Kết quả bóng đá trận FC Ufa vs Arsenal Tula, 18:00 ngày 17/10/2026

National Football League (Nga) · 18:00 ngày 17/10/2026
FC Ufa
2 Kết thúc HT 1-0 0
Arsenal Tula
🟨 1 - 4   🟥 0 - 0   ⛳ 6 - 2
Địa điểm: Nivtianik Stadium Nhiệt độ: 19°C

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 33 1010
Thắng 11 32
Hòa 10 42
Bại 12 36
Ghi bàn 24 1111
Mất bàn 17 921
Điểm 43 138

Chủ = FC Ufa · Khách = Arsenal Tula

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

FC Ufa (21)Hiệp 1 / Cả trậnArsenal Tula (22)
6 (29%)Thắng/Thắng4 (18%)
1 (5%)Thắng/Bại0 (0%)
2 (10%)Hòa/Thắng0 (0%)
5 (24%)Hòa/Hòa2 (9%)
3 (14%)Hòa/Bại3 (14%)
0 (0%)Bại/Thắng1 (5%)
2 (10%)Bại/Hòa5 (23%)
2 (10%)Bại/Bại7 (32%)

Bảng xếp hạng

FC Ufa

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng8431128157
Sân nhà431082103
Sân khách412146510

Arsenal Tula

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng9333914129
Sân nhà531175104
Sân khách402229216

Thống kê kỹ thuật

Phạt góc
1
0
TL kiểm soát bóng
62%
38%
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

Tỷ lệ ghi/mất bàn

FC Ufa (30 trận)
Ghi 0.97 bàn/trậnMất 0.93 bàn/trận
Arsenal Tula (30 trận)
Ghi 1.13 bàn/trậnMất 1.73 bàn/trận

Kết quả HT/FT trận này

Hiệp 1 (HT)1 - 0 — Chủ thắng
Cả trận (FT)2 - 0 — Chủ thắng
Hiệp 21 - 0

Phân tích nâng cao

Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.

Thông tin đội bóng

FC Ufa Thông tin Arsenal Tula
Thành lập
Nivtianik Stadium Sân nhà Tula Arsenal Stadium
0 Sức chứa 0
Sergey Tomarov HLV OLEG KONONOV
Khu vực
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
Mansion88Sớm2.523.002.570.992.250.790.880.000.92
Live2.31 ↓3.10 ↑2.75 ↑0.89 ↓2.250.97 ↑0.78 ↓0.001.11 ↑
12betSớm2.523.002.570.992.250.790.880.000.92
Live2.29 ↓3.10 ↑2.76 ↑0.89 ↓2.250.97 ↑0.77 ↓0.001.12 ↑
CrownSớm2.643.152.480.912.250.890.970.000.85
Live2.38 ↓3.20 ↑2.74 ↑0.88 ↓2.250.96 ↑0.79 ↓0.001.07 ↑
SbobetSớm2.562.902.460.982.250.800.940.000.86
Live2.40 ↓3.01 ↑2.68 ↑0.95 ↓2.250.91 ↑0.83 ↓0.001.05 ↑
18BetSớm2.602.802.550.862.250.670.770.000.76
Live2.40 ↓3.00 ↑2.85 ↑0.78 ↓2.250.86 ↑0.67 ↓0.001.00 ↑
1xBetSớm2.553.063.061.072.250.780.740.001.12
Live1.33 ↓4.19 ↑13.30 ↑7.53 ↑2.500.05 ↓1.04 ↑0.000.78 ↓

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   ↑ tăng   ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.