | 3.90 | 2.60 | 0.85 | 3.25 | 0.95 | 0.95 | 0.25 | 0.85 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 67.00 ↑ | 5.40 ↑ | 5.50 | 0.12 ↓ | 0.24 ↓ | 0.00 | 2.90 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Ferencvarosi U19 | +1/4 | 1 | 0 | 0 |
| Gyori ETO U19 | -1/4 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).