Kết quả bóng đá trận FC Zenit Caslav vs SK Slovan Varnsdorf, 20:00 ngày 01/11/2026
Ceska Fotbalova Liga (Séc) · 20:00 ngày 01/11/2026
FC Zenit Caslav 2 Kết thúc HT 1-1 2
SK Slovan Varnsdorf
🟨 3 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 4
Nhiệt độ: 9°C
Diễn biến trận đấu
| FC Zenit Caslav | Phút | |
| 7' | ||
| Simon V. | 7' | |
| 8' | ⚽ 0 - 1 | |
| 8' | ⚽ 0 - 2 Berezka D. | |
| 1 - 2 ⚽ | 30' | |
| HT 1-1 | ||
| FT 2-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 3 | 3 |
| Hòa | 2 | 1 | 3 | 3 |
| Bại | 1 | 1 | 4 | 4 |
| Ghi bàn | 2 | 6 | 13 | 17 |
| Mất bàn | 6 | 7 | 23 | 22 |
| Điểm | 2 | 4 | 12 | 12 |
Chủ = FC Zenit Caslav · Khách = SK Slovan Varnsdorf
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| FC Zenit Caslav | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (13%) | Thắng/Thắng | 3 (20%) |
| 1 (6%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (6%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 3 (19%) | Hòa/Thắng | 4 (27%) |
| 4 (25%) | Hòa/Hòa | 3 (20%) |
| 2 (13%) | Hòa/Bại | 1 (7%) |
| 3 (19%) | Bại/Bại | 4 (27%) |
Bảng xếp hạng
FC Zenit Caslav
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 0 | 1 | 2 | 0 | 8 | 1 | 15 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 | 14 |
| Sân khách | 2 | 0 | 1 | 1 | 0 | 7 | 1 | 12 |
SK Slovan Varnsdorf
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 2 | 0 | 1 | 4 | 4 | 6 | 7 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 9 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 4 | 3 | 6 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
11
Thẻ vàng
10
Sút bóng
67
Sút cầu môn
43
Sút ngoài cầu môn
24
TL kiểm soát bóng
46%54%
Phạm lỗi
55
Quả ném biên
65
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
FC Zenit Caslav (23 trận)
Ghi 1.65 bàn/trậnMất 2.00 bàn/trận
SK Slovan Varnsdorf (30 trận)
Ghi 1.97 bàn/trậnMất 1.57 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 2 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| FC Zenit Caslav | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.70 | 3.90 | 2.25 | 0.95 | 3.50 | 0.83 | 0.77 | -0.25 | 0.97 |
| Live | 10.50 ↑ | 1.13 ↓ | 9.50 ↑ | 2.65 ↑ | 4.50 | 0.25 ↓ | 0.96 ↑ | 0.00 | 0.78 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.40 | 3.75 | 2.50 | 1.10 | 3.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 2.80 ↑ | 3.55 ↓ | 2.20 ↓ | 0.85 ↓ | 3.50 | 0.80 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.80 | 3.55 | 2.12 | 0.89 | 3.50 | 0.87 | 0.81 | -0.25 | 0.95 |
| Live | 8.40 ↑ | 1.15 ↓ | 7.60 ↑ | 7.14 ↑ | 4.50 | 0.03 ↓ | 1.00 ↑ | 0.00 | 0.80 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.75 | 3.40 | 2.15 | 0.50 | 2.50 | 1.40 | - | - | - |
| Live | 2.70 ↓ | 3.60 ↑ | 2.15 | 0.33 ↓ | 2.50 | 2.10 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 3.70 | 3.90 | 1.68 | 0.78 | 3.25 | 0.78 | 0.73 | -0.75 | 0.83 |
| Live | 11.50 ↑ | 1.07 ↓ | 13.00 ↑ | 7.11 ↑ | 4.50 | 0.03 ↓ | 0.92 ↑ | 0.00 | 0.73 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 3.20 | 4.10 | 1.84 | 1.15 | 3.50 | 0.62 | 0.74 | 0.00 | 0.97 |
| Live | 6.00 ↑ | 1.37 ↓ | 5.50 ↑ | 1.97 ↑ | 4.50 | 0.37 ↓ | 1.02 ↑ | 0.00 | 0.74 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.00 | 3.90 | 1.91 | 0.83 | 3.25 | 0.98 | 0.83 | -0.50 | 0.98 |
| Live | 11.00 ↑ | 1.04 ↓ | 13.00 ↑ | 2.45 ↑ | 4.50 | 0.30 ↓ | 1.03 ↑ | 0.00 | 0.78 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| FC Zenit Caslav | -1/2 | 0 | 0 | 2 |
| SK Slovan Varnsdorf | +1/2 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).