Kết quả bóng đá trận FC Vsetin vs Sigma Olomouc B, 22:00 ngày 02/08/2026
Ceska Fotbalova Liga (Séc) · 22:00 ngày 02/08/2026
FC Vsetin 0 Kết thúc HT 0-2 5
Sigma Olomouc B
🟨 3 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 12
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 22°C
Diễn biến trận đấu
| FC Vsetin | Phút | |
| 20' | ⚽ 0 - 1 Patrik Siegl | |
| Ondrej Strachon | 23' | |
| 45+3' | ⚽ 0 - 2 Marek Matocha | |
| HT 0-2 | ||
| 53' | ⚽ 0 - 3 Marek Matocha | |
| 60' | ⚽ 0 - 4 Stepan Beran | |
| 64' | Patrik Siegl | |
| Filip Jura | 72' | |
| Simon Gabris | 79' | |
| 90' | ⚽ 0 - 5 Ondrej Hapal | |
| FT 0-5 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 3 | 5 |
| Hòa | 0 | 0 | 0 | 0 |
| Bại | 2 | 2 | 7 | 5 |
| Ghi bàn | 3 | 3 | 14 | 19 |
| Mất bàn | 8 | 3 | 24 | 13 |
| Điểm | 3 | 3 | 9 | 15 |
Chủ = FC Vsetin · Khách = Sigma Olomouc B
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| FC Vsetin | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (13%) | Thắng/Thắng | 2 (17%) |
| 1 (6%) | Hòa/Thắng | 1 (8%) |
| 4 (25%) | Hòa/Hòa | 2 (17%) |
| 1 (6%) | Hòa/Bại | 2 (17%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (8%) |
| 8 (50%) | Bại/Bại | 4 (33%) |
Bảng xếp hạng
FC Vsetin
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 0 | 0 | 5 | 4 | 15 | 0 | 18 |
| Sân nhà | 3 | 0 | 0 | 3 | 3 | 11 | 0 | 18 |
| Sân khách | 2 | 0 | 0 | 2 | 1 | 4 | 0 | 17 |
| 6 gần | 6 | 1 | 1 | 4 | 4 | 8 | - | - |
Sigma Olomouc B
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 4 | 0 | 1 | 13 | 4 | 12 | 2 |
| Sân nhà | 2 | 2 | 0 | 0 | 5 | 1 | 6 | 5 |
| Sân khách | 3 | 2 | 0 | 1 | 8 | 3 | 6 | 2 |
| 6 gần | 6 | 3 | 0 | 3 | 15 | 7 | - | - |
Thành tích đối đầu (2 trận)
FC Vsetin 0 (0%)Hòa 0 (0%)Sigma Olomouc B 2 (100%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 0 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/03/26 | Sigma Olomouc B | 1-0 (0-0) | FC Vsetin | -1.75 | 3.5 | B |
| 02/08/25 | FC Vsetin | 0-6 (0-4) | Sigma Olomouc B | - | - | B |
Thành tích gần đây — FC Vsetin
TBBBBHTBBH
Thắng 2 (20%)Hòa 2 (20%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 16/16 (10 trận) Châu Á: 2/2/6 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/07/26 | FC Strani | 1-2 (0-1) | FC Vsetin | - | - | T |
| 18/07/26 | Slavicin | 1-0 (1-0) | FC Vsetin | - | - | B |
| 15/07/26 | Kozlovice | 2-0 (1-0) | FC Vsetin | - | - | B |
| 13/06/26 | FC Vsetin | 1-2 (0-1) | MFK Karvina B | - | - | B |
| 04/06/26 | Hlucin | 1-0 (0-0) | FC Vsetin | - | - | B |
| 30/05/26 | FC Vsetin | 1-1 (1-0) | Zlin B | - | - | H |
| 24/05/26 | TJ Start Brno | 0-7 (0-3) | FC Vsetin | - | - | T |
| 20/05/26 | FC Vsetin | 1-3 (0-0) | Brno B | -0.5 | 3 | B |
| 16/05/26 | FC Vsetin | 1-2 (1-0) | Unie Hlubina | - | - | B |
| 10/05/26 | Slovacko II | 3-3 (1-3) | FC Vsetin | - | - | H |
| 02/05/26 | FC Vsetin | 0-2 (0-1) | Hodonin Sardice | - | - | B |
| 29/04/26 | Hranice KUNZ | 0-2 (0-0) | FC Vsetin | - | - | T |
| 25/04/26 | Trinec | 1-0 (0-0) | FC Vsetin | - | - | B |
| 18/04/26 | FC Vsetin | 2-0 (0-0) | Blansko | - | - | T |
| 12/04/26 | Vitkovice | 1-0 (1-0) | FC Vsetin | -0.5 | 2.75 | B |
| 04/04/26 | FC Vsetin | 2-1 (1-1) | Frydek-Mistek | -0.25 | 2.75 | T |
| 29/03/26 | Unicov | 0-0 (0-0) | FC Vsetin | -1 | 3 | H |
| 21/03/26 | FC Vsetin | 1-1 (1-1) | Polanka | - | - | H |
| 14/03/26 | Vrchovina | 3-0 (1-0) | FC Vsetin | -0.25 | 2.75 | B |
| 08/03/26 | Sigma Olomouc B | 1-0 (0-0) | FC Vsetin | -1.75 | 3.5 | B |
Thành tích gần đây — Sigma Olomouc B
BBBTTTTBHT
Thắng 5 (50%)Hòa 1 (10%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 27/13 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 11/07/26 | GKS Tychy | 2-1 (1-0) | Sigma Olomouc B | - | - | B |
| 08/07/26 | Sigma Olomouc B | 0-1 (0-1) | Rekord Bielsko-Biala | +0.25 | 3.25 | B |
| 04/07/26 | Sigma Olomouc B | 2-3 (1-2) | SK Prostejov | - | - | B |
| 10/06/26 | Sigma Olomouc B | 3-1 (3-0) | Trinec | - | - | T |
| 06/06/26 | Hranice KUNZ | 0-4 (0-2) | Sigma Olomouc B | - | - | T |
| 31/05/26 | Sigma Olomouc B | 5-0 (0-0) | Blansko | - | - | T |
| 24/05/26 | MFK Karvina B | 1-3 (0-1) | Sigma Olomouc B | +0.25 | 2.75 | T |
| 20/05/26 | Sigma Olomouc B | 0-1 (0-1) | Hodonin Sardice | +0.25 | 2.75 | B |
| 17/05/26 | Sigma Olomouc B | 3-3 (2-1) | Vitkovice | - | - | H |
| 08/05/26 | Hlucin | 1-6 (0-4) | Sigma Olomouc B | - | - | T |
| 03/05/26 | Sigma Olomouc B | 0-1 (0-1) | Frydek-Mistek | +0.5 | 2.75 | B |
| 29/04/26 | Brno B | 2-1 (2-1) | Sigma Olomouc B | -0.25 | 2.75 | B |
| 26/04/26 | Zlin B | 1-0 (0-0) | Sigma Olomouc B | +0.5 | 3 | B |
| 19/04/26 | Sigma Olomouc B | 1-2 (0-1) | Unicov | +0.75 | 3 | B |
| 11/04/26 | TJ Start Brno | 1-1 (0-0) | Sigma Olomouc B | - | - | H |
| 05/04/26 | Sigma Olomouc B | 3-0 (1-0) | Polanka | +2.5 | 3.5 | T |
| 28/03/26 | Unie Hlubina | 0-3 (0-1) | Sigma Olomouc B | - | - | T |
| 22/03/26 | Sigma Olomouc B | 2-0 (2-0) | Vrchovina | +1.5 | 3 | T |
| 15/03/26 | Slovacko II | 0-3 (0-1) | Sigma Olomouc B | +0.75 | 3 | T |
| 08/03/26 | Sigma Olomouc B | 1-0 (0-0) | FC Vsetin | +1.75 | 3.5 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
412
Phạt góc (HT)
15
Thẻ vàng
31
Sút bóng
616
Sút cầu môn
110
Tấn công
5476
Tấn công nguy hiểm
2241
Sút ngoài cầu môn
56
Đá phạt trực tiếp
1616
TL kiểm soát bóng
39%61%
TL kiểm soát bóng (HT)
35%65%
Phạm lỗi
1514
Việt vị
11
Quả ném biên
2420
So Sánh Sức Mạnh
36 64
29% So Sánh Đối đầu 71%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B2T2 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B1T1 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn3.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn6 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
FC Vsetin (30 trận)
Ghi 1.33 bàn/trậnMất 1.77 bàn/trận
Sigma Olomouc B (30 trận)
Ghi 1.90 bàn/trậnMất 1.03 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 5 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 3 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| FC Vsetin | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 12117 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 4.33 | 4.00 | 1.70 | 0.99 | 3.00 | 0.79 | 0.84 | -0.75 | 0.88 |
| Live | 41.00 ↑ | 15.00 ↑ | 1.01 ↓ | 3.25 ↑ | 5.50 | 0.19 ↓ | 1.99 ↑ | 0.00 | 0.35 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 3.76 | 3.37 | 1.70 | 0.87 | 2.75 | 0.83 | 0.77 | -0.75 | 0.93 |
| Live | 34.00 ↑ | 7.90 ↑ | 1.01 ↓ | 1.92 ↑ | 4.50 | 0.32 ↓ | 1.38 ↑ | 0.00 | 0.42 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.85 | 3.85 | 2.10 | 0.80 | 2.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 65.00 ↑ | 14.00 ↑ | 1.03 ↓ | 5.50 ↑ | 5.50 | 0.07 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.65 | 3.55 | 1.98 | 0.77 | 2.50 | 0.83 | - | - | - |
| Live | 40.68 ↑ | 9.33 ↑ | 1.02 ↓ | 3.53 ↑ | 4.50 | 0.13 ↓ | - | - | - | |
| Sbobet | Sớm | 3.73 | 3.40 | 1.70 | 0.82 | 2.75 | 0.88 | 0.71 | -0.75 | 0.99 |
| Live | 34.00 ↑ | 7.90 ↑ | 1.01 ↓ | 3.22 ↑ | 5.50 | 0.11 ↓ | 1.38 ↑ | 0.00 | 0.42 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.88 | 3.24 | 2.17 | 0.84 | 2.50 | 0.90 | 0.85 | -0.25 | 0.89 |
| Live | 14.00 ↑ | 6.60 ↑ | 1.07 ↓ | 1.28 ↑ | 4.50 | 0.52 ↓ | 0.56 ↓ | -0.25 | 1.21 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.40 | 3.40 | 1.91 | 0.65 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 4.00 ↑ | 3.70 ↑ | 1.67 ↓ | 0.60 ↓ | 2.50 | 1.20 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.85 | 3.25 | 2.10 | 0.73 | 2.50 | 0.79 | 0.74 | -0.25 | 0.78 |
| Live | 80.00 ↑ | 39.00 ↑ | 1.01 ↓ | 9.01 ↑ | 5.50 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 9.01 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 3.25 | 3.54 | 1.94 | 0.81 | 2.75 | 0.94 | 0.81 | -0.50 | 0.94 |
| Live | 13.50 ↑ | 5.05 ↑ | 1.22 ↓ | 2.63 ↑ | 4.50 | 0.27 ↓ | 1.65 ↑ | 0.00 | 0.46 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 3.40 | 3.40 | 1.87 | 0.63 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 4.00 ↑ | 3.70 ↑ | 1.66 ↓ | 0.58 ↓ | 2.50 | 1.20 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 3.44 | 3.70 | 1.89 | 0.80 | 2.50 | 0.90 | 1.60 | 0.00 | 0.43 |
| Live | 27.00 ↑ | 18.70 ↑ | 1.01 ↓ | 4.66 ↑ | 5.50 | 0.12 ↓ | 2.08 ↑ | 0.00 | 0.34 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.40 | 3.60 | 1.83 | 0.83 | 2.50 | 0.98 | 0.90 | -0.50 | 0.90 |
| Live | 51.00 ↑ | 29.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.75 ↑ | 4.50 | 0.14 ↓ | 2.45 ↑ | 0.00 | 0.30 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 3.40 | 3.30 | 1.85 | 0.65 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.01 ↓ | 6.50 ↑ | 5.50 | 0.06 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| FC Vsetin | -1/2 | 0 | 0 | 1 |
| Sigma Olomouc B | +1/2 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).