Kết quả bóng đá trận FC Viktoria Plzen vs Young Boys, 20:30 ngày 10/07/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 20:30 ngày 10/07/2026
FC Viktoria Plzen 3 Kết thúc HT 1-3 5
Young Boys
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 30°C
Diễn biến trận đấu
| FC Viktoria Plzen | Phút | |
| 30' | ⚽ 0 - 1 Gregory Wuthrich | |
| 36' | ⚽ 0 - 2 Joel Almada Monteiro | |
| 40' | ⚽ 0 - 3 Alan Virginius | |
| HT 1-3 | ||
| Stefan Pirgic 1 - 3 ⚽ | 60+4' | |
| Tomas Ladra 2 - 3 ⚽ | 77' | |
| Matej Vydra 3 - 3 ⚽ | 94' | |
| Matej Vydra 4 - 3 ⚽ | 94' | |
| Matej Vydra 5 - 3 ⚽ | 96' | |
| 113' | ⚽ 5 - 4 Kastriot Imeri | |
| 119' | ⚽ 5 - 5 Silas Ubaka | |
| FT 3-5 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 3 | 8 |
| Hòa | 1 | 1 | 4 | 2 |
| Bại | 1 | 0 | 3 | 0 |
| Ghi bàn | 5 | 11 | 21 | 40 |
| Mất bàn | 5 | 5 | 22 | 12 |
| Điểm | 4 | 7 | 13 | 26 |
Chủ = FC Viktoria Plzen · Khách = Young Boys
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| FC Viktoria Plzen | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (29%) | Thắng/Thắng | 8 (57%) |
| 3 (21%) | Thắng/Hòa | 1 (7%) |
| 1 (7%) | Hòa/Thắng | 1 (7%) |
| 2 (14%) | Hòa/Hòa | 2 (14%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 1 (7%) |
| 1 (7%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 3 (21%) | Bại/Bại | 1 (7%) |
Thành tích gần đây — FC Viktoria Plzen
HHTBTHTTTB
Thắng 5 (50%)Hòa 3 (30%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 17/9 (10 trận) Châu Á: 7/2/1 T/X: 4/0/6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 07/07/26 | FC Viktoria Plzen | 1-1 (1-0) | FC Copenhagen | 0 | 4 | H |
| 01/07/26 | FC Viktoria Plzen | 1-1 (0-0) | Spartak Trnava | +1.25 | 3 | H |
| 27/06/26 | FC Viktoria Plzen | 4-2 (0-1) | Artis Brno | +1.75 | 3.25 | T |
| 24/05/26 | Slavia Praha | 3-0 (3-0) | FC Viktoria Plzen | -0.5 | 2.75 | B |
| 17/05/26 | FC Viktoria Plzen | 5-0 (4-0) | Baumit Jablonec | +1 | 2.75 | T |
| 13/05/26 | AC Sparta Prague | 0-0 (0-0) | FC Viktoria Plzen | 0 | 2.5 | H |
| 09/05/26 | FC Viktoria Plzen | 2-0 (1-0) | Slovan Liberec | +1 | 2.75 | T |
| 03/05/26 | FC Viktoria Plzen | 3-1 (1-1) | Hradec Kralove | +1 | 2.75 | T |
| 25/04/26 | Banik Ostrava | 0-1 (0-1) | FC Viktoria Plzen | +0.25 | 2.5 | T |
| 19/04/26 | FC Viktoria Plzen | 0-1 (0-0) | Pardubice | +1.25 | 3 | B |
| 12/04/26 | Slavia Praha | 0-0 (0-0) | FC Viktoria Plzen | -0.75 | 2.5 | H |
| 04/04/26 | FC Viktoria Plzen | 2-2 (0-0) | Teplice | +1.25 | 2.5 | H |
| 15/03/26 | FC Viktoria Plzen | 2-0 (1-0) | Bohemians 1905 | +1.25 | 2.75 | T |
| 08/03/26 | Hradec Kralove | 0-3 (0-1) | FC Viktoria Plzen | +0.5 | 2.5 | T |
| 05/03/26 | MFK Karvina | 3-0 (2-0) | FC Viktoria Plzen | +0.75 | 2.75 | B |
| 01/03/26 | Tescoma Zlin | 3-0 (1-0) | FC Viktoria Plzen | +0.75 | 2.5 | B |
| 27/02/26 | FC Viktoria Plzen | 1-1 (0-1) | Panathinaikos | +0.5 | 2.25 | H |
| 23/02/26 | FC Viktoria Plzen | 0-0 (0-0) | AC Sparta Prague | +0.25 | 2.5 | H |
| 20/02/26 | Panathinaikos | 2-2 (1-1) | FC Viktoria Plzen | -0.25 | 2.25 | H |
| 15/02/26 | Sigma Olomouc | 1-2 (1-2) | FC Viktoria Plzen | +0.25 | 2.5 | T |
Thành tích gần đây — Young Boys
THHTTBBTHH
Thắng 4 (40%)Hòa 4 (40%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 23/14 (10 trận) Châu Á: 6/2/2 T/X: 3/0/7
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 05/07/26 | Metalist 1925 Kharkiv | 0-2 (0-2) | Young Boys | 0 | 2.75 | T |
| 01/07/26 | Austria Lustenau | 0-0 (0-0) | Young Boys | +0.5 | 2.75 | H |
| 17/05/26 | Young Boys | 3-3 (1-1) | FC Sion | 0 | 3.25 | H |
| 14/05/26 | Thun | 3-8 (2-3) | Young Boys | -0.5 | 3.25 | T |
| 10/05/26 | Young Boys | 3-0 (0-0) | Basel | +0.5 | 3.5 | T |
| 03/05/26 | Lugano | 1-0 (0-0) | Young Boys | 0 | 3 | B |
| 26/04/26 | Young Boys | 1-2 (0-0) | St. Gallen | +0.25 | 3.25 | B |
| 17/04/26 | Young Boys | 2-1 (1-0) | Neuchatel Xamax | +2.25 | 3.5 | T |
| 12/04/26 | Young Boys | 1-1 (0-0) | Servette | +0.25 | 3 | H |
| 05/04/26 | Basel | 3-3 (2-1) | Young Boys | 0 | 3.5 | H |
| 22/03/26 | Young Boys | 1-1 (1-0) | Lugano | +0.5 | 3 | H |
| 15/03/26 | Lausanne Sports | 0-2 (0-1) | Young Boys | 0 | 3.25 | T |
| 08/03/26 | Young Boys | 1-2 (1-0) | Thun | 0 | 3.25 | B |
| 05/03/26 | Luzern | 1-2 (0-0) | Young Boys | 0 | 3.25 | T |
| 01/03/26 | Young Boys | 3-0 (0-0) | FC Zurich | +1 | 3.25 | T |
| 22/02/26 | FC Sion | 3-1 (2-0) | Young Boys | -0.25 | 2.75 | B |
| 15/02/26 | Young Boys | 6-1 (1-0) | Winterthur | +1.5 | 3.5 | T |
| 12/02/26 | St. Gallen | 2-1 (2-0) | Young Boys | 0 | 3.25 | B |
| 08/02/26 | Grasshopper | 1-1 (0-1) | Young Boys | +0.25 | 3 | H |
| 01/02/26 | Young Boys | 3-0 (1-0) | FC Zurich | +0.5 | 3.25 | T |
So Sánh Sức Mạnh
49 51
56% So Sánh Đối đầu 44%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
FC Viktoria Plzen (30 trận)
Ghi 1.80 bàn/trậnMất 1.37 bàn/trận
Young Boys (16 trận)
Ghi 2.88 bàn/trậnMất 1.25 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 3 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 5 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 2 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| FC Viktoria Plzen | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1911 | Thành lập | 1898/7/1 |
| Doosan Arena | Sân nhà | Stade de Suisse Wankdorf |
| 8210 | Sức chứa | 31783 |
| Martin Hysky | HLV | Gerardo Seoane |
| Plzen | Khu vực | Bern |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.15 | 4.00 | 2.70 | 0.80 | 3.50 | 0.95 | 0.84 | 0.25 | 0.82 |
| Live | 2.39 ↑ | 4.10 ↑ | 2.39 ↓ | 1.00 ↑ | 3.75 | 0.80 ↓ | 0.88 ↑ | 0.25 | 0.93 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.83 | 4.10 | 3.25 | 0.83 | 3.75 | 0.84 | 0.82 | 0.50 | 0.88 |
| Live | 2.40 ↑ | 3.90 ↓ | 2.38 ↓ | 0.80 ↓ | 3.50 | 0.95 ↑ | 0.86 ↑ | 0.00 | 0.84 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.15 | 3.85 | 2.65 | 0.65 | 3.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 2.40 ↑ | 3.85 | 2.40 ↓ | 0.75 ↑ | 3.50 | 0.90 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.98 | 3.80 | 3.20 | 0.95 | 4.00 | 0.76 | - | - | - |
| Live | 2.42 ↑ | 4.10 ↑ | 2.42 ↓ | 0.78 ↓ | 3.50 | 0.93 ↑ | - | - | - | |
| Crown | Sớm | 2.16 | 3.90 | 2.49 | 0.85 | 3.50 | 0.95 | 0.97 | 0.25 | 0.85 |
| Live | 2.44 ↑ | 3.90 | 2.20 ↓ | 0.82 ↓ | 3.50 | 0.98 ↑ | 0.81 ↓ | -0.25 | 1.01 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.85 | 4.01 | 3.27 | 0.93 | 3.50 | 0.87 | 0.85 | 0.50 | 0.97 |
| Live | 2.52 ↑ | 3.97 ↓ | 2.23 ↓ | 0.81 ↓ | 3.50 | 0.99 ↑ | 0.81 ↓ | -0.25 | 1.01 ↑ | |
| 18Bet | Sớm | 2.15 | 4.10 | 2.80 | 0.81 | 3.75 | 0.92 | 0.85 | 0.25 | 0.87 |
| Live | 2.25 ↑ | 4.10 | 2.60 ↓ | 0.93 ↑ | 3.75 | 0.82 ↓ | 0.93 ↑ | 0.25 | 0.81 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.83 | 3.79 | 2.97 | 0.84 | 4.00 | 0.83 | 0.84 | 0.50 | 0.83 |
| Live | 2.41 ↑ | 3.85 ↑ | 2.13 ↓ | 0.92 ↑ | 3.75 | 0.76 ↓ | 0.74 ↓ | -0.25 | 0.93 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 1.99 | 3.80 | 3.04 | 0.55 | 2.50 | 1.30 | 0.53 | 0.00 | 1.38 |
| Live | 2.55 ↑ | 4.30 ↑ | 2.25 ↓ | 0.83 ↑ | 3.50 | 0.98 ↓ | 1.04 ↑ | 0.00 | 0.78 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.95 | 3.75 | 3.00 | 0.90 | 3.00 | 0.90 | 1.00 | 0.50 | 0.80 |
| Live | 2.00 ↑ | 4.00 ↑ | 2.70 ↓ | 1.00 ↑ | 3.75 | 0.80 ↓ | 0.88 ↓ | 0.25 | 0.93 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.85 | 3.60 | 3.40 | 0.85 | 3.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 2.50 ↑ | 3.80 ↑ | 2.20 ↓ | 0.75 ↓ | 3.50 | 0.95 ↑ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.