Kết quả bóng đá trận FC Vsetin vs Unie Hlubina, 19:00 ngày 08/08/2026
Ceska Fotbalova Liga (Séc) · 19:00 ngày 08/08/2026
FC Vsetin 2 Kết thúc HT 1-3 4
Unie Hlubina
🟨 0 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 8
Diễn biến trận đấu
| FC Vsetin | Phút | |
| 29' | ⚽ 0 - 1 Jan Nevrela | |
| 31' | Jan Nevrela | |
| 40' | ⚽ 0 - 2 Dominik Skopal | |
| 45' | ⚽ 0 - 3 Filip Sotornik | |
| Martin Zbranek 1 - 3 ⚽ | 45+2' | |
| HT 1-3 | ||
| 81' | ⚽ 1 - 4 Patrik Pribylka | |
| Patrik Slamena 2 - 4 ⚽ | 84' | |
| FT 2-4 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 4 | 3 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 2 |
| Bại | 2 | 3 | 5 | 5 |
| Ghi bàn | 1 | 5 | 10 | 19 |
| Mất bàn | 7 | 12 | 19 | 24 |
| Điểm | 3 | 0 | 13 | 11 |
Chủ = FC Vsetin · Khách = Unie Hlubina
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| FC Vsetin | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (17%) | Thắng/Thắng | 10 (43%) |
| 1 (4%) | Thắng/Hòa | 1 (4%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (4%) |
| 2 (9%) | Hòa/Thắng | 1 (4%) |
| 4 (17%) | Hòa/Hòa | 3 (13%) |
| 2 (9%) | Hòa/Bại | 1 (4%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (4%) |
| 10 (43%) | Bại/Bại | 5 (22%) |
Bảng xếp hạng
FC Vsetin
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 0 | 0 | 5 | 4 | 15 | 0 | 18 |
| Sân nhà | 3 | 0 | 0 | 3 | 3 | 11 | 0 | 18 |
| Sân khách | 2 | 0 | 0 | 2 | 1 | 4 | 0 | 17 |
| 6 gần | 6 | 1 | 0 | 5 | 3 | 12 | - | - |
Unie Hlubina
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 3 | 0 | 2 | 17 | 12 | 9 | 7 |
| Sân nhà | 3 | 2 | 0 | 1 | 13 | 7 | 6 | 4 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 4 | 5 | 3 | 8 |
| 6 gần | 6 | 4 | 2 | 0 | 20 | 10 | - | - |
Thành tích đối đầu (2 trận)
FC Vsetin 1 (50%)Hòa 0 (0%)Unie Hlubina 1 (50%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/05/26 | FC Vsetin | 1-2 (1-0) | Unie Hlubina | - | - | B |
| 11/10/25 | Unie Hlubina | 2-4 (1-2) | FC Vsetin | - | - | T |
Thành tích gần đây — FC Vsetin
BTBBBBHTBB
Thắng 2 (20%)Hòa 1 (10%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 13/18 (10 trận) Châu Á: 2/1/7 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 02/08/26 | FC Vsetin | 0-5 (0-2) | Sigma Olomouc B | - | - | B |
| 24/07/26 | FC Strani | 1-2 (0-1) | FC Vsetin | - | - | T |
| 18/07/26 | Slavicin | 1-0 (1-0) | FC Vsetin | - | - | B |
| 15/07/26 | Kozlovice | 2-0 (1-0) | FC Vsetin | - | - | B |
| 13/06/26 | FC Vsetin | 1-2 (0-1) | MFK Karvina B | - | - | B |
| 04/06/26 | Hlucin | 1-0 (0-0) | FC Vsetin | - | - | B |
| 30/05/26 | FC Vsetin | 1-1 (1-0) | Zlin B | - | - | H |
| 24/05/26 | TJ Start Brno | 0-7 (0-3) | FC Vsetin | - | - | T |
| 20/05/26 | FC Vsetin | 1-3 (0-0) | Brno B | -0.5 | 3 | B |
| 16/05/26 | FC Vsetin | 1-2 (1-0) | Unie Hlubina | - | - | B |
| 10/05/26 | Slovacko II | 3-3 (1-3) | FC Vsetin | - | - | H |
| 02/05/26 | FC Vsetin | 0-2 (0-1) | Hodonin Sardice | - | - | B |
| 29/04/26 | Hranice KUNZ | 0-2 (0-0) | FC Vsetin | - | - | T |
| 25/04/26 | Trinec | 1-0 (0-0) | FC Vsetin | - | - | B |
| 18/04/26 | FC Vsetin | 2-0 (0-0) | Blansko | - | - | T |
| 12/04/26 | Vitkovice | 1-0 (1-0) | FC Vsetin | -0.5 | 2.75 | B |
| 04/04/26 | FC Vsetin | 2-1 (1-1) | Frydek-Mistek | -0.25 | 2.75 | T |
| 29/03/26 | Unicov | 0-0 (0-0) | FC Vsetin | -1 | 3 | H |
| 21/03/26 | FC Vsetin | 1-1 (1-1) | Polanka | - | - | H |
| 14/03/26 | Vrchovina | 3-0 (1-0) | FC Vsetin | -0.25 | 2.75 | B |
Thành tích gần đây — Unie Hlubina
THTTTHBTTT
Thắng 7 (70%)Hòa 2 (20%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 30/16 (10 trận) Châu Á: 6/2/2 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 31/07/26 | Unie Hlubina | 8-2 (6-2) | Brno B | - | - | T |
| 24/07/26 | Tatran Vsechovice | 1-1 (0-0) | Unie Hlubina | - | - | H |
| 18/07/26 | FC Vratimov | 3-4 (0-2) | Unie Hlubina | - | - | T |
| 11/07/26 | Trinec | 2-3 (0-2) | Unie Hlubina | -1.25 | 3.25 | T |
| 08/07/26 | Opava | 0-2 (0-2) | Unie Hlubina | - | - | T |
| 12/06/26 | Frydek-Mistek | 2-2 (0-2) | Unie Hlubina | - | - | H |
| 06/06/26 | Unie Hlubina | 1-2 (1-0) | Unicov | - | - | B |
| 31/05/26 | Polanka | 2-4 (1-2) | Unie Hlubina | - | - | T |
| 23/05/26 | Unie Hlubina | 1-0 (1-0) | Vrchovina | - | - | T |
| 20/05/26 | Blansko | 2-4 (2-0) | Unie Hlubina | 0 | 3 | T |
| 16/05/26 | FC Vsetin | 1-2 (1-0) | Unie Hlubina | - | - | T |
| 08/05/26 | Unie Hlubina | 1-2 (0-1) | Brno B | -0.25 | 3.25 | B |
| 02/05/26 | Hranice KUNZ | 1-3 (1-3) | Unie Hlubina | - | - | T |
| 29/04/26 | Unie Hlubina | 1-1 (1-0) | Vitkovice | +0.5 | 2.75 | H |
| 25/04/26 | Unie Hlubina | 1-1 (0-0) | MFK Karvina B | - | - | H |
| 17/04/26 | Hlucin | 0-2 (0-1) | Unie Hlubina | - | - | T |
| 11/04/26 | Unie Hlubina | 4-0 (1-0) | Zlin B | - | - | T |
| 03/04/26 | TJ Start Brno | 1-1 (1-0) | Unie Hlubina | - | - | H |
| 28/03/26 | Unie Hlubina | 0-3 (0-1) | Sigma Olomouc B | - | - | B |
| 21/03/26 | Unie Hlubina | 0-1 (0-1) | Slovacko II | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
38
Phạt góc (HT)
14
Thẻ vàng
01
Sút bóng
96
Sút cầu môn
55
Tấn công
6967
Tấn công nguy hiểm
4537
Sút ngoài cầu môn
41
Đá phạt trực tiếp
911
TL kiểm soát bóng
45%55%
TL kiểm soát bóng (HT)
51%49%
Phạm lỗi
69
Việt vị
50
Quả ném biên
3328
So Sánh Sức Mạnh
34 66
20% So Sánh Đối đầu 80%
Thành tích
Tất cả
T1 H0 B1T1 H0 B1
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B1T1 H0 B0
Ghi
Tất cả
2.5 Bàn2 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
FC Vsetin (30 trận)
Ghi 1.30 bàn/trậnMất 1.77 bàn/trận
Unie Hlubina (30 trận)
Ghi 2.13 bàn/trậnMất 1.70 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 3 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 4 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| FC Vsetin | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 2.95 | 3.80 | 2.00 | 1.20 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 3.15 ↑ | 3.65 ↓ | 1.95 ↓ | 1.20 | 3.50 | 0.55 | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.70 | 3.70 | 2.01 | 0.77 | 3.00 | 0.87 | - | - | - |
| Live | 3.05 ↑ | 3.60 ↓ | 1.89 ↓ | 0.78 ↑ | 3.00 | 0.86 ↓ | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.20 | 3.70 | 1.85 | 0.50 | 2.50 | 1.40 | - | - | - |
| Live | 3.20 | 3.70 | 1.85 | 0.50 | 2.50 | 1.40 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 3.05 | 3.80 | 1.95 | 0.75 | 3.00 | 0.85 | 0.80 | -0.50 | 0.81 |
| Live | 3.15 ↑ | 3.70 ↓ | 1.90 ↓ | 0.75 | 3.00 | 0.85 | 0.76 ↓ | -0.50 | 0.84 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.09 | 3.59 | 2.87 | 0.78 | 3.00 | 1.00 | 0.86 | 0.25 | 0.89 |
| Live | 3.16 ↑ | 3.91 ↑ | 1.88 ↓ | 0.83 ↑ | 3.00 | 0.93 ↓ | 0.87 ↑ | -0.50 | 0.88 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 3.20 | 3.70 | 1.87 | 1.25 | 3.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 3.20 | 3.70 | 1.87 | 1.25 | 3.50 | 0.57 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 3.20 | 4.00 | 1.87 | 1.25 | 3.50 | 0.57 | 1.50 | 0.00 | 0.47 |
| Live | 3.40 ↑ | 3.84 ↓ | 1.83 ↓ | 1.01 ↓ | 3.25 | 0.70 ↑ | 0.64 ↓ | -0.75 | 1.02 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 3.10 | 3.60 | 1.85 | 1.25 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 3.20 ↑ | 3.60 | 1.85 | 1.25 | 3.50 | 0.55 | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| FC Vsetin | -1/2 | 0 | 0 | 2 |
| Unie Hlubina | +1/2 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).