Kết quả bóng đá trận FC Zurich U19 vs Basel U19, 18:00 ngày 07/11/2026
Elite U19 (Thụy Sĩ) · 18:00 ngày 07/11/2026
FC Zurich U19 2 Kết thúc HT 0-1 2
Basel U19
🟨 2 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 11 - 1
Nhiệt độ: 8°C
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 8 |
| Thắng | 0 | 1 | 3 | 4 |
| Hòa | 3 | 1 | 5 | 1 |
| Bại | 0 | 1 | 2 | 3 |
| Ghi bàn | 3 | 4 | 17 | 13 |
| Mất bàn | 3 | 7 | 17 | 14 |
| Điểm | 3 | 4 | 14 | 13 |
Chủ = FC Zurich U19 · Khách = Basel U19
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| FC Zurich U19 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (43%) | Thắng/Thắng | 1 (20%) |
| 2 (29%) | Hòa/Thắng | 2 (40%) |
| 2 (29%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Bại | 2 (40%) |
Thống kê kỹ thuật
TL kiểm soát bóng
100%0%
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
FC Zurich U19 (15 trận)
Ghi 2.20 bàn/trậnMất 1.40 bàn/trận
Basel U19 (8 trận)
Ghi 1.63 bàn/trậnMất 1.75 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 2 — Hòa |
| Hiệp 2 | 2 - 1 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| FC Zurich U19 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 12bet | Sớm | 1.76 | 3.85 | 3.45 | 0.94 | 3.75 | 0.82 | 0.76 | 0.50 | 1.00 |
| Live | 6.50 ↑ | 1.12 ↓ | 14.00 ↑ | 3.70 ↑ | 4.50 | 0.14 ↓ | 0.38 ↓ | 0.00 | 1.72 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.93 | 3.85 | 2.68 | 0.91 | 3.75 | 0.79 | 0.93 | 0.50 | 0.77 |
| Live | 5.30 ↑ | 1.16 ↓ | 10.00 ↑ | 2.08 ↑ | 4.50 | 0.18 ↓ | 0.31 ↓ | 0.00 | 1.63 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.00 | 3.90 | 2.80 | 0.30 | 2.50 | 2.20 | - | - | - |
| Live | 5.25 ↑ | 1.20 ↓ | 9.00 ↑ | 0.73 ↑ | 2.50 | 0.91 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.32 | 4.20 | 2.33 | 0.80 | 3.50 | 0.90 | 0.85 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 9.56 ↑ | 1.11 ↓ | 15.60 ↑ | 4.90 ↑ | 4.50 | 0.11 ↓ | 0.42 ↓ | 0.00 | 1.89 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.25 | 4.10 | 2.35 | 0.98 | 3.75 | 0.83 | 0.85 | 0.00 | 0.95 |
| Live | 7.50 ↑ | 1.10 ↓ | 13.00 ↑ | 4.50 ↑ | 4.50 | 0.15 ↓ | 0.40 ↓ | 0.00 | 1.85 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| FC Zurich U19 | 0 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Basel U19 | 0 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).