Kết quả bóng đá trận Feirense vs FC Felgueiras, 21:30 ngày 09/08/2026
Liga 2 (Bồ Đào Nha) · 21:30 ngày 09/08/2026
Feirense 0 Kết thúc HT 0-0 0
FC Felgueiras
🟨 2 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 5
Địa điểm: Estadio Marcolino de Castro Thời tiết: Mostly Clear Nhiệt độ: 23℃~24℃
Diễn biến trận đấu
| Feirense | Phút | |
| 14' | Lucas Duarte | |
| Pedro Manuel da Mota Pinto | 45' | |
| HT 0-0 | ||
| ▲ Adriel ▼ Daniel Ferreira Pires | 46' ⇄ | |
| 46' ⇄ | ▲ Joao Fernandes ▼ Afonso Peixoto | |
| ▲ Samad Popoola ▼ Tiago Antunes | 67' ⇄ | |
| 70' ⇄ | ▲ Mario Rivas ▼ Lucas Duarte | |
| Desmond Nketia | 72' | |
| 76' ⇄ | ▲ Landinho ▼ Rodrigo Ribeiro | |
| 76' ⇄ | ▲ Tiago Silva ▼ Michel Costa da Silva | |
| ▲ Joao Oliveira ▼ Guilherme Santos | 77' ⇄ | |
| ▲ Tiago Castro ▼ Piri | 78' ⇄ | |
| 83' ⇄ | ▲ Bilal Ouacharaf ▼ Afonso Manuel Abreu De Freitas | |
| 84' | Cristian Haro | |
| ▲ Pedro Henrique de Oliveira da Silva ▼ | 87' ⇄ | |
| FT 0-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 1 | 2 |
| Hòa | 0 | 1 | 4 | 6 |
| Bại | 3 | 1 | 5 | 2 |
| Ghi bàn | 1 | 3 | 8 | 8 |
| Mất bàn | 6 | 3 | 13 | 9 |
| Điểm | 0 | 4 | 7 | 12 |
Chủ = Feirense · Khách = FC Felgueiras
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Feirense | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 0 (0%) | Thắng/Thắng | 1 (9%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (9%) |
| 1 (14%) | Hòa/Thắng | 2 (18%) |
| 3 (43%) | Hòa/Hòa | 5 (45%) |
| 1 (14%) | Hòa/Bại | 1 (9%) |
| 2 (29%) | Bại/Bại | 1 (9%) |
Bảng xếp hạng
Feirense
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 0 | 1 | 3 | 0 | 4 | 1 | 17 |
| Sân nhà | 2 | 0 | 1 | 1 | 0 | 1 | 1 | 15 |
| Sân khách | 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 3 | 0 | 17 |
| 6 gần | 6 | 2 | 3 | 1 | 9 | 7 | - | - |
FC Felgueiras
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 1 | 3 | 0 | 4 | 3 | 6 | 10 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 2 | 4 | 4 |
| Sân khách | 2 | 0 | 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 13 |
| 6 gần | 6 | 2 | 3 | 1 | 7 | 5 | - | - |
Thành tích đối đầu (6 trận)
Feirense 2 (33%)Hòa 2 (33%)FC Felgueiras 2 (33%)
Châu Á: Ăn 3 / Hòa 0 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 3 / Hòa 0 / Xỉu 3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 03/03/26 | Feirense | 0-0 (0-0) | FC Felgueiras | +0.25 | 2 | H |
| 05/10/25 | FC Felgueiras | 2-0 (1-0) | Feirense | -0.25 | 2.25 | B |
| 01/02/25 | Feirense | 3-2 (2-1) | FC Felgueiras | 0 | 2.25 | T |
| 24/08/24 | FC Felgueiras | 0-0 (0-0) | Feirense | -0.5 | 2.25 | H |
| 13/03/05 | FC Felgueiras | 3-2 (1-1) | Feirense | 0 | 2 | B |
| 30/10/04 | Feirense | 1-0 (0-0) | FC Felgueiras | - | - | T |
Thành tích gần đây — Feirense
HTHHBTHBTT
Thắng 4 (40%)Hòa 4 (40%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 11/10 (10 trận) Châu Á: 4/3/3 T/X: 5/1/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | U. Lamas | 2-2 (2-2) | Feirense | - | - | H |
| 01/08/26 | Feirense | 2-0 (0-0) | Casa Pia AC | -0.25 | 2.25 | T |
| 18/07/26 | Feirense | 0-0 (0-0) | FC Arouca | - | - | H |
| 17/05/26 | Uniao Leiria | 2-2 (1-0) | Feirense | -0.75 | 2.5 | H |
| 09/05/26 | Feirense | 1-2 (1-0) | Oliveirense | +0.5 | 2.25 | B |
| 03/05/26 | Pacos de Ferreira | 1-2 (1-2) | Feirense | -0.25 | 2.25 | T |
| 29/04/26 | Feirense | 0-0 (0-0) | SCU Torreense | 0 | 2 | H |
| 18/04/26 | Viseu | 3-0 (1-0) | Feirense | -0.75 | 2.25 | B |
| 12/04/26 | Feirense | 1-0 (1-0) | Vizela | 0 | 2.25 | T |
| 04/04/26 | SC Farense | 0-1 (0-0) | Feirense | -0.25 | 2.25 | T |
| 22/03/26 | Feirense | 1-2 (1-1) | Sporting CP B | 0 | 2.25 | B |
| 16/03/26 | Feirense | 1-0 (1-0) | Penafiel | +0.25 | 2 | T |
| 10/03/26 | SL Benfica B | 3-0 (1-0) | Feirense | -0.25 | 2.25 | B |
| 03/03/26 | Feirense | 0-0 (0-0) | FC Felgueiras | +0.25 | 2 | H |
| 23/02/26 | Lusitania FC | 1-0 (0-0) | Feirense | 0 | 2.25 | B |
| 14/02/26 | Feirense | 1-0 (0-0) | GD Chaves | 0 | 2 | T |
| 08/02/26 | Leixoes | 2-1 (1-0) | Feirense | 0 | 2.25 | B |
| 01/02/26 | Feirense | 1-1 (0-0) | Maritimo | -0.25 | 2.25 | H |
| 25/01/26 | Portimonense | 0-1 (0-0) | Feirense | 0 | 2.25 | T |
| 20/01/26 | Feirense | 2-1 (1-0) | Porto B | +0.25 | 2.25 | T |
Thành tích gần đây — FC Felgueiras
TBHHHTBTHB
Thắng 3 (30%)Hòa 4 (40%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 14/11 (10 trận) Châu Á: 4/3/3 T/X: 7/1/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | Moreirense | 1-2 (0-0) | FC Felgueiras | - | - | T |
| 01/08/26 | Vitoria Guimaraes B | 2-0 (0-0) | FC Felgueiras | - | - | B |
| 29/07/26 | Pacos de Ferreira | 0-0 (0-0) | FC Felgueiras | - | - | H |
| 23/07/26 | Santa Clara | 1-1 (0-0) | FC Felgueiras | - | - | H |
| 18/07/26 | Gil Vicente | 1-1 (0-0) | FC Felgueiras | - | - | H |
| 15/07/26 | Sanjoanense | 0-3 (0-0) | FC Felgueiras | - | - | T |
| 11/07/26 | Vitoria Guimaraes | 3-1 (2-1) | FC Felgueiras | - | - | B |
| 17/05/26 | Oliveirense | 1-5 (1-2) | FC Felgueiras | +0.25 | 2.5 | T |
| 09/05/26 | FC Felgueiras | 1-1 (1-1) | Portimonense | +0.5 | 2.5 | H |
| 05/05/26 | Porto B | 1-0 (1-0) | FC Felgueiras | +0.25 | 2.25 | B |
| 26/04/26 | FC Felgueiras | 2-1 (1-1) | Uniao Leiria | 0 | 2.25 | T |
| 21/04/26 | Sporting CP B | 0-1 (0-0) | FC Felgueiras | 0 | 2.25 | T |
| 11/04/26 | FC Felgueiras | 0-0 (0-0) | Pacos de Ferreira | +0.75 | 2.5 | H |
| 05/04/26 | Viseu | 0-1 (0-1) | FC Felgueiras | -0.5 | 2.25 | T |
| 22/03/26 | FC Felgueiras | 0-3 (0-1) | SCU Torreense | 0 | 2.25 | B |
| 14/03/26 | SC Farense | 0-0 (0-0) | FC Felgueiras | -0.25 | 2.25 | H |
| 08/03/26 | FC Felgueiras | 0-1 (0-0) | Vizela | 0 | 2.25 | B |
| 03/03/26 | Feirense | 0-0 (0-0) | FC Felgueiras | -0.25 | 2 | H |
| 22/02/26 | FC Felgueiras | 0-0 (0-0) | Penafiel | +0.5 | 2.25 | H |
| 15/02/26 | SL Benfica B | 4-2 (2-0) | FC Felgueiras | -0.25 | 2.5 | B |
Đội hình
Feirense
FC Felgueiras
26Diego Altube Suarez2Gustavo4CAntonio Leal14Pedro Manuel da Mota Pinto16Andre Filipe Sousa Dias Pedro Lopes16Andre Lopes54Tiago Antunes67Isaac Souza Valenca8Guilherme Santos17Danny Pires17Danny47Piri47Daniel Ferreira Pires11Desmond Nketia14Mateus Pasinato4Dudu Cruz5Afonso Peixoto22Samuel Vivas6CCristian Haro10Michel Costa da Silva17Filipe Miguel Nicolácia da Cruz23Afonso Manuel Abreu De Freitas77Francisco Frana19Lucas Duarte20Rodrigo Ribeiro
Chạm vào cầu thủ để xem thông số chi tiết.
Chủ nhà · 4231
- 2Gustavo
- 4Antonio Leal C
- 8Guilherme Santos▼ Rời sân 77'
- 11Desmond Nketia🟨 Thẻ vàng 72'
- 14Pedro Manuel da Mota Pinto🟨 Thẻ vàng 45'
- 16Andre Filipe Sousa Dias Pedro Lopes
- 16Andre Lopes
- 17Danny Pires
- 17Danny
- 26Diego Altube Suarez
- 47Piri▼ Rời sân 78'
- 47Daniel Ferreira Pires▼ Rời sân 46'
- 54Tiago Antunes▼ Rời sân 67'
- 67Isaac Souza Valenca
Khách · 352
- 4Dudu Cruz
- 5Afonso Peixoto▼ Rời sân 46'
- 6Cristian Haro C🟨 Thẻ vàng 84'
- 10Michel Costa da Silva▼ Rời sân 76'
- 14Mateus Pasinato
- 17Filipe Miguel Nicolácia da Cruz
- 19Lucas Duarte🟨 Thẻ vàng 14' · ▼ Rời sân 70'
- 20Rodrigo Ribeiro▼ Rời sân 76'
- 22Samuel Vivas
- 23Afonso Manuel Abreu De Freitas▼ Rời sân 83'
- 77Francisco Frana
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
45
Phạt góc (HT)
42
Thẻ vàng
22
Sút bóng
87
Sút cầu môn
21
Tấn công
10897
Tấn công nguy hiểm
4536
Sút ngoài cầu môn
65
Cản bóng
01
Đá phạt trực tiếp
1820
TL kiểm soát bóng
57%43%
TL kiểm soát bóng (HT)
55%45%
Phạm lỗi
1817
Việt vị
21
Quả ném biên
3017
So Sánh Sức Mạnh
51 49
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T2 H2 B2T2 H2 B2
Chủ khách tương đồng
T2 H1 B0T0 H1 B2
Ghi
Tất cả
1 Bàn1.2 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.3 Bàn0.7 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Feirense (30 trận)
Ghi 0.97 bàn/trậnMất 1.17 bàn/trận
FC Felgueiras (30 trận)
Ghi 0.90 bàn/trậnMất 0.93 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 0 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Feirense | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1918-3-19 | Thành lập | |
| Estadio Marcolino de Castro | Sân nhà | |
| 4667 | Sức chứa | 0 |
| Ricardo Miguel Moreira da Costa | HLV | Agostinho Bento |
| Santa Maria da Feira | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.60 | 2.90 | 2.70 | 0.89 | 2.00 | 0.90 | 0.83 | 0.00 | 0.94 |
| Live | 21.00 ↑ | 1.06 ↓ | 17.00 ↑ | 5.70 ↑ | 0.50 | 0.02 ↓ | 1.09 ↑ | 0.00 | 0.74 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.40 | 2.90 | 3.00 | 0.89 | 2.00 | 0.92 | 1.09 | 0.25 | 0.75 |
| Live | 15.00 ↑ | 1.04 ↓ | 15.00 ↑ | 4.90 ↑ | 0.50 | 0.13 ↓ | 1.05 ↓ | 0.00 | 0.70 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.31 | 2.96 | 2.90 | 0.89 | 2.00 | 0.93 | 1.09 | 0.25 | 0.75 |
| Live | 6.70 ↑ | 1.32 ↓ | 5.20 ↑ | 2.00 ↑ | 0.50 | 0.38 ↓ | 1.22 ↑ | 0.00 | 0.72 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.65 | 2.90 | 2.60 | 0.50 | 1.50 | 1.40 | - | - | - |
| Live | 24.00 ↑ | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 11.00 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.65 | 2.90 | 2.55 | 0.84 | 2.00 | 0.79 | - | - | - |
| Live | 13.07 ↑ | 1.09 ↓ | 10.80 ↑ | 4.64 ↑ | 0.50 | 0.09 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.31 | 2.96 | 2.90 | 0.89 | 2.00 | 0.93 | 1.09 | 0.25 | 0.75 |
| Live | 6.40 ↑ | 1.35 ↓ | 4.95 ↑ | 1.85 ↑ | 0.50 | 0.42 ↓ | 1.21 ↑ | 0.00 | 0.72 ↓ | |
| Crown | Sớm | 2.31 | 3.00 | 2.82 | 0.88 | 2.00 | 0.92 | 1.06 | 0.25 | 0.76 |
| Live | 18.00 ↑ | 1.01 ↓ | 17.50 ↑ | 6.25 ↑ | 0.50 | 0.02 ↓ | 0.03 ↓ | -0.25 | 6.66 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.32 | 2.82 | 2.82 | 0.90 | 2.00 | 0.90 | 0.72 | 0.00 | 1.11 |
| Live | 7.00 ↑ | 1.27 ↓ | 5.70 ↑ | 5.00 ↑ | 0.50 | 0.10 ↓ | 1.21 ↑ | 0.00 | 0.72 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.74 | 2.91 | 2.79 | 0.91 | 2.00 | 0.89 | 0.88 | 0.00 | 0.94 |
| Live | 7.45 ↑ | 1.29 ↓ | 5.80 ↑ | 1.88 ↑ | 0.50 | 0.39 ↓ | 1.20 ↑ | 0.00 | 0.71 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.37 | 2.87 | 2.87 | 1.50 | 2.50 | 0.48 | - | - | - |
| Live | 17.00 ↑ | 1.01 ↓ | 17.00 ↑ | 0.02 ↓ | 2.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.60 | 2.85 | 2.75 | 0.83 | 2.00 | 0.86 | 0.78 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 20.00 ↑ | 1.01 ↓ | 20.00 ↑ | 13.18 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 13.18 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.96 | 2.93 | 2.56 | 0.87 | 2.00 | 0.90 | 1.04 | 0.00 | 0.76 |
| Live | 14.30 ↑ | 1.09 ↓ | 11.57 ↑ | 3.33 ↑ | 0.50 | 0.22 ↓ | 1.15 ↑ | 0.00 | 0.69 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.35 | 2.85 | 2.87 | 1.45 | 2.50 | 0.47 | - | - | - |
| Live | 36.00 ↑ | 1.01 ↓ | 31.00 ↑ | 1.20 ↓ | 0.50 | 0.58 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.55 | 2.85 | 2.70 | 0.55 | 1.50 | 1.30 | 0.80 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 21.00 ↑ | 1.03 ↓ | 21.00 ↑ | 6.38 ↑ | 0.50 | 0.07 ↓ | 0.99 ↑ | 0.00 | 0.82 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.40 | 3.00 | 2.75 | 1.05 | 2.25 | 0.75 | 0.78 | 0.00 | 1.03 |
| Live | 23.00 ↑ | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 10.00 ↑ | 0.50 | 0.05 ↓ | 1.08 ↑ | 0.00 | 0.73 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.60 | 2.75 | 2.75 | 0.44 | 1.50 | 1.45 | 0.88 | 0.00 | 0.83 |
| Live | 26.00 ↑ | 1.03 ↓ | 21.00 ↑ | 12.00 ↑ | 0.50 | 0.03 ↓ | 0.88 | 0.00 | 0.83 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Feirense | 0 | 0 | 0 | 1 |
| FC Felgueiras | 0 | 0 | 1 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).