Kết quả bóng đá trận FC Vardar Skopje vs FC Struga Trim Lum, 20:00 ngày 02/11/2026
First Football League (Bắc Macedonia) · 20:00 ngày 02/11/2026
FC Vardar Skopje 0 Kết thúc HT 0-1 1
FC Struga Trim Lum
🟨 4 - 5 🟥 0 - 1 ⛳ 7 - 1
Nhiệt độ: 14℃~15℃
Diễn biến trận đấu
| FC Vardar Skopje | Phút | |
| 10' | ||
| 29' | ||
| Mihail Manevski | 29' | |
| 31' | ⚽ 0 - 1 | |
| 31' | ⚽ 0 - 2 Marjan Radeski | |
| 45' | ||
| Azer Omeragikj | 45' | |
| HT 0-1 | ||
| 1 - 2 ⚽ | 53' | |
| 📺 VAR | 53' | |
| Danev D. 📺 VAR | 53' | |
| 57' | ||
| 60' | ||
| Babunski D. | 60' | |
| 64' | ||
| 64' | Lassana Diako | |
| 69' | ||
| 69' | Besmir Bojku | |
| 76' | ||
| 90' | ||
| 90' | ||
| FT 0-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 3 | 6 | 7 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 2 |
| Bại | 2 | 0 | 2 | 1 |
| Ghi bàn | 2 | 4 | 17 | 22 |
| Mất bàn | 4 | 0 | 8 | 6 |
| Điểm | 3 | 9 | 20 | 23 |
Chủ = FC Vardar Skopje · Khách = FC Struga Trim Lum
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| FC Vardar Skopje | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (26%) | Thắng/Thắng | 4 (24%) |
| 1 (4%) | Thắng/Hòa | 3 (18%) |
| 4 (17%) | Hòa/Thắng | 3 (18%) |
| 3 (13%) | Hòa/Hòa | 2 (12%) |
| 3 (13%) | Hòa/Bại | 3 (18%) |
| 1 (4%) | Bại/Hòa | 1 (6%) |
| 5 (22%) | Bại/Bại | 1 (6%) |
Bảng xếp hạng
FC Vardar Skopje
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 2 | 1 | 2 | 7 | 5 | 7 | 5 |
| Sân nhà | 3 | 2 | 0 | 1 | 6 | 3 | 6 | 5 |
| Sân khách | 2 | 0 | 1 | 1 | 1 | 2 | 1 | 6 |
FC Struga Trim Lum
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 3 | 1 | 1 | 10 | 3 | 10 | 2 |
| Sân nhà | 3 | 3 | 0 | 0 | 8 | 0 | 9 | 1 |
| Sân khách | 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 3 | 1 | 5 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
71
Thẻ vàng
45
Sút bóng
149
Sút cầu môn
54
Sút ngoài cầu môn
95
TL kiểm soát bóng
62%38%
Phạm lỗi
1118
Việt vị
20
Quả ném biên
1315
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
FC Vardar Skopje (29 trận)
Ghi 1.55 bàn/trậnMất 1.34 bàn/trận
FC Struga Trim Lum (28 trận)
Ghi 2.29 bàn/trậnMất 0.86 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| FC Vardar Skopje | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1911 | Thành lập | |
| National Arena Toshe Proeski | Sân nhà | |
| 30000 | Sức chứa | 0 |
| Cristian Fabbiani | HLV | Qatip Osmani |
| Skopje | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.80 | 3.60 | 3.50 | 0.89 | 2.50 | 0.81 | 0.86 | 0.50 | 0.84 |
| Live | 51.00 ↑ | 9.00 ↑ | 1.07 ↓ | 4.00 ↑ | 1.50 | 0.08 ↓ | 0.58 ↓ | 0.00 | 1.23 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.02 | 3.00 | 3.45 | 0.97 | 2.25 | 0.79 | 0.81 | 0.25 | 0.95 |
| Live | 150.00 ↑ | 5.90 ↑ | 1.03 ↓ | 6.25 ↑ | 1.50 | 0.03 ↓ | 0.70 ↓ | 0.00 | 1.06 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.90 | 3.50 | 3.70 | 0.90 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 95.00 ↑ | 6.75 ↑ | 1.07 ↓ | 3.40 ↑ | 1.50 | 0.12 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.02 | 3.00 | 3.45 | 0.97 | 2.25 | 0.79 | 0.81 | 0.25 | 0.95 |
| Live | 150.00 ↑ | 5.90 ↑ | 1.03 ↓ | 6.25 ↑ | 1.50 | 0.03 ↓ | 0.70 ↓ | 0.00 | 1.06 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.01 | 3.10 | 3.05 | 0.85 | 2.25 | 0.85 | 0.76 | 0.25 | 0.94 |
| Live | 26.00 ↑ | 9.00 ↑ | 1.03 ↓ | 3.33 ↑ | 1.50 | 0.10 ↓ | 0.57 ↓ | 0.00 | 1.33 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.99 | 2.98 | 3.19 | 0.90 | 2.25 | 0.80 | 0.75 | 0.25 | 0.95 |
| Live | 250.00 ↑ | 5.90 ↑ | 1.02 ↓ | 5.00 ↑ | 1.50 | 0.06 ↓ | 0.64 ↓ | 0.00 | 1.19 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.75 | 3.40 | 3.90 | 1.00 | 2.50 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 71.00 ↑ | 19.00 ↑ | 1.01 ↓ | 11.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.86 | 3.35 | 3.35 | 0.81 | 2.50 | 0.71 | 0.81 | 0.50 | 0.71 |
| Live | 33.00 ↑ | 14.50 ↑ | 1.01 ↓ | 6.32 ↑ | 1.50 | 0.04 ↓ | 0.58 ↓ | 0.00 | 1.14 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 1.87 | 3.45 | 3.71 | 0.96 | 2.50 | 0.75 | 0.39 | 0.00 | 1.62 |
| Live | 68.00 ↑ | 11.00 ↑ | 1.03 ↓ | 5.76 ↑ | 1.50 | 0.07 ↓ | 0.58 ↑ | 0.00 | 1.28 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.70 | 3.50 | 4.10 | 1.03 | 2.50 | 0.78 | 0.98 | 0.75 | 0.83 |
| Live | 81.00 ↑ | 15.00 ↑ | 1.03 ↓ | 6.40 ↑ | 1.50 | 0.10 ↓ | 0.60 ↓ | 0.00 | 1.30 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| FC Vardar Skopje | +3/4 | 1 | 0 | 1 |
| FC Struga Trim Lum | -3/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).