Kết quả bóng đá trận FCV Dender EH vs Beerschot Wilrijk, 21:00 ngày 22/08/2026
Hạng Nhì Bỉ · 21:00 ngày 22/08/2026
FCV Dender EH 2 Kết thúc HT 1-0 0
Beerschot Wilrijk
🟨 0 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 9 - 4
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 17℃~18℃
Diễn biến trận đấu
| FCV Dender EH | Phút | |
| Bo De Kerf(Assists:Kobe Cools) (Kiến tạo: Kobe Cools) 1 - 0 ⚽ | 12' | |
| HT 1-0 | ||
| 62' | 📺 Milan Govaers(Reason:Card reviewed) VAR | |
| 73' | Dennis Gyamfi | |
| Bo De Kerf 2 - 0 ⚽ | 79' | |
| 82' | Sem Audoor | |
| FT 2-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 3 | 2 | 5 | 6 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 1 |
| Bại | 0 | 1 | 4 | 3 |
| Ghi bàn | 6 | 5 | 13 | 20 |
| Mất bàn | 1 | 4 | 16 | 12 |
| Điểm | 9 | 6 | 16 | 19 |
Chủ = FCV Dender EH · Khách = Beerschot Wilrijk
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| FCV Dender EH | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (33%) | Thắng/Thắng | 4 (44%) |
| 1 (17%) | Hòa/Thắng | 2 (22%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (11%) |
| 3 (50%) | Bại/Bại | 2 (22%) |
Bảng xếp hạng
FCV Dender EH
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 2 | 0 | 1 | 4 | 2 | 6 | 4 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 0 | 3 | 4 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 2 | 3 | 7 |
| 6 gần | 6 | 0 | 1 | 5 | 3 | 14 | - | - |
Beerschot Wilrijk
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 2 | 0 | 1 | 5 | 2 | 6 | 1 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 4 | 0 | 3 | 1 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 1 | 2 | 3 | 9 |
| 6 gần | 6 | 4 | 1 | 1 | 14 | 6 | - | - |
Thành tích đối đầu (12 trận)
FCV Dender EH 2 (17%)Hòa 4 (33%)Beerschot Wilrijk 6 (50%)
Châu Á: Ăn 3 / Hòa 1 / Thua 8 Tài/Xỉu: Tài 5 / Hòa 0 / Xỉu 7
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/02/25 | FCV Dender EH | 0-0 (0-0) | Beerschot Wilrijk | +0.5 | 2.5 | H |
| 31/08/24 | Beerschot Wilrijk | 1-2 (0-2) | FCV Dender EH | +0.25 | 2.5 | T |
| 03/03/24 | FCV Dender EH | 1-1 (0-0) | Beerschot Wilrijk | 0 | 2.75 | H |
| 29/10/23 | Beerschot Wilrijk | 0-1 (0-0) | FCV Dender EH | -0.25 | 3 | T |
| 04/12/22 | FCV Dender EH | 2-3 (0-2) | Beerschot Wilrijk | -0.5 | 2.75 | B |
| 17/10/22 | Beerschot Wilrijk | 1-1 (0-0) | FCV Dender EH | -0.75 | 2.75 | H |
| 15/01/17 | Beerschot Wilrijk | 1-0 (1-0) | FCV Dender EH | - | - | B |
| 16/10/16 | FCV Dender EH | 0-2 (0-0) | Beerschot Wilrijk | - | - | B |
| 25/01/09 | FCV Dender EH | 0-1 (0-0) | Beerschot Wilrijk | -0.25 | 2.75 | B |
| 24/08/08 | Beerschot Wilrijk | 1-1 (1-1) | FCV Dender EH | -1 | 2.5 | H |
| 20/01/08 | Beerschot Wilrijk | 1-0 (1-0) | FCV Dender EH | -1 | 2.75 | B |
| 05/08/07 | FCV Dender EH | 1-2 (0-0) | Beerschot Wilrijk | 0 | 2.75 | B |
Thành tích gần đây — FCV Dender EH
BBBHBBTBBB
Thắng 1 (10%)Hòa 1 (10%)Bại 8 (80%)
Ghi/Mất: 8/23 (10 trận) Châu Á: 2/0/8 T/X: 6/2/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Hasselt | 1-0 (1-0) | FCV Dender EH | 0 | 3 | B |
| 02/08/26 | Oudenaarde | 5-0 (2-0) | FCV Dender EH | - | - | B |
| 01/08/26 | Lokeren | 3-0 (2-0) | FCV Dender EH | +0.25 | 3 | B |
| 23/05/26 | FCV Dender EH | 0-0 (0-0) | KVSK Lommel | +0.25 | 2.75 | H |
| 17/05/26 | KVSK Lommel | 3-2 (0-1) | FCV Dender EH | -0.25 | 2.75 | B |
| 09/05/26 | Zulte-Waregem | 2-1 (2-1) | FCV Dender EH | -1 | 2.75 | B |
| 04/05/26 | FCV Dender EH | 2-1 (2-1) | LaLouviere | -0.25 | 2.5 | T |
| 25/04/26 | Cercle Brugge | 2-1 (1-0) | FCV Dender EH | -1 | 3 | B |
| 19/04/26 | FCV Dender EH | 1-4 (1-1) | Cercle Brugge | -0.25 | 2.75 | B |
| 13/04/26 | FCV Dender EH | 1-2 (0-0) | Zulte-Waregem | -0.25 | 2.5 | B |
| 06/04/26 | LaLouviere | 0-1 (0-0) | FCV Dender EH | -0.75 | 2.5 | T |
| 23/03/26 | FCV Dender EH | 1-3 (1-1) | KAA Gent | -0.5 | 2.5 | B |
| 15/03/26 | Saint Gilloise | 2-0 (0-0) | FCV Dender EH | -1.5 | 2.75 | B |
| 08/03/26 | FCV Dender EH | 2-2 (2-1) | Charleroi | -0.25 | 2.5 | H |
| 02/03/26 | Cercle Brugge | 0-0 (0-0) | FCV Dender EH | -0.75 | 2.5 | H |
| 21/02/26 | FCV Dender EH | 1-4 (1-2) | Sint-Truidense | -0.25 | 2.5 | B |
| 14/02/26 | Oud-Heverlee Leuven | 3-2 (2-1) | FCV Dender EH | -0.5 | 2.25 | B |
| 07/02/26 | Zulte-Waregem | 1-0 (0-0) | FCV Dender EH | -0.25 | 2.5 | B |
| 01/02/26 | FCV Dender EH | 1-2 (0-2) | Racing Genk | -0.5 | 2.5 | B |
| 26/01/26 | Anderlecht | 0-0 (0-0) | FCV Dender EH | -1 | 2.75 | H |
Thành tích gần đây — Beerschot Wilrijk
THTTTBBBHH
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 19/15 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | Beerschot Wilrijk | 4-0 (1-0) | Gent B | +1.25 | 3 | T |
| 01/08/26 | Beerschot Wilrijk | 2-2 (0-2) | Zulte-Waregem | -0.25 | 2.75 | H |
| 25/07/26 | Beerschot Wilrijk | 2-1 (2-0) | Asteras Tripolis | - | - | T |
| 22/07/26 | MSV Duisburg | 2-4 (1-4) | Beerschot Wilrijk | -0.25 | 3.5 | T |
| 18/07/26 | Westerlo | 0-2 (0-0) | Beerschot Wilrijk | - | - | T |
| 17/07/26 | Roda JC | 1-0 (1-0) | Beerschot Wilrijk | - | - | B |
| 09/05/26 | Beerschot Wilrijk | 1-3 (0-0) | KVSK Lommel | +0.5 | 2.75 | B |
| 03/05/26 | KVSK Lommel | 3-1 (2-1) | Beerschot Wilrijk | 0 | 3 | B |
| 28/04/26 | Beerschot Wilrijk | 2-2 (1-0) | Patro Eisden | +0.75 | 2.5 | H |
| 24/04/26 | Patro Eisden | 1-1 (1-0) | Beerschot Wilrijk | +0.25 | 2.5 | H |
| 18/04/26 | Beerschot Wilrijk | 2-1 (1-1) | KVSK Lommel | +0.5 | 2.75 | T |
| 11/04/26 | KAS Eupen | 3-3 (2-1) | Beerschot Wilrijk | +0.5 | 2.5 | H |
| 21/03/26 | Patro Eisden | 0-4 (0-2) | Beerschot Wilrijk | +0.25 | 2.25 | T |
| 15/03/26 | RFC de Liege | 0-1 (0-1) | Beerschot Wilrijk | +0.5 | 2.75 | T |
| 11/03/26 | Beerschot Wilrijk | 4-2 (3-0) | Anderlecht II | +1 | 3 | T |
| 07/03/26 | Beerschot Wilrijk | 1-0 (1-0) | Genk II | +1.25 | 3.25 | T |
| 01/03/26 | Francs Borains | 0-2 (0-1) | Beerschot Wilrijk | +0.5 | 2.5 | T |
| 22/02/26 | Beerschot Wilrijk | 1-1 (1-0) | RWDM Brussels | +1 | 3 | H |
| 15/02/26 | Kortrijk | 1-0 (0-0) | Beerschot Wilrijk | -0.25 | 2.5 | B |
| 08/02/26 | Beerschot Wilrijk | 2-1 (0-0) | Club Brugge Ⅱ | +1 | 2.75 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
94
Phạt góc (HT)
51
Thẻ vàng
02
Sút bóng
159
Sút cầu môn
82
Tấn công
77128
Tấn công nguy hiểm
5358
Sút ngoài cầu môn
44
Cản bóng
33
Đá phạt trực tiếp
816
TL kiểm soát bóng
40%60%
TL kiểm soát bóng (HT)
41%59%
Chuyền bóng
319519
TL chuyền bóng thành công
78%83%
Phạm lỗi
168
Việt vị
10
Cứu thua
25
Tắc bóng
1612
Quả ném biên
1530
Cắt bóng
69
Tạt bóng thành công
73
Chuyền dài
3230
Bàn thắng kỳ vọng (xG)
1.270.55
So Sánh Sức Mạnh
26 74
17% So Sánh Đối đầu 83%
Thành tích
Tất cả
T2 H4 B6T6 H4 B2
Chủ khách tương đồng
T0 H2 B4T4 H2 B0
Ghi
Tất cả
0.8 Bàn1.2 Bàn
Chủ khách tương đồng
0.7 Bàn1.5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
FCV Dender EH (30 trận)
Ghi 1.30 bàn/trậnMất 1.40 bàn/trận
Beerschot Wilrijk (30 trận)
Ghi 1.97 bàn/trậnMất 1.17 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
FCV Dender EH (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Beerschot Wilrijk (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
O
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| FCV Dender EH | Thông tin | |
|---|---|---|
| 2005-7-1 | Thành lập | |
| Florent Beeckman Stadion | Sân nhà | |
| 8157 | Sức chứa | 0 |
| Hayk Milkon | HLV | |
| Denderleeuw | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.30 | 3.30 | 2.75 | 0.88 | 2.50 | 0.95 | 1.07 | 0.25 | 0.78 |
| Live | 3.30 ↑ | 3.50 ↑ | 2.05 ↓ | 0.86 ↓ | 2.50 | 0.97 ↑ | 1.02 ↓ | -0.25 | 0.82 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.30 | 3.30 | 2.64 | 1.04 | 2.75 | 0.72 | 0.96 | 0.50 | 0.80 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.10 ↑ | 150.00 ↑ | 8.33 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 0.94 ↓ | 0.00 | 0.90 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.25 | 3.40 | 2.80 | 0.80 | 2.50 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 27.00 ↑ | 100.00 ↑ | 3.00 ↑ | 2.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.16 | 3.40 | 2.75 | 0.77 | 2.50 | 0.87 | - | - | - |
| Live | 1.23 ↓ | 4.22 ↑ | 28.59 ↑ | 2.02 ↑ | 2.50 | 0.32 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.30 | 3.30 | 2.64 | 1.01 | 2.75 | 0.75 | 0.96 | 0.50 | 0.80 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.10 ↑ | 150.00 ↑ | 8.33 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 0.03 ↓ | -0.25 | 5.26 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.17 | 3.50 | 2.83 | 0.83 | 2.50 | 0.93 | 0.93 | 0.25 | 0.83 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.50 ↑ | 16.50 ↑ | 3.12 ↑ | 2.50 | 0.16 ↓ | 1.11 ↑ | 0.00 | 0.76 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.29 | 3.09 | 2.62 | 0.85 | 2.50 | 0.95 | 1.07 | 0.25 | 0.75 |
| Live | 1.22 ↓ | 4.15 ↑ | 16.00 ↑ | 4.00 ↑ | 2.50 | 0.11 ↓ | 0.97 ↓ | 0.00 | 0.87 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.30 | 3.38 | 2.89 | 0.85 | 2.50 | 0.95 | 0.99 | 0.25 | 0.83 |
| Live | 1.23 ↓ | 4.55 ↑ | 20.00 ↑ | 6.65 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | 1.00 ↑ | 0.00 | 0.86 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.95 | 3.40 | 3.30 | 0.80 | 2.50 | 0.91 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 81.00 ↑ | 4.00 ↑ | 2.50 | 0.12 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.88 | 3.30 | 3.30 | 0.92 | 2.75 | 0.62 | 0.84 | 0.50 | 0.69 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 501.00 ↑ | 14.43 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 13.49 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.31 | 3.30 | 2.94 | 0.83 | 2.50 | 0.93 | 1.00 | 0.25 | 0.78 |
| Live | 1.21 ↓ | 5.07 ↑ | 28.27 ↑ | 3.06 ↑ | 2.50 | 0.24 ↓ | 1.06 ↑ | 0.00 | 0.76 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.93 | 3.40 | 3.25 | 0.80 | 2.50 | 0.88 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 61.00 ↑ | 251.00 ↑ | 0.93 ↑ | 1.50 | 0.68 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.26 | 3.50 | 2.87 | 0.80 | 2.50 | 0.90 | 0.65 | 0.00 | 1.10 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 101.00 ↑ | 1.59 ↑ | 2.50 | 0.50 ↓ | 1.06 ↑ | 0.00 | 0.76 ↓ | |
| SNAI | Sớm | 2.25 | 3.40 | 2.80 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 2.25 | 3.40 | 2.80 | - | - | - | - | - | - | |
| Bet 365 | Sớm | 2.25 | 3.30 | 2.70 | 0.85 | 2.50 | 0.95 | 1.03 | 0.25 | 0.78 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 451.00 ↑ | 5.80 ↑ | 2.50 | 0.11 ↓ | 1.08 ↑ | 0.00 | 0.73 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.20 | 3.20 | 2.88 | 0.83 | 2.50 | 0.85 | 0.81 | 0.00 | 0.83 |
| Live | 1.20 ↓ | 4.50 ↑ | 21.00 ↑ | 1.05 ↑ | 1.50 | 0.67 ↓ | 0.91 ↑ | -0.25 | 0.81 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| FCV Dender EH | +1/4 | 0 | 0 | 1 |
| Beerschot Wilrijk | -1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).