Kết quả bóng đá trận FC Velim vs Sokol Nespeky, 22:00 ngày 29/08/2026
5. Ligy (Séc) · 22:00 ngày 29/08/2026
FC Velim 2 Kết thúc HT 1-0 3
Sokol Nespeky
🟨 3 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 12
Diễn biến trận đấu
| FC Velim | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 21' | |
| 31' | ||
| 32' | ||
| 42' | ||
| HT 1-0 | ||
| 47' | ⚽ 1 - 1 | |
| 49' | ⚽ 1 - 2 | |
| 52' | ||
| 2 - 2 ⚽ | 69' | |
| 70' | ⚽ 2 - 3 | |
| 73' | ||
| 78' | ||
| FT 2-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 1 | 2 | 1 | 2 |
| Thắng | 0 | 2 | 0 | 2 |
| Hòa | 0 | 0 | 0 | 0 |
| Bại | 1 | 0 | 1 | 0 |
| Ghi bàn | 2 | 8 | 2 | 8 |
| Mất bàn | 3 | 2 | 3 | 2 |
| Điểm | 0 | 6 | 0 | 6 |
Chủ = FC Velim · Khách = Sokol Nespeky
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| FC Velim | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (100%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 1 (50%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (50%) |
Thành tích gần đây — FC Velim
TBHBBBHTBH
Thắng 2 (20%)Hòa 3 (30%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 21/20 (10 trận) Châu Á: 2/3/5 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/11/25 | SK Rakovnik | 0-6 (0-2) | FC Velim | - | - | T |
| 13/09/25 | Afk Tuchlovice | 4-1 (2-0) | FC Velim | - | - | B |
| 12/10/24 | Doksy | 1-1 (0-0) | FC Velim | - | - | H |
| 23/03/24 | Sparta Kutna Hora | 1-0 (1-0) | FC Velim | - | - | B |
| 02/03/24 | FC Velim | 0-1 (0-0) | SK Kosmonosy | - | - | B |
| 24/02/24 | FC Velim | 3-4 (2-2) | Predni Kopanina | - | - | B |
| 22/02/24 | FC Velim | 3-3 (1-1) | Dobrovice | - | - | H |
| 30/08/23 | Spartak Pruhonice | 1-3 (1-1) | FC Velim | - | - | T |
| 12/04/23 | Horky Nad Jizerou | 2-1 (2-1) | FC Velim | - | - | B |
| 21/01/23 | SK Polaban Nymburk | 3-3 (1-2) | FC Velim | - | - | H |
| 14/01/23 | Brandys Nad Labem | 3-1 (0-0) | FC Velim | - | - | B |
| 28/09/22 | SK Hrebec | 2-1 (2-0) | FC Velim | - | - | B |
| 23/04/22 | Afk Tuchlovice | 2-1 (1-1) | FC Velim | - | - | B |
| 24/02/22 | Brandys Nad Labem | 5-1 (3-0) | FC Velim | - | - | B |
| 19/02/22 | FC Velim | 2-3 (0-3) | Benatky Nad Jizerou | - | - | B |
| 12/02/22 | SK Zapy | 4-1 (2-1) | FC Velim | - | - | B |
| 04/08/16 | FC Velim | 0-3 (0-3) | Deportivo La Coruna | - | - | B |
| 30/07/11 | Nova Paka | 3-2 (2-0) | FC Velim | - | - | B |
| 01/09/10 | FC Velim | 1-2 (0-1) | SK Hlavice | - | - | B |
| 24/07/10 | FC Velim | 1-0 (1-0) | SK Kladno | - | - | T |
Thành tích gần đây — Sokol Nespeky
TBTBTTTBBB
Thắng 5 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 21/19 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | SK Cesky Brod | 0-5 (0-0) | Sokol Nespeky | - | - | T |
| 07/09/25 | SK Rakovnik | 3-1 (1-0) | Sokol Nespeky | - | - | B |
| 21/08/25 | Sokol Nespeky | 4-1 (1-1) | Afk Tuchlovice | - | - | T |
| 13/08/25 | Doksy | 2-1 (2-1) | Sokol Nespeky | - | - | B |
| 24/08/24 | Sokol Nespeky | 5-3 (2-1) | Tatran Sedlcany | - | - | T |
| 17/08/24 | Doksy | 1-2 (0-1) | Sokol Nespeky | - | - | T |
| 14/08/24 | Sokol Nespeky | 3-1 (2-0) | Sokol Libis | - | - | T |
| 12/05/24 | Meteor Praha | 4-0 (3-0) | Sokol Nespeky | - | - | B |
| 27/04/24 | Spolana Neratovice | 2-0 (0-0) | Sokol Nespeky | - | - | B |
| 09/03/24 | FK Chomutov | 2-0 (1-0) | Sokol Nespeky | - | - | B |
| 04/11/23 | SK Kladno | 5-1 (2-0) | Sokol Nespeky | - | - | B |
| 22/10/23 | Admira Praha II | 4-3 (2-1) | Sokol Nespeky | - | - | B |
| 07/10/23 | FK Olympie Brezova | 3-1 (3-1) | Sokol Nespeky | - | - | B |
| 29/08/23 | Sokol Nespeky | 1-6 (0-3) | Vysocina jihlava | - | - | B |
| 09/08/23 | Sokol Nespeky | 3-3 (1-2) | SK Motorlet Praha | - | - | H |
| 05/08/23 | SK Hrebec | 7-1 (4-1) | Sokol Nespeky | - | - | B |
| 29/07/23 | Sokol Nespeky | 2-1 (0-0) | Komarov | - | - | T |
| 19/04/23 | SK Poricany | 4-0 (1-0) | Sokol Nespeky | - | - | B |
| 22/10/22 | Afk Tuchlovice | 1-1 (0-0) | Sokol Nespeky | - | - | H |
| 28/09/22 | Sokol Nespeky | 1-0 (0-0) | Horky Nad Jizerou | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
612
Phạt góc (HT)
16
Thẻ vàng
33
Sút bóng
1516
Sút cầu môn
46
Tấn công
10799
Tấn công nguy hiểm
8283
Sút ngoài cầu môn
1110
TL kiểm soát bóng
44%56%
TL kiểm soát bóng (HT)
55%45%
So Sánh Sức Mạnh
42 58
33% So Sánh Đối đầu 67%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
FC Velim (1 trận)
Ghi 2.00 bàn/trậnMất 3.00 bàn/trận
Sokol Nespeky (2 trận)
Ghi 4.00 bàn/trậnMất 1.00 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 3 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| FC Velim | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Ladbrokes | Sớm | 1.80 | 3.80 | 3.30 | 0.50 | 2.50 | 1.37 | - | - | - |
| Live | 1.80 | 3.80 | 3.30 | 0.50 | 2.50 | 1.37 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.80 | 4.00 | 3.25 | 0.79 | 3.00 | 0.82 | 0.78 | 0.50 | 0.82 |
| Live | 1.83 ↑ | 3.80 ↓ | 3.30 ↑ | 0.79 | 3.00 | 0.82 | 0.78 | 0.50 | 0.83 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.80 | 3.80 | 3.30 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 1.80 | 3.80 | 3.30 | - | - | - | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.84 | 4.10 | 3.33 | 1.30 | 3.50 | 0.54 | 0.43 | 0.00 | 1.60 |
| Live | 1.80 ↓ | 3.86 ↓ | 3.48 ↑ | 1.06 ↓ | 3.25 | 0.67 ↑ | 0.58 ↑ | 0.25 | 1.12 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.80 | 4.00 | 3.25 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 1.80 | 4.00 | 3.25 | - | - | - | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.