Kết quả bóng đá trận Feirense U19 vs Vizela U19, 21:00 ngày 10/10/2026
Liga Revelacao U19 (Bồ Đào Nha) · 21:00 ngày 10/10/2026
Feirense U19 0 Kết thúc HT 0-0 1
Vizela U19
🟨 2 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 8 - 1
Nhiệt độ: 23°C
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 5 | 3 |
| Hòa | 1 | 0 | 1 | 1 |
| Bại | 1 | 2 | 4 | 6 |
| Ghi bàn | 2 | 2 | 8 | 14 |
| Mất bàn | 2 | 9 | 8 | 24 |
| Điểm | 4 | 3 | 16 | 10 |
Chủ = Feirense U19 · Khách = Vizela U19
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Feirense U19 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (29%) | Thắng/Thắng | 3 (9%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 4 (12%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 2 (6%) |
| 2 (29%) | Hòa/Thắng | 4 (12%) |
| 1 (14%) | Hòa/Hòa | 3 (9%) |
| 1 (14%) | Hòa/Bại | 3 (9%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (3%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (3%) |
| 1 (14%) | Bại/Bại | 13 (38%) |
Bảng xếp hạng
Feirense U19
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 1 | 0 | 2 | 2 | 3 | 12 | 7 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 | 8 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 2 | 3 | 3 |
Vizela U19
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 0 | 1 | 3 | 2 | 8 | 8 | 8 |
| Sân nhà | 2 | 0 | 1 | 1 | 1 | 2 | 1 | 6 |
| Sân khách | 2 | 0 | 0 | 2 | 1 | 6 | 0 | 8 |
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Feirense U19 (30 trận)
Ghi 1.17 bàn/trậnMất 1.80 bàn/trận
Vizela U19 (30 trận)
Ghi 1.57 bàn/trậnMất 2.33 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Feirense U19 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 1.45 | 4.20 | 6.00 | 0.86 | 2.75 | 0.95 | 0.78 | 1.00 | 1.05 |
| Live | 1.40 ↓ | 4.33 ↑ | 6.50 ↑ | 0.86 | 2.75 | 0.95 | 1.03 ↑ | 1.25 | 0.80 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.53 | 4.00 | 4.60 | 0.55 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 1.53 | 4.00 | 4.60 | 0.55 | 2.50 | 1.30 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.36 | 5.00 | 6.18 | 0.60 | 2.50 | 1.20 | 0.90 | 1.25 | 0.81 |
| Live | 67.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.04 ↓ | 6.82 ↑ | 1.50 | 0.06 ↓ | 0.44 ↓ | 0.00 | 1.78 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.33 | 5.00 | 6.00 | 1.00 | 3.00 | 0.80 | 0.98 | 1.50 | 0.83 |
| Live | 126.00 ↑ | 21.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.80 ↑ | 1.50 | 0.11 ↓ | 0.43 ↓ | 0.00 | 1.75 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1 1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Feirense U19 | +1 1/2 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Vizela U19 | -1 1/2 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).