Kết quả bóng đá trận FC Vado U19 vs A.C. Ospitaletto U19, 20:10 ngày 03/10/2026
Campionato Primavera 4 (Ý) · 20:10 ngày 03/10/2026
FC Vado U19 2 Kết thúc HT 0-1 4
A.C. Ospitaletto U19
🟨 1 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 10 - 4
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 1 | 2 | 1 | 2 |
| Thắng | 0 | 1 | 0 | 1 |
| Hòa | 0 | 0 | 0 | 0 |
| Bại | 1 | 1 | 1 | 1 |
| Ghi bàn | 2 | 5 | 2 | 5 |
| Mất bàn | 4 | 4 | 4 | 4 |
| Điểm | 0 | 3 | 0 | 3 |
Chủ = FC Vado U19 · Khách = A.C. Ospitaletto U19
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| FC Vado U19 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 1 (100%) |
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
FC Vado U19 (1 trận)
Ghi 2.00 bàn/trậnMất 4.00 bàn/trận
A.C. Ospitaletto U19 (2 trận)
Ghi 2.50 bàn/trậnMất 2.00 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 4 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 3 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| FC Vado U19 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 1xBet | Sớm | 2.25 | 3.60 | 2.73 | 0.62 | 2.50 | 1.16 | 0.73 | 0.00 | 1.00 |
| Live | 67.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.00 ↓ | 5.84 ↑ | 6.50 | 0.09 ↓ | 1.01 ↑ | 0.00 | 0.80 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.20 | 3.60 | 2.63 | 0.80 | 2.75 | 1.00 | 1.00 | 0.25 | 0.80 |
| Live | 67.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.80 ↑ | 6.50 | 0.11 ↓ | 0.95 ↓ | 0.00 | 0.85 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.