Kết quả bóng đá trận FC Utrecht vs De Graafschap, 16:00 ngày 27/06/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 16:00 ngày 27/06/2026
FC Utrecht 1 Kết thúc HT 1-2 2
De Graafschap
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 7 - 2
Địa điểm: Stadion Galgenwaard Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 34℃~35℃
Diễn biến trận đấu
| FC Utrecht | Phút | |
| 3' | ⚽ 0 - 1 Fedde de Jong | |
| David Mina 1 - 1 ⚽ | 4' | |
| 41' | ⚽ 1 - 2 Fedde de Jong | |
| HT 1-2 | ||
| FT 1-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 0 | 1 | 2 |
| Hòa | 1 | 0 | 2 | 1 |
| Bại | 2 | 3 | 7 | 7 |
| Ghi bàn | 5 | 4 | 14 | 18 |
| Mất bàn | 13 | 11 | 26 | 35 |
| Điểm | 1 | 0 | 5 | 7 |
Chủ = FC Utrecht · Khách = De Graafschap
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| FC Utrecht | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 0 (0%) | Thắng/Thắng | 2 (20%) |
| 1 (10%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (20%) | Hòa/Hòa | 1 (10%) |
| 1 (10%) | Hòa/Bại | 2 (20%) |
| 6 (60%) | Bại/Bại | 5 (50%) |
Thành tích đối đầu (17 trận)
FC Utrecht 6 (35%)Hòa 9 (53%)De Graafschap 2 (12%)
Châu Á: Ăn 13 / Hòa 2 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 7 / Hòa 0 / Xỉu 10
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 17/02/19 | De Graafschap | 0-1 (0-0) | FC Utrecht | +1 | 3 | T |
| 25/11/18 | FC Utrecht | 5-0 (3-0) | De Graafschap | +1.5 | 3 | T |
| 06/10/16 | FC Utrecht | 0-0 (0-0) | De Graafschap | +1 | 3 | H |
| 20/04/16 | FC Utrecht | 0-2 (0-1) | De Graafschap | +1.25 | 3 | B |
| 06/12/15 | De Graafschap | 0-1 (0-1) | FC Utrecht | +0.25 | 3 | T |
| 13/04/12 | De Graafschap | 3-0 (1-0) | FC Utrecht | +0.75 | 2.75 | B |
| 22/09/11 | De Graafschap | 1-1 (1-1) | FC Utrecht | +0.25 | 3 | H |
| 14/08/11 | FC Utrecht | 2-2 (0-1) | De Graafschap | +1 | 2.75 | H |
| 02/02/11 | De Graafschap | 0-0 (0-0) | FC Utrecht | +0.25 | 2.5 | H |
| 17/10/10 | FC Utrecht | 2-2 (2-0) | De Graafschap | +1.25 | 3 | H |
| 22/09/10 | De Graafschap | 1-1 (0-0) | FC Utrecht | +0.25 | 2.75 | H |
| 05/02/09 | FC Utrecht | 3-0 (2-0) | De Graafschap | +1.25 | 2.75 | T |
| 31/10/08 | De Graafschap | 0-2 (0-1) | FC Utrecht | 0 | 2.5 | T |
| 13/04/08 | De Graafschap | 1-1 (0-0) | FC Utrecht | 0 | 2.75 | H |
| 02/09/07 | FC Utrecht | 2-2 (1-0) | De Graafschap | +1 | 2.75 | H |
| 01/05/05 | De Graafschap | 0-0 (0-0) | FC Utrecht | 0 | 2.75 | H |
| 28/11/04 | FC Utrecht | 1-0 (0-0) | De Graafschap | - | - | T |
Thành tích gần đây — FC Utrecht
HTTTTBTBHT
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 22/17 (10 trận) Châu Á: 7/0/3 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/05/26 | AFC Ajax | 0-0 (0-0) | FC Utrecht | -0.5 | 3 | H |
| 22/05/26 | FC Utrecht | 3-2 (0-0) | SC Heerenveen | +0.5 | 3.25 | T |
| 17/05/26 | FC Utrecht | 2-0 (1-0) | Fortuna Sittard | +1.25 | 3.25 | T |
| 10/05/26 | AFC Ajax | 1-2 (0-0) | FC Utrecht | -0.75 | 3.25 | T |
| 02/05/26 | FC Utrecht | 2-0 (0-0) | NAC Breda | +0.75 | 2.5 | T |
| 26/04/26 | Excelsior SBV | 5-0 (2-0) | FC Utrecht | +0.25 | 2.75 | B |
| 11/04/26 | FC Utrecht | 4-1 (1-0) | SC Telstar | +1 | 2.75 | T |
| 04/04/26 | PSV Eindhoven | 4-3 (1-2) | FC Utrecht | -1.25 | 3.25 | B |
| 25/03/26 | Quick Boys | 4-4 (2-2) | FC Utrecht | +0.5 | 3.75 | H |
| 22/03/26 | FC Utrecht | 2-0 (2-0) | Go Ahead Eagles | +0.75 | 3 | T |
| 15/03/26 | FC Twente Enschede | 0-2 (0-1) | FC Utrecht | -1 | 2.75 | T |
| 07/03/26 | Heracles Almelo | 0-0 (0-0) | FC Utrecht | +0.5 | 2.75 | H |
| 01/03/26 | FC Utrecht | 2-0 (2-0) | AZ Alkmaar | +0.25 | 2.75 | T |
| 22/02/26 | FC Utrecht | 1-1 (1-0) | PEC Zwolle | +1 | 2.75 | H |
| 15/02/26 | Groningen | 1-2 (0-0) | FC Utrecht | -0.5 | 2.5 | T |
| 12/02/26 | NEC Nijmegen | 1-3 (0-2) | FC Utrecht | -0.75 | 2.75 | T |
| 08/02/26 | FC Utrecht | 0-1 (0-1) | Feyenoord | -0.25 | 2.75 | B |
| 01/02/26 | SC Heerenveen | 1-1 (1-0) | FC Utrecht | -0.5 | 2.75 | H |
| 30/01/26 | Celtic FC | 4-2 (3-1) | FC Utrecht | -1.25 | 2.75 | B |
| 25/01/26 | FC Utrecht | 0-1 (0-1) | Sparta Rotterdam | +0.5 | 2.75 | B |
Thành tích gần đây — De Graafschap
HBBTHTHTBT
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 21/15 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 10/05/26 | De Graafschap | 2-2 (0-1) | Almere City FC | +0.25 | 3.25 | H |
| 07/05/26 | Almere City FC | 3-1 (1-1) | De Graafschap | -0.25 | 3.5 | B |
| 25/04/26 | Emmen | 1-0 (0-0) | De Graafschap | +0.25 | 3.5 | B |
| 18/04/26 | De Graafschap | 3-1 (2-1) | SC Cambuur | +0.25 | 3.25 | T |
| 11/04/26 | VVV Venlo | 3-3 (0-1) | De Graafschap | +0.25 | 3.5 | H |
| 06/04/26 | De Graafschap | 5-0 (1-0) | AZ Alkmaar (Youth) | +0.75 | 3.75 | T |
| 04/04/26 | FC Eindhoven | 2-2 (0-0) | De Graafschap | 0 | 3.5 | H |
| 29/03/26 | Willem II | 0-2 (0-1) | De Graafschap | -0.5 | 3.5 | T |
| 22/03/26 | De Graafschap | 1-2 (0-1) | ADO Den Haag | -0.5 | 3.5 | B |
| 14/03/26 | De Graafschap | 2-1 (1-0) | Dordrecht | +0.5 | 3.25 | T |
| 08/03/26 | De Graafschap | 1-4 (0-2) | Vitesse Arnhem | +0.75 | 3.25 | B |
| 28/02/26 | MVV Maastricht | 3-3 (1-2) | De Graafschap | +0.75 | 3.25 | H |
| 21/02/26 | De Graafschap | 1-0 (0-0) | FC Utrecht (Youth) | +0.75 | 3.25 | T |
| 14/02/26 | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 1-2 (1-1) | De Graafschap | +0.25 | 3.75 | T |
| 07/02/26 | De Graafschap | 4-0 (1-0) | Jong Ajax (Youth) | +1.5 | 3.75 | T |
| 31/01/26 | Helmond Sport | 0-0 (0-0) | De Graafschap | 0 | 3.25 | H |
| 27/01/26 | De Graafschap | 1-1 (1-0) | Den Bosch | +0.75 | 3.75 | H |
| 24/01/26 | De Graafschap | 2-4 (0-1) | RKC Waalwijk | 0 | 3.25 | B |
| 18/01/26 | Almere City FC | 2-0 (0-0) | De Graafschap | -0.25 | 3.5 | B |
| 20/12/25 | FC Oss | 2-3 (1-0) | De Graafschap | +0.5 | 3.5 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
72
Phạt góc (HT)
40
Sút bóng
1312
Sút cầu môn
68
Tấn công
101115
Tấn công nguy hiểm
8879
Sút ngoài cầu môn
74
Đá phạt trực tiếp
53
TL kiểm soát bóng
49%51%
TL kiểm soát bóng (HT)
42%58%
Việt vị
12
Quả ném biên
106
So Sánh Sức Mạnh
55 45
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T6 H9 B2T2 H9 B6
Chủ khách tương đồng
T3 H4 B1T1 H4 B3
Ghi
Tất cả
1.3 Bàn0.8 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.9 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
FC Utrecht (12 trận)
Ghi 1.42 bàn/trậnMất 2.33 bàn/trận
De Graafschap (11 trận)
Ghi 1.82 bàn/trậnMất 3.55 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| FC Utrecht | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1970-7-1 | Thành lập | 1954-2-1 |
| Stadion Galgenwaard | Sân nhà | De Vijverberg |
| 24500 | Sức chứa | 12600 |
| Anthony Correia | HLV | Marinus Dijkhuizen |
| Utrecht | Khu vực | Doetinchem |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 1xBet | Sớm | 1.28 | 5.59 | 6.62 | 0.60 | 3.50 | 1.13 | 0.85 | 1.50 | 0.82 |
| Live | 1.25 ↓ | 5.80 ↑ | 7.22 ↑ | 0.60 | 3.50 | 1.13 | 0.78 ↓ | 1.50 | 0.89 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.