Kết quả bóng đá trận FC Wolfurt vs SVG Reichenau, 23:00 ngày 14/08/2026
3.Liga (Áo) · 23:00 ngày 14/08/2026
FC Wolfurt 2 Kết thúc HT 0-0 1
SVG Reichenau
🟨 2 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 2 - 3
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 34°C
Diễn biến trận đấu
| FC Wolfurt | Phút | |
| HT 0-0 | ||
| 47' | ⚽ 0 - 1 | |
| 1 - 1 ⚽ | 54' | |
| 61' | ||
| 67' | ||
| 67' | ||
| 69' | ||
| 2 - 1 ⚽ | 90+4' | |
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 8 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 1 | 5 |
| Hòa | 0 | 1 | 1 | 1 |
| Bại | 2 | 1 | 6 | 4 |
| Ghi bàn | 4 | 6 | 12 | 18 |
| Mất bàn | 8 | 6 | 22 | 19 |
| Điểm | 3 | 4 | 4 | 16 |
Chủ = FC Wolfurt · Khách = SVG Reichenau
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| FC Wolfurt | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 0 (0%) | Thắng/Thắng | 7 (18%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (3%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (3%) |
| 1 (13%) | Hòa/Thắng | 8 (21%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 2 (5%) |
| 4 (50%) | Hòa/Bại | 6 (16%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (3%) |
| 1 (13%) | Bại/Hòa | 1 (3%) |
| 2 (25%) | Bại/Bại | 11 (29%) |
Bảng xếp hạng
FC Wolfurt
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 1 | 1 | 3 | 7 | 13 | 4 | 13 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 1 | 0 | 4 | 3 | 4 | 6 |
| Sân khách | 3 | 0 | 0 | 3 | 3 | 10 | 0 | 15 |
| 6 gần | 6 | 1 | 1 | 4 | 10 | 14 | - | - |
SVG Reichenau
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 2 | 1 | 2 | 7 | 9 | 7 | 8 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 10 |
| Sân khách | 4 | 1 | 1 | 2 | 6 | 9 | 4 | 7 |
| 6 gần | 6 | 3 | 0 | 3 | 8 | 10 | - | - |
Thành tích đối đầu (2 trận)
FC Wolfurt 0 (0%)Hòa 0 (0%)SVG Reichenau 2 (100%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 0 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/03/24 | SVG Reichenau | 6-0 (3-0) | FC Wolfurt | - | - | B |
| 06/08/23 | FC Wolfurt | 1-2 (1-1) | SVG Reichenau | - | - | B |
Thành tích gần đây — FC Wolfurt
BHBBBTTTTT
Thắng 5 (50%)Hòa 1 (10%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 22/17 (10 trận) Châu Á: 5/2/3 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | FC Dornbirn 1913 | 3-1 (1-0) | FC Wolfurt | - | - | B |
| 02/08/26 | FC Wolfurt | 2-2 (0-1) | Rheindorf Altach B | - | - | H |
| 04/06/26 | FC Wolfurt | 2-3 (1-1) | SV Ludesch | +1 | 3.5 | B |
| 14/05/26 | SV Lochau | 3-1 (1-1) | FC Wolfurt | -0.25 | 3.25 | B |
| 10/05/26 | FC Wolfurt | 2-3 (1-1) | Viessmann SC Hard | - | - | B |
| 19/10/25 | FC Wolfurt | 2-0 (1-0) | Admira Dornbirn | - | - | T |
| 21/09/25 | FC Wolfurt | 6-2 (3-1) | FC Nenzing | - | - | T |
| 07/09/25 | Dornbirner SV | 0-1 (0-1) | FC Wolfurt | 0 | 3 | T |
| 31/08/25 | FC Wolfurt | 4-1 (2-1) | FC Bizau | - | - | T |
| 17/08/25 | FC Wolfurt | 1-0 (0-0) | FC Egg | - | - | T |
| 07/08/25 | FC Wolfurt | 2-0 (0-0) | SV Ludesch | - | - | T |
| 01/06/25 | FC Wolfurt | 1-1 (0-1) | FC Egg | - | - | H |
| 29/05/25 | FC Alberschwende | 0-4 (0-2) | FC Wolfurt | - | - | T |
| 16/05/25 | FC Wolfurt | 3-2 (2-1) | SC Gofis | - | - | T |
| 04/05/25 | FC Wolfurt | 4-5 (2-4) | SV Ludesch | - | - | B |
| 27/04/25 | Dornbirner SV | 1-1 (0-0) | FC Wolfurt | +0.75 | 2.75 | H |
| 30/03/25 | Rotenberg | 1-2 (0-2) | FC Wolfurt | 0 | 3.25 | T |
| 10/11/24 | FC Wolfurt | 4-0 (4-0) | FC Blau Weiss Feldkirch | - | - | T |
| 03/11/24 | FC Wolfurt | 3-0 (2-0) | Admira Dornbirn | - | - | T |
| 26/10/24 | FC Egg | 1-1 (0-0) | FC Wolfurt | - | - | H |
Thành tích gần đây — SVG Reichenau
TBBBTTTBTH
Thắng 5 (50%)Hòa 1 (10%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 15/15 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 07/08/26 | SVG Reichenau | 1-0 (0-0) | WSG Swarovski Tirol B | - | - | T |
| 01/08/26 | SC Imst | 3-0 (2-0) | SVG Reichenau | - | - | B |
| 25/07/26 | FC Wacker Innsbruck | 3-0 (2-0) | SVG Reichenau | -2 | 3.5 | B |
| 13/06/26 | SV Wals-Grunau | 3-1 (1-1) | SVG Reichenau | - | - | B |
| 07/06/26 | SVG Reichenau | 4-0 (0-0) | FC Pinzgau Saalfelden | - | - | T |
| 04/06/26 | FC Dornbirn 1913 | 1-2 (0-1) | SVG Reichenau | -1 | 3.25 | T |
| 22/05/26 | SVG Reichenau | 4-3 (1-1) | SV Seekirchen | - | - | T |
| 17/05/26 | Rheindorf Altach B | 1-0 (1-0) | SVG Reichenau | - | - | B |
| 09/05/26 | SVG Reichenau | 2-0 (1-0) | St. Johann | - | - | T |
| 02/05/26 | Kufstein | 1-1 (0-1) | SVG Reichenau | - | - | H |
| 25/04/26 | VfB Hohenems | 0-1 (0-0) | SVG Reichenau | - | - | T |
| 19/04/26 | SV Kuchl | 3-0 (2-0) | SVG Reichenau | -0.75 | 3 | B |
| 12/04/26 | SVG Reichenau | 0-1 (0-0) | SC Schwaz | 0 | 2.75 | B |
| 06/04/26 | SC Imst | 6-1 (2-0) | SVG Reichenau | - | - | B |
| 03/04/26 | SVG Reichenau | 1-0 (0-0) | Bischofshofen | 0 | 2.75 | T |
| 28/03/26 | FC Lauterach | 2-2 (0-0) | SVG Reichenau | - | - | H |
| 26/03/26 | SVG Reichenau | 1-4 (1-2) | Lustenau | +1.25 | 3.25 | B |
| 21/03/26 | FC Wacker Innsbruck | 4-0 (0-0) | SVG Reichenau | - | - | B |
| 15/03/26 | SVG Reichenau | 1-0 (1-0) | FC Kitzbuhel | +0.5 | 2.5 | T |
| 15/11/25 | SVG Reichenau | 0-2 (0-1) | SV Wals-Grunau | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
23
Phạt góc (HT)
01
Thẻ vàng
22
Sút bóng
1116
Sút cầu môn
48
Tấn công
90107
Tấn công nguy hiểm
4980
Sút ngoài cầu môn
78
TL kiểm soát bóng
55%45%
TL kiểm soát bóng (HT)
54%46%
So Sánh Sức Mạnh
66 34
80% So Sánh Đối đầu 20%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B2T2 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B1T1 H0 B0
Ghi
Tất cả
0.5 Bàn4 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
FC Wolfurt (8 trận)
Ghi 1.50 bàn/trậnMất 2.75 bàn/trận
SVG Reichenau (30 trận)
Ghi 1.30 bàn/trậnMất 1.57 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| FC Wolfurt | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.90 | 4.30 | 1.85 | 0.90 | 3.25 | 0.90 | 0.90 | -0.50 | 0.90 |
| Live | 12.00 ↑ | 1.08 ↓ | 10.00 ↑ | 6.10 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 1.22 ↑ | 0.00 | 0.70 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.50 | 3.20 | 2.05 | 0.63 | 3.00 | 0.70 | 0.68 | -0.50 | 0.65 |
| Live | 9.00 ↑ | 1.05 ↓ | 7.50 ↑ | 1.78 ↑ | 2.50 | 0.19 ↓ | 0.79 ↑ | 0.00 | 0.56 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 3.02 | 3.15 | 1.99 | 0.91 | 2.75 | 0.89 | 0.81 | -0.50 | 0.99 |
| Live | 6.50 ↑ | 1.27 ↓ | 4.67 ↑ | 2.43 ↑ | 2.50 | 0.27 ↓ | 1.38 ↑ | 0.00 | 0.52 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.60 | 3.80 | 2.30 | 1.20 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 8.00 ↑ | 1.20 ↓ | 6.50 ↑ | 2.80 ↑ | 2.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.46 | 3.50 | 2.13 | 0.79 | 3.00 | 0.82 | - | - | - |
| Live | 7.19 ↑ | 1.29 ↓ | 5.66 ↑ | 2.02 ↑ | 2.50 | 0.32 ↓ | - | - | - | |
| Sbobet | Sớm | 3.17 | 3.46 | 1.83 | 0.91 | 3.25 | 0.85 | 0.93 | -0.50 | 0.83 |
| Live | 8.00 ↑ | 1.16 ↓ | 5.90 ↑ | 2.85 ↑ | 2.50 | 0.21 ↓ | 1.38 ↑ | 0.00 | 0.52 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.60 | 3.56 | 2.22 | 0.79 | 3.00 | 0.91 | 0.76 | -0.25 | 0.94 |
| Live | 6.55 ↑ | 1.17 ↓ | 5.85 ↑ | 3.22 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | 1.17 ↑ | 0.00 | 0.59 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.50 | 3.75 | 2.20 | 0.53 | 2.50 | 1.37 | - | - | - |
| Live | 11.00 ↑ | 1.10 ↓ | 8.00 ↑ | 4.50 ↑ | 2.50 | 0.10 ↓ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 2.70 | 3.49 | 2.14 | 0.81 | 3.00 | 0.90 | 0.81 | -0.25 | 0.90 |
| Live | 3.06 ↑ | 4.07 ↑ | 1.85 ↓ | 0.83 ↑ | 3.25 | 0.92 ↑ | 0.88 ↑ | -0.50 | 0.86 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.50 | 3.75 | 2.20 | 1.30 | 3.50 | 0.53 | - | - | - |
| Live | 19.00 ↑ | 1.04 ↓ | 14.50 ↑ | 5.00 ↑ | 2.50 | 0.10 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.50 | 4.10 | 2.20 | 0.64 | 2.75 | 1.12 | 1.00 | 0.00 | 0.73 |
| Live | 14.30 ↑ | 1.08 ↓ | 11.90 ↑ | 2.53 ↑ | 2.50 | 0.27 ↓ | 1.21 ↑ | 0.00 | 0.62 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.50 | 4.00 | 2.15 | 0.83 | 3.00 | 0.98 | 0.83 | -0.25 | 0.98 |
| Live | 17.00 ↑ | 1.06 ↓ | 10.00 ↑ | 5.25 ↑ | 2.50 | 0.12 ↓ | 1.20 ↑ | 0.00 | 0.65 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.63 | 3.50 | 2.15 | 1.25 | 3.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 41.00 ↑ | 1.01 ↓ | 29.00 ↑ | 18.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.