Kết quả bóng đá trận FC Zurich vs Sochaux, 22:15 ngày 10/07/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 22:15 ngày 10/07/2026
FC Zurich 1 Kết thúc HT 0-1 2
Sochaux
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Địa điểm: Letzigrund Stadion
Diễn biến trận đấu
| FC Zurich | Phút | |
| 34' | ⚽ 0 - 1 Aymen Boutoutaou | |
| HT 0-1 | ||
| 60' | ⚽ 0 - 2 Victor Monthieu | |
| 1 - 2 ⚽ | 81' | |
| FT 1-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 3 | 3 |
| Hòa | 0 | 2 | 0 | 4 |
| Bại | 1 | 0 | 7 | 3 |
| Ghi bàn | 6 | 1 | 15 | 8 |
| Mất bàn | 5 | 0 | 23 | 14 |
| Điểm | 6 | 5 | 9 | 13 |
Chủ = FC Zurich · Khách = Sochaux
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| FC Zurich | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (23%) | Thắng/Thắng | 2 (22%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (11%) |
| 3 (23%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 1 (8%) | Hòa/Thắng | 1 (11%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 2 (22%) |
| 2 (15%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 1 (8%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 3 (23%) | Bại/Bại | 3 (33%) |
Thành tích gần đây — FC Zurich
BTTBBTHBBB
Thắng 3 (30%)Hòa 1 (10%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 16/21 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 04/07/26 | FC Zurich | 2-3 (1-0) | Kriens | +1.5 | 3.5 | B |
| 27/06/26 | Thalwil | 4-6 (2-2) | FC Zurich | - | - | T |
| 27/06/26 | FC Zurich | 3-2 (2-0) | Schaffhausen | +1.5 | 3.25 | T |
| 16/05/26 | FC Zurich | 0-2 (0-1) | Servette | -0.25 | 3 | B |
| 13/05/26 | Luzern | 1-0 (0-0) | FC Zurich | -1.25 | 3.5 | B |
| 09/05/26 | FC Zurich | 2-1 (0-1) | Grasshopper | +0.25 | 2.75 | T |
| 02/05/26 | Winterthur | 2-2 (1-1) | FC Zurich | +0.25 | 3.25 | H |
| 25/04/26 | Lausanne Sports | 3-0 (3-0) | FC Zurich | -0.5 | 3.25 | B |
| 11/04/26 | FC Zurich | 0-1 (0-0) | Lugano | -0.25 | 2.75 | B |
| 06/04/26 | St. Gallen | 2-1 (1-1) | FC Zurich | -1.25 | 3.25 | B |
| 22/03/26 | FC Zurich | 2-1 (1-1) | Thun | -0.5 | 3 | T |
| 15/03/26 | FC Zurich | 1-2 (0-0) | FC Sion | -0.25 | 2.75 | B |
| 08/03/26 | Servette | 2-1 (1-0) | FC Zurich | -0.75 | 3 | B |
| 05/03/26 | FC Zurich | 1-2 (0-1) | Lausanne Sports | -0.25 | 3 | B |
| 01/03/26 | Young Boys | 3-0 (0-0) | FC Zurich | -1 | 3.25 | B |
| 22/02/26 | Grasshopper | 1-2 (0-1) | FC Zurich | -0.25 | 2.75 | T |
| 15/02/26 | FC Zurich | 1-4 (0-2) | Luzern | 0 | 3 | B |
| 12/02/26 | FC Zurich | 3-0 (2-0) | Winterthur | +0.75 | 3.25 | T |
| 08/02/26 | Basel | 2-1 (0-1) | FC Zurich | -1 | 3.5 | B |
| 01/02/26 | Young Boys | 3-0 (1-0) | FC Zurich | -0.5 | 3.25 | B |
Thành tích gần đây — Sochaux
HBHTHHBTTT
Thắng 4 (40%)Hòa 4 (40%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 16/10 (10 trận) Châu Á: 7/0/3 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/05/26 | Sochaux | 2-2 (2-0) | Le Puy Foot 43 Auvergne | +0.75 | 2.5 | H |
| 10/05/26 | Chateauroux | 2-1 (0-0) | Sochaux | +0.5 | 2.5 | B |
| 02/05/26 | Sochaux | 1-1 (1-0) | Valenciennes | +1 | 2.75 | H |
| 25/04/26 | Sochaux | 2-1 (0-0) | Bourg Peronnas | +1 | 2.5 | T |
| 18/04/26 | Dijon | 0-0 (0-0) | Sochaux | -0.25 | 2.5 | H |
| 11/04/26 | Sochaux | 2-2 (1-0) | Fleury Merogis U.S. | +0.75 | 2.5 | H |
| 04/04/26 | Versailles 78 | 1-0 (0-0) | Sochaux | 0 | 2.25 | B |
| 28/03/26 | Sochaux | 2-0 (0-0) | Quevilly | +1 | 2.25 | T |
| 21/03/26 | Aubagne | 1-4 (0-1) | Sochaux | +0.25 | 2.25 | T |
| 14/03/26 | Sochaux | 2-0 (1-0) | Concarneau | +0.5 | 2.25 | T |
| 28/02/26 | Sochaux | 2-1 (2-0) | Villefranche | +1 | 2.5 | T |
| 21/02/26 | Caen | 1-3 (0-1) | Sochaux | 0 | 2.25 | T |
| 14/02/26 | Sochaux | 1-1 (0-0) | Paris 13 Atletico | +0.75 | 2.25 | H |
| 07/02/26 | Stade Briochin | 1-1 (0-1) | Sochaux | +0.5 | 2.25 | H |
| 31/01/26 | Sochaux | 1-1 (1-0) | FC Rouen | 0 | 2.25 | H |
| 24/01/26 | Orleans US 45 | 1-2 (0-2) | Sochaux | -0.25 | 2.25 | T |
| 17/01/26 | Sochaux | 1-0 (1-0) | Chateauroux | +0.75 | 2.25 | T |
| 11/01/26 | Sochaux | 0-3 (0-1) | Lens | -1.25 | 2.75 | B |
| 21/12/25 | BETHUNE | 2-4 (1-0) | Sochaux | - | - | T |
| 13/12/25 | Valenciennes | 0-1 (0-1) | Sochaux | 0 | 2.25 | T |
So Sánh Sức Mạnh
40 60
44% So Sánh Đối đầu 56%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
FC Zurich (15 trận)
Ghi 1.87 bàn/trậnMất 2.20 bàn/trận
Sochaux (30 trận)
Ghi 1.37 bàn/trậnMất 1.13 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| FC Zurich | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1896 | Thành lập | 1928 |
| Letzigrund Stadion | Sân nhà | Auguste Bonal Stade |
| 19400 | Sức chứa | 20005 |
| Marcel Koller | HLV | Vincent Hognon |
| Zurich | Khu vực | Montelimar |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 1xBet | Sớm | 1.62 | 4.26 | 3.87 | 1.01 | 3.50 | 0.68 | 1.73 | 1.50 | 0.38 |
| Live | 1.36 ↓ | 4.86 ↑ | 5.91 ↑ | 0.99 ↓ | 3.50 | 0.69 ↑ | 1.10 ↓ | 1.50 | 0.62 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.