Kết quả bóng đá trận FC Vsetin vs Unicov, 19:00 ngày 22/08/2026
Ceska Fotbalova Liga (Séc) · 19:00 ngày 22/08/2026
FC Vsetin 1 Kết thúc HT 1-1 2
Unicov
🟨 2 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 11
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 20°C
Diễn biến trận đấu
| FC Vsetin | Phút | |
| Ondrej Strachon | 24' | |
| Adam Bahounek 1 - 0 ⚽ | 30' | |
| 39' | ⚽ 1 - 1 Tomas Komenda | |
| HT 1-1 | ||
| Erik Slezak | 51' | |
| 52' | ⚽ 1 - 2 Jan Ambrozek | |
| FT 1-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 3 | 6 |
| Hòa | 0 | 0 | 0 | 1 |
| Bại | 2 | 2 | 7 | 3 |
| Ghi bàn | 3 | 4 | 14 | 15 |
| Mất bàn | 8 | 5 | 24 | 12 |
| Điểm | 3 | 3 | 9 | 19 |
Chủ = FC Vsetin · Khách = Unicov
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| FC Vsetin | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (13%) | Thắng/Thắng | 7 (44%) |
| 1 (6%) | Hòa/Thắng | 2 (13%) |
| 4 (25%) | Hòa/Hòa | 1 (6%) |
| 1 (6%) | Hòa/Bại | 1 (6%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 2 (13%) |
| 8 (50%) | Bại/Bại | 3 (19%) |
Bảng xếp hạng
FC Vsetin
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 0 | 0 | 5 | 4 | 15 | 0 | 18 |
| Sân nhà | 3 | 0 | 0 | 3 | 3 | 11 | 0 | 18 |
| Sân khách | 2 | 0 | 0 | 2 | 1 | 4 | 0 | 17 |
| 6 gần | 6 | 2 | 0 | 4 | 10 | 14 | - | - |
Unicov
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 4 | 0 | 1 | 10 | 5 | 12 | 3 |
| Sân nhà | 3 | 2 | 0 | 1 | 7 | 4 | 6 | 6 |
| Sân khách | 2 | 2 | 0 | 0 | 3 | 1 | 6 | 3 |
| 6 gần | 6 | 4 | 1 | 1 | 9 | 6 | - | - |
Thành tích đối đầu (2 trận)
FC Vsetin 1 (50%)Hòa 1 (50%)Unicov 0 (0%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/03/26 | Unicov | 0-0 (0-0) | FC Vsetin | -1 | 3 | H |
| 23/08/25 | FC Vsetin | 2-1 (2-1) | Unicov | - | - | T |
Thành tích gần đây — FC Vsetin
BTBBTBBBBH
Thắng 2 (20%)Hòa 1 (10%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 12/20 (10 trận) Châu Á: 2/1/7 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Frydek-Mistek | 2-0 (1-0) | FC Vsetin | - | - | B |
| 12/08/26 | Chotebor | 1-6 (1-4) | FC Vsetin | - | - | T |
| 08/08/26 | FC Vsetin | 2-4 (1-3) | Unie Hlubina | - | - | B |
| 02/08/26 | FC Vsetin | 0-5 (0-2) | Sigma Olomouc B | - | - | B |
| 24/07/26 | FC Strani | 1-2 (0-1) | FC Vsetin | - | - | T |
| 18/07/26 | Slavicin | 1-0 (1-0) | FC Vsetin | - | - | B |
| 15/07/26 | Kozlovice | 2-0 (1-0) | FC Vsetin | - | - | B |
| 13/06/26 | FC Vsetin | 1-2 (0-1) | MFK Karvina B | - | - | B |
| 04/06/26 | Hlucin | 1-0 (0-0) | FC Vsetin | - | - | B |
| 30/05/26 | FC Vsetin | 1-1 (1-0) | Zlin B | - | - | H |
| 24/05/26 | TJ Start Brno | 0-7 (0-3) | FC Vsetin | - | - | T |
| 20/05/26 | FC Vsetin | 1-3 (0-0) | Brno B | -0.5 | 3 | B |
| 16/05/26 | FC Vsetin | 1-2 (1-0) | Unie Hlubina | - | - | B |
| 10/05/26 | Slovacko II | 3-3 (1-3) | FC Vsetin | - | - | H |
| 02/05/26 | FC Vsetin | 0-2 (0-1) | Hodonin Sardice | - | - | B |
| 29/04/26 | Hranice KUNZ | 0-2 (0-0) | FC Vsetin | - | - | T |
| 25/04/26 | Trinec | 1-0 (0-0) | FC Vsetin | - | - | B |
| 18/04/26 | FC Vsetin | 2-0 (0-0) | Blansko | - | - | T |
| 12/04/26 | Vitkovice | 1-0 (1-0) | FC Vsetin | -0.5 | 2.75 | B |
| 04/04/26 | FC Vsetin | 2-1 (1-1) | Frydek-Mistek | -0.25 | 2.75 | T |
Thành tích gần đây — Unicov
BTTTHTTTTB
Thắng 7 (70%)Hòa 1 (10%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 18/11 (10 trận) Châu Á: 7/1/2 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | Unicov | 1-2 (0-1) | Brno B | +0.5 | 3 | B |
| 11/08/26 | Valasske Mezirici | 1-2 (0-1) | Unicov | - | - | T |
| 08/08/26 | Hranice KUNZ | 0-1 (0-1) | Unicov | - | - | T |
| 02/08/26 | Unicov | 3-2 (0-2) | MFK Karvina B | +0.75 | 2.75 | T |
| 18/07/26 | Unicov | 1-1 (1-1) | Jiskra Usti nad Orlici | - | - | H |
| 15/07/26 | Zlin B | 0-1 (0-1) | Unicov | - | - | T |
| 06/06/26 | Unie Hlubina | 1-2 (1-0) | Unicov | - | - | T |
| 03/06/26 | Unicov | 3-0 (0-0) | TJ Start Brno | - | - | T |
| 31/05/26 | Unicov | 3-1 (2-0) | Slovacko II | - | - | T |
| 23/05/26 | Hodonin Sardice | 3-1 (2-0) | Unicov | - | - | B |
| 20/05/26 | Unicov | 2-1 (0-0) | Hlucin | +1.5 | 3 | T |
| 17/05/26 | Unicov | 3-3 (3-3) | Trinec | - | - | H |
| 08/05/26 | Blansko | 0-3 (0-2) | Unicov | +0.25 | 3 | T |
| 03/05/26 | Unicov | 0-4 (0-2) | Vitkovice | +0.75 | 3 | B |
| 29/04/26 | Zlin B | 1-1 (0-1) | Unicov | 0 | 3 | H |
| 25/04/26 | Frydek-Mistek | 0-0 (0-0) | Unicov | - | - | H |
| 19/04/26 | Sigma Olomouc B | 1-2 (0-1) | Unicov | -0.75 | 3 | T |
| 12/04/26 | Unicov | 1-1 (0-1) | Polanka | +1.75 | 3.25 | H |
| 04/04/26 | Vrchovina | 0-1 (0-1) | Unicov | - | - | T |
| 29/03/26 | Unicov | 0-0 (0-0) | FC Vsetin | +1 | 3 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
311
Phạt góc (HT)
25
Thẻ vàng
20
Sút bóng
57
Sút cầu môn
24
Tấn công
6773
Tấn công nguy hiểm
3543
Sút ngoài cầu môn
33
Đá phạt trực tiếp
912
TL kiểm soát bóng
44%56%
TL kiểm soát bóng (HT)
41%59%
Phạm lỗi
108
Việt vị
11
Quả ném biên
2728
So Sánh Sức Mạnh
37 63
22% So Sánh Đối đầu 78%
Thành tích
Tất cả
T1 H1 B0T0 H1 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B0T0 H0 B1
Ghi
Tất cả
1 Bàn0.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
FC Vsetin (30 trận)
Ghi 1.33 bàn/trậnMất 1.77 bàn/trận
Unicov (30 trận)
Ghi 1.53 bàn/trậnMất 1.27 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Unicov (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (50%)Hòa 1 (50%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
LW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
VO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| FC Vsetin | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 4.10 | 3.70 | 1.73 | 0.89 | 2.75 | 0.89 | 0.78 | -0.75 | 0.96 |
| Live | 201.00 ↑ | 9.50 ↑ | 1.02 ↓ | 2.85 ↑ | 3.50 | 0.23 ↓ | 1.54 ↑ | 0.00 | 0.47 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 3.15 | 4.00 | 1.95 | 0.70 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 11.00 ↑ | 1.04 ↓ | 3.00 ↑ | 3.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.90 | 3.70 | 1.82 | 0.86 | 2.75 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 82.84 ↑ | 7.18 ↑ | 1.08 ↓ | 1.60 ↑ | 3.50 | 0.40 ↓ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 3.22 | 3.40 | 1.95 | 0.94 | 2.75 | 0.80 | 0.79 | -0.50 | 0.95 |
| Live | 29.00 ↑ | 8.65 ↑ | 1.04 ↓ | 3.44 ↑ | 3.50 | 0.07 ↓ | 1.35 ↑ | 0.00 | 0.52 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.20 | 3.40 | 1.95 | 0.70 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 3.00 ↓ | 3.40 | 2.00 ↑ | 0.67 ↓ | 2.50 | 1.05 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 3.15 | 3.40 | 1.90 | 0.83 | 2.75 | 0.70 | 0.70 | -0.50 | 0.82 |
| Live | 3.35 ↑ | 3.50 ↑ | 1.95 ↑ | 0.80 ↓ | 2.75 | 0.85 ↑ | 0.82 ↑ | -0.50 | 0.83 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 3.21 | 3.52 | 1.96 | 0.83 | 2.75 | 0.93 | 0.79 | -0.50 | 0.97 |
| Live | 30.66 ↑ | 6.15 ↑ | 1.13 ↓ | 2.58 ↑ | 3.50 | 0.27 ↓ | 1.51 ↑ | 0.00 | 0.50 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 3.20 | 3.40 | 1.95 | 0.68 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 3.00 ↓ | 3.40 | 2.00 ↑ | 0.66 ↓ | 2.50 | 1.05 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 3.24 | 3.70 | 1.96 | 0.72 | 2.50 | 1.00 | 1.47 | 0.00 | 0.48 |
| Live | 55.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.02 ↓ | 2.71 ↑ | 3.50 | 0.25 ↓ | 1.42 ↓ | 0.00 | 0.53 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.20 | 3.60 | 1.91 | 0.98 | 2.75 | 0.83 | 0.83 | -0.50 | 0.98 |
| Live | 101.00 ↑ | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.90 ↑ | 3.50 | 0.13 ↓ | 1.43 ↑ | 0.00 | 0.53 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 3.30 | 3.20 | 1.95 | 0.67 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 29.00 ↑ | 1.01 ↓ | 12.00 ↑ | 3.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| FC Vsetin | -1/2 | 0 | 0 | 1 |
| Unicov | +1/2 | 1 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).